Lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm D vòng mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm D hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Serie D mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Italia Serie D - Nhóm D mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Italia Serie D - Nhóm D tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Italia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D - Nhóm D thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Italia Serie D - Nhóm D có tên Tiếng Anh là Italy Serie D (Group D) và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Lịch thi đấu bóng đá Italia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Italia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Italia Serie D - Nhóm D tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm D 2022-2023 - vòng

  • 18/09 20:00
    Athletic Carpi
    ACD SantAngelo
    3 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    United Riccione
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Giana Erminio
    Mezzolara
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Pistoiese
    AC Crema 1908
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Ravenna
    Salsomaggiore
    2 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Real Forte Querceta
    Scandicci
    2 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Aglianese
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    AC Crema 1908
    US Corticella
    1 - 2
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Forli
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Mezzolara
    GS Bagnolese
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Prato
    Athletic Carpi
    0 - 2
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Salsomaggiore
    Giana Erminio
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    ACD SantAngelo
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Scandicci
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 2
    Vòng
  • 21/09 20:00
    United Riccione
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 20:00
    Correggese
    Sammaurese
    1 - 0
    Vòng
  • 27/09 20:00
    US Corticella
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Aglianese
    AC Crema 1908
    2 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Giana Erminio
    Pistoiese
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    GS Bagnolese
    Salsomaggiore
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Lentigione
    United Riccione
    1 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Ravenna
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Real Forte Querceta
    Correggese
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Sammaurese
    Athletic Carpi
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    ACD SantAngelo
    Prato
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Scandicci
    Forli
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Athletic Carpi
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Correggese
    Scandicci
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    AC Crema 1908
    Ravenna
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Sammaurese
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Forli
    US Corticella
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Giana Erminio
    ACD SantAngelo
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Pistoiese
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Salsomaggiore
    Prato
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    United Riccione
    Aglianese
    0 - 2
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Aglianese
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    US Corticella
    United Riccione
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    GS Bagnolese
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Lentigione
    Correggese
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Ravenna
    Giana Erminio
    1 - 2
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Real Forte Querceta
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Sammaurese
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    ACD SantAngelo
    Salsomaggiore
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Scandicci
    AC Crema 1908
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 01:00
    Prato
    Pistoiese
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Mezzolara
    Lentigione
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Aglianese
    Sammaurese
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Athletic Carpi
    Pistoiese
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    US Corticella
    Scandicci
    2 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    AC Crema 1908
    Correggese
    2 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Forli
    Giana Erminio
    0 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    GS Bagnolese
    Lentigione
    1 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Prato
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Ravenna
    Real Forte Querceta
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Salsomaggiore
    United Riccione
    1 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    ACD SantAngelo
    Mezzolara
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Correggese
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    US Corticella
    0 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Giana Erminio
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Lentigione
    Salsomaggiore
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Mezzolara
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Pistoiese
    Forli
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Real Forte Querceta
    Athletic Carpi
    0 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Sammaurese
    AC Crema 1908
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Scandicci
    ACD SantAngelo
    2 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    United Riccione
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Aglianese
    Scandicci
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Athletic Carpi
    Giana Erminio
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    US Corticella
    Real Forte Querceta
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Forli
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    GS Bagnolese
    United Riccione
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Prato
    Correggese
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Ravenna
    Sammaurese
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Salsomaggiore
    Pistoiese
    0 - 3
    Vòng
  • 30/10 20:30
    ACD SantAngelo
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 01/11 21:00
    AC Crema 1908
    Mezzolara
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Correggese
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    AC Crema 1908
    ACD SantAngelo
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Salsomaggiore
    2 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Lentigione
    Giana Erminio
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Mezzolara
    Forli
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Pistoiese
    Aglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Ravenna
    US Corticella
    1 - 2
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Real Forte Querceta
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Sammaurese
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Scandicci
    United Riccione
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Athletic Carpi
    Lentigione
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Forli
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Giana Erminio
    Sammaurese
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    GS Bagnolese
    Scandicci
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Mezzolara
    Correggese
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Pistoiese
    ASD Cavenago Fanfulla
    3 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Prato
    US Corticella
    3 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Salsomaggiore
    Aglianese
    0 - 2
    Vòng
  • 13/11 20:30
    ACD SantAngelo
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    United Riccione
    AC Crema 1908
    0 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Aglianese
    ACD SantAngelo
    0 - 2
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Correggese
    Forli
    2 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    US Corticella
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    AC Crema 1908
    Salsomaggiore
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Athletic Carpi
    2 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Lentigione
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Ravenna
    Mezzolara
    2 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Real Forte Querceta
    Prato
    0 - 2
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Sammaurese
    United Riccione
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Scandicci
    Giana Erminio
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Athletic Carpi
    Scandicci
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Forli
    Aglianese
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    GS Bagnolese
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Mezzolara
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Pistoiese
    US Corticella
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Prato
    Lentigione
    2 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Salsomaggiore
    Real Forte Querceta
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    ACD SantAngelo
    Sammaurese
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    United Riccione
    Correggese
    0 - 0
    Vòng
  • 28/11 20:30
    Giana Erminio
    AC Crema 1908
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Aglianese
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Correggese
    Salsomaggiore
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    US Corticella
    ACD SantAngelo
    2 - 4
    Vòng
  • 04/12 20:30
    AC Crema 1908
    Athletic Carpi
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Giana Erminio
    0 - 2
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Ravenna
    Forli
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Real Forte Querceta
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Sammaurese
    Pistoiese
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Scandicci
    Mezzolara
    2 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Athletic Carpi
    Ravenna
    0 - 3
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Forli
    United Riccione
    2 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Giana Erminio
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    GS Bagnolese
    Correggese
    0 - 2
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Lentigione
    Sammaurese
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Mezzolara
    Aglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Pistoiese
    Scandicci
    2 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Prato
    AC Crema 1908
    3 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Salsomaggiore
    US Corticella
    0 - 2
    Vòng
  • 11/12 20:30
    ACD SantAngelo
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 1
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Aglianese
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Correggese
    ACD SantAngelo
    1 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    AC Crema 1908
    GS Bagnolese
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Real Forte Querceta
    Mezzolara
    1 - 2
    Vòng
  • 18/12 20:30
    US Corticella
    Giana Erminio
    0 - 1
    Vòng
  • 18/12 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Lentigione
    2 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Ravenna
    Pistoiese
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Sammaurese
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Scandicci
    Salsomaggiore
    2 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    United Riccione
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Forli
    AC Crema 1908
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Giana Erminio
    Aglianese
    2 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    GS Bagnolese
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Lentigione
    Ravenna
    1 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Mezzolara
    United Riccione
    2 - 2
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Pistoiese
    Correggese
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Prato
    Scandicci
    0 - 2
    Vòng
  • 21/12 20:30
    ACD SantAngelo
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 22/12 00:00
    Athletic Carpi
    US Corticella
    0 - 1
    Vòng
  • 22/12 20:30
    Salsomaggiore
    Sammaurese
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Aglianese
    Real Forte Querceta
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Correggese
    Giana Erminio
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Mezzolara
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Prato
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Salsomaggiore
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Sammaurese
    US Corticella
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    ACD SantAngelo
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Scandicci
    Lentigione
    1 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    United Riccione
    Pistoiese
    1 - 2
    Vòng
  • 09/01 20:30
    AC Crema 1908
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Athletic Carpi
    Salsomaggiore
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    US Corticella
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Correggese
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Forli
    ACD SantAngelo
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Giana Erminio
    United Riccione
    2 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    GS Bagnolese
    Prato
    1 - 2
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Lentigione
    AC Crema 1908
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Pistoiese
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Ravenna
    Scandicci
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Real Forte Querceta
    Sammaurese
    2 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Aglianese
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Correggese
    US Corticella
    2 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Mezzolara
    Giana Erminio
    1 - 1
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Salsomaggiore
    Ravenna
    0 - 2
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Sammaurese
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    AC Crema 1908
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Prato
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    ACD SantAngelo
    Athletic Carpi
    2 - 3
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Scandicci
    Real Forte Querceta
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    United Riccione
    ASD Cavenago Fanfulla
    2 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Pistoiese
    ACD SantAngelo
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Ravenna
    Aglianese
    2 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Real Forte Querceta
    United Riccione
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Sammaurese
    Correggese
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Athletic Carpi
    Prato
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    US Corticella
    AC Crema 1908
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Giana Erminio
    Salsomaggiore
    1 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    GS Bagnolese
    Mezzolara
    1 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Lentigione
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 22:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Athletic Carpi
    Sammaurese
    1 - 3
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Correggese
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    AC Crema 1908
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Ravenna
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Forli
    Scandicci
    1 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Mezzolara
    US Corticella
    1 - 2
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Pistoiese
    Giana Erminio
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Prato
    ACD SantAngelo
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Salsomaggiore
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    United Riccione
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 20:30
    US Corticella
    Forli
    2 - 0
    Vòng
  • 04/02 20:30
    Lentigione
    Mezzolara
    1 - 0
    Vòng
  • 04/02 20:30
    Prato
    Salsomaggiore
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 20:30
    Ravenna
    AC Crema 1908
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    Aglianese
    United Riccione
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    GS Bagnolese
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    Real Forte Querceta
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 05/02 20:30
    Sammaurese
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 1
    Vòng
  • 05/02 20:30
    ACD SantAngelo
    Giana Erminio
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    Scandicci
    Correggese
    0 - 0
    Vòng
  • 08/02 20:30
    Athletic Carpi
    Aglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 08/02 20:30
    Correggese
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 08/02 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Real Forte Querceta
    1 - 0
    Vòng
  • 08/02 20:30
    Forli
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 08/02 20:30
    Giana Erminio
    Ravenna
    0 - 1
    Vòng
  • 08/02 20:30
    Mezzolara
    Sammaurese
    1 - 2
    Vòng
  • 08/02 20:30
    Salsomaggiore
    ACD SantAngelo
    0 - 0
    Vòng
  • 08/02 20:30
    United Riccione
    US Corticella
    1 - 0
    Vòng
  • 08/02 21:00
    AC Crema 1908
    Scandicci
    0 - 1
    Vòng
  • 09/02 01:45
    Pistoiese
    Prato
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Italia Serie D - Nhóm D

Tên giải đấu Italia Serie D - Nhóm D
Tên khác Serie D
Tên Tiếng Anh Italy Serie D (Group D)
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)