Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay hôm nay, Lịch bóng đá Paraguay

Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 21 Hạng 2 Paraguay mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay vòng 21 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Paraguay thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Paraguay mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Paraguay thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Paraguay là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Paraguay. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Paraguay hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Paraguay (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Paraguay (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Paraguay. Ngoài ra, LTĐ BĐ Paraguay và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Paraguay tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 02/04 03:00
    Deportivo Santani
    Club Fernando de la Mora
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 05:15
    Sportivo Luqueno
    CA River Plate Asuncion
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Atyra
    3 de Febrero
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Martin Ledesma
    Club Rubio Nu
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    Sportivo Iteno
    Independiente F.B.C.
    0 - 2
    Vòng 1
  • 05/04 02:00
    2 de Mayo
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/04 07:00
    Sportivo Trinidense
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 03:00
    Independiente F.B.C.
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 05:15
    Club Rubio Nu
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Atyra
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Guarani de Trinidad
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Sportivo San Lorenzo
    Atletico Colegiales
    2 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Sportivo Iteno
    Sol de America Pastoreo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/04 03:00
    3 de Febrero
    Martin Ledesma
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/04 21:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 2
  • 16/04 21:00
    Atletico Colegiales
    Guarani de Trinidad
    0 - 2
    Vòng 3
  • 16/04 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/04 21:00
    Atyra
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/04 21:00
    Martin Ledesma
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/04 02:00
    2 de Mayo
    CA River Plate Asuncion
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/04 05:15
    Sportivo Trinidense
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/04 03:00
    Deportivo Santani
    Sportivo Iteno
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20/04 05:15
    Sportivo Luqueno
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 03:00
    Club Rubio Nu
    2 de Mayo
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 05:15
    Independiente F.B.C.
    Martin Ledesma
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Sportivo Iteno
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    CA River Plate Asuncion
    Atletico Colegiales
    0 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/04 03:00
    3 de Febrero
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/04 05:15
    Deportivo Santani
    Sol de America Pastoreo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 03:00
    Sportivo Trinidense
    Club Fernando de la Mora
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 05:15
    Sportivo Luqueno
    Independiente F.B.C.
    2 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Atletico Colegiales
    Club Rubio Nu
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 21:00
    Atyra
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 21:00
    Martin Ledesma
    Sportivo Iteno
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/05 02:00
    2 de Mayo
    3 de Febrero
    0 - 2
    Vòng 5
  • 03/05 05:15
    Sportivo San Lorenzo
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 03:00
    Independiente F.B.C.
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 05:15
    Deportivo Santani
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    Atyra
    Sol de America Pastoreo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    Club Fernando de la Mora
    2 de Mayo
    0 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    CA River Plate Asuncion
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    Sportivo Iteno
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/05 03:00
    Club Rubio Nu
    Sportivo San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/05 05:15
    3 de Febrero
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/05 03:00
    Sportivo Trinidense
    Sportivo Iteno
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 05:15
    Sportivo Luqueno
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Atletico Colegiales
    Club Fernando de la Mora
    1 - 3
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Sol de America Pastoreo
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 21:00
    2 de Mayo
    Independiente F.B.C.
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 21:00
    Guarani de Trinidad
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17/05 02:00
    Martin Ledesma
    Atyra
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17/05 05:15
    Sportivo San Lorenzo
    3 de Febrero
    2 - 0
    Vòng 7
  • 18/05 02:00
    Deportivo Santani
    Sportivo Trinidense
    2 - 0
    Vòng 8
  • 18/05 21:00
    Independiente F.B.C.
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/05 21:00
    Sportivo Iteno
    2 de Mayo
    1 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 02:00
    Club Rubio Nu
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/05 21:00
    3 de Febrero
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 21:00
    Martin Ledesma
    Sol de America Pastoreo
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/05 02:00
    Atyra
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 02:00
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    2 de Mayo
    Deportivo Santani
    1 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo Iteno
    1 - 1
    Vòng 9
  • 22/05 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/05 21:00
    Sportivo Trinidense
    Atyra
    1 - 0
    Vòng 9
  • 24/05 02:00
    CA River Plate Asuncion
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/05 04:00
    Sportivo Luqueno
    Martin Ledesma
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/05 21:00
    Guarani de Trinidad
    Club Fernando de la Mora
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/05 05:30
    Sportivo San Lorenzo
    Independiente F.B.C.
    1 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 04:30
    3 de Febrero
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 06:45
    Sportivo Luqueno
    Sol de America Pastoreo
    1 - 1
    Vòng 10
  • 28/05 21:00
    Atyra
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 21:00
    Martin Ledesma
    Sportivo Trinidense
    0 - 2
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Club Fernando de la Mora
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Sportivo Iteno
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 04:00
    Independiente F.B.C.
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 10
  • 31/05 06:15
    Deportivo Santani
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 02:00
    Club Rubio Nu
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 06:45
    Sportivo San Lorenzo
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    2 de Mayo
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Atletico Colegiales
    Atyra
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sportivo Iteno
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 11
  • 07/06 04:30
    CA River Plate Asuncion
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 11
  • 07/06 06:45
    Sportivo Trinidense
    Sportivo Luqueno
    1 - 4
    Vòng 11
  • 11/06 02:00
    Sportivo Iteno
    CA River Plate Asuncion
    1 - 3
    Vòng 12
  • 11/06 06:30
    Sportivo Luqueno
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Atyra
    Sportivo San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Martin Ledesma
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Deportivo Santani
    Guarani de Trinidad
    0 - 3
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Club Fernando de la Mora
    3 de Febrero
    1 - 0
    Vòng 12
  • 14/06 04:00
    Independiente F.B.C.
    Club Rubio Nu
    1 - 1
    Vòng 12
  • 14/06 06:15
    Sportivo Trinidense
    Sol de America Pastoreo
    2 - 1
    Vòng 12
  • 18/06 04:00
    Club Rubio Nu
    Sportivo Iteno
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    Martin Ledesma
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo Luqueno
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Guarani de Trinidad
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    2 de Mayo
    Sportivo Trinidense
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Club Fernando de la Mora
    1 - 3
    Vòng 13
  • 21/06 04:00
    CA River Plate Asuncion
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 13
  • 21/06 06:15
    3 de Febrero
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 13
  • 25/06 04:00
    Deportivo Santani
    Club Rubio Nu
    0 - 3
    Vòng 14
  • 25/06 06:15
    Sportivo Luqueno
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 21:00
    2 de Mayo
    Sol de America Pastoreo
    1 - 1
    Vòng 14
  • 25/06 21:00
    Martin Ledesma
    Guarani de Trinidad
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Atyra
    CA River Plate Asuncion
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Sportivo Iteno
    3 de Febrero
    0 - 1
    Vòng 14
  • 27/06 21:00
    Sportivo Trinidense
    Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng 14
  • 28/06 04:00
    Independiente F.B.C.
    Club Fernando de la Mora
    1 - 0
    Vòng 14
  • 02/07 04:00
    3 de Febrero
    Deportivo Santani
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 06:15
    Club Rubio Nu
    Atyra
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo Iteno
    2 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/07 21:00
    Atletico Colegiales
    2 de Mayo
    0 - 1
    Vòng 15
  • 03/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 01:30
    CA River Plate Asuncion
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Trinidense
    1 - 0
    Vòng 15
  • 09/07 04:00
    Club Rubio Nu
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 06:15
    3 de Febrero
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 16
  • 10/07 21:00
    Independiente F.B.C.
    Sportivo Iteno
    1 - 0
    Vòng 16
  • 10/07 21:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo Luqueno
    1 - 0
    Vòng 16
  • 12/07 01:30
    Atletico Colegiales
    Sol de America Pastoreo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/07 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 16/07 01:30
    Martin Ledesma
    3 de Febrero
    1 - 1
    Vòng 17
  • 16/07 06:15
    Sportivo Trinidense
    CA River Plate Asuncion
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 21:00
    2 de Mayo
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo Iteno
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/07 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/07 21:00
    Sportivo Luqueno
    Club Rubio Nu
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19/07 01:30
    Atyra
    Club Fernando de la Mora
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19/07 06:15
    Deportivo Santani
    Independiente F.B.C.
    0 - 1
    Vòng 17
  • 23/07 04:00
    Independiente F.B.C.
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 18
  • 23/07 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    Sol de America Pastoreo
    1 - 2
    Vòng 18
  • 23/07 21:00
    CA River Plate Asuncion
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 21:00
    Sportivo Iteno
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 18
  • 24/07 21:00
    3 de Febrero
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 18
  • 24/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/07 01:30
    Guarani de Trinidad
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/07 06:15
    Club Rubio Nu
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 18
  • 30/07 01:30
    2 de Mayo
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 06:15
    Sportivo Trinidense
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 21:00
    Martin Ledesma
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 01:00
    Atletico Colegiales
    CA River Plate Asuncion
    1 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Deportivo Santani
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 21:00
    Sportivo San Lorenzo
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 19
  • 02/08 01:30
    Atyra
    Sportivo Iteno
    2 - 0
    Vòng 19
  • 02/08 06:30
    Sportivo Luqueno
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 19
  • 06/08 04:00
    3 de Febrero
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 20
  • 06/08 21:00
    Deportivo Santani
    Atyra
    1 - 1
    Vòng 20
  • 06/08 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sol de America Pastoreo
    0 - 1
    Vòng 20
  • 07/08 02:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 20
  • 07/08 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 20
  • 07/08 21:00
    Club Rubio Nu
    Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng 20
  • 09/08 01:30
    Sportivo Iteno
    Martin Ledesma
    0 - 1
    Vòng 20
  • 09/08 06:30
    Independiente F.B.C.
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 20
  • 13/08 01:45
    Martin Ledesma
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 21
  • 13/08 06:15
    Sportivo Trinidense
    Independiente F.B.C.
    2 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 21:00
    2 de Mayo
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/08 21:00
    Guarani de Trinidad
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/08 21:00
    Atletico Colegiales
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/08 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/08 04:00
    Sportivo San Lorenzo
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/08 06:15
    Sportivo Luqueno
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/08 03:00
    3 de Febrero
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Atyra
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Deportivo Santani
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Independiente F.B.C.
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Club Rubio Nu
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Sportivo Iteno
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/08 03:00
    2 de Mayo
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Atletico Colegiales
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Guarani de Trinidad
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Sol de America Pastoreo
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Sportivo Luqueno
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Sportivo Trinidense
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/08 03:00
    3 de Febrero
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Atyra
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Deportivo Santani
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Independiente F.B.C.
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Martin Ledesma
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Club Rubio Nu
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Sportivo Iteno
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/09 03:00
    2 de Mayo
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Atletico Colegiales
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Guarani de Trinidad
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Club Rubio Nu
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Sportivo Trinidense
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/09 03:00
    3 de Febrero
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Atyra
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Deportivo Santani
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Independiente F.B.C.
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Martin Ledesma
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Sportivo Luqueno
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Sportivo Iteno
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/09 03:00
    2 de Mayo
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    3 de Febrero
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Atletico Colegiales
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Guarani de Trinidad
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Club Rubio Nu
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/09 03:00
    Atyra
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Deportivo Santani
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Independiente F.B.C.
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Martin Ledesma
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Sportivo Luqueno
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Sportivo Iteno
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Sportivo Trinidense
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/10 03:00
    3 de Febrero
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Guarani de Trinidad
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Sol de America Pastoreo
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Club Rubio Nu
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/10 03:00
    2 de Mayo
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Atyra
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Deportivo Santani
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Independiente F.B.C.
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Martin Ledesma
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Sportivo Luqueno
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Sportivo Iteno
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Sportivo Trinidense
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Paraguay

Tên giải đấu Hạng 2 Paraguay
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 21
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0