Lịch thi đấu Cúp Sao Paulo U20 vòng Chung kết mùa giải 2023

Xem lịch thi đấu Cúp Sao Paulo U20 hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Chung kết Brazil Copa Sao Paulo U20 mùa giải 2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Sao Paulo U20 vòng Chung kết mùa giải 2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Sao Paulo U20 tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Brazil mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Sao Paulo U20 thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Sao Paulo U20 có tên Tiếng Anh là Brazil Copa Sao Paulo U20 và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Lịch thi đấu bóng đá Brazil trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài ra, LTĐ BĐ Cúp Sao Paulo U20 tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Cúp Sao Paulo U20 2023 - vòng Chung kết

Groups 1Groups 2231/8Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 02/01 22:45
    Penapolense (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 03/01 01:00
    U20 Cruzeiro
    Comercial MS Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 03/01 03:15
    AA Francana (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 03/01 05:30
    XV de Jau (Youth
    Aparecidense GO (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 03/01 05:30
    U20 Gremio
    Cruzeiro AL Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 03/01 07:45
    U20 CR Flamengo RJ
    Floresta CE (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 03/01 18:45
    Sao Carlos (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 03/01 21:00
    U20 Botafogo RJ
    Pinheirense Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 03/01 23:00
    Tanabi SP (Youth)
    Portuguesa (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 03/01 23:00
    Tupa SP Youth
    Velo Clube SP (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 03/01 23:00
    U20 Sport Club Recife
    Volta Redonda (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 03/01 23:00
    Guaratingueta Youth
    Gama DF Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 03/01 23:00
    Uniao Suzano (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 03/01 23:00
    Guarulhos SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 04/01 00:00
    SKA Brasil (Youth
    Parana Clube Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 04/01 01:00
    U20 Atletico Paranaense
    Picos PI Youth
    4 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 04/01 01:00
    Taubate (Youth
    Imperatriz MA Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 04/01 01:15
    Nautico Youth (PE)
    Real Ariquemes RO (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 04/01 01:15
    Cuiaba MT Youth
    Parauapebas/PA Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 04/01 01:15
    Comercial SP (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 04/01 01:15
    Goias (Youth
    Pague Menos Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 04/01 01:15
    Figueirense SC Youth
    Vitoria da Conquista BA Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 04/01 01:15
    Coritiba Youth (PR
    EC Sao Jose RS (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 04/01 02:15
    Vitoria Salvador (Youth
    Aster Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 04/01 03:15
    Rio Preto Youth
    America SP Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 04/01 03:15
    Barretos SP Youth
    Sao Bento SP (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 04/01 03:15
    U20 Fluminense RJ
    Porto Vitoria Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 04/01 03:45
    Mirassol (Youth
    Uniao ABC (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 04/01 03:45
    Catanduva SP (Youth
    America-RN (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 04/01 05:30
    Ferroviaria SP (Youth
    Nacional Fast Club (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 04/01 05:45
    U20 Palmeiras
    Juazeirense (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 04/01 06:15
    U20 Chapecoense
    Inter de Minas Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 04/01 06:15
    Avai (Youth
    Ceilandia DF (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 04/01 07:55
    U20 Corinthians
    Zumbi Esporte Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 04/01 21:00
    Ibrachina SP (Youth
    Botafogo PB (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 04/01 21:00
    Atletico Mineiro Youth (MG
    Galvez (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 04/01 23:00
    Juventus-SP (Youth
    Sao Caetano (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 04/01 23:00
    Vocem SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 04/01 23:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 04/01 23:00
    Sharjah SP (Youth
    Rio Claro (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 04/01 23:00
    U20 Bahia
    Operario Ferroviario PR (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 04/01 23:00
    Mauaense SP (Youth
    Maua SP (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 04/01 23:15
    Santa Cruz PE (Youth)
    Canaa/BA (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 04/01 23:15
    Agua Santa SP (Youth
    Mixto MT (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 05/01 01:00
    Oeste (Youth
    Fluminense-PI (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 05/01 01:00
    U20 Santos
    Sao Raimundo-RR (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 05/01 01:15
    U20 Fortaleza
    Remo PA (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 05/01 01:15
    America MG (Youth
    Retro/PE (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 05/01 01:15
    CRB (Youth
    Camboriu Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 05/01 01:15
    Ceara Youth
    Madureira (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 05/01 01:15
    EC Sao Bernardo (Youth
    CSA-AL (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 05/01 01:15
    Vila Nova GO (Youth
    Nova Iguacu (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 05/01 02:45
    Lemense-SP Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 05/01 03:15
    U20 Internacional RS
    Rosario Central SE Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 05/01 03:15
    Santo Andre (Youth
    Falcon SE (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 05/01 03:15
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Hercilio Luz SC Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 05/01 04:00
    U20 Atletico GO
    Botafogo SP (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 05/01 05:00
    ABC RN (Youth
    Maringa Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 05/01 05:30
    U20 Vasco da Gama
    Capital TO Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 05/01 05:30
    Marilia (Youth
    CS Paraibano (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 05/01 06:20
    Gremio Sampaio (Youth
    Itabaiana SE (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 05/01 07:45
    Sao Paulo (Youth
    Porto Velho Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 05/01 22:50
    Penapolense (Youth
    Comercial MS Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 05/01 23:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 06/01 01:00
    Capivariano SP (Youth
    U20 Cruzeiro
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 06/01 01:15
    Juventude (RS) (Youth
    Alecrim RN (Youth
    3 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 06/01 03:15
    AA Francana (Youth
    Cruzeiro AL Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 06/01 05:30
    XV de Jau (Youth
    Floresta CE (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 06/01 05:30
    Guarani Youth (SP
    U20 Gremio
    1 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 06/01 07:45
    Aparecidense GO (Youth
    U20 CR Flamengo RJ
    0 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 06/01 18:45
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Pinheirense Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 06/01 21:00
    Sao Carlos (Youth
    U20 Botafogo RJ
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 06/01 23:00
    Tanabi SP (Youth)
    Real Ariquemes RO (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 06/01 23:00
    Tupa SP Youth
    Parauapebas/PA Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 06/01 23:00
    Comercial SP (Youth
    Volta Redonda (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 06/01 23:00
    Guaratingueta Youth
    Pague Menos Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 06/01 23:00
    Uniao Suzano (Youth
    Vitoria da Conquista BA Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 06/01 23:00
    Flamengo-SP (Youth
    EC Sao Jose RS (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 06/01 23:00
    Parana Clube Youth
    Vitoria Salvador (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 07/01 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    U20 Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 07/01 01:00
    Taubate (Youth
    Porto Vitoria Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 07/01 01:15
    Portuguesa (Youth
    Nautico Youth (PE)
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 07/01 01:15
    Velo Clube SP (Youth
    Cuiaba MT Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 07/01 01:15
    Inter de Limeira (Youth
    U20 Sport Club Recife
    0 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 07/01 01:15
    Gama DF Youth
    Goias (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 07/01 01:15
    Gremio Novorizontino (Youth
    Figueirense SC Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 07/01 01:15
    Guarulhos SP (Youth
    Coritiba Youth (PR
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 07/01 01:15
    SKA Brasil (Youth
    Aster Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 07/01 03:15
    Rio Preto Youth
    Juazeirense (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 07/01 03:15
    Barretos SP Youth
    Picos PI Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 07/01 03:15
    Imperatriz MA Youth
    U20 Fluminense RJ
    0 - 4
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 07/01 03:45
    Mirassol (Youth
    Inter de Minas Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 07/01 03:45
    Catanduva SP (Youth
    Ceilandia DF (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 07/01 05:30
    America SP Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 07/01 05:30
    Ferroviaria SP (Youth
    Zumbi Esporte Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 07/01 06:00
    Uniao ABC (Youth
    U20 Chapecoense
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 07/01 06:00
    America-RN (Youth
    Avai (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 07/01 07:45
    Nacional Fast Club (Youth
    U20 Corinthians
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 07/01 21:00
    Ibrachina SP (Youth
    Canaa/BA (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 07/01 21:00
    Mixto MT (Youth
    Atletico Mineiro Youth (MG
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 07/01 23:00
    Vocem SP (Youth
    Retro/PE (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 07/01 23:00
    Juventus-SP (Youth
    Remo PA (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 07/01 23:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Camboriu Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 07/01 23:00
    Rio Claro (Youth
    Ceara Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 07/01 23:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    Operario Ferroviario PR (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 07/01 23:00
    Santo Andre (Youth
    Sao Raimundo-RR (Youth
    3 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 07/01 23:00
    Maua SP (Youth
    Nova Iguacu (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 07/01 23:15
    Botafogo PB (Youth
    Santa Cruz PE (Youth)
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 07/01 23:15
    Agua Santa SP (Youth
    Galvez (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 08/01 01:00
    Oeste (Youth
    Rosario Central SE Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 08/01 01:15
    Ponte Preta (Youth
    America MG (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 08/01 01:15
    Sao Caetano (Youth
    U20 Fortaleza
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 08/01 01:15
    Ituano (Youth
    CRB (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 08/01 01:15
    Sharjah SP (Youth
    Madureira (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 08/01 01:15
    CSA-AL (Youth
    U20 Bahia
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 08/01 01:15
    Falcon SE (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 08/01 01:15
    Mauaense SP (Youth
    Vila Nova GO (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 08/01 02:00
    U20 Atletico GO
    Itabaiana SE (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 08/01 02:45
    Lemense-SP Youth
    Maringa Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 08/01 03:15
    Fluminense-PI (Youth
    U20 Internacional RS
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 08/01 03:15
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Capital TO Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 08/01 04:15
    Botafogo SP (Youth
    Gremio Sampaio (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 08/01 05:00
    RB Bragantino (Youth
    ABC RN (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 08/01 05:30
    Hercilio Luz SC Youth
    U20 Vasco da Gama
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 08/01 05:30
    Marilia (Youth
    Porto Velho Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 08/01 07:45
    CS Paraibano (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 08/01 20:45
    Penapolense (Youth
    U20 Cruzeiro
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 08/01 23:00
    Comercial MS Youth
    Capivariano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 08/01 23:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Alecrim RN (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 09/01 01:00
    Cruzeiro AL Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 09/01 01:15
    XV de Piracicaba (Youth
    Juventude (RS) (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 09/01 03:15
    Floresta CE (Youth
    Aparecidense GO (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 09/01 03:15
    AA Francana (Youth
    U20 Gremio
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 09/01 05:30
    XV de Jau (Youth
    U20 CR Flamengo RJ
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 09/01 18:45
    Pinheirense Youth
    Sao Carlos (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 09/01 20:45
    EC Sao Jose RS (Youth
    Guarulhos SP (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 09/01 21:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    U20 Botafogo RJ
    1 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 09/01 22:45
    Picos PI Youth
    Sao Bento SP (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 09/01 23:00
    Real Ariquemes RO (Youth
    Portuguesa (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 09/01 23:00
    Parauapebas/PA Youth
    Velo Clube SP (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 09/01 23:00
    Volta Redonda (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 09/01 23:00
    Pague Menos Youth
    Gama DF Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 09/01 23:00
    Vitoria da Conquista BA Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 09/01 23:10
    Flamengo-SP (Youth
    Coritiba Youth (PR
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 10/01 00:00
    Aster Brasil (Youth
    Parana Clube Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 10/01 01:00
    Barretos SP Youth
    U20 Atletico Paranaense
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 10/01 01:00
    Porto Vitoria Youth
    Imperatriz MA Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 10/01 01:15
    Comercial SP (Youth
    U20 Sport Club Recife
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 10/01 01:15
    Tanabi SP (Youth)
    Nautico Youth (PE)
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 10/01 01:15
    Tupa SP Youth
    Cuiaba MT Youth
    0 - 4
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 10/01 01:15
    Guaratingueta Youth
    Goias (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 10/01 01:15
    Uniao Suzano (Youth
    Figueirense SC Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 10/01 02:15
    SKA Brasil (Youth
    Vitoria Salvador (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 10/01 03:15
    Juazeirense (Youth
    America SP Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 10/01 03:15
    Taubate (Youth
    U20 Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 10/01 03:45
    Inter de Minas Youth
    Uniao ABC (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 10/01 03:45
    Ceilandia DF (Youth
    America-RN (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 10/01 05:30
    Rio Preto Youth
    U20 Palmeiras
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 10/01 05:30
    Zumbi Esporte Youth
    Nacional Fast Club (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 10/01 06:00
    Mirassol (Youth
    U20 Chapecoense
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 10/01 06:00
    Catanduva SP (Youth
    Avai (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 10/01 07:45
    Ferroviaria SP (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 10/01 20:45
    Remo PA (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 10/01 21:00
    Canaa/BA (Youth
    Botafogo PB (Youth
    1 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 10/01 22:45
    Galvez (Youth
    Mixto MT (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 10/01 23:00
    Juventus-SP (Youth
    U20 Fortaleza
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 10/01 23:00
    Retro/PE (Youth
    Ponte Preta (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 10/01 23:00
    Camboriu Youth
    Ituano (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 10/01 23:00
    Madureira (Youth
    Rio Claro (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 10/01 23:00
    Operario Ferroviario PR (Youth
    CSA-AL (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 10/01 23:00
    Nova Iguacu (Youth
    Mauaense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 10/01 23:15
    Ibrachina SP (Youth
    Santa Cruz PE (Youth)
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 11/01 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Atletico Mineiro Youth (MG
    2 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 11/01 01:15
    Vocem SP (Youth
    America MG (Youth
    1 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 11/01 01:15
    Desportivo Brasil (Youth
    CRB (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 11/01 01:15
    Sharjah SP (Youth
    Ceara Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 11/01 01:15
    EC Sao Bernardo (Youth
    U20 Bahia
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 11/01 01:15
    Maua SP (Youth
    Vila Nova GO (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 11/01 02:45
    Maringa Youth
    RB Bragantino (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 11/01 03:15
    Capital TO Youth
    Hercilio Luz SC Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 11/01 04:00
    Itabaiana SE (Youth
    Botafogo SP (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 11/01 05:00
    Lemense-SP Youth
    ABC RN (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 11/01 05:30
    Gremio Osasco Audax (Youth
    U20 Vasco da Gama
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 11/01 05:30
    Porto Velho Youth
    CS Paraibano (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 11/01 06:15
    U20 Atletico GO
    Gremio Sampaio (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 11/01 07:45
    Marilia (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 11/01 23:00
    Alecrim RN (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 12/01 01:15
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Juventude (RS) (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 12/01 03:15
    Sao Raimundo-RR (Youth
    Falcon SE (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 12/01 05:30
    Santo Andre (Youth
    U20 Santos
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 12/01 05:30
    Rosario Central SE Youth
    Fluminense-PI (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 12/01 07:45
    Oeste (Youth
    U20 Internacional RS
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 12/01 20:30
    U20 Cruzeiro
    Parauapebas/PA Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/01 21:00
    Cuiaba MT Youth
    Capivariano SP Youth
    1 - 1
    Vòng 2
  • 12/01 22:45
    U20 Gremio
    Picos PI Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/01 22:45
    Goias Youth
    Porto Vitoria Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/01 22:45
    U20 Sport Club Recife
    Zumbi Esporte Youth
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 01:00
    Tanabi SP Youth
    U20 Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 01:00
    U20 Fluminense RJ
    Guaratingueta Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 13/01 01:00
    Gremio Novorizontino Youth
    Flamengo-SP Youth
    2 - 1
    Vòng 2
  • 13/01 01:00
    Coritiba Youth PR
    Vitoria da Conquista BA Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 03:15
    U20 Palmeiras
    Gremio Sampaio Youth
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 03:15
    U20 Atletico Paranaense
    Guarani Youth SP
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 05:00
    Mirassol Youth
    Real Ariquemes RO Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-3]
  • 13/01 05:00
    Ceilandia DF Youth
    Floresta CE Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-3]
  • 13/01 05:30
    U20 Atletico GO
    Juazeirense Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 13/01 05:30
    U20 CR Flamengo RJ
    Avai Youth
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/01 07:45
    U20 Corinthians
    Comercial SP Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 20:00
    Ituano Youth
    Sharjah SP Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 20:30
    Atletico Mineiro Youth MG
    Nova Iguacu Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 21:00
    Santo Andre Youth
    U20 Bahia
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/01 22:45
    Botafogo PB Youth
    Hercilio Luz SC Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 22:45
    Remo PA Youth
    Nacional Sao Paulo Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 22:45
    U20 Vasco da Gama
    Ibrachina SP Youth
    2 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-6]
  • 14/01 01:00
    EC Sao Bernardo Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    Rio Claro Youth
    Desportivo Brasil Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    Vila Nova GO Youth
    Agua Santa SP Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    XV de Piracicaba Youth
    U20 Fortaleza
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    America MG Youth
    CS Paraibano Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 03:15
    U20 Botafogo RJ
    Lemense-SP Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 05:00
    RB Bragantino Youth
    Sao Carlos Youth
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 05:00
    SKA Brasil Youth
    Real Noroeste Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 05:30
    U20 Internacional RS
    Aster Brasil Youth
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 07:45
    Audax Sao Paulo Youth
    Retro/PE Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 21:00
    Goias Youth
    U20 Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 01:00
    Avai Youth
    Floresta CE Youth
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 01:00
    Cuiaba MT Youth
    U20 Cruzeiro
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/01 01:00
    Gremio Novorizontino Youth
    Coritiba Youth PR
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 15/01 03:15
    U20 Atletico Paranaense
    U20 Gremio
    1 - 2
    Vòng 3
  • 15/01 04:00
    U20 Chapecoense
    Mirassol Youth
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/01 05:30
    U20 Sport Club Recife
    U20 Corinthians
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/01 07:45
    U20 Palmeiras
    Juazeirense Youth
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 20:30
    U20 Santos
    U20 Bahia
    3 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 21:00
    Ituano Youth
    Desportivo Brasil Youth
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 15/01 21:00
    Ibrachina SP Youth
    Hercilio Luz SC Youth
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 22:45
    U20 Botafogo RJ
    RB Bragantino Youth
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/01 22:45
    Remo PA Youth
    U20 Fortaleza
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/01 01:00
    Atletico Mineiro Youth MG
    Agua Santa SP Youth
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 16/01 04:00
    SKA Brasil Youth
    U20 Internacional RS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 16/01 07:45
    Sao Paulo Youth
    America MG Youth
    1 - 3
    Vòng 3
  • 17/01 01:00
    Goias Youth
    Gremio Novorizontino Youth
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 17/01 03:15
    Floresta CE Youth
    U20 Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 17/01 05:30
    U20 Cruzeiro
    U20 Sport Club Recife
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 17/01 07:45
    Mirassol Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 4
    Vòng 1/8
  • 18/01 01:00
    U20 Santos
    Agua Santa SP Youth
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 18/01 03:15
    America MG Youth
    RB Bragantino Youth
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 18/01 05:30
    Ibrachina SP Youth
    U20 Fortaleza
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 18/01 07:45
    Ituano Youth
    U20 Internacional RS
    2 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 19/01 05:00
    U20 Sport Club Recife
    Goias Youth
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 19/01 07:45
    U20 Palmeiras
    Floresta CE Youth
    4 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 20/01 05:00
    America MG Youth
    Ituano Youth
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 20/01 08:30
    U20 Santos
    U20 Fortaleza
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 22/01 07:00
    U20 Palmeiras
    Goias Youth
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 23/01 07:00
    America MG Youth
    U20 Santos
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 26/01 01:30
    U20 Palmeiras
    America MG Youth
    1 - 1
    Vòng Chung kết
Cập nhật:

Cúp Sao Paulo U20

Tên giải đấu Cúp Sao Paulo U20
Tên khác Brazil Copa Sao Paulo U20
Tên Tiếng Anh Brazil Copa Sao Paulo U20
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 2 Tháng một 2023
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 26 Tháng một 2023
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)