Phong độ IFK Ostersunds gần đây, KQ IFK Ostersunds mới nhất

Phong độ IFK Ostersunds gần đây

  • 20/09/2026
    Taftea IK
    IFK Ostersunds
    1 - 0
    L
  • 17/09/2026
    IFK Ostersunds
    Gottne IF
    1 - 0
    W
  • 12/09/2026
    IFK Ostersunds
    Skelleftea FF
    2 - 0
    W
  • 05/09/2026
    1 Skelleftea FF
    IFK Ostersunds
    1 - 1
    D
  • 30/08/2026
    IFK Ostersunds
    Taftea IK
    2 - 1
    W
  • 22/08/2026
    Bodens BK
    IFK Ostersunds
    2 - 1
    D
  • 16/08/2026
    IFK Ostersunds
    Lucksta IF
    1 - 0
    W
  • 13/08/2026
    Gottne IF
    IFK Ostersunds
    3 - 0
    L
  • 08/08/2026
    IFK Ostersunds
    Kubikenborgs IF
    0 - 0
    W
  • 19/08/2026
    IFK Ostersunds
    Degerfors IF
    0 - 3
    L

Thống kê phong độ IFK Ostersunds gần đây, KQ IFK Ostersunds mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 5 2 3

Thống kê phong độ IFK Ostersunds gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp Quốc Gia Thụy Điển 1 0 0 1
- Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển 9 5 2 2

Phong độ IFK Ostersunds gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả IFK Ostersunds mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Thụy Điển

  • 19/08/2026
    IFK Ostersunds
    Degerfors IF
    0 - 3
    L
  • - Kết quả IFK Ostersunds mới nhất ở giải Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển

  • 20/09/2026
    Taftea IK
    IFK Ostersunds
    1 - 0
    L
  • 17/09/2026
    IFK Ostersunds
    Gottne IF
    1 - 0
    W
  • 12/09/2026
    IFK Ostersunds
    Skelleftea FF
    2 - 0
    W
  • 05/09/2026
    1 Skelleftea FF
    IFK Ostersunds
    1 - 1
    D
  • 30/08/2026
    IFK Ostersunds
    Taftea IK
    2 - 1
    W
  • 22/08/2026
    Bodens BK
    IFK Ostersunds
    2 - 1
    D
  • 16/08/2026
    IFK Ostersunds
    Lucksta IF
    1 - 0
    W
  • 13/08/2026
    Gottne IF
    IFK Ostersunds
    3 - 0
    L
  • 08/08/2026
    IFK Ostersunds
    Kubikenborgs IF
    0 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập IFK Ostersunds gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
IFK Ostersunds (sân nhà) 7 5 0 0
IFK Ostersunds (sân khách) 3 0 0 3
Ghi chú:
Thắng: là số trận IFK Ostersunds thắng
Bại: là số trận IFK Ostersunds thua

BXH Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển mùa giải 2026

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Umea FC Academy 7 4 1 2 20 12 8 13 B B T T T T
2 Storfors AIK 7 4 1 2 14 8 6 13 T B T B T H
3 Friska Viljor FC 7 4 1 2 15 14 1 13 T T B T B T
4 Fransta 7 4 0 3 16 16 0 12 B T B T T B
5 Tegs SK 7 3 0 4 15 15 0 9 T T T B B B
6 IFK Umea 7 0 1 6 7 22 -15 1 B B B B B H

Cập nhật:
" "