Lịch thi đấu VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) 2022

Lịch thi đấu VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 16 VĐQG Australia mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) vòng 16 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Australia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Khu vực thủ đô) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021
  • 02/04 11:00
    Belconnen United
    Monaro Panthers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 11:00
    Cooma Tigers
    Gungahlin United
    0 - 2
    Vòng 1
  • 09/04 11:15
    Woden Weston
    Belconnen United
    0 - 2
    Vòng 2
  • 09/04 12:00
    OConnor Knights
    Canberra Olympic
    3 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 14:00
    Canberra Croatia
    Cooma Tigers
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 12:00
    Gungahlin United
    Monaro Panthers
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/04 16:30
    Canberra Olympic
    Canberra Croatia
    0 - 4
    Vòng 1
  • 23/04 12:00
    Belconnen United
    Gungahlin United
    0 - 2
    Vòng 3
  • 23/04 12:00
    Canberra Olympic
    Woden Weston
    2 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 12:00
    Cooma Tigers
    OConnor Knights
    1 - 1
    Vòng 3
  • 23/04 14:45
    Monaro Panthers
    Canberra Croatia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/04 11:15
    Woden Weston
    Cooma Tigers
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 12:00
    Belconnen United
    Canberra Olympic
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 12:00
    OConnor Knights
    Monaro Panthers
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/05 12:00
    Gungahlin United
    Canberra Croatia
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07/05 12:00
    Canberra Olympic
    Cooma Tigers
    3 - 2
    Vòng 5
  • 07/05 14:45
    Monaro Panthers
    Woden Weston
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 12:00
    Canberra Croatia
    Belconnen United
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 12:00
    Gungahlin United
    OConnor Knights
    1 - 1
    Vòng 5
  • 14/05 12:00
    Canberra Olympic
    Monaro Panthers
    1 - 2
    Vòng 6
  • 14/05 12:00
    Cooma Tigers
    Belconnen United
    2 - 1
    Vòng 6
  • 14/05 14:00
    Canberra Croatia
    OConnor Knights
    1 - 2
    Vòng 6
  • 15/05 12:00
    Gungahlin United
    Woden Weston
    2 - 0
    Vòng 6
  • 21/05 11:15
    Woden Weston
    Canberra Croatia
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 12:00
    Belconnen United
    OConnor Knights
    3 - 1
    Vòng 7
  • 21/05 12:00
    Canberra Olympic
    Gungahlin United
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 12:00
    Cooma Tigers
    Monaro Panthers
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/05 12:00
    OConnor Knights
    Woden Weston
    1 - 1
    Vòng 8
  • 28/05 15:00
    Monaro Panthers
    Belconnen United
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 12:00
    Canberra Croatia
    Canberra Olympic
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 12:00
    Gungahlin United
    Cooma Tigers
    2 - 0
    Vòng 8
  • 11/06 12:00
    Belconnen United
    Woden Weston
    2 - 1
    Vòng 9
  • 11/06 12:00
    Canberra Olympic
    OConnor Knights
    1 - 1
    Vòng 9
  • 11/06 12:00
    Cooma Tigers
    Canberra Croatia
    0 - 1
    Vòng 9
  • 11/06 14:45
    Monaro Panthers
    Gungahlin United
    1 - 2
    Vòng 9
  • 18/06 11:15
    Woden Weston
    Canberra Olympic
    2 - 2
    Vòng 10
  • 18/06 12:00
    OConnor Knights
    Cooma Tigers
    2 - 0
    Vòng 10
  • 18/06 14:45
    Monaro Panthers
    Canberra Croatia
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19/06 12:00
    Gungahlin United
    Belconnen United
    2 - 0
    Vòng 10
  • 25/06 12:00
    Belconnen United
    Canberra Olympic
    2 - 0
    Vòng 11
  • 25/06 12:00
    OConnor Knights
    Monaro Panthers
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/06 12:00
    Cooma Tigers
    Woden Weston
    1 - 2
    Vòng 11
  • 26/06 12:00
    Canberra Croatia
    Gungahlin United
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/07 11:15
    Woden Weston
    Monaro Panthers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02/07 12:00
    Canberra Olympic
    Cooma Tigers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 12:00
    Canberra Croatia
    Belconnen United
    3 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 12:00
    Gungahlin United
    OConnor Knights
    1 - 2
    Vòng 12
  • 11/07 15:30
    Woden Weston
    OConnor Knights
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 11:15
    Woden Weston
    Gungahlin United
    2 - 1
    Vòng 13
  • 16/07 12:00
    Belconnen United
    Cooma Tigers
    0 - 0
    Vòng 13
  • 16/07 12:00
    OConnor Knights
    Canberra Croatia
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16/07 14:45
    Monaro Panthers
    Canberra Olympic
    1 - 1
    Vòng 13
  • 23/07 12:00
    OConnor Knights
    Belconnen United
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/07 12:00
    Cooma Tigers
    Monaro Panthers
    1 - 0
    Vòng 14
  • 23/07 14:00
    Canberra Croatia
    Woden Weston
    3 - 0
    Vòng 14
  • 24/07 12:00
    Gungahlin United
    Canberra Olympic
    2 - 1
    Vòng 14
  • 30/07 11:15
    Woden Weston
    OConnor Knights
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 12:00
    Canberra Olympic
    Canberra Croatia
    0 - 3
    Vòng 15
  • 30/07 12:00
    Cooma Tigers
    Gungahlin United
    1 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 14:45
    Monaro Panthers
    Belconnen United
    2 - 0
    Vòng 15
  • 06/08 11:15
    Woden Weston
    Belconnen United
    1 - 1
    Vòng 16
  • 06/08 12:00
    OConnor Knights
    Canberra Olympic
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 14:00
    Canberra Croatia
    Cooma Tigers
    4 - 0
    Vòng 16
  • 07/08 13:00
    Gungahlin United
    Monaro Panthers
    1 - 1
    Vòng 16
  • 13/08 12:00
    Belconnen United
    Gungahlin United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 12:00
    Canberra Olympic
    Woden Weston
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 12:00
    Cooma Tigers
    OConnor Knights
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 12:00
    Canberra Croatia
    Monaro Panthers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/08 11:15
    Woden Weston
    Cooma Tigers
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 12:00
    Canberra Croatia
    Gungahlin United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 12:00
    Canberra Olympic
    Belconnen United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 14:30
    Monaro Panthers
    OConnor Knights
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/08 12:00
    Belconnen United
    Canberra Croatia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 12:00
    OConnor Knights
    Gungahlin United
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 12:00
    Cooma Tigers
    Canberra Olympic
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 14:30
    Monaro Panthers
    Woden Weston
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/09 11:15
    Woden Weston
    Gungahlin United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 12:00
    Belconnen United
    Cooma Tigers
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 12:00
    OConnor Knights
    Canberra Croatia
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 14:30
    Monaro Panthers
    Canberra Olympic
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/09 12:00
    Monaro Panthers
    Cooma Tigers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 12:00
    OConnor Knights
    Belconnen United
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 12:00
    Canberra Croatia
    Woden Weston
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 12:00
    Gungahlin United
    Canberra Olympic
    ? - ?
    Vòng 21
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia (Khu vực thủ đô)

Tên giải đấu VĐQG Australia (Khu vực thủ đô)
Tên khác VĐQG Australia
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 16
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng mười 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0