Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ hôm nay, Lịch bóng đá Thụy Sỹ

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 7 Hạng ba Thụy Sỹ (H3 TS) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ vòng 7 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Sỹ thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Sỹ thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ có tên Tiếng Anh là Switzerland - 1.Liga Promotion và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Sỹ. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Sỹ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Sỹ (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Sỹ và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Sỹ tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ mùa giải 2022-2023

12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334
  • 06/08 21:00
    Baden
    Basel 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Bavois
    Zurich 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Breitenrain
    U21 Luzern
    3 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Bruhl SG
    YF Juventus Zurich
    3 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    St.Gallen U-21
    U21 Young Boys
    2 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Bulle
    Chiasso
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Etoile Carouge
    Rapperswil-Jona
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:30
    Kriens
    Cham
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 01:00
    Biel-Bienne
    Stade Nyonnais
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 20:30
    Basel 2
    Kriens
    2 - 2
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Bruhl SG
    Bavois
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Cham
    St.Gallen U-21
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Chiasso
    Biel-Bienne
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    U21 Luzern
    Bulle
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Rapperswil-Jona
    Breitenrain
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    YF Juventus Zurich
    U21 Young Boys
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Zurich 2
    Etoile Carouge
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Stade Nyonnais
    Baden
    3 - 0
    Vòng 2
  • 20/08 22:00
    St.Gallen U-21
    Basel 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/08 01:00
    Biel-Bienne
    U21 Luzern
    1 - 2
    Vòng 3
  • 25/08 00:30
    Bulle
    Rapperswil-Jona
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/08 00:30
    Bavois
    YF Juventus Zurich
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/08 01:00
    Etoile Carouge
    Bruhl SG
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/08 01:30
    Baden
    Chiasso
    2 - 1
    Vòng 3
  • 27/08 00:45
    Basel 2
    U21 Young Boys
    1 - 1
    Vòng 4
  • 27/08 20:00
    Zurich 2
    Bulle
    0 - 4
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Bavois
    Etoile Carouge
    0 - 1
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Rapperswil-Jona
    Biel-Bienne
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    YF Juventus Zurich
    Cham
    0 - 2
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Chiasso
    Kriens
    1 - 1
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Stade Nyonnais
    St.Gallen U-21
    4 - 0
    Vòng 4
  • 28/08 19:00
    Bruhl SG
    Breitenrain
    1 - 0
    Vòng 4
  • 28/08 19:00
    U21 Luzern
    Baden
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/09 00:30
    Breitenrain
    Zurich 2
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/09 00:30
    U21 Young Boys
    Cham
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/09 00:30
    Kriens
    Stade Nyonnais
    0 - 2
    Vòng 3
  • 03/09 21:00
    Baden
    Rapperswil-Jona
    2 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Breitenrain
    Bavois
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Cham
    Basel 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    St.Gallen U-21
    Chiasso
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    U21 Young Boys
    Stade Nyonnais
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    Bulle
    Bruhl SG
    2 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    Etoile Carouge
    YF Juventus Zurich
    4 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 22:30
    Kriens
    U21 Luzern
    0 - 0
    Vòng 5
  • 04/09 01:00
    Biel-Bienne
    Zurich 2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 01:00
    Etoile Carouge
    Breitenrain
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Bavois
    Bulle
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Bruhl SG
    Biel-Bienne
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    U21 Luzern
    St.Gallen U-21
    2 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Rapperswil-Jona
    Kriens
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    YF Juventus Zurich
    Basel 2
    0 - 1
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Zurich 2
    Baden
    3 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Chiasso
    U21 Young Boys
    3 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Stade Nyonnais
    Cham
    0 - 1
    Vòng 6
  • 17/09 20:30
    Basel 2
    Stade Nyonnais
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Baden
    Bruhl SG
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Cham
    Chiasso
    0 - 1
    Vòng 7
  • 17/09 22:00
    U21 Young Boys
    U21 Luzern
    1 - 1
    Vòng 7
  • 18/09 20:00
    Biel-Bienne
    Bavois
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/09 21:00
    Bavois
    Baden
    0 - 1
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Breitenrain
    Bulle
    1 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Bruhl SG
    Kriens
    0 - 1
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    U21 Luzern
    Cham
    2 - 1
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Rapperswil-Jona
    U21 Young Boys
    1 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    YF Juventus Zurich
    Stade Nyonnais
    0 - 3
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Chiasso
    Basel 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Zurich 2
    St.Gallen U-21
    0 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 22:00
    Etoile Carouge
    Biel-Bienne
    3 - 1
    Vòng 8
  • 29/09 00:30
    Breitenrain
    YF Juventus Zurich
    1 - 0
    Vòng 7
  • 29/09 00:30
    Kriens
    Zurich 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/09 01:00
    St.Gallen U-21
    Rapperswil-Jona
    1 - 0
    Vòng 7
  • 29/09 01:00
    Bulle
    Etoile Carouge
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01/10 00:00
    Basel 2
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Baden
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Cham
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    U21 Young Boys
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:00
    Stade Nyonnais
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:00
    Bulle
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 22:30
    Kriens
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 19:30
    St.Gallen U-21
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Biel-Bienne
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 21:00
    Bavois
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Breitenrain
    Baden
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Bruhl SG
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    U21 Luzern
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Rapperswil-Jona
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    YF Juventus Zurich
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Zurich 2
    Cham
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:00
    Etoile Carouge
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:00
    Bulle
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 20:30
    Basel 2
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Baden
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Cham
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    St.Gallen U-21
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Chiasso
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:30
    U21 Young Boys
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 22:00
    Stade Nyonnais
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 22:30
    Kriens
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 01:00
    Biel-Bienne
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/10 21:00
    Zurich 2
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 00:30
    Breitenrain
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 00:30
    Rapperswil-Jona
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 00:30
    Bavois
    Cham
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 01:00
    Etoile Carouge
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 01:00
    Biel-Bienne
    Baden
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 01:00
    Bulle
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 01:00
    YF Juventus Zurich
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 01:15
    Bruhl SG
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 20:00
    Basel 2
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Baden
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Cham
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Chiasso
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 22:00
    Stade Nyonnais
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 22:30
    Kriens
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 19:00
    U21 Luzern
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    St.Gallen U-21
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    U21 Young Boys
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 21:00
    Baden
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Bavois
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Breitenrain
    Cham
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Bruhl SG
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    YF Juventus Zurich
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    Zurich 2
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 22:00
    Etoile Carouge
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 22:00
    Bulle
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Biel-Bienne
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 21:30
    Basel 2
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Cham
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Rapperswil-Jona
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Stade Nyonnais
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:00
    Chiasso
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 22:30
    U21 Young Boys
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:30
    Kriens
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 00:00
    St.Gallen U-21
    Baden
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    U21 Luzern
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 21:00
    Breitenrain
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Baden
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Bavois
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    Bruhl SG
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:00
    YF Juventus Zurich
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 22:30
    Kriens
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    Etoile Carouge
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    Bulle
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 21:00
    Biel-Bienne
    Cham
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 21:30
    Basel 2
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Cham
    Baden
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    U21 Luzern
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Rapperswil-Jona
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Stade Nyonnais
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Zurich 2
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 22:00
    Chiasso
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 23:00
    St.Gallen U-21
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 23:00
    U21 Young Boys
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 17
  • 26/11 20:00
    U21 Young Boys
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 21:30
    Basel 2
    Baden
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Cham
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    U21 Luzern
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Rapperswil-Jona
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Stade Nyonnais
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    YF Juventus Zurich
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Zurich 2
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 22:00
    Chiasso
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/12 23:00
    Bulle
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 22:00
    Baden
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 22:00
    Bavois
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 22:00
    Biel-Bienne
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 22:00
    Breitenrain
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 22:00
    Etoile Carouge
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 22:00
    St.Gallen U-21
    Cham
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 22:00
    U21 Young Boys
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 23:30
    Kriens
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/02 21:30
    Basel 2
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 22:00
    Bruhl SG
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 22:00
    Cham
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 22:00
    U21 Luzern
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 22:00
    Rapperswil-Jona
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 22:00
    Stade Nyonnais
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 22:00
    YF Juventus Zurich
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 22:00
    Zurich 2
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 23:45
    Chiasso
    Baden
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/03 22:00
    Baden
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 22:00
    Biel-Bienne
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 22:00
    Breitenrain
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 22:00
    Bulle
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 22:00
    Cham
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 22:00
    Etoile Carouge
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 22:00
    St.Gallen U-21
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 22:00
    U21 Young Boys
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 23:30
    Kriens
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/03 21:30
    Basel 2
    Cham
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 22:00
    Bavois
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 22:00
    Bruhl SG
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 22:00
    U21 Luzern
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 22:00
    Rapperswil-Jona
    Baden
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 22:00
    Stade Nyonnais
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 22:00
    YF Juventus Zurich
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 22:00
    Zurich 2
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 23:45
    Chiasso
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/03 21:30
    Basel 2
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 22:00
    Baden
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 22:00
    Biel-Bienne
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 22:00
    Breitenrain
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 22:00
    Bulle
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 22:00
    Cham
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 22:00
    St.Gallen U-21
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 22:00
    U21 Young Boys
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 23:30
    Kriens
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/03 22:00
    Bavois
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 22:00
    Bruhl SG
    Baden
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 22:00
    Etoile Carouge
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 22:00
    U21 Luzern
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 22:00
    Rapperswil-Jona
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 22:00
    Stade Nyonnais
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 22:00
    YF Juventus Zurich
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 22:00
    Zurich 2
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 23:45
    Chiasso
    Cham
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/03 01:15
    Bulle
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 20:30
    Basel 2
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Baden
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Biel-Bienne
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Cham
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Stade Nyonnais
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    St.Gallen U-21
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    U21 Young Boys
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 22:30
    Kriens
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 21:00
    Bavois
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Breitenrain
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Bruhl SG
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Etoile Carouge
    Baden
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    U21 Luzern
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Rapperswil-Jona
    Cham
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    YF Juventus Zurich
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Zurich 2
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:45
    Chiasso
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/04 20:30
    Basel 2
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Baden
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Biel-Bienne
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Cham
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Stade Nyonnais
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    St.Gallen U-21
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    U21 Young Boys
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:30
    Kriens
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:45
    Chiasso
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 27
  • 19/04 21:00
    Bavois
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/04 21:00
    Breitenrain
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/04 21:00
    Bruhl SG
    Cham
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/04 21:00
    Bulle
    Baden
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/04 21:00
    Etoile Carouge
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/04 21:00
    U21 Luzern
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/04 21:00
    Rapperswil-Jona
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/04 21:00
    YF Juventus Zurich
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/04 21:00
    Zurich 2
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 20:30
    Basel 2
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 21:00
    Baden
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 21:00
    Cham
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 21:00
    U21 Luzern
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 21:00
    Stade Nyonnais
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 21:00
    St.Gallen U-21
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 21:00
    U21 Young Boys
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 22:30
    Kriens
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 22:45
    Chiasso
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 21:00
    Bavois
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 21:00
    Biel-Bienne
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 21:00
    Breitenrain
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 21:00
    Bruhl SG
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 21:00
    Bulle
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 21:00
    Etoile Carouge
    Cham
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 21:00
    Rapperswil-Jona
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 21:00
    YF Juventus Zurich
    Baden
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 21:00
    Zurich 2
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 20:30
    Basel 2
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 21:00
    Cham
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 21:00
    U21 Luzern
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 21:00
    Rapperswil-Jona
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 21:00
    Stade Nyonnais
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 21:00
    St.Gallen U-21
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 21:00
    U21 Young Boys
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 22:30
    Kriens
    Baden
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 22:45
    Chiasso
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 21:00
    Baden
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 21:00
    Bavois
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 21:00
    Biel-Bienne
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 21:00
    Breitenrain
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 21:00
    Bruhl SG
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 21:00
    Bulle
    Cham
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 21:00
    Etoile Carouge
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 21:00
    YF Juventus Zurich
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 21:00
    Zurich 2
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 20:00
    Basel 2
    Bulle
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 21:00
    Cham
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 21:00
    U21 Luzern
    Bavois
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 21:00
    Rapperswil-Jona
    Bruhl SG
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 21:00
    Stade Nyonnais
    Breitenrain
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 21:00
    St.Gallen U-21
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 21:00
    U21 Young Boys
    Baden
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 21:00
    Zurich 2
    YF Juventus Zurich
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 22:45
    Chiasso
    Etoile Carouge
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 21:00
    Baden
    Cham
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 21:00
    Bavois
    Rapperswil-Jona
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 21:00
    Biel-Bienne
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 21:00
    Breitenrain
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 21:00
    Bruhl SG
    Zurich 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 21:00
    Bulle
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 21:00
    Etoile Carouge
    U21 Luzern
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 21:00
    Kriens
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 21:00
    YF Juventus Zurich
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 34
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Sỹ
Tên khác Hạng ba Thụy Sỹ (H3 TS)
Tên Tiếng Anh Switzerland - 1.Liga Promotion
Vòng đấu hiện tại 7
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)