Lịch thi đấu Hạng 2 Georgia hôm nay, Lịch bóng đá Georgia

Lịch thi đấu Hạng 2 Georgia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 21 H2 Georgia (Hạng hai Georgia) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Georgia vòng 21 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Georgia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Georgia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Georgia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Georgia có tên Tiếng Anh là Georgia Erovnuli Liga 2 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Georgia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Georgia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Georgia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Georgia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Georgia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Georgia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Georgia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Georgia mùa giải 2022

123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536
  • 01/03 17:30
    Merani Martvili
    Metalurgi Rustavi
    1 - 1
    Vòng 1
  • 01/03 17:30
    Merani Tbilisi
    Spaeri
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/03 17:30
    Shevardeni
    Shukura Kobuleti
    0 - 5
    Vòng 1
  • 02/03 17:30
    Gareji Sagarejo
    Baia Zugdidi
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/03 17:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Samtredia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/03 18:00
    Shukura Kobuleti
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/03 18:00
    Spaeri
    Shevardeni
    1 - 2
    Vòng 2
  • 07/03 18:00
    Baia Zugdidi
    Merani Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/03 18:00
    Merani Martvili
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/03 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Samtredia
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/03 17:00
    Samtredia
    Shukura Kobuleti
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/03 18:00
    Baia Zugdidi
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19/03 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Shukura Kobuleti
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/03 18:00
    Shevardeni
    Baia Zugdidi
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/03 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Spaeri
    1 - 1
    Vòng 3
  • 26/03 18:00
    Merani Tbilisi
    Merani Martvili
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/03 19:00
    Gareji Sagarejo
    Metalurgi Rustavi
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/04 18:00
    Merani Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/04 18:00
    Samtredia
    Baia Zugdidi
    1 - 0
    Vòng 5
  • 01/04 18:00
    Shevardeni
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/04 18:00
    Shukura Kobuleti
    Spaeri
    2 - 1
    Vòng 5
  • 01/04 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Martvili
    1 - 1
    Vòng 5
  • 06/04 18:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06/04 18:00
    Merani Martvili
    Shevardeni
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/04 18:00
    Spaeri
    Samtredia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/04 16:00
    Merani Tbilisi
    Shevardeni
    2 - 0
    Vòng 6
  • 11/04 18:00
    Gareji Sagarejo
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/04 18:00
    Merani Martvili
    Samtredia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 11/04 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Spaeri
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/04 18:00
    Baia Zugdidi
    Shukura Kobuleti
    1 - 2
    Vòng 6
  • 16/04 19:00
    Samtredia
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/04 19:00
    Shevardeni
    Metalurgi Rustavi
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/04 19:00
    Shukura Kobuleti
    Merani Martvili
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/04 19:00
    Spaeri
    Baia Zugdidi
    2 - 0
    Vòng 7
  • 16/04 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 7
  • 21/04 19:00
    Gareji Sagarejo
    Shukura Kobuleti
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/04 19:00
    Merani Martvili
    Spaeri
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/04 19:00
    Merani Tbilisi
    Samtredia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/04 19:00
    Metalurgi Rustavi
    Baia Zugdidi
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/04 19:00
    Shevardeni
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 8
  • 28/04 19:00
    Samtredia
    Shevardeni
    0 - 1
    Vòng 9
  • 28/04 19:00
    Shukura Kobuleti
    Merani Tbilisi
    2 - 0
    Vòng 9
  • 28/04 19:00
    Spaeri
    Gareji Sagarejo
    3 - 1
    Vòng 9
  • 28/04 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/04 19:00
    Baia Zugdidi
    Merani Martvili
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/05 19:30
    Metalurgi Rustavi
    Merani Martvili
    2 - 0
    Vòng 10
  • 05/05 19:30
    Samtredia
    WIT Georgia Tbilisi
    2 - 1
    Vòng 10
  • 05/05 19:30
    Shukura Kobuleti
    Shevardeni
    0 - 1
    Vòng 10
  • 05/05 19:30
    Spaeri
    Merani Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 10
  • 05/05 19:30
    Baia Zugdidi
    Gareji Sagarejo
    2 - 0
    Vòng 10
  • 10/05 19:30
    Gareji Sagarejo
    Merani Martvili
    0 - 1
    Vòng 11
  • 10/05 19:30
    Merani Tbilisi
    Baia Zugdidi
    3 - 0
    Vòng 11
  • 10/05 19:30
    Shevardeni
    Spaeri
    0 - 2
    Vòng 11
  • 12/05 19:30
    Samtredia
    Metalurgi Rustavi
    0 - 1
    Vòng 11
  • 12/05 19:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Shukura Kobuleti
    1 - 3
    Vòng 11
  • 16/05 20:00
    Merani Martvili
    Merani Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 12
  • 16/05 20:00
    Baia Zugdidi
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17/05 20:00
    Metalurgi Rustavi
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17/05 20:00
    Shukura Kobuleti
    Samtredia
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17/05 20:00
    Spaeri
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 12
  • 22/05 20:00
    Merani Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/05 20:00
    Samtredia
    Spaeri
    1 - 2
    Vòng 13
  • 22/05 20:00
    Shevardeni
    Merani Martvili
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/05 20:00
    Shukura Kobuleti
    Metalurgi Rustavi
    2 - 0
    Vòng 13
  • 22/05 20:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Baia Zugdidi
    0 - 1
    Vòng 13
  • 27/05 20:00
    Metalurgi Rustavi
    Merani Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 14
  • 28/05 20:00
    Gareji Sagarejo
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/05 20:00
    Merani Martvili
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 14
  • 28/05 20:00
    Spaeri
    Shukura Kobuleti
    2 - 0
    Vòng 14
  • 28/05 20:00
    Baia Zugdidi
    Samtredia
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/06 21:00
    Samtredia
    Merani Martvili
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/06 21:00
    Shevardeni
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/06 21:00
    Shukura Kobuleti
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/06 21:00
    Spaeri
    Metalurgi Rustavi
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/06 21:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    0 - 1
    Vòng 15
  • 20/06 21:00
    Merani Tbilisi
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/06 21:00
    Gareji Sagarejo
    Samtredia
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/06 21:00
    Merani Martvili
    Shukura Kobuleti
    1 - 2
    Vòng 16
  • 22/06 21:00
    Metalurgi Rustavi
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/06 21:00
    Baia Zugdidi
    Spaeri
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/06 21:00
    Metalurgi Rustavi
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/06 21:00
    Samtredia
    Merani Tbilisi
    4 - 0
    Vòng 17
  • 26/06 21:00
    Shukura Kobuleti
    Gareji Sagarejo
    1 - 0
    Vòng 17
  • 26/06 21:00
    Spaeri
    Merani Martvili
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/06 21:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/06 21:00
    Baia Zugdidi
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 17
  • 01/07 21:00
    Gareji Sagarejo
    Spaeri
    1 - 0
    Vòng 18
  • 01/07 21:00
    Merani Tbilisi
    Shukura Kobuleti
    0 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 21:00
    Merani Martvili
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/07 21:00
    Shevardeni
    Samtredia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 18:00
    Gareji Sagarejo
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 19
  • 14/08 18:00
    Shevardeni
    Shukura Kobuleti
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 21:30
    Merani Tbilisi
    WIT Georgia Tbilisi
    2 - 0
    Vòng 34
  • 21/08 20:30
    Merani Martvili
    Metalurgi Rustavi
    2 - 2
    Vòng 19
  • 21/08 20:30
    Shukura Kobuleti
    Gareji Sagarejo
    2 - 0
    Vòng 35
  • 21/08 23:00
    Spaeri
    Samtredia
    0 - 0
    Vòng 22
  • 28/08 20:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Spaeri
    0 - 2
    Vòng 21
  • 28/08 20:30
    Shukura Kobuleti
    Merani Martvili
    0 - 2
    Vòng 25
  • 28/08 20:30
    Metalurgi Rustavi
    Merani Tbilisi
    3 - 0
    Vòng 32
  • 28/08 20:30
    Gareji Sagarejo
    Samtredia
    0 - 0
    Vòng 34
  • 03/09 21:00
    Merani Tbilisi
    Shukura Kobuleti
    0 - 1
    Vòng 36
  • 04/09 20:00
    Merani Martvili
    Gareji Sagarejo
    0 - 1
    Vòng 20
  • 04/09 20:00
    Samtredia
    WIT Georgia Tbilisi
    2 - 0
    Vòng 28
  • 04/09 21:30
    Spaeri
    Metalurgi Rustavi
    0 - 0
    Vòng 33
  • 09/09 19:30
    Metalurgi Rustavi
    Samtredia
    0 - 1
    Vòng 20
  • 10/09 19:30
    Merani Martvili
    Merani Tbilisi
    1 - 2
    Vòng 30
  • 10/09 22:00
    Shukura Kobuleti
    Spaeri
    0 - 0
    Vòng 23
  • 11/09 19:30
    Gareji Sagarejo
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/09 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    0 - 0
    Vòng 27
  • 17/09 19:00
    Merani Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 31
  • 18/09 19:00
    Samtredia
    Shukura Kobuleti
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18/09 21:00
    Spaeri
    Merani Martvili
    1 - 3
    Vòng 35
  • 29/09 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/09 18:00
    Shevardeni
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/10 19:00
    Merani Tbilisi
    Spaeri
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/10 19:00
    Shukura Kobuleti
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 19:00
    Gareji Sagarejo
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/10 19:00
    Merani Martvili
    Samtredia
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/10 18:00
    Samtredia
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 27
  • 03/10 18:00
    Baia Zugdidi
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/10 18:00
    Shukura Kobuleti
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/10 18:00
    Baia Zugdidi
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Metalurgi Rustavi
    Shukura Kobuleti
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/10 19:00
    Spaeri
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/10 19:00
    Samtredia
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/10 18:00
    Merani Tbilisi
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/10 18:00
    Shevardeni
    Spaeri
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/10 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Gareji Sagarejo
    Shukura Kobuleti
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Metalurgi Rustavi
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/10 19:00
    Samtredia
    Spaeri
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/10 18:00
    Baia Zugdidi
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 19:00
    Merani Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/10 19:00
    Samtredia
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 19:00
    Spaeri
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 19:00
    Merani Martvili
    Shukura Kobuleti
    ? - ?
    Vòng 34
  • 26/10 18:00
    Shevardeni
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/10 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/10 18:00
    Gareji Sagarejo
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/10 18:00
    Baia Zugdidi
    Samtredia
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/10 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Samtredia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 30/10 19:00
    Metalurgi Rustavi
    Spaeri
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 19:00
    Shukura Kobuleti
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/10 19:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Shevardeni
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05/11 18:00
    Shukura Kobuleti
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/11 18:00
    Merani Tbilisi
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 18:00
    Samtredia
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 29
  • 06/11 18:00
    Spaeri
    Shukura Kobuleti
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/11 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 34
  • 10/11 18:00
    Baia Zugdidi
    Spaeri
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/11 18:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 18:00
    Merani Martvili
    Spaeri
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Shukura Kobuleti
    Samtredia
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/11 18:00
    Metalurgi Rustavi
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 36
  • 25/11 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 18:00
    Baia Zugdidi
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 35
  • 27/11 17:00
    Spaeri
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/11 17:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Shukura Kobuleti
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/11 17:00
    Metalurgi Rustavi
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/11 17:00
    Samtredia
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/12 18:00
    Merani Martvili
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/12 18:00
    Shevardeni
    Samtredia
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/12 17:00
    Merani Tbilisi
    Samtredia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 04/12 17:00
    Shukura Kobuleti
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/12 17:00
    Merani Martvili
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/12 17:00
    Gareji Sagarejo
    Spaeri
    ? - ?
    Vòng 36
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Georgia

Tên giải đấu Hạng 2 Georgia
Tên khác H2 Georgia (Hạng hai Georgia)
Tên Tiếng Anh Georgia Erovnuli Liga 2
Vòng đấu hiện tại 21
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 20 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 20 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/1990
Số lượng đội bóng (CLB) 10

Hạng 2 Georgia (Erovnuli Liga 2)

Gruzia Erovnuli Liga 2 (tiếng Gruzia: ეროვნული ლიგა 2; lit. National League 2) được tổ chức vào năm 1990 và được coi là giải hạng hai của bóng đá chuyên nghiệp ở Georgia.

Thể thức thi đấu và bảng xếp hạng Hạng 2 Georgia

Có mười câu lạc bộ thi đấu tại Erovnuli Liga 2. Sau mỗi mùa giải

- Các nhà vô địch của giải đấu này được thăng hạng lên Erovnuli Liga, giải đấu hàng đầu của Gruzia;
- Á quân và đội xếp thứ 3 tham gia Vòng Play-off thăng hạng;
- Các đội xếp thứ 8 và 9 đá trận play-off lượt đi trên sân nhà và sân khách với các CLB xếp thứ 3 và 2 của Liga-3;
- Câu lạc bộ dưới cùng được tự động xuống hạng.