Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) 2022/2023

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Hạng ba Thụy Sỹ (TS) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Sỹ. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Sỹ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Sỹ (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Sỹ và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Sỹ tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 06/08 20:00
    Sion 2
    Coffrane
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    La Chaux-de-Fonds
    U21 Servette
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Grand Saconnex
    Concordia Lausanne
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    US Terre Sainte
    Meyrin
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:30
    Martigny Sports
    Echallens
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 23:00
    Chenois
    Naters
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:00
    Portalban/Gletterens
    Vevey Sports 05
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:00
    La Sarraz-Eclepens
    Monthey
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 22:00
    Meyrin
    Sion 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Echallens
    La Chaux-de-Fonds
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Monthey
    Grand Saconnex
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 22:30
    Vevey Sports 05
    Concordia Lausanne
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:30
    Portalban/Gletterens
    Martigny Sports
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 19:00
    Coffrane
    La Sarraz-Eclepens
    2 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 21:00
    U21 Servette
    Chenois
    3 - 2
    Vòng 2
  • 14/08 21:00
    Naters
    US Terre Sainte
    0 - 2
    Vòng 2
  • 20/08 20:00
    Sion 2
    Naters
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:00
    Concordia Lausanne
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:00
    US Terre Sainte
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:30
    Martigny Sports
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 3
  • 25/08 01:00
    La Chaux-de-Fonds
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 3
  • 25/08 01:15
    La Sarraz-Eclepens
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 3
  • 25/08 01:30
    Grand Saconnex
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 3
  • 27/08 19:30
    Coffrane
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Echallens
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Naters
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:30
    Martigny Sports
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:30
    Portalban/Gletterens
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:30
    Vevey Sports 05
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    U21 Servette
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 01/09 01:00
    Meyrin
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 4
  • 01/09 01:15
    Chenois
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 3
  • 03/09 20:00
    Sion 2
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:30
    La Chaux-de-Fonds
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    Concordia Lausanne
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    Monthey
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    US Terre Sainte
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 22:30
    Chenois
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 23:00
    Grand Saconnex
    Naters
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 20:00
    La Sarraz-Eclepens
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 21:30
    La Chaux-de-Fonds
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Echallens
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Meyrin
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Naters
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:30
    Martigny Sports
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:30
    Portalban/Gletterens
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:30
    Vevey Sports 05
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    U21 Servette
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 20:00
    Sion 2
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 22:00
    Monthey
    Naters
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 22:00
    Concordia Lausanne
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 22:00
    US Terre Sainte
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 22:30
    Chenois
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 00:30
    Grand Saconnex
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 19:15
    Coffrane
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 20:00
    La Sarraz-Eclepens
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/09 21:30
    La Chaux-de-Fonds
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:00
    Echallens
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:00
    Naters
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:30
    Martigny Sports
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:30
    Chenois
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:30
    Portalban/Gletterens
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:30
    Vevey Sports 05
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    U21 Servette
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 20:00
    Sion 2
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:00
    Monthey
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:00
    Concordia Lausanne
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:00
    Meyrin
    Naters
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:00
    US Terre Sainte
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 00:00
    Grand Saconnex
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 19:00
    Coffrane
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    La Sarraz-Eclepens
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 20:00
    Martigny Sports
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:30
    La Chaux-de-Fonds
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:00
    Echallens
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:00
    US Terre Sainte
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:30
    Chenois
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:30
    Portalban/Gletterens
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:30
    Vevey Sports 05
    Naters
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 21:00
    U21 Servette
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 01:00
    Monthey
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 20:00
    Sion 2
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 22:00
    Concordia Lausanne
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 22:00
    Meyrin
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 22:00
    Naters
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 22:30
    Grand Saconnex
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 19:00
    Coffrane
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 20:00
    La Sarraz-Eclepens
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/10 20:00
    Sion 2
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:30
    La Chaux-de-Fonds
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 22:00
    Echallens
    Naters
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 22:00
    US Terre Sainte
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 22:30
    Martigny Sports
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 22:30
    Chenois
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 22:30
    Portalban/Gletterens
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 22:30
    Vevey Sports 05
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 23:00
    Monthey
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 23:00
    Concordia Lausanne
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 23:00
    Meyrin
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 23:30
    Grand Saconnex
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 20:00
    Coffrane
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 20:30
    Naters
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 21:00
    La Sarraz-Eclepens
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 22:00
    U21 Servette
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 21:00
    Sion 2
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 22:30
    La Chaux-de-Fonds
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 23:00
    US Terre Sainte
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 23:30
    Martigny Sports
    Naters
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 23:30
    Chenois
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 23:30
    Portalban/Gletterens
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 23:30
    Vevey Sports 05
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/11 21:00
    La Sarraz-Eclepens
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 22:00
    Coffrane
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    Monthey
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    U21 Servette
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 23:00
    Concordia Lausanne
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 23:00
    Echallens
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 23:00
    Meyrin
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 20:30
    Naters
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 22:00
    Grand Saconnex
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 22:00
    Coffrane
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    Monthey
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    U21 Servette
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 23:00
    Concordia Lausanne
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 23:00
    Echallens
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 23:00
    Meyrin
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 23:30
    Vevey Sports 05
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 20:30
    Naters
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/02 22:00
    Chenois
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    La Chaux-de-Fonds
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Martigny Sports
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    La Sarraz-Eclepens
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Sion 2
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 23:00
    Concordia Lausanne
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 23:00
    US Terre Sainte
    Naters
    ? - ?
    Vòng 17
  • 26/02 22:00
    Grand Saconnex
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 22:00
    Coffrane
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    Monthey
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    Naters
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    U21 Servette
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Echallens
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Meyrin
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:30
    Portalban/Gletterens
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:30
    Vevey Sports 05
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 22:00
    Chenois
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    La Chaux-de-Fonds
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Monthey
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    La Sarraz-Eclepens
    Naters
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Sion 2
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    Concordia Lausanne
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 23:00
    US Terre Sainte
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/03 22:00
    Grand Saconnex
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 22:00
    Coffrane
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    Martigny Sports
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    Naters
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    U21 Servette
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Echallens
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Meyrin
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:30
    Portalban/Gletterens
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:30
    Vevey Sports 05
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/03 22:00
    Chenois
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Coffrane
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Monthey
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    La Sarraz-Eclepens
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Sion 2
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 23:00
    Concordia Lausanne
    Naters
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 23:00
    US Terre Sainte
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 21:00
    Grand Saconnex
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 21:00
    La Chaux-de-Fonds
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    Martigny Sports
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    Naters
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    U21 Servette
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 22:00
    Echallens
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 22:00
    Meyrin
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 22:30
    Portalban/Gletterens
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 22:30
    Vevey Sports 05
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 21:00
    Coffrane
    Naters
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Monthey
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    La Sarraz-Eclepens
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Sion 2
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 22:00
    Concordia Lausanne
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 22:00
    Meyrin
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 22:00
    US Terre Sainte
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/04 21:00
    Grand Saconnex
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 21:00
    Chenois
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    La Chaux-de-Fonds
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    Martigny Sports
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    Naters
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    U21 Servette
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 22:00
    Echallens
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 22:30
    Portalban/Gletterens
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 22:30
    Vevey Sports 05
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 21:00
    Coffrane
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Monthey
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Naters
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    La Sarraz-Eclepens
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Sion 2
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 22:00
    Concordia Lausanne
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 22:00
    Meyrin
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/04 21:00
    Grand Saconnex
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 21:00
    Chenois
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    La Chaux-de-Fonds
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    Martigny Sports
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    U21 Servette
    Naters
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 22:00
    Echallens
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 22:00
    US Terre Sainte
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 22:30
    Portalban/Gletterens
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 22:30
    Vevey Sports 05
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 21:00
    Coffrane
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Monthey
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Naters
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    La Sarraz-Eclepens
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    U21 Servette
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 22:00
    Concordia Lausanne
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 22:00
    Meyrin
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/05 21:00
    Grand Saconnex
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 21:00
    Chenois
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    La Chaux-de-Fonds
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    Martigny Sports
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    Sion 2
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 22:00
    Echallens
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 22:00
    US Terre Sainte
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 22:30
    Portalban/Gletterens
    Naters
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 22:30
    Vevey Sports 05
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 21:00
    Coffrane
    Chenois
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Grand Saconnex
    La Sarraz-Eclepens
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Monthey
    US Terre Sainte
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Naters
    Martigny Sports
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    U21 Servette
    Portalban/Gletterens
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 22:00
    Concordia Lausanne
    Sion 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 22:00
    Echallens
    Vevey Sports 05
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 22:00
    Meyrin
    La Chaux-de-Fonds
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 21:00
    Chenois
    Meyrin
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    La Chaux-de-Fonds
    Naters
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Martigny Sports
    U21 Servette
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    La Sarraz-Eclepens
    Concordia Lausanne
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Sion 2
    Monthey
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    US Terre Sainte
    Coffrane
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:30
    Portalban/Gletterens
    Echallens
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:30
    Vevey Sports 05
    Grand Saconnex
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 1)
Tên khác Hạng ba Thụy Sỹ (TS)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 10 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0