Phong độ FK MAS Taborsko gần đây, KQ FK MAS Taborsko mới nhất

Phong độ FK MAS Taborsko gần đây

  • 20/09/2026
    FK Graffin Vlasim
    FK MAS Taborsko
    2 - 1
    L
  • 11/09/2026
    FK MAS Taborsko
    SK Kladno
    1 - 3
    D
  • 04/09/2026
    SK Prostejov
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    D
  • 29/08/2026
    FK MAS Taborsko
    Usti nad Labem
    0 - 1
    L
  • 21/08/2026
    Vysocina jihlava
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    W
  • 15/08/2026
    FK MAS Taborsko
    Opava 1
    2 - 0
    W
  • 09/08/2026
    Banik Ostrava B
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    W
  • 16/09/2026
    FK MAS Taborsko
    Teplice
    0 - 2
    L
  • 26/08/2026
    Admira Praha
    FK MAS Taborsko
    0 - 0
    W
  • 12/08/2026
    1 Benesov
    FK MAS Taborsko 1
    0 - 1
    W

Thống kê phong độ FK MAS Taborsko gần đây, KQ FK MAS Taborsko mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 5 2 3

Thống kê phong độ FK MAS Taborsko gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Hạng 2 Séc 7 3 2 2
- Cúp Quốc Gia Séc 3 2 0 1

Phong độ FK MAS Taborsko gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả FK MAS Taborsko mới nhất ở giải Hạng 2 Séc

  • 20/09/2026
    FK Graffin Vlasim
    FK MAS Taborsko
    2 - 1
    L
  • 11/09/2026
    FK MAS Taborsko
    SK Kladno
    1 - 3
    D
  • 04/09/2026
    SK Prostejov
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    D
  • 29/08/2026
    FK MAS Taborsko
    Usti nad Labem
    0 - 1
    L
  • 21/08/2026
    Vysocina jihlava
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    W
  • 15/08/2026
    FK MAS Taborsko
    Opava 1
    2 - 0
    W
  • 09/08/2026
    Banik Ostrava B
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    W
  • - Kết quả FK MAS Taborsko mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Séc

  • 16/09/2026
    FK MAS Taborsko
    Teplice
    0 - 2
    L
  • 26/08/2026
    Admira Praha
    FK MAS Taborsko
    0 - 0
    W
  • 12/08/2026
    1 Benesov
    FK MAS Taborsko 1
    0 - 1
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập FK MAS Taborsko gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
FK MAS Taborsko (sân nhà) 7 5 0 0
FK MAS Taborsko (sân khách) 3 0 0 3
Ghi chú:
Thắng: là số trận FK MAS Taborsko thắng
Bại: là số trận FK MAS Taborsko thua

BXH Hạng 2 Séc mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 MFK Karvina 9 6 0 3 19 12 7 18 T T B T B T
2 Usti nad Labem 9 5 3 1 15 8 7 18 H T T H B T
3 Dukla Prague 9 5 2 2 18 13 5 17 B B T T T H
4 Vysocina jihlava 9 5 1 3 14 9 5 16 T B B T T T
5 Marila Pribram 9 3 5 1 15 14 1 14 H H T H B H
6 Slavia Prague B 9 3 4 2 19 15 4 13 T T H H B B
7 FK MAS Taborsko 9 3 4 2 13 12 1 13 T T B H H B
8 FK Graffin Vlasim 9 3 3 3 17 14 3 12 H H B T B T
9 Banik Ostrava B 9 3 2 4 15 12 3 11 T B T H T B
10 SK Kladno 9 2 4 3 13 14 -1 10 H B T B H H
11 Opava 9 2 4 3 13 15 -2 10 B H H B H T
12 Viktoria Zizkov 9 3 1 5 8 16 -8 10 B B B H T T
13 Arsenal Ceska Lipa 9 2 3 4 10 16 -6 9 B T T B H B
14 SK Prostejov 9 1 5 3 11 12 -1 8 H T B H H H
15 Trinec 9 1 4 4 10 17 -7 7 H H B B T B
16 Slavia Kromeriz 9 1 3 5 8 19 -11 6 B B T H H B

Upgrade Team Upgrade Play-offs Relegation
Cập nhật:
" "