Lịch thi đấu VĐQG Serbia hôm nay, Lịch bóng đá Serbia

Lịch thi đấu VĐQG Serbia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 5 VĐQG Serbia mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Serbia vòng 5 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Serbia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Serbia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Serbia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Serbia có tên Tiếng Anh là Serbia 1. Liga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Serbia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Serbia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Serbia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Serbia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Serbia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Serbia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Serbia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Serbia mùa giải 2022-2023

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 09/07 01:00
    FK Vozdovac
    Novi Pazar
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 01:00
    Cukaricki
    Backa Topola
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/07 01:00
    FK Javor Ivanjica
    Partizan Belgrade
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/07 01:00
    Mladost Lucani
    Spartak Subotica
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/07 01:00
    Crvena Zvezda
    Radnicki Nis
    3 - 0
    Vòng 1
  • 11/07 01:00
    Radnik Surdulica
    Mladost Novi Sad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/07 01:00
    Vojvodina
    FK Napredak Krusevac
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/07 01:00
    Kolubara
    Radnicki 1923 Kragujevac
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/07 01:00
    Novi Pazar
    Cukaricki
    1 - 1
    Vòng 2
  • 16/07 01:00
    Radnicki Nis
    Partizan Belgrade
    1 - 1
    Vòng 2
  • 16/07 01:00
    Spartak Subotica
    Radnik Surdulica
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 01:00
    Crvena Zvezda
    Kolubara
    5 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 01:00
    Mladost Novi Sad
    Vojvodina
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/07 01:00
    Backa Topola
    FK Javor Ivanjica
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 22:30
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Mladost Lucani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 01:00
    FK Napredak Krusevac
    FK Vozdovac
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 01:00
    FK Javor Ivanjica
    Novi Pazar
    2 - 1
    Vòng 3
  • 23/07 22:00
    Kolubara
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 3
  • 24/07 02:00
    Partizan Belgrade
    Backa Topola
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/07 02:00
    Radnik Surdulica
    Radnicki 1923 Kragujevac
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 02:00
    Cukaricki
    FK Napredak Krusevac
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 02:00
    FK Vozdovac
    Mladost Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 02:00
    Mladost Lucani
    Crvena Zvezda
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/07 02:00
    Vojvodina
    Spartak Subotica
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 23:55
    Novi Pazar
    Partizan Belgrade
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/07 02:15
    Crvena Zvezda
    Radnik Surdulica
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/07 22:30
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Vojvodina
    0 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 02:00
    FK Napredak Krusevac
    FK Javor Ivanjica
    0 - 1
    Vòng 4
  • 31/07 02:00
    Spartak Subotica
    FK Vozdovac
    1 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 23:55
    Radnicki Nis
    Backa Topola
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/08 02:00
    Kolubara
    Mladost Lucani
    2 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 02:00
    Mladost Novi Sad
    Cukaricki
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 00:00
    FK Vozdovac
    Radnicki 1923 Kragujevac
    0 - 0
    Vòng 5
  • 06/08 22:00
    Vojvodina
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 5
  • 06/08 23:55
    Backa Topola
    Novi Pazar
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/08 02:00
    Mladost Lucani
    Radnicki Nis
    1 - 1
    Vòng 5
  • 07/08 23:55
    Radnik Surdulica
    Kolubara
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 02:00
    Cukaricki
    Spartak Subotica
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/08 00:00
    FK Javor Ivanjica
    Mladost Novi Sad
    1 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 22:00
    Crvena Zvezda
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    Kolubara
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    Mladost Lucani
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    Mladost Novi Sad
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    FK Napredak Krusevac
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    Radnicki Nis
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    Spartak Subotica
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 22:00
    Cukaricki
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    FK Vozdovac
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    FK Javor Ivanjica
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    Novi Pazar
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    Partizan Belgrade
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    Radnik Surdulica
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    Backa Topola
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    Vojvodina
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Crvena Zvezda
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    Kolubara
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    Mladost Lucani
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    Mladost Novi Sad
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    Radnicki Nis
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    Radnik Surdulica
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    Spartak Subotica
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 22:00
    Cukaricki
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/08 22:00
    FK Vozdovac
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/08 22:00
    FK Javor Ivanjica
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/08 22:00
    FK Napredak Krusevac
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/08 22:00
    Novi Pazar
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/08 22:00
    Partizan Belgrade
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/08 22:00
    Backa Topola
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/08 22:00
    Vojvodina
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:00
    Crvena Zvezda
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/09 22:00
    Kolubara
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/09 22:00
    Mladost Lucani
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/09 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/09 22:00
    Radnicki Nis
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/09 22:00
    Radnik Surdulica
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/09 22:00
    Spartak Subotica
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/09 22:00
    Vojvodina
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Cukaricki
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 22:00
    FK Vozdovac
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 22:00
    FK Javor Ivanjica
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 22:00
    Mladost Novi Sad
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 22:00
    FK Napredak Krusevac
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 22:00
    Novi Pazar
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 22:00
    Partizan Belgrade
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/09 22:00
    Backa Topola
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Crvena Zvezda
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 22:00
    FK Vozdovac
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 22:00
    Kolubara
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 22:00
    Mladost Lucani
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 22:00
    Radnicki Nis
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 22:00
    Radnik Surdulica
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/09 22:00
    Vojvodina
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Cukaricki
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Mladost Novi Sad
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    FK Napredak Krusevac
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Novi Pazar
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Partizan Belgrade
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Spartak Subotica
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Backa Topola
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Crvena Zvezda
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 22:00
    Cukaricki
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 22:00
    FK Vozdovac
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 22:00
    Kolubara
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 22:00
    Mladost Lucani
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 22:00
    Radnicki Nis
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 22:00
    Radnik Surdulica
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 22:00
    Vojvodina
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    FK Javor Ivanjica
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    Mladost Novi Sad
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    FK Napredak Krusevac
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    Novi Pazar
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    Partizan Belgrade
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    Spartak Subotica
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    Backa Topola
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Mladost Novi Sad
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 22:00
    FK Napredak Krusevac
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 22:00
    Novi Pazar
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 22:00
    Partizan Belgrade
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 22:00
    Radnicki Nis
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 22:00
    Spartak Subotica
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 22:00
    Backa Topola
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Cukaricki
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    FK Vozdovac
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    FK Javor Ivanjica
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    Kolubara
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    Mladost Lucani
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    Partizan Belgrade
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    Radnik Surdulica
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    Vojvodina
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Crvena Zvezda
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    Mladost Novi Sad
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    FK Napredak Krusevac
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    Novi Pazar
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    Radnicki Nis
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    Spartak Subotica
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    Backa Topola
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Cukaricki
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 23:00
    FK Vozdovac
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 23:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 23:00
    Mladost Lucani
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 23:00
    Partizan Belgrade
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 23:00
    Radnik Surdulica
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 23:00
    Backa Topola
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 23:00
    Vojvodina
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/02 23:00
    Crvena Zvezda
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:00
    Kolubara
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:00
    Mladost Novi Sad
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:00
    FK Napredak Krusevac
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:00
    Novi Pazar
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:00
    Radnicki Nis
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:00
    Spartak Subotica
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/02 23:00
    Cukaricki
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    FK Vozdovac
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    FK Javor Ivanjica
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Novi Pazar
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Partizan Belgrade
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Radnik Surdulica
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Backa Topola
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Vojvodina
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/02 23:00
    Crvena Zvezda
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Kolubara
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Mladost Lucani
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Mladost Novi Sad
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    FK Napredak Krusevac
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Radnicki Nis
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Spartak Subotica
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/02 23:00
    Cukaricki
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    FK Vozdovac
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    FK Javor Ivanjica
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    FK Napredak Krusevac
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Novi Pazar
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Partizan Belgrade
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Backa Topola
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Vojvodina
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/03 23:00
    Crvena Zvezda
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/03 23:00
    Kolubara
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/03 23:00
    Mladost Lucani
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/03 23:00
    Mladost Novi Sad
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/03 23:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/03 23:00
    Radnicki Nis
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/03 23:00
    Radnik Surdulica
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/03 23:00
    Spartak Subotica
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Cukaricki
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:00
    FK Vozdovac
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:00
    FK Javor Ivanjica
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:00
    Mladost Novi Sad
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:00
    FK Napredak Krusevac
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:00
    Novi Pazar
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:00
    Partizan Belgrade
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:00
    Backa Topola
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Crvena Zvezda
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    Kolubara
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    Mladost Lucani
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    Radnicki Nis
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    Radnik Surdulica
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    Spartak Subotica
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    Vojvodina
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Cukaricki
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    FK Javor Ivanjica
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    Mladost Novi Sad
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    FK Napredak Krusevac
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    Novi Pazar
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    Partizan Belgrade
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    Spartak Subotica
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    Backa Topola
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Crvena Zvezda
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    FK Vozdovac
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    Kolubara
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    Mladost Lucani
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    Radnicki Nis
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    Radnik Surdulica
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    Vojvodina
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/04 22:00
    FK Javor Ivanjica
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/04 22:00
    Mladost Novi Sad
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/04 22:00
    FK Napredak Krusevac
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/04 22:00
    Novi Pazar
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/04 22:00
    Partizan Belgrade
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/04 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/04 22:00
    Spartak Subotica
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/04 22:00
    Backa Topola
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 22:00
    Crvena Zvezda
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 22:00
    Cukaricki
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 22:00
    FK Vozdovac
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 22:00
    Kolubara
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 22:00
    Mladost Lucani
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 22:00
    Radnicki Nis
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 22:00
    Radnik Surdulica
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 22:00
    Vojvodina
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Serbia

Tên giải đấu VĐQG Serbia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Serbia 1. Liga
Vòng đấu hiện tại 5
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 24 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0