Lịch thi đấu VĐQG Georgia vòng 16 mùa giải 2024

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược Thể Thao Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

- Nạp Uy Tín Tặng x100%
- Khuyến Mãi Hoàn Trả 3,2%

- Cược Thể Thao Hoàn Trả 3,2%
- Nạp Đầu X2 Tài Khoản

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả 1,25% Mỗi Đơn

- Cược Thể Thao Thưởng 15TR
- Hoàn Trả Cược 3%

- Khuyến Mãi 150% Nạp Đầu
- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,58%

- Tặng 110% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,25%

- Hoàn Trả Thể Thao 3,2%
- Đua Top Cược Thưởng 888TR

- Đăng Ký Tặng Ngay 100K
- Báo Danh Nhận CODE 

- Đăng Ký Tặng 100K
- Sân Chơi Thượng Lưu 2024

- Sòng Bạc Thượng Lưu Top 1
- Tặng Ngay 100K Đăng Ký

- Top Game Tặng Ngay 100K
- Tặng CODE Mỗi Ngày

- Cổng Game Tặng 100K 
- Báo Danh Nhận CODE 

- Nạp Đầu Tặng Ngay 200%
- Cược EURO hoàn trả 3,2%

- Hoàn Trả Vô Tận 3,2%
- Bảo Hiểm Cược Thua EURO

LỊCH THI ĐẤU VĐQG Georgia mùa giải 2024 - vòng 16

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36
  • 01/06 20:30
    Gareji Sagarejo
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 16
  • 01/06 20:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Shturmi
    -
    Vòng 16
  • 01/06 22:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 16
  • 01/06 22:59
    Spaeri FC
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 16
  • 02/06 20:30
    Aragvi Dusheti
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 16
  • 08/06 20:00
    FC Sioni Bolnisi
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 17
  • 08/06 20:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 17
  • 08/06 20:00
    Kolkheti 1913 Poti
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 17
  • 08/06 20:00
    FC Metalurgi Rustavi
    Spaeri FC
    -
    Vòng 17
  • 08/06 22:59
    Shturmi
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 17
  • 13/06 20:00
    Aragvi Dusheti
    Shturmi
    -
    Vòng 18
  • 13/06 20:00
    Spaeri FC
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 18
  • 13/06 20:00
    Dinamo Tbilisi II
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 18
  • 13/06 20:00
    Gareji Sagarejo
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 18
  • 13/06 20:00
    WIT Georgia Tbilisi
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 18
  • 03/08 20:30
    Dinamo Tbilisi II
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 19
  • 03/08 20:30
    Shturmi
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 19
  • 03/08 20:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 19
  • 03/08 20:30
    Gareji Sagarejo
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 19
  • 03/08 20:30
    Spaeri FC
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 19
  • 10/08 20:30
    Aragvi Dusheti
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 20
  • 10/08 20:30
    Kolkheti 1913 Poti
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 20
  • 10/08 20:30
    FC Metalurgi Rustavi
    Shturmi
    -
    Vòng 20
  • 10/08 20:30
    Gareji Sagarejo
    Spaeri FC
    -
    Vòng 20
  • 10/08 20:30
    Lokomotiv Tbilisi
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 20
  • 17/08 20:30
    Spaeri FC
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 21
  • 17/08 20:30
    Dinamo Tbilisi II
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 21
  • 17/08 20:30
    FC Sioni Bolnisi
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 21
  • 17/08 20:30
    Shturmi
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 21
  • 17/08 20:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 21
  • 21/08 20:00
    Aragvi Dusheti
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 22
  • 21/08 20:00
    Kolkheti 1913 Poti
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 22
  • 21/08 20:00
    Spaeri FC
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 22
  • 21/08 20:00
    Gareji Sagarejo
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 22
  • 21/08 20:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Shturmi
    -
    Vòng 22
  • 25/08 20:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 23
  • 25/08 20:00
    Shturmi
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 23
  • 25/08 20:00
    Dinamo Tbilisi II
    Spaeri FC
    -
    Vòng 23
  • 25/08 20:00
    FC Metalurgi Rustavi
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 23
  • 25/08 20:00
    FC Sioni Bolnisi
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 23
  • 31/08 20:00
    Gareji Sagarejo
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 24
  • 31/08 20:00
    Spaeri FC
    Shturmi
    -
    Vòng 24
  • 31/08 20:00
    Aragvi Dusheti
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 24
  • 31/08 20:00
    Lokomotiv Tbilisi
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 24
  • 31/08 20:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 24
  • 14/09 19:00
    Kolkheti 1913 Poti
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 25
  • 14/09 19:00
    FC Sioni Bolnisi
    Spaeri FC
    -
    Vòng 25
  • 14/09 19:00
    Shturmi
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 25
  • 14/09 19:00
    Dinamo Tbilisi II
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 25
  • 14/09 19:00
    FC Metalurgi Rustavi
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 25
  • 21/09 19:00
    Aragvi Dusheti
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 26
  • 21/09 19:00
    Spaeri FC
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 26
  • 21/09 19:00
    Dinamo Tbilisi II
    Shturmi
    -
    Vòng 26
  • 21/09 19:00
    Gareji Sagarejo
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 26
  • 21/09 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 26
  • 28/09 19:00
    FC Sioni Bolnisi
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 27
  • 28/09 19:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 27
  • 28/09 19:00
    Shturmi
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 27
  • 28/09 19:00
    Kolkheti 1913 Poti
    Spaeri FC
    -
    Vòng 27
  • 28/09 19:00
    FC Metalurgi Rustavi
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 27
  • 05/10 18:00
    FC Metalurgi Rustavi
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 28
  • 05/10 18:00
    FC Sioni Bolnisi
    Shturmi
    -
    Vòng 28
  • 05/10 18:00
    Kolkheti 1913 Poti
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 28
  • 05/10 18:00
    Aragvi Dusheti
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 28
  • 05/10 18:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Spaeri FC
    -
    Vòng 28
  • 19/10 18:00
    Dinamo Tbilisi II
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 29
  • 19/10 18:00
    Spaeri FC
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 29
  • 19/10 18:00
    FC Sioni Bolnisi
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 29
  • 19/10 18:00
    Shturmi
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 29
  • 19/10 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 29
  • 23/10 18:00
    FC Metalurgi Rustavi
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Aragvi Dusheti
    Spaeri FC
    -
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Kolkheti 1913 Poti
    Shturmi
    -
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Gareji Sagarejo
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 30
  • 27/10 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Spaeri FC
    -
    Vòng 31
  • 27/10 18:00
    Dinamo Tbilisi II
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 31
  • 27/10 18:00
    Shturmi
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 31
  • 27/10 18:00
    FC Sioni Bolnisi
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 31
  • 27/10 18:00
    FC Metalurgi Rustavi
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 31
  • 02/11 17:30
    Lokomotiv Tbilisi
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 32
  • 02/11 17:30
    Gareji Sagarejo
    Shturmi
    -
    Vòng 32
  • 02/11 17:30
    Kolkheti 1913 Poti
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 32
  • 02/11 17:30
    Spaeri FC
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 32
  • 02/11 17:30
    Aragvi Dusheti
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 32
  • 09/11 18:30
    FC Sioni Bolnisi
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 33
  • 09/11 18:30
    Kolkheti 1913 Poti
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 33
  • 09/11 18:30
    Shturmi
    Spaeri FC
    -
    Vòng 33
  • 09/11 18:30
    Dinamo Tbilisi II
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 33
  • 09/11 18:30
    FC Metalurgi Rustavi
    Lokomotiv Tbilisi
    -
    Vòng 33
  • 23/11 18:30
    Gareji Sagarejo
    FC Metalurgi Rustavi
    -
    Vòng 34
  • 23/11 18:30
    Spaeri FC
    FC Sioni Bolnisi
    -
    Vòng 34
  • 23/11 18:30
    Lokomotiv Tbilisi
    Kolkheti 1913 Poti
    -
    Vòng 34
  • 23/11 18:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Shturmi
    -
    Vòng 34
  • 23/11 18:30
    Aragvi Dusheti
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 34
  • 30/11 18:30
    FC Sioni Bolnisi
    WIT Georgia Tbilisi
    -
    Vòng 35
  • 30/11 18:30
    Lokomotiv Tbilisi
    Aragvi Dusheti
    -
    Vòng 35
  • 30/11 18:30
    Shturmi
    Dinamo Tbilisi II
    -
    Vòng 35
  • 30/11 18:30
    Kolkheti 1913 Poti
    Gareji Sagarejo
    -
    Vòng 35
  • 30/11 18:30
    FC Metalurgi Rustavi
    Spaeri FC
    -
    Vòng 35
Tên giải đấu VĐQG Georgia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Georgia Division
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 16
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

Giải Vô địch Quốc Gia Georgia

Erovnuli Liga (tiếng Gruzia: ეროვნული ლიგა - lit. National League) là giải đấu hàng đầu của bóng đá chuyên nghiệp ở Georgia. Kể từ năm 1990, nó được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá chuyên nghiệp Georgia và Liên đoàn bóng đá Georgia. Từ năm 1927 đến năm 1989, cuộc thi được tổ chức như một giải đấu khu vực trong Liên bang Xô Viết. Từ năm 2017, Georgia chuyển sang hệ thống Spring-Autumn, với chỉ 10 câu lạc bộ trong chuyến bay hàng đầu.

Cập nhật: