Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A2) vòng 8 mùa giải 2023

Xem lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A2) hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 8 Brazil Paulista A2 mùa giải 2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A2) vòng 8 mùa giải 2023: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A2) tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Brazil mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Brazil (Paulista A2) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A2) có tên Tiếng Anh là Brazil Campeonato Paulista A2 và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Lịch thi đấu bóng đá Brazil trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài ra, LTĐ BĐ VĐQG Brazil (Paulista A2) tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A2) 2023 - vòng 8

  • Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A2) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A2) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415
  • 14/01 21:00
    Juventus-SP
    Rio Claro
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 01:00
    Sao Caetano SP
    Primavera SP
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 01:30
    Velo Clube SP
    Ponte Preta
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 02:00
    Comercial SP
    CA Linense SP
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 05:00
    Noroeste SP
    XV de Piracicaba
    0 - 2
    Vòng 1
  • 15/01 20:00
    Monte Azul SP
    Oeste SP
    0 - 2
    Vòng 1
  • 15/01 20:00
    AA Portuguesa Santista
    Gremio Novorizontino
    3 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 20:00
    Taubate
    Lemense SP
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 06:00
    Ponte Preta
    Sao Caetano SP
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/01 01:00
    Primavera SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/01 01:00
    Rio Claro
    AA Portuguesa Santista
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/01 05:00
    Lemense SP
    Velo Clube SP
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/01 05:00
    Oeste SP
    Noroeste SP
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/01 05:30
    CA Linense SP
    Juventus-SP
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/01 06:00
    Gremio Novorizontino
    Monte Azul SP
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/01 06:00
    XV de Piracicaba
    Taubate
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21/01 21:00
    XV de Piracicaba
    Ponte Preta
    1 - 1
    Vòng 3
  • 22/01 03:00
    Oeste SP
    Rio Claro
    0 - 0
    Vòng 3
  • 22/01 04:00
    CA Linense SP
    Lemense SP
    2 - 0
    Vòng 3
  • 22/01 05:30
    Gremio Novorizontino
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng 3
  • 22/01 05:30
    Velo Clube SP
    Noroeste SP
    1 - 2
    Vòng 3
  • 22/01 20:00
    Juventus-SP
    Primavera SP
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/01 20:00
    Monte Azul SP
    Taubate
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22/01 20:00
    AA Portuguesa Santista
    Sao Caetano SP
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/01 05:00
    Lemense SP
    Gremio Novorizontino
    1 - 1
    Vòng 4
  • 26/01 01:00
    Primavera SP
    Oeste SP
    2 - 1
    Vòng 4
  • 26/01 05:00
    Ponte Preta
    Monte Azul SP
    1 - 0
    Vòng 4
  • 26/01 05:30
    Noroeste SP
    Juventus-SP
    0 - 2
    Vòng 4
  • 26/01 06:00
    Comercial SP
    AA Portuguesa Santista
    1 - 1
    Vòng 4
  • 26/01 06:00
    Sao Caetano SP
    XV de Piracicaba
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/01 06:00
    Taubate
    Rio Claro
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/01 06:00
    Velo Clube SP
    CA Linense SP
    0 - 0
    Vòng 4
  • 28/01 21:00
    Oeste SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/01 01:00
    Rio Claro
    Lemense SP
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/01 02:00
    Ponte Preta
    Taubate
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/01 03:00
    XV de Piracicaba
    Juventus-SP
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/01 04:00
    CA Linense SP
    AA Portuguesa Santista
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/01 05:30
    Gremio Novorizontino
    Sao Caetano SP
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/01 20:00
    Monte Azul SP
    Velo Clube SP
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/01 01:30
    Noroeste SP
    Primavera SP
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/02 01:00
    Juventus-SP
    Sao Caetano SP
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/02 01:00
    Primavera SP
    XV de Piracicaba
    1 - 1
    Vòng 6
  • 02/02 01:00
    Rio Claro
    Monte Azul SP
    1 - 1
    Vòng 6
  • 02/02 05:00
    Oeste SP
    CA Linense SP
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/02 05:00
    Gremio Novorizontino
    Ponte Preta
    1 - 0
    Vòng 6
  • 02/02 06:00
    Comercial SP
    Lemense SP
    1 - 0
    Vòng 6
  • 02/02 06:00
    AA Portuguesa Santista
    Velo Clube SP
    3 - 0
    Vòng 6
  • 02/02 06:00
    Taubate
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng 6
  • 04/02 21:00
    XV de Piracicaba
    Gremio Novorizontino
    0 - 1
    Vòng 7
  • 05/02 01:00
    Primavera SP
    Rio Claro
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/02 01:00
    Sao Caetano SP
    Monte Azul SP
    1 - 2
    Vòng 7
  • 05/02 02:00
    Comercial SP
    Taubate
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/02 03:00
    Lemense SP
    AA Portuguesa Santista
    0 - 1
    Vòng 7
  • 05/02 04:00
    CA Linense SP
    Noroeste SP
    0 - 1
    Vòng 7
  • 05/02 05:30
    Velo Clube SP
    Oeste SP
    2 - 1
    Vòng 7
  • 06/02 01:00
    Ponte Preta
    Juventus-SP
    1 - 1
    Vòng 7
  • 09/02 01:00
    Juventus-SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/02 01:00
    Monte Azul SP
    Primavera SP
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/02 01:00
    Rio Claro
    Ponte Preta
    1 - 2
    Vòng 8
  • 09/02 05:00
    Oeste SP
    XV de Piracicaba
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/02 05:30
    Noroeste SP
    Lemense SP
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/02 06:00
    Gremio Novorizontino
    CA Linense SP
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/02 06:00
    Sao Caetano SP
    Velo Clube SP
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/02 06:00
    Taubate
    AA Portuguesa Santista
    2 - 0
    Vòng 8
  • 11/02 21:00
    AA Portuguesa Santista
    Monte Azul SP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/02 01:00
    Primavera SP
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/02 01:00
    Rio Claro
    Velo Clube SP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/02 02:00
    Comercial SP
    Noroeste SP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/02 02:00
    Ponte Preta
    Oeste SP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/02 03:00
    Lemense SP
    Sao Caetano SP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/02 04:00
    CA Linense SP
    XV de Piracicaba
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/02 20:00
    Taubate
    Juventus-SP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15/02 06:30
    CA Linense SP
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/02 01:00
    Juventus-SP
    Oeste SP
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/02 01:00
    Monte Azul SP
    Comercial SP
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/02 05:30
    Noroeste SP
    Sao Caetano SP
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/02 06:00
    Gremio Novorizontino
    Rio Claro
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/02 06:00
    XV de Piracicaba
    Lemense SP
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/02 06:00
    AA Portuguesa Santista
    Primavera SP
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/02 06:00
    Velo Clube SP
    Taubate
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/02 21:00
    Oeste SP
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/02 01:00
    Primavera SP
    Lemense SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/02 01:00
    Rio Claro
    XV de Piracicaba
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/02 01:00
    Sao Caetano SP
    Comercial SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/02 01:00
    Taubate
    CA Linense SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/02 01:30
    Ponte Preta
    AA Portuguesa Santista
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/02 05:00
    Noroeste SP
    Monte Azul SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20/02 05:00
    Velo Clube SP
    Juventus-SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/02 21:00
    Juventus-SP
    AA Portuguesa Santista
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/02 01:00
    Primavera SP
    CA Linense SP
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/02 01:00
    Rio Claro
    Sao Caetano SP
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/02 02:00
    Comercial SP
    Velo Clube SP
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/02 03:00
    Lemense SP
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/02 03:00
    Oeste SP
    Taubate
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/02 03:00
    XV de Piracicaba
    Monte Azul SP
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/02 05:30
    Gremio Novorizontino
    Noroeste SP
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/03 05:00
    Lemense SP
    Oeste SP
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/03 01:00
    Monte Azul SP
    Juventus-SP
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/03 05:30
    CA Linense SP
    Rio Claro
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/03 06:00
    XV de Piracicaba
    Comercial SP
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/03 06:00
    Ponte Preta
    Primavera SP
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/03 06:00
    AA Portuguesa Santista
    Noroeste SP
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/03 06:00
    Sao Caetano SP
    Taubate
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/03 06:00
    Velo Clube SP
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 13
  • 04/03 21:00
    Sao Caetano SP
    Oeste SP
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/03 02:00
    Comercial SP
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/03 05:00
    Noroeste SP
    Rio Claro
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/03 05:30
    Velo Clube SP
    Primavera SP
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/03 20:00
    AA Portuguesa Santista
    XV de Piracicaba
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/03 20:00
    Juventus-SP
    Lemense SP
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/03 20:00
    Taubate
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/03 20:00
    Monte Azul SP
    CA Linense SP
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/03 01:00
    Primavera SP
    Taubate
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/03 01:00
    Gremio Novorizontino
    Juventus-SP
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/03 01:00
    Lemense SP
    Monte Azul SP
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/03 01:00
    CA Linense SP
    Sao Caetano SP
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/03 01:00
    Oeste SP
    AA Portuguesa Santista
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/03 01:00
    Ponte Preta
    Noroeste SP
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/03 01:00
    Rio Claro
    Comercial SP
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/03 01:00
    XV de Piracicaba
    Velo Clube SP
    ? - ?
    Vòng 15
Cập nhật:

VĐQG Brazil (Paulista A2)

Tên giải đấu VĐQG Brazil (Paulista A2)
Tên khác Brazil Paulista A2
Tên Tiếng Anh Brazil Campeonato Paulista A2
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 14 Tháng một 2023
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 10 Tháng tư 2023
Vòng đấu hiện tại 8
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)