Phong độ Slavia Praha gần đây, KQ Slavia Praha mới nhất

Phong độ Slavia Praha gần đây

  • 23/08/2026
    Slavia Praha
    Bohemians 1905
    1 - 1
    D
  • 17/08/2026
    Slovan Liberec
    Slavia Praha
    0 - 1
    D
  • 09/08/2026
    Slavia Praha
    Pardubice
    0 - 0
    W
  • 01/08/2026
    Banik Ostrava
    Slavia Praha
    0 - 3
    W
  • 26/07/2026
    1 Slavia Praha
    Synot Slovacko 1
    4 - 1
    W
  • 19/07/2026
    Slavia Praha
    Lyon
    0 - 0
    W
  • 12/07/2026
    Slavia Praha
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    W
  • 11/07/2026
    Slavia Praha
    Slovan Bratislava
    0 - 1
    L
  • 05/07/2026
    KS Wieczysta Krakow
    Slavia Praha
    1 - 2
    D
  • 01/07/2026
    Slavia Praha
    FK Graffin Vlasim
    0 - 2
    L

Thống kê phong độ Slavia Praha gần đây, KQ Slavia Praha mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 5 3 2

Thống kê phong độ Slavia Praha gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- VĐQG Séc 5 3 2 0
- Giao hữu CLB 5 2 1 2

Phong độ Slavia Praha gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Slavia Praha mới nhất ở giải VĐQG Séc

  • 23/08/2026
    Slavia Praha
    Bohemians 1905
    1 - 1
    D
  • 17/08/2026
    Slovan Liberec
    Slavia Praha
    0 - 1
    D
  • 09/08/2026
    Slavia Praha
    Pardubice
    0 - 0
    W
  • 01/08/2026
    Banik Ostrava
    Slavia Praha
    0 - 3
    W
  • 26/07/2026
    1 Slavia Praha
    Synot Slovacko 1
    4 - 1
    W
  • - Kết quả Slavia Praha mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 19/07/2026
    Slavia Praha
    Lyon
    0 - 0
    W
  • 12/07/2026
    Slavia Praha
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    W
  • 11/07/2026
    Slavia Praha
    Slovan Bratislava
    0 - 1
    L
  • 05/07/2026
    KS Wieczysta Krakow
    Slavia Praha
    1 - 2
    D
  • 01/07/2026
    Slavia Praha
    FK Graffin Vlasim
    0 - 2
    L

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Slavia Praha gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Slavia Praha (sân nhà) 8 5 0 0
Slavia Praha (sân khách) 2 0 0 2
Ghi chú:
Thắng: là số trận Slavia Praha thắng
Bại: là số trận Slavia Praha thua

BXH VĐQG Séc mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Slavia Praha 5 3 2 0 14 5 9 11 T T T H H
2 Mlada Boleslav 5 3 2 0 11 6 5 11 T H T H T
3 Sigma Olomouc 5 3 1 1 10 7 3 10 B H T T T
4 Slovan Liberec 5 3 1 1 6 3 3 10 T B T H T
5 Sparta Praha 5 3 0 2 12 7 5 9 B T B T T
6 Baumit Jablonec 3 3 0 0 5 1 4 9 T T T
7 Brno 4 2 1 1 6 3 3 7 T H B T
8 Hradec Kralove 3 2 1 0 4 2 2 7 T H T
9 Teplice 5 2 1 2 10 12 -2 7 T T H B B
10 Banik Ostrava 4 2 0 2 3 6 -3 6 T B B T
11 Bohemians 1905 4 1 2 1 5 5 0 5 B H T H
12 FC Viktoria Plzen 4 1 2 1 10 11 -1 5 B H H T
13 Synot Slovacko 5 0 1 4 4 11 -7 1 B H B B B
14 Lisen 5 0 1 4 4 12 -8 1 B H B B B
15 Pardubice 5 0 1 4 4 10 -6 1 B B B H B
16 Tescoma Zlin 5 0 0 5 3 10 -7 0 B B B B B

Title Play-offs UEFA ECL offs Relegation Play-offs
Cập nhật:
" "