Kết quả bóng đá Paraguay hôm nay, Kqbd Paraguay tối đêm qua

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược Thể Thao Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

- Nạp Uy Tín Tặng x100%
- Khuyến Mãi Hoàn Trả 3,2%

- Cược Thể Thao Hoàn Trả 3,2%
- Nạp Đầu X2 Tài Khoản

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả 1,25% Mỗi Đơn

- Cược Thể Thao Thưởng 15TR
- Hoàn Trả Cược 3%

- Khuyến Mãi 150% Nạp Đầu
- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,58%

- Tặng 110% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,25%

- Hoàn Trả Thể Thao 3,2%
- Đua Top Cược Thưởng 888TR

- Đăng Ký Tặng Ngay 100K
- Báo Danh Nhận CODE 

- Đăng Ký Tặng 100K
- Sân Chơi Thượng Lưu 2024

- Sòng Bạc Thượng Lưu Top 1
- Tặng Ngay 100K Đăng Ký

- Top Game Tặng Ngay 100K
- Tặng CODE Mỗi Ngày

- Cổng Game Tặng 100K 
- Báo Danh Nhận CODE 

- Nạp Đầu Tặng Ngay 200%
- Cược EURO hoàn trả 3,2%

- Hoàn Trả Vô Tận 3,2%
- Bảo Hiểm Cược Thua EURO

  • 07/06 05:00
    General Caballero LJM
    Sol de America
    1 - 2
    Vòng 22
  • 07/06 02:30
    Sportivo Ameliano
    Tacuary
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/06 05:00
    1 FC Nacional Asuncion
    Cerro Porteno
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/06 05:00
    Olimpia Asuncion
    Libertad
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/06 02:30
    1 Sportivo Luqueno
    Sportivo Trinidense
    1 - 3
    Vòng 22
  • 05/06 05:00
    1 Guarani CA
    2 de Mayo PJC
    0 - 1
    Vòng 22
  • 04/06 05:00
    Sol de America
    Sportivo Ameliano
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/06 03:30
    Libertad
    General Caballero LJM
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/06 03:30
    Cerro Porteno
    Sportivo Luqueno
    0 - 2
    Vòng 21
  • 02/06 04:30
    2 de Mayo PJC
    Olimpia Asuncion
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/06 02:00
    Sportivo Trinidense
    Guarani CA
    0 - 1
    Vòng 21
  • 02/06 02:00
    Tacuary
    FC Nacional Asuncion
    0 - 2
    Vòng 21
  • 28/05 06:30
    General Caballero LJM
    2 de Mayo PJC
    0 - 0
    Vòng 20
  • 27/05 04:00
    Olimpia Asuncion
    Sportivo Trinidense
    1 - 0
    Vòng 20
  • 27/05 01:30
    Sportivo Ameliano
    Libertad
    0 - 1
    Vòng 20
  • 26/05 06:30
    Guarani CA
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 20
  • 26/05 04:00
    FC Nacional Asuncion
    Sol de America
    1 - 0
    Vòng 20
  • 26/05 04:00
    Tacuary
    Cerro Porteno
    0 - 1
    Vòng 20
  • 24/05 06:30
    1 Sportivo Trinidense
    General Caballero LJM 1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 23/05 07:00
    Cerro Porteno
    Guarani CA
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/05 04:30
    Sportivo Luqueno
    Olimpia Asuncion
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/05 01:30
    Sol de America
    Tacuary 1
    2 - 2
    Vòng 19
  • 22/05 07:00
    Libertad
    FC Nacional Asuncion
    2 - 0
    Vòng 19
  • 22/05 04:30
    2 de Mayo PJC
    Sportivo Ameliano
    2 - 1
    Vòng 19
  • 20/05 04:30
    General Caballero LJM
    Sportivo Luqueno
    1 - 1
    Vòng 18
  • 20/05 02:15
    1 Sol de America
    Cerro Porteno
    0 - 2
    Vòng 18
  • 19/05 04:30
    Tacuary
    Libertad
    0 - 0
    Vòng 18
  • 19/05 02:00
    Olimpia Asuncion
    Guarani CA
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18/05 07:00
    FC Nacional Asuncion
    2 de Mayo PJC
    2 - 1
    Vòng 18
  • 18/05 04:30
    Sportivo Ameliano
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 18
  • 23/06 21:00
    Encarnacion FC
    resistencia SC
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo San Lorenzo
    1 - 2
    Vòng 13
  • 22/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Deportivo Carapegua
    0 - 1
    Vòng 13
  • 22/06 21:00
    12 de Junio VH
    Deportivo Recoleta
    2 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 04:00
    1 Guairena
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 01:30
    Martin Ledesma
    Rubio nu
    2 - 3
    Vòng 13
  • 18/06 06:30
    Rubio nu
    Encarnacion FC
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 04:00
    1 Independiente Luque
    Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng 12
  • 16/06 21:00
    Sportivo San Lorenzo
    Club Fernando de la Mora
    0 - 2
    Vòng 12
  • 16/06 21:00
    Deportivo Santani
    Martin Ledesma
    1 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 21:00
    Deportivo Carapegua
    Guairena 1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 21:00
    Deportivo Recoleta
    Sol de America Pastoreo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 06:30
    1 Atletico Tembetary
    12 de Junio VH
    0 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 04:00
    resistencia SC
    3 De Febrero
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 06:30
    Guairena
    Deportivo Recoleta
    1 - 0
    Vòng 11
  • 11/06 04:00
    Sportivo San Lorenzo
    Independiente Luque
    1 - 1
    Vòng 11
  • 09/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Atletico Tembetary
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/06 21:00
    Martin Ledesma
    Deportivo Carapegua
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/06 21:00
    Club Fernando de la Mora
    12 de Junio VH
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/06 21:00
    1 Atletico Colegiales
    resistencia SC
    0 - 1
    Vòng 11
  • 08/06 05:30
    2 Encarnacion FC
    Deportivo Santani
    1 - 2
    Vòng 11
  • 08/06 03:00
    3 De Febrero
    Rubio nu
    1 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 06:30
    Rubio nu
    Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng 10
  • 04/06 04:00
    resistencia SC
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 21:00
    Deportivo Recoleta
    Martin Ledesma
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 21:00
    12 de Junio VH
    Sol de America Pastoreo
    2 - 2
    Vòng 10
  • 01/06 21:00
    Atletico Tembetary
    Guairena
    0 - 2
    Vòng 10
  • 01/06 21:00
    Deportivo Carapegua
    Encarnacion FC
    1 - 1
    Vòng 10
  • 01/06 06:30
    Deportivo Santani
    3 De Febrero
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/06 04:00
    1 Independiente Luque
    Club Fernando de la Mora 1
    2 - 0
    Vòng 10
  • 10/06 18:30
    Cerro Porteno Asuncion Reserves
    Sportivo Ameliano Reserves
    1 - 1
  • 10/06 18:30
    Olimpia Asuncion Reserves
    Tacuary Reserves
    0 - 0
  • 07/06 18:30
    Club General Caballero Reserves
    Sol de America Reserves
    1 - 0
  • 07/06 18:30
    Sportivo Ameliano Reserves
    Tacuary Reserves
    2 - 1
  • 06/06 18:30
    Nacional Asuncion Reserves
    Cerro Porteno Asuncion Reserves
    1 - 1
  • 06/06 18:30
    Olimpia Asuncion Reserves
    Club Libertad Reserve
    1 - 1
  • 05/06 18:30
    Club Guarani Reserve
    Mayo Reserves
    0 - 0
  • 04/06 19:00
    Sol de America Reserves
    Sportivo Ameliano Reserves
    1 - 2
  • 03/06 18:30
    Cerro Porteno Asuncion Reserves
    Sportivo Luqueno Reserves
    0 - 1
  • 28/05 18:30
    Club General Caballero Reserves
    Mayo Reserves
    1 - 1
  • 27/05 18:30
    Sportivo Ameliano Reserves
    Club Libertad Reserve
    4 - 0
  • 27/05 18:30
    Olimpia Asuncion Reserves
    Sportivo Trinidense Reserves
    3 - 0
  • 24/05 18:30
    Sportivo Trinidense Reserves
    Club General Caballero Reserves
    0 - 0
  • 23/05 18:30
    Cerro Porteno Asuncion Reserves
    Club Guarani Reserve
    1 - 1
  • 23/05 18:30
    Sportivo Luqueno Reserves
    Olimpia Asuncion Reserves
    0 - 2
  • 23/05 18:30
    Sol de America Reserves
    Tacuary Reserves
    0 - 0
  • 22/05 18:30
    Club Libertad Reserve
    Nacional Asuncion Reserves
    0 - 2
  • 30/04 18:30
    Olimpia Asuncion Reserves
    Sportivo Ameliano Reserves
    0 - 0
  • 29/04 18:30
    Mayo Reserves
    Club Libertad Reserve
    0 - 1
  • 22/06 22:30
    1 General Caballero JLM U19
    Sportivo Luqueno U19 1
    0 - 0
  • 22/06 22:30
    Sportivo Ameliano U19
    Sportivo Trinidense U19
    0 - 0
  • 22/06 18:30
    Sol de America U19
    Cerro Porteno U19
    0 - 1
  • 21/06 04:15
    General Caballero JLM Nữ
    Sportivo Ameliano Nữ
    0 - 1
  • 20/06 06:30
    Olimpia Asuncion Nữ
    Sportivo Limpeno Nữ
    1 - 1
  • 20/06 04:15
    Sportivo Luqueno Nữ
    2 de Mayo (W)
    1 - 0
  • 19/06 03:15
    Nacional-Humaita Nữ
    Tacuary Nữ
    2 - 0
  • 17/06 21:00
    Cerro Porteno Nữ
    Sportivo Ameliano Nữ
    1 - 1
  • 17/06 03:15
    Club Olimpia Nữ
    General Caballero JLM Nữ
    2 - 0
  • 17/06 01:00
    1 Club Guarani Nữ
    Sportivo Limpeno Nữ
    0 - 1
  • 16/06 03:15
    1 Sportivo Trinidense Nữ
    Sportivo Luqueno Nữ 1
    2 - 0
  • 16/06 01:00
    2 de Mayo (W)
    Sol de America Nữ
    1 - 0
  • 13/06 06:30
    Sportivo Trinidense Nữ
    Nacional-Humaita Nữ
    0 - 0
  • 13/06 04:15
    2 de Mayo (W)
    Sportivo Limpeno Nữ
    1 - 4
  • 10/06 03:15
    1 2 de Mayo (W)
    Nacional-Humaita Nữ
    0 - 1
  • 10/06 01:00
    Tacuary Nữ
    Club Guarani Nữ
    2 - 1
  • 09/06 03:15
    Sportivo Limpeno Nữ
    Cerro Porteno Nữ
    0 - 0
  • 09/06 01:00
    General Caballero JLM Nữ
    Sportivo Trinidense Nữ
    1 - 0
  • 08/06 06:30
    1 Sportivo Ameliano Nữ
    Club Olimpia Nữ
    0 - 2
  • 08/06 04:15
    Sol de America Nữ
    Sportivo Luqueno Nữ
    3 - 0
  • 03/06 03:15
    Club Guarani Nữ
    2 de Mayo (W)
    3 - 0
  • 03/06 01:00
    Sportivo Trinidense Nữ
    Sportivo Ameliano Nữ
    2 - 2
  • 02/06 03:15
    Sportivo Luqueno Nữ
    General Caballero JLM Nữ
    0 - 2
  • 01/06 06:30
    Nacional-Humaita Nữ
    Sol de America Nữ
    0 - 0
  • 01/06 04:15
    Cerro Porteno Nữ
    Tacuary Nữ
    2 - 1
  • 27/05 06:15
    Sol de America Nữ
    General Caballero JLM Nữ
    0 - 2
  • 27/05 04:00
    Sportivo Ameliano Nữ
    Sportivo Luqueno Nữ
    0 - 0
  • 26/05 06:15
    Sportivo Limpeno Nữ
    Sportivo Trinidense Nữ
    1 - 0
  • 26/05 04:00
    2 de Mayo (W)
    Cerro Porteno Nữ
    0 - 1
  • 25/05 06:30
    Tacuary Nữ
    Club Olimpia Nữ
    0 - 3
  • 25/05 04:15
    Nacional-Humaita Nữ
    Club Guarani Nữ
    0 - 2
  • 20/05 06:15
    Sportivo Trinidense Nữ
    Tacuary Nữ
    0 - 0
  • 20/05 04:00
    Club Olimpia Nữ
    2 de Mayo (W)
    4 - 1
  • 17/06 02:30
    Nacional de Yby Yau
    1º de Marzo PJC 1
    2 - 1
    Triangular group / Bảng A
  • 14/06 07:00
    29 de setiembre
    12 de Octubre SD
    1 - 1
    Vòng 1
  • 14/06 04:30
    Atlantida SC
    3 de Febrero RB FBC
    2 - 1
    Vòng 1
  • 14/06 02:30
    1 Club 16 de Julio
    Nacional de Yby Yau
    0 - 2
    Triangular group / Bảng A
  • 13/06 06:30
    Benjamin Aceval
    Club Sport Colombia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/06 04:00
    CS San Miguel
    Juventud Mariscal Estigarribia
    1 - 1
    Vòng 1
  • Pen [4-3]
  • 12/06 05:00
    1 3 de Febrero RB FBC
    Deportivo Capiata 1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 12/06 02:40
    1 Universal Encarnacion
    Sport Union Piribebuy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/05 06:30
    1 de Marzo Pilar
    15 de Mayo 1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/05 04:00
    Sport Colonial
    Fulgencio Yegros
    0 - 0
    Vòng 1
  • Pen [1-3]
  • 30/05 06:30
    1 Humaita FBC
    1 de Marzo FBC 1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/05 04:00
    Club Pilcomayo FBC
    Sportivo Valois Rivarola
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/05 06:30
    1 General Diaz
    Sportivo Limpeno
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/05 04:00
    Deportivo Pinoza
    Juventud Loma Pyta
    1 - 0
    Vòng 1
  • Pen [6-5]
  • 17/05 06:30
    General Caballero Zeballos Cue
    Sportivo Iteno
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/05 04:00
    Capitan Figari
    Clube Oriental
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/05 06:30
    Salto del Guaira
    14 de Mayo Capiibary
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/05 04:00
    CA Forestal
    Patriotas FBC (PAR)
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/05 04:00
    Sportivo San Pedro FBC
    CA Enramadita
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/05 06:30
    River Plate (PAR)
    24 de Setiembre
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/05 04:00
    Cristobal Colon
    Presidente Hayes
    1 - 0
    Vòng 1
  • 01/05 06:30
    12 de Octubre
    Olimpia de Ita
    1 - 0
    Vòng 1
  • 01/05 04:00
    Cristobal Colon JAS
    Silvio Pettirossi
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: