Kết quả Italia Serie D - Nhóm D, Kqbd Italia hôm nay

Kết quả bóng đá Italia Serie D - Nhóm D hôm nay: tổng hợp kqbđ Italia mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Italia Serie D - Nhóm D 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Italia Serie D - Nhóm D tối và đêm qua: bdkq Italia Serie D - Nhóm D hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Italia Serie D - Nhóm D: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Italia Serie D - Nhóm D mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Italia hôm nay và xem kqbd Serie D trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D - Nhóm D sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Italia Serie D - Nhóm D hôm nay 2022-2023 vòng đấu : trực tiếp kq bd Serie D tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Italy Serie D (Group D) 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Serie D mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Italia Serie D Nhom D hom nay: trực tiếp kqbd Italia Serie D - Nhóm D sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Italia Serie D - Nhóm D có tên Tiếng Anh là Italy Serie D (Group D) và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Các kết quả bóng đá Italia hôm qua và trực tiếp kqbd Italia ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Italia và BĐKQ Cúp Italia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Italia Serie D - Nhóm D, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Italia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Italia Serie D - Nhóm D mùa giải 2022-2023 - vòng

  • Kết quả Italia Serie D - Nhóm D của 1 đội bóng:
  • Kết quả Italia Serie D - Nhóm D của 1 cặp đấu:
    VS
  • 25/01 22:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Pistoiese
    ACD SantAngelo
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Ravenna
    Aglianese
    2 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Real Forte Querceta
    United Riccione
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Sammaurese
    Correggese
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Athletic Carpi
    Prato
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    US Corticella
    AC Crema 1908
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Giana Erminio
    Salsomaggiore
    1 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    GS Bagnolese
    Mezzolara
    1 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Lentigione
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    AC Crema 1908
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Prato
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    ACD SantAngelo
    Athletic Carpi
    2 - 3
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Scandicci
    Real Forte Querceta
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    United Riccione
    ASD Cavenago Fanfulla
    2 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Aglianese
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Correggese
    US Corticella
    2 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Mezzolara
    Giana Erminio
    1 - 1
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Salsomaggiore
    Ravenna
    0 - 2
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Sammaurese
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Athletic Carpi
    Salsomaggiore
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    1US Corticella1
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Correggese
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Forli
    ACD SantAngelo
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Giana Erminio
    United Riccione
    2 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    GS Bagnolese
    Prato1
    1 - 2
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Lentigione
    AC Crema 1908
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Pistoiese
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Ravenna
    Scandicci
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Real Forte Querceta
    Sammaurese
    2 - 0
    Vòng
  • 09/01 20:30
    AC Crema 1908
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Aglianese
    Real Forte Querceta
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Correggese
    Giana Erminio
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Mezzolara
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    1Prato1
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Salsomaggiore
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Sammaurese
    US Corticella
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    ACD SantAngelo
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Scandicci
    Lentigione
    1 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    United Riccione
    Pistoiese
    1 - 2
    Vòng
  • 22/12 20:30
    Salsomaggiore
    Sammaurese
    0 - 0
    Vòng
  • 22/12 00:00
    1Athletic Carpi1
    US Corticella
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Forli
    AC Crema 1908
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Giana Erminio
    Aglianese
    2 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    GS Bagnolese
    ASD Cavenago Fanfulla1
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Lentigione
    Ravenna
    1 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Mezzolara
    United Riccione
    2 - 2
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Pistoiese
    Correggese
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    2Prato2
    Scandicci
    0 - 2
    Vòng
  • 21/12 20:30
    ACD SantAngelo
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    US Corticella
    Giana Erminio
    0 - 1
    Vòng
  • 18/12 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Lentigione
    2 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Ravenna
    Pistoiese
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Sammaurese
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Scandicci
    Salsomaggiore
    2 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    United Riccione
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Aglianese
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    1Correggese1
    ACD SantAngelo
    1 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    AC Crema 1908
    GS Bagnolese
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Real Forte Querceta
    Mezzolara
    1 - 2
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Athletic Carpi
    Ravenna
    0 - 3
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Forli
    United Riccione1
    2 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Giana Erminio
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    GS Bagnolese
    Correggese
    0 - 2
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Lentigione
    Sammaurese
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Mezzolara
    Aglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Pistoiese
    Scandicci
    2 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Prato
    AC Crema 19081
    3 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Salsomaggiore
    US Corticella
    0 - 2
    Vòng
  • 11/12 20:30
    1ACD SantAngelo1
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Aglianese
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Correggese
    Salsomaggiore
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    US Corticella
    ACD SantAngelo
    2 - 4
    Vòng
  • 04/12 20:30
    AC Crema 1908
    Athletic Carpi
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Giana Erminio
    0 - 2
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Ravenna
    Forli
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Real Forte Querceta
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Sammaurese
    Pistoiese
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    1Scandicci1
    Mezzolara
    2 - 1
    Vòng
  • 28/11 20:30
    Giana Erminio
    AC Crema 1908
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Athletic Carpi
    Scandicci
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Forli
    Aglianese1
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    GS Bagnolese
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Mezzolara
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Pistoiese
    US Corticella
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Prato
    Lentigione
    2 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Salsomaggiore
    Real Forte Querceta
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    1ACD SantAngelo1
    Sammaurese
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    United Riccione
    Correggese
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Aglianese
    ACD SantAngelo
    0 - 2
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Correggese
    Forli
    2 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    US Corticella
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    AC Crema 1908
    Salsomaggiore
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Athletic Carpi
    2 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Lentigione
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Ravenna
    Mezzolara
    2 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Real Forte Querceta
    Prato
    0 - 2
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Sammaurese
    United Riccione
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Scandicci
    Giana Erminio
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Athletic Carpi
    Lentigione
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Forli
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Giana Erminio
    Sammaurese
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    GS Bagnolese
    Scandicci
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Mezzolara
    Correggese
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Pistoiese
    ASD Cavenago Fanfulla
    3 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Prato
    US Corticella
    3 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Salsomaggiore
    Aglianese
    0 - 2
    Vòng
  • 13/11 20:30
    ACD SantAngelo
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    United Riccione
    AC Crema 1908
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Correggese
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    AC Crema 1908
    ACD SantAngelo
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Salsomaggiore
    2 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Lentigione
    Giana Erminio
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Mezzolara
    Forli1
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    1Pistoiese1
    Aglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Ravenna
    US Corticella
    1 - 2
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Real Forte Querceta
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Sammaurese
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Scandicci
    United Riccione
    1 - 1
    Vòng
  • 01/11 21:00
    AC Crema 1908
    Mezzolara
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Aglianese
    Scandicci
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Athletic Carpi
    Giana Erminio
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    US Corticella
    Real Forte Querceta
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Forli
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    GS Bagnolese
    United Riccione
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Prato
    Correggese1
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Ravenna
    Sammaurese
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Salsomaggiore
    Pistoiese
    0 - 3
    Vòng
  • 30/10 20:30
    ACD SantAngelo
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Correggese
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    US Corticella
    0 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Giana Erminio
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Lentigione
    Salsomaggiore
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Mezzolara
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Pistoiese
    Forli
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Real Forte Querceta
    Athletic Carpi
    0 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Sammaurese
    AC Crema 1908
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Scandicci
    ACD SantAngelo
    2 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    United Riccione
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    1Aglianese1
    Sammaurese
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Athletic Carpi
    Pistoiese
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    1US Corticella1
    Scandicci
    2 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    AC Crema 1908
    Correggese
    2 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Forli
    Giana Erminio1
    0 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    1GS Bagnolese1
    Lentigione
    1 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Prato
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Ravenna
    Real Forte Querceta
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Salsomaggiore
    United Riccione
    1 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    ACD SantAngelo
    Mezzolara
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Mezzolara
    Lentigione
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 01:00
    1Prato1
    Pistoiese
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Aglianese
    Athletic Carpi
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    US Corticella
    United Riccione
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    GS Bagnolese
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    1Lentigione1
    Correggese
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Ravenna
    Giana Erminio
    1 - 2
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Real Forte Querceta
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Sammaurese
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    ACD SantAngelo
    Salsomaggiore
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    1Scandicci1
    AC Crema 19081
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Athletic Carpi
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Correggese
    Scandicci
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    AC Crema 1908
    Ravenna
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Sammaurese
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Forli
    US Corticella
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Giana Erminio
    ACD SantAngelo
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Pistoiese
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Salsomaggiore
    Prato
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    United Riccione
    Aglianese
    0 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Aglianese
    AC Crema 1908
    2 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Giana Erminio
    Pistoiese
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    GS Bagnolese
    Salsomaggiore
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Lentigione
    United Riccione
    1 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Ravenna
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Real Forte Querceta
    Correggese
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Sammaurese
    Athletic Carpi
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    ACD SantAngelo
    Prato
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Scandicci
    Forli
    1 - 1
    Vòng
  • 27/09 20:00
    1US Corticella1
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 22/09 20:00
    1Correggese1
    Sammaurese
    1 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    1Aglianese1
    Ravenna2
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    AC Crema 1908
    US Corticella
    1 - 2
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Forli
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Mezzolara
    GS Bagnolese1
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Prato
    Athletic Carpi
    0 - 2
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Salsomaggiore
    Giana Erminio1
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    ACD SantAngelo
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Scandicci
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 2
    Vòng
  • 21/09 20:00
    United Riccione
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Athletic Carpi
    ACD SantAngelo
    3 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    United Riccione
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Giana Erminio
    Mezzolara
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Pistoiese
    AC Crema 1908
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Ravenna
    Salsomaggiore
    2 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Real Forte Querceta
    Scandicci
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Italia Serie D - Nhóm D

Tên giải đấu Italia Serie D - Nhóm D
Tên khác Serie D
Tên Tiếng Anh Italy Serie D (Group D)
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)