Lịch thi đấu Hạng 3 Argentina hôm nay, Lịch bóng đá Argentina

Lịch thi đấu Hạng 3 Argentina hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Clausura H3 Argentina (Hạng ba) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Argentina vòng Clausura mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Argentina thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Argentina mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Argentina thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Argentina có tên Tiếng Anh là Argentina Primera B Metropolitana và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Argentina hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài ra, LTĐ BĐ Argentina và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Argentina tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Argentina mùa giải 2022

AperturaClausuraChung kếtRelegation Group SemifinalRelegation Group FinalReducido Quarter FinalReducido SemifinalReducido Final
  • 13/02 03:00
    Deportivo Merlo
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Deportivo Armenio
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Los Andes
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    CA San Miguel
    CA Fenix Pilar
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    UAI Urquiza
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Villa San Carlos
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/02 03:00
    Defensores Unidos
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/02 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Argentino de Quilmes
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 19/02 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Club Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    Argentino de Quilmes
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    Canuelas
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    CA Fenix Pilar
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    Justo Jose de Urquiza
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 20/02 05:10
    Ituzaingo
    Sportivo Dock Sud
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/02 07:05
    Los Andes
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/02 03:00
    Sportivo Dock Sud
    CA Fenix Pilar
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Club Atletico Colegiales
    Argentino de Quilmes
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Defensores Unidos
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Deportivo Merlo
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Deportivo Armenio
    CA San Miguel
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    UAI Urquiza
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Villa San Carlos
    Los Andes
    4 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/02 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Canuelas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/03 03:00
    CA Fenix Pilar
    UAI Urquiza
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    Argentino de Quilmes
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Talleres Remdios de Escalada
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    Justo Jose de Urquiza
    Club Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    CA San Miguel
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:10
    Canuelas
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 05:10
    Los Andes
    Defensores Unidos
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 09/03 07:10
    Ituzaingo
    Villa San Carlos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Club Atletico Colegiales
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Defensores Unidos
    Ituzaingo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Deportivo Merlo
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    UAI Urquiza
    CA San Miguel
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Villa San Carlos
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/03 01:30
    CA Fenix Pilar
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/03 02:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Club Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 20/03 01:30
    Canuelas
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/03 01:30
    Deportivo Armenio
    UAI Urquiza
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Ituzaingo
    Talleres Remdios de Escalada
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    CA San Miguel
    Villa San Carlos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/03 07:10
    Los Andes
    Deportivo Merlo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/03 00:05
    Club Atletico Acassuso
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/03 00:30
    Deportivo Merlo
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Argentino de Quilmes
    Canuelas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Defensores Unidos
    CA San Miguel
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    UAI Urquiza
    Sportivo Dock Sud
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Villa San Carlos
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/04 01:30
    CA Fenix Pilar
    Deportivo Merlo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/04 06:35
    Ituzaingo
    Club Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Canuelas
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Argentino de Quilmes
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Deportivo Armenio
    Defensores Unidos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Los Andes
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    CA San Miguel
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:05
    Sportivo Dock Sud
    Villa San Carlos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/04 23:15
    Defensores Unidos
    Sportivo Dock Sud
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Argentino de Quilmes
    Los Andes
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Club Atletico Colegiales
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Deportivo Merlo
    CA San Miguel
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Deportivo Armenio
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Villa San Carlos
    UAI Urquiza
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/04 01:05
    Club Atletico Acassuso
    Ituzaingo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/04 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Club Comunicaciones (AR)
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 16/04 05:05
    Los Andes
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Canuelas
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    Deportivo Armenio
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    CA San Miguel
    Club Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    UAI Urquiza
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/04 04:05
    Ituzaingo
    Argentino de Quilmes
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    CA Fenix Pilar
    Club Atletico Acassuso
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 00:30
    Club Atletico Colegiales
    Deportivo Armenio
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Argentino de Quilmes
    CA Fenix Pilar
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Canuelas
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Defensores Unidos
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Deportivo Merlo
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    UAI Urquiza
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Club Atletico Acassuso
    CA San Miguel
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/04 01:35
    Justo Jose de Urquiza
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/04 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Club Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/04 01:30
    UAI Urquiza
    Deportivo Merlo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/04 04:05
    Los Andes
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Deportivo Armenio
    Club Atletico Acassuso
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Villa San Carlos
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/05 05:10
    Ituzaingo
    Canuelas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    CA Fenix Pilar
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    CA San Miguel
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 00:10
    Club Comunicaciones (AR)
    Ituzaingo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 08/05 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 23:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Defensores Unidos
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Canuelas
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Club Atletico Colegiales
    UAI Urquiza
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Deportivo Merlo
    Villa San Carlos
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    CA San Miguel
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/05 01:30
    Argentino de Quilmes
    Deportivo Armenio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    Defensores Unidos
    Deportivo Merlo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    Deportivo Armenio
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    CA San Miguel
    Canuelas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    Villa San Carlos
    Club Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    UAI Urquiza
    Club Atletico Acassuso
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/05 04:00
    Ituzaingo
    Los Andes
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/05 01:35
    CA Fenix Pilar
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 21/05 23:00
    Deportivo Merlo
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Argentino de Quilmes
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Canuelas
    Deportivo Armenio
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 03:10
    Los Andes
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 23:30
    Club Comunicaciones (AR)
    CA San Miguel
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/05 23:05
    Deportivo Armenio
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/05 23:05
    CA Fenix Pilar
    Ituzaingo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    Defensores Unidos
    Club Atletico Acassuso
    3 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Canuelas
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    CA San Miguel
    Los Andes
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Club Atletico Colegiales
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    UAI Urquiza
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    Villa San Carlos
    Argentino de Quilmes
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/06 22:00
    Ituzaingo
    CA San Miguel
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Talleres Remdios de Escalada
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Argentino de Quilmes
    Defensores Unidos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Canuelas
    UAI Urquiza
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Sportivo Dock Sud
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 23:00
    Club Atletico Colegiales
    Deportivo Merlo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 23:00
    Los Andes
    Deportivo Armenio
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 07/06 01:45
    Justo Jose de Urquiza
    Villa San Carlos
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 11/06 23:10
    Justo Jose de Urquiza
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/06 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Deportivo Merlo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/06 01:30
    Canuelas
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/06 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/06 03:10
    Los Andes
    Sportivo Dock Sud
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/06 05:00
    Ituzaingo
    Deportivo Armenio
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 13/06 01:30
    Argentino de Quilmes
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/06 01:30
    CA Fenix Pilar
    CA San Miguel
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/06 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Ituzaingo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/06 01:30
    Defensores Unidos
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/06 22:05
    UAI Urquiza
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Deportivo Merlo
    Argentino de Quilmes
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Deportivo Armenio
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Villa San Carlos
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/06 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/06 00:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Defensores Unidos
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    Canuelas
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    CA Fenix Pilar
    Sportivo Dock Sud
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    Ituzaingo
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    CA San Miguel
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    Argentino de Quilmes
    Club Atletico Colegiales
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Deportivo Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/06 02:00
    Los Andes
    Villa San Carlos
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 02/07 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Argentino de Quilmes
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 02/07 22:05
    Sportivo Dock Sud
    CA San Miguel
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 02/07 23:00
    Club Atletico Colegiales
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/07 01:30
    Defensores Unidos
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/07 01:30
    Deportivo Merlo
    Canuelas
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/07 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Club Comunicaciones (AR)
    2 - 2
    Vòng Clausura
  • 04/07 01:00
    Villa San Carlos
    Ituzaingo
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 04/07 01:30
    UAI Urquiza
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Canuelas
    Club Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Deportivo Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Deportivo Armenio
    Sportivo Dock Sud
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    CA San Miguel
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/07 04:10
    Ituzaingo
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/07 01:30
    CA Fenix Pilar
    Villa San Carlos
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 13/07 04:10
    Los Andes
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/07 22:05
    Club Atletico Colegiales
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 17/07 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 17/07 01:30
    Defensores Unidos
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 17/07 01:30
    UAI Urquiza
    Deportivo Armenio
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Argentino de Quilmes
    Justo Jose de Urquiza
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Deportivo Merlo
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Villa San Carlos
    CA San Miguel
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 23/07 23:10
    CA San Miguel
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Canuelas
    Argentino de Quilmes
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Club Atletico Acassuso
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Deportivo Armenio
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    CA Fenix Pilar
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Los Andes
    Club Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/07 01:30
    Sportivo Dock Sud
    UAI Urquiza
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 07:10
    Ituzaingo
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/07 23:05
    Defensores Unidos
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/07 23:10
    Club Atletico Colegiales
    Ituzaingo
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Argentino de Quilmes
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Deportivo Merlo
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 06:10
    Talleres Remdios de Escalada
    CA San Miguel
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 01/08 01:30
    Villa San Carlos
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/08 01:30
    CA San Miguel
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/08 23:10
    CA Fenix Pilar
    Club Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    Deportivo Armenio
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    Ituzaingo
    Club Atletico Acassuso
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    UAI Urquiza
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 23:10
    Club Comunicaciones (AR)
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 01:30
    Los Andes
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Defensores Unidos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/08 03:00
    Club Atletico Acassuso
    CA Fenix Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/08 03:00
    Argentino de Quilmes
    Ituzaingo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/08 03:00
    Canuelas
    Club Comunicaciones (AR)
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/08 03:00
    Club Atletico Colegiales
    CA San Miguel
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/08 03:00
    Defensores Unidos
    UAI Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/08 03:00
    Deportivo Merlo
    Deportivo Armenio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/08 03:00
    Justo Jose de Urquiza
    Los Andes
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/08 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Sportivo Dock Sud
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 03:00
    Deportivo Armenio
    Club Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Deportivo Merlo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 03:00
    CA Fenix Pilar
    Argentino de Quilmes
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 03:00
    Ituzaingo
    Justo Jose de Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 03:00
    Los Andes
    Canuelas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 03:00
    CA San Miguel
    Club Atletico Acassuso
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 03:00
    UAI Urquiza
    Talleres Remdios de Escalada
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 03:00
    Villa San Carlos
    Defensores Unidos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 28/08 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Deportivo Armenio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 28/08 03:00
    Argentino de Quilmes
    CA San Miguel
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 28/08 03:00
    Canuelas
    Ituzaingo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 28/08 03:00
    Club Atletico Colegiales
    Sportivo Dock Sud
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 28/08 03:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Los Andes
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 28/08 03:00
    Deportivo Merlo
    UAI Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 28/08 03:00
    Justo Jose de Urquiza
    CA Fenix Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 28/08 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Villa San Carlos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:00
    Defensores Unidos
    Talleres Remdios de Escalada
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:00
    Deportivo Armenio
    Argentino de Quilmes
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Club Atletico Acassuso
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:00
    CA Fenix Pilar
    Canuelas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:00
    Ituzaingo
    Club Comunicaciones (AR)
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:00
    CA San Miguel
    Justo Jose de Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:00
    UAI Urquiza
    Club Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:00
    Villa San Carlos
    Deportivo Merlo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/09 03:00
    Club Atletico Acassuso
    UAI Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/09 03:00
    Argentino de Quilmes
    Sportivo Dock Sud
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/09 03:00
    Canuelas
    CA San Miguel
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/09 03:00
    Club Atletico Colegiales
    Villa San Carlos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/09 03:00
    Club Comunicaciones (AR)
    CA Fenix Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/09 03:00
    Deportivo Merlo
    Defensores Unidos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/09 03:00
    Justo Jose de Urquiza
    Deportivo Armenio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/09 03:00
    Los Andes
    Ituzaingo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/09 03:00
    Defensores Unidos
    Club Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/09 03:00
    Deportivo Armenio
    Canuelas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/09 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Justo Jose de Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/09 03:00
    CA Fenix Pilar
    Los Andes
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/09 03:00
    CA San Miguel
    Club Comunicaciones (AR)
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/09 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Deportivo Merlo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/09 03:00
    UAI Urquiza
    Argentino de Quilmes
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/09 03:00
    Villa San Carlos
    Club Atletico Acassuso
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/09 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Defensores Unidos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/09 03:00
    Argentino de Quilmes
    Villa San Carlos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/09 03:00
    Canuelas
    Sportivo Dock Sud
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/09 03:00
    Club Atletico Colegiales
    Talleres Remdios de Escalada
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/09 03:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Deportivo Armenio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/09 03:00
    Ituzaingo
    CA Fenix Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/09 03:00
    Justo Jose de Urquiza
    UAI Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/09 03:00
    Los Andes
    CA San Miguel
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/10 03:00
    Defensores Unidos
    Argentino de Quilmes
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/10 03:00
    Deportivo Merlo
    Club Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/10 03:00
    Deportivo Armenio
    Los Andes
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/10 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Club Comunicaciones (AR)
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/10 03:00
    CA San Miguel
    Ituzaingo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/10 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Club Atletico Acassuso
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/10 03:00
    UAI Urquiza
    Canuelas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/10 03:00
    Villa San Carlos
    Justo Jose de Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Argentina

Tên giải đấu Hạng 3 Argentina
Tên khác H3 Argentina (Hạng ba)
Tên Tiếng Anh Argentina Primera B Metropolitana
Vòng đấu hiện tại Clausura
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0