Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3) 2022/2023

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 1 Hạng ba Thụy Sỹ (TS) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3) vòng 1 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3) có tên Tiếng Anh là Switzerland 1.Liga Group 3 và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Sỹ. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Sỹ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Sỹ (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Sỹ và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Sỹ tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3) mùa giải 2022-2023

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 06/08 21:00
    Freienbach
    Linth 04
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Gossau
    USV Eschen Mauren
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Taverne
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Wettswil Bonstetten
    Lugano U-21
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:30
    Weesen
    U21 Grasshoppers
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 23:00
    Paradiso
    Kosova Zurich
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 23:30
    Tuggen
    SV Hongg
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    USV Eschen Mauren
    Paradiso
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    U21 Grasshoppers
    ASC Kreuzlingen
    2 - 2
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    SV Hongg
    Lugano U-21
    0 - 5
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Linth 04
    Wettswil Bonstetten
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    U21 Winterthur
    Gossau
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Taverne
    Uzwil
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 23:30
    Tuggen
    Weesen
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 21:00
    Kosova Zurich
    Freienbach
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 00:00
    Uzwil
    U21 Winterthur
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 21:00
    Gossau
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:00
    Uzwil
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:00
    Wettswil Bonstetten
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:30
    Weesen
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 23:00
    Paradiso
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 20:00
    Freienbach
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 3
  • 25/08 01:00
    Lugano U-21
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 3
  • 27/08 21:00
    USV Eschen Mauren
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    U21 Grasshoppers
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    SV Hongg
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Tuggen
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    U21 Winterthur
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:30
    Weesen
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Kosova Zurich
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 22:00
    Taverne
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 4
  • 03/09 21:00
    Freienbach
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Gossau
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    ASC Kreuzlingen
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Wettswil Bonstetten
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Uzwil
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 23:00
    Paradiso
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 19:00
    Linth 04
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    Lugano U-21
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 21:00
    USV Eschen Mauren
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    U21 Grasshoppers
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    SV Hongg
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Tuggen
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    U21 Winterthur
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Taverne
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:30
    Weesen
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 21:00
    Freienbach
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Gossau
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Kosova Zurich
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Linth 04
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Wettswil Bonstetten
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Uzwil
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 22:00
    Lugano U-21
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 23:00
    Paradiso
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/09 21:00
    U21 Grasshoppers
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Tuggen
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    U21 Winterthur
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Uzwil
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:00
    Taverne
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:30
    Weesen
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 21:00
    USV Eschen Mauren
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Freienbach
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Gossau
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Linth 04
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Wettswil Bonstetten
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:00
    Lugano U-21
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:00
    Paradiso
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 21:00
    Kosova Zurich
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/10 01:00
    SV Hongg
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08/10 21:00
    Gossau
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    U21 Grasshoppers
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    SV Hongg
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Tuggen
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Weesen
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:00
    Taverne
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:00
    Uzwil
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 21:00
    USV Eschen Mauren
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Freienbach
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Linth 04
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Lugano U-21
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Wettswil Bonstetten
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    U21 Winterthur
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 22:00
    Paradiso
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 21:00
    Kosova Zurich
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/10 21:00
    Gossau
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:00
    U21 Grasshoppers
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:00
    SV Hongg
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:00
    Tuggen
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:00
    Weesen
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 22:00
    Paradiso
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 22:00
    Uzwil
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 21:00
    USV Eschen Mauren
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 22:00
    Freienbach
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 22:00
    Linth 04
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 22:00
    Lugano U-21
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 22:00
    Wettswil Bonstetten
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 22:00
    U21 Winterthur
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 23:00
    Taverne
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 22:00
    Kosova Zurich
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 22:00
    Freienbach
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 22:00
    Gossau
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 22:00
    SV Hongg
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 22:00
    ASC Kreuzlingen
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 22:00
    Tuggen
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 22:00
    Weesen
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 23:00
    Paradiso
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 23:00
    Uzwil
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 21:00
    USV Eschen Mauren
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    U21 Grasshoppers
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    Linth 04
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    Taverne
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    Wettswil Bonstetten
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    U21 Winterthur
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 23:00
    Lugano U-21
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 22:00
    Kosova Zurich
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 21:00
    USV Eschen Mauren
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    U21 Grasshoppers
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    SV Hongg
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    Linth 04
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    Taverne
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    U21 Winterthur
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 23:00
    Lugano U-21
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 22:00
    Kosova Zurich
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/02 22:00
    Freienbach
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Gossau
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    ASC Kreuzlingen
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Lugano U-21
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Paradiso
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Wettswil Bonstetten
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 23:00
    Uzwil
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 23:30
    Weesen
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 21:00
    USV Eschen Mauren
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    U21 Grasshoppers
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    SV Hongg
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    Linth 04
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    Taverne
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    Tuggen
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    U21 Winterthur
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/03 22:00
    Kosova Zurich
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 22:00
    Freienbach
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Gossau
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    ASC Kreuzlingen
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Linth 04
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Lugano U-21
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Paradiso
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Wettswil Bonstetten
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    Uzwil
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 21:00
    USV Eschen Mauren
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    U21 Grasshoppers
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    SV Hongg
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    Taverne
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    Tuggen
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    U21 Winterthur
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:30
    Weesen
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 22:00
    Kosova Zurich
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/03 22:00
    Freienbach
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Gossau
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Linth 04
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Lugano U-21
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Paradiso
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Wettswil Bonstetten
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 23:00
    Uzwil
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 21:00
    Kosova Zurich
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 21:00
    USV Eschen Mauren
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    U21 Grasshoppers
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    SV Hongg
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    Taverne
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    Tuggen
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    U21 Winterthur
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 22:30
    Weesen
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 21:00
    USV Eschen Mauren
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Freienbach
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Gossau
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Linth 04
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Lugano U-21
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Paradiso
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Wettswil Bonstetten
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/04 21:00
    Kosova Zurich
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 21:00
    U21 Grasshoppers
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    SV Hongg
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    Taverne
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    Tuggen
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    U21 Winterthur
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 22:00
    Uzwil
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 22:30
    Weesen
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 21:00
    USV Eschen Mauren
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Freienbach
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Linth 04
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Lugano U-21
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Paradiso
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Wettswil Bonstetten
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    U21 Winterthur
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/04 21:00
    Kosova Zurich
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 21:00
    Gossau
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    U21 Grasshoppers
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    SV Hongg
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    Taverne
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    Tuggen
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 22:00
    Uzwil
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 22:30
    Weesen
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 21:00
    USV Eschen Mauren
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Freienbach
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Linth 04
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Lugano U-21
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Taverne
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Wettswil Bonstetten
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    U21 Winterthur
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/05 21:00
    Kosova Zurich
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 21:00
    Gossau
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    U21 Grasshoppers
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    SV Hongg
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    ASC Kreuzlingen
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    Paradiso
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    Tuggen
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 22:00
    Uzwil
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 22:30
    Weesen
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 21:00
    USV Eschen Mauren
    ASC Kreuzlingen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    U21 Grasshoppers
    SV Hongg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Kosova Zurich
    Uzwil
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Linth 04
    Gossau
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Lugano U-21
    Paradiso
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Taverne
    Tuggen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Wettswil Bonstetten
    Freienbach
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    U21 Winterthur
    Weesen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    Freienbach
    Lugano U-21
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Gossau
    Kosova Zurich
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    SV Hongg
    Wettswil Bonstetten
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    ASC Kreuzlingen
    U21 Winterthur
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Paradiso
    Linth 04
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Tuggen
    U21 Grasshoppers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    Uzwil
    USV Eschen Mauren
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:30
    Weesen
    Taverne
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 3)
Tên khác Hạng ba Thụy Sỹ (TS)
Tên Tiếng Anh Switzerland 1.Liga Group 3
Vòng đấu hiện tại 1
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0