Kết quả Cúp Sao Paulo U20, Kqbd Brazil hôm nay

Kết quả bóng đá Cúp Sao Paulo U20 hôm nay: tổng hợp kqbđ Brazil mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Cúp Sao Paulo U20 2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Cúp Sao Paulo U20 tối và đêm qua: bdkq Cúp Sao Paulo U20 hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Cúp Sao Paulo U20: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Chung kết Cúp Sao Paulo U20 mùa giải 2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Brazil hôm nay và xem kqbd Brazil Copa Sao Paulo U20 trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Cúp Sao Paulo U20 sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Cúp Sao Paulo U20 hôm nay 2023 vòng đấu Chung kết: trực tiếp kq bd Brazil Copa Sao Paulo U20 tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Brazil Copa Sao Paulo U20 2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Brazil Copa Sao Paulo U20 mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Cup Sao Paulo U20 hom nay: trực tiếp kqbd Cúp Sao Paulo U20 sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Cúp Sao Paulo U20 có tên Tiếng Anh là Brazil Copa Sao Paulo U20 và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Các kết quả bóng đá Brazil hôm qua và trực tiếp kqbd Brazil ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Brazil và BĐKQ Cúp Brazil của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Cúp Sao Paulo U20, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Brazil với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Cúp Sao Paulo U20 mùa giải 2023 - vòng Chung kết

Chung kếtBán kếtTứ kết1/832Groups 2Groups 1
  • 26/01 01:30
    U20 Palmeiras
    America MG Youth
    1 - 1
    Vòng Chung kết
  • 23/01 07:00
    America MG Youth
    U20 Santos
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 22/01 07:00
    U20 Palmeiras
    Goias Youth
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 20/01 08:30
    U20 Santos
    U20 Fortaleza
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 20/01 05:00
    America MG Youth
    Ituano Youth
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/01 07:45
    U20 Palmeiras
    Floresta CE Youth
    4 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/01 05:00
    U20 Sport Club Recife
    Goias Youth
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 18/01 07:45
    Ituano Youth
    U20 Internacional RS
    2 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 18/01 05:30
    Ibrachina SP Youth
    U20 Fortaleza
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 18/01 03:15
    America MG Youth
    RB Bragantino Youth
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 18/01 01:00
    1U20 Santos1
    Agua Santa SP Youth
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 17/01 07:45
    Mirassol Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 4
    Vòng 1/8
  • 17/01 05:30
    U20 Cruzeiro
    U20 Sport Club Recife
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 17/01 03:15
    Floresta CE Youth
    U20 Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 17/01 01:00
    Goias Youth
    Gremio Novorizontino Youth
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 16/01 07:45
    Sao Paulo Youth
    America MG Youth
    1 - 3
    Vòng 3
  • 16/01 04:00
    SKA Brasil Youth
    U20 Internacional RS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 16/01 01:00
    Atletico Mineiro Youth MG
    Agua Santa SP Youth
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 15/01 22:45
    1U20 Botafogo RJ1
    RB Bragantino Youth
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/01 22:45
    2Remo PA Youth2
    U20 Fortaleza
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 21:00
    1Ituano Youth1
    Desportivo Brasil Youth
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 15/01 21:00
    Ibrachina SP Youth
    Hercilio Luz SC Youth1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 20:30
    U20 Santos
    U20 Bahia
    3 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 07:45
    U20 Palmeiras
    Juazeirense Youth
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 05:30
    U20 Sport Club Recife
    U20 Corinthians
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/01 04:00
    U20 Chapecoense
    Mirassol Youth
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/01 03:15
    U20 Atletico Paranaense
    U20 Gremio
    1 - 2
    Vòng 3
  • 15/01 01:00
    Avai Youth
    Floresta CE Youth
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/01 01:00
    Cuiaba MT Youth
    U20 Cruzeiro
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/01 01:00
    Gremio Novorizontino Youth
    Coritiba Youth PR
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 14/01 21:00
    Goias Youth
    U20 Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/01 07:45
    Audax Sao Paulo Youth
    Retro/PE Youth2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 05:30
    U20 Internacional RS
    Aster Brasil Youth
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 05:00
    RB Bragantino Youth
    Sao Carlos Youth1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 05:00
    SKA Brasil Youth
    Real Noroeste Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 03:15
    U20 Botafogo RJ
    Lemense-SP Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    EC Sao Bernardo Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    Rio Claro Youth
    Desportivo Brasil Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    1Vila Nova GO Youth1
    Agua Santa SP Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    XV de Piracicaba Youth
    U20 Fortaleza
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/01 01:00
    America MG Youth
    CS Paraibano Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 22:45
    Botafogo PB Youth
    Hercilio Luz SC Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 22:45
    Remo PA Youth
    Nacional Sao Paulo Youth1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 22:45
    U20 Vasco da Gama
    Ibrachina SP Youth
    2 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-6]
  • 13/01 21:00
    Santo Andre Youth
    U20 Bahia
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/01 20:30
    Atletico Mineiro Youth MG
    Nova Iguacu Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 20:00
    Ituano Youth
    Sharjah SP Youth1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 07:45
    U20 Corinthians
    Comercial SP Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 05:30
    U20 Atletico GO
    Juazeirense Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 13/01 05:30
    U20 CR Flamengo RJ
    Avai Youth
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/01 05:00
    Mirassol Youth
    Real Ariquemes RO Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-3]
  • 13/01 05:00
    Ceilandia DF Youth
    Floresta CE Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-3]
  • 13/01 03:15
    U20 Palmeiras
    Gremio Sampaio Youth
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 03:15
    U20 Atletico Paranaense
    Guarani Youth SP
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 01:00
    Tanabi SP Youth
    U20 Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/01 01:00
    U20 Fluminense RJ
    Guaratingueta Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 13/01 01:00
    Gremio Novorizontino Youth
    Flamengo-SP Youth
    2 - 1
    Vòng 2
  • 13/01 01:00
    Coritiba Youth PR
    Vitoria da Conquista BA Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/01 22:45
    U20 Gremio
    Picos PI Youth
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/01 22:45
    Goias Youth
    Porto Vitoria Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/01 22:45
    U20 Sport Club Recife
    Zumbi Esporte Youth1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/01 21:00
    Cuiaba MT Youth
    Capivariano SP Youth
    1 - 1
    Vòng 2
  • 12/01 20:30
    U20 Cruzeiro
    Parauapebas/PA Youth
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/01 07:45
    Oeste (Youth
    U20 Internacional RS
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 12/01 05:30
    1Santo Andre (Youth1
    U20 Santos
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 12/01 05:30
    Rosario Central SE Youth
    Fluminense-PI (Youth2
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 12/01 03:15
    Sao Raimundo-RR (Youth
    Falcon SE (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 12/01 01:15
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Juventude (RS) (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 11/01 23:00
    Alecrim RN (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 11/01 07:45
    1Marilia (Youth1
    Sao Paulo (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 11/01 06:15
    1U20 Atletico GO1
    Gremio Sampaio (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 11/01 05:30
    Gremio Osasco Audax (Youth
    U20 Vasco da Gama
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 11/01 05:30
    Porto Velho Youth
    CS Paraibano (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 11/01 05:00
    Lemense-SP Youth
    ABC RN (Youth1
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 11/01 04:00
    Itabaiana SE (Youth
    Botafogo SP (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 11/01 03:15
    Capital TO Youth
    Hercilio Luz SC Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 11/01 02:45
    Maringa Youth
    RB Bragantino (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 11/01 01:15
    Vocem SP (Youth
    America MG (Youth
    1 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 11/01 01:15
    Desportivo Brasil (Youth
    CRB (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 11/01 01:15
    1Sharjah SP (Youth1
    Ceara Youth1
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 11/01 01:15
    EC Sao Bernardo (Youth
    U20 Bahia
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 11/01 01:15
    Maua SP (Youth
    Vila Nova GO (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 11/01 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Atletico Mineiro Youth (MG
    2 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 10/01 23:15
    Ibrachina SP (Youth
    Santa Cruz PE (Youth)1
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 10/01 23:00
    1Juventus-SP (Youth1
    U20 Fortaleza
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 10/01 23:00
    Retro/PE (Youth
    Ponte Preta (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 10/01 23:00
    Camboriu Youth
    Ituano (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 10/01 23:00
    Madureira (Youth
    Rio Claro (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 10/01 23:00
    Operario Ferroviario PR (Youth
    CSA-AL (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 10/01 23:00
    Nova Iguacu (Youth
    Mauaense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 10/01 22:45
    2Galvez (Youth2
    Mixto MT (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 10/01 21:00
    1Canaa/BA (Youth1
    Botafogo PB (Youth
    1 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 10/01 20:45
    Remo PA (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 10/01 07:45
    Ferroviaria SP (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 10/01 06:00
    Mirassol (Youth
    U20 Chapecoense
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 10/01 06:00
    Catanduva SP (Youth
    Avai (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 10/01 05:30
    Rio Preto Youth
    U20 Palmeiras
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 10/01 05:30
    Zumbi Esporte Youth
    Nacional Fast Club (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 10/01 03:45
    Inter de Minas Youth
    Uniao ABC (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 10/01 03:45
    Ceilandia DF (Youth
    America-RN (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 10/01 03:15
    Juazeirense (Youth
    America SP Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 10/01 03:15
    2Taubate (Youth2
    U20 Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 10/01 02:15
    SKA Brasil (Youth
    Vitoria Salvador (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 10/01 01:15
    Comercial SP (Youth
    U20 Sport Club Recife
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 10/01 01:15
    Tanabi SP (Youth)
    Nautico Youth (PE)1
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 10/01 01:15
    1Tupa SP Youth1
    Cuiaba MT Youth
    0 - 4
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 10/01 01:15
    Guaratingueta Youth
    Goias (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 10/01 01:15
    1Uniao Suzano (Youth1
    Figueirense SC Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 10/01 01:00
    Barretos SP Youth
    U20 Atletico Paranaense1
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 10/01 01:00
    Porto Vitoria Youth
    Imperatriz MA Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 10/01 00:00
    Aster Brasil (Youth
    Parana Clube Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 09/01 23:10
    Flamengo-SP (Youth
    Coritiba Youth (PR
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 09/01 23:00
    Real Ariquemes RO (Youth
    Portuguesa (Youth1
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 09/01 23:00
    Parauapebas/PA Youth
    Velo Clube SP (Youth1
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 09/01 23:00
    Volta Redonda (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 09/01 23:00
    Pague Menos Youth
    Gama DF Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 09/01 23:00
    Vitoria da Conquista BA Youth
    Gremio Novorizontino (Youth1
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 09/01 22:45
    1Picos PI Youth1
    Sao Bento SP (Youth1
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 09/01 21:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    U20 Botafogo RJ
    1 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 09/01 20:45
    EC Sao Jose RS (Youth
    Guarulhos SP (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 09/01 18:45
    Pinheirense Youth
    Sao Carlos (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 09/01 05:30
    1XV de Jau (Youth1
    U20 CR Flamengo RJ
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 09/01 03:15
    Floresta CE (Youth
    Aparecidense GO (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 09/01 03:15
    AA Francana (Youth
    U20 Gremio
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 09/01 01:15
    XV de Piracicaba (Youth
    Juventude (RS) (Youth1
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 09/01 01:00
    Cruzeiro AL Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 08/01 23:00
    Comercial MS Youth
    Capivariano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 08/01 23:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Alecrim RN (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 08/01 20:45
    Penapolense (Youth
    U20 Cruzeiro
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 08/01 07:45
    CS Paraibano (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 08/01 05:30
    Hercilio Luz SC Youth
    U20 Vasco da Gama
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 08/01 05:30
    Marilia (Youth
    Porto Velho Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 08/01 05:00
    RB Bragantino (Youth
    ABC RN (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 08/01 04:15
    Botafogo SP (Youth
    Gremio Sampaio (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 08/01 03:15
    Fluminense-PI (Youth
    U20 Internacional RS
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 08/01 03:15
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Capital TO Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 08/01 02:45
    Lemense-SP Youth
    Maringa Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 08/01 02:00
    U20 Atletico GO
    Itabaiana SE (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 08/01 01:15
    Ponte Preta (Youth
    America MG (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 08/01 01:15
    1Sao Caetano (Youth1
    U20 Fortaleza
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 08/01 01:15
    Ituano (Youth
    CRB (Youth2
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 08/01 01:15
    Sharjah SP (Youth
    Madureira (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 08/01 01:15
    CSA-AL (Youth
    U20 Bahia
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 08/01 01:15
    Falcon SE (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 08/01 01:15
    Mauaense SP (Youth
    Vila Nova GO (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 08/01 01:00
    Oeste (Youth
    Rosario Central SE Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 07/01 23:15
    Botafogo PB (Youth
    Santa Cruz PE (Youth)
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 07/01 23:15
    Agua Santa SP (Youth
    Galvez (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 07/01 23:00
    Vocem SP (Youth
    Retro/PE (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 07/01 23:00
    Juventus-SP (Youth
    Remo PA (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 07/01 23:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Camboriu Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 07/01 23:00
    Rio Claro (Youth
    Ceara Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 07/01 23:00
    1EC Sao Bernardo (Youth1
    Operario Ferroviario PR (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 07/01 23:00
    Santo Andre (Youth
    Sao Raimundo-RR (Youth
    3 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 07/01 23:00
    Maua SP (Youth
    Nova Iguacu (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 07/01 21:00
    Ibrachina SP (Youth
    Canaa/BA (Youth1
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 07/01 21:00
    1Mixto MT (Youth1
    Atletico Mineiro Youth (MG
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 07/01 07:45
    Nacional Fast Club (Youth
    U20 Corinthians
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 07/01 06:00
    Uniao ABC (Youth
    U20 Chapecoense
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 07/01 06:00
    America-RN (Youth
    Avai (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 07/01 05:30
    America SP Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 07/01 05:30
    Ferroviaria SP (Youth
    Zumbi Esporte Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 07/01 03:45
    Mirassol (Youth
    Inter de Minas Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 07/01 03:45
    1Catanduva SP (Youth1
    Ceilandia DF (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 07/01 03:15
    Rio Preto Youth
    Juazeirense (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 07/01 03:15
    Barretos SP Youth
    Picos PI Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 07/01 03:15
    Imperatriz MA Youth
    U20 Fluminense RJ
    0 - 4
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 07/01 01:15
    1Portuguesa (Youth1
    Nautico Youth (PE)1
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 07/01 01:15
    Velo Clube SP (Youth
    Cuiaba MT Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 07/01 01:15
    Inter de Limeira (Youth
    U20 Sport Club Recife
    0 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 07/01 01:15
    Gama DF Youth
    Goias (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 07/01 01:15
    Gremio Novorizontino (Youth
    Figueirense SC Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 07/01 01:15
    Guarulhos SP (Youth
    Coritiba Youth (PR
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 07/01 01:15
    SKA Brasil (Youth
    Aster Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 07/01 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    U20 Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 07/01 01:00
    Taubate (Youth
    Porto Vitoria Youth1
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 06/01 23:00
    Tanabi SP (Youth)
    Real Ariquemes RO (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 06/01 23:00
    Tupa SP Youth
    Parauapebas/PA Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 06/01 23:00
    2Comercial SP (Youth2
    Volta Redonda (Youth1
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 06/01 23:00
    1Guaratingueta Youth1
    Pague Menos Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 06/01 23:00
    Uniao Suzano (Youth
    Vitoria da Conquista BA Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 06/01 23:00
    Flamengo-SP (Youth
    EC Sao Jose RS (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 06/01 23:00
    Parana Clube Youth
    Vitoria Salvador (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 06/01 21:00
    Sao Carlos (Youth
    U20 Botafogo RJ
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 06/01 18:45
    1Gremio Sao Carlense (Youth1
    Pinheirense Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 06/01 07:45
    1Aparecidense GO (Youth1
    U20 CR Flamengo RJ
    0 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 06/01 05:30
    XV de Jau (Youth
    Floresta CE (Youth1
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 06/01 05:30
    Guarani Youth (SP
    U20 Gremio
    1 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 06/01 03:15
    AA Francana (Youth
    Cruzeiro AL Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 06/01 01:15
    Juventude (RS) (Youth
    Alecrim RN (Youth
    3 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 06/01 01:00
    Capivariano SP (Youth
    U20 Cruzeiro
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 05/01 23:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng P
  • 05/01 22:50
    Penapolense (Youth
    Comercial MS Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 05/01 07:45
    Sao Paulo (Youth
    Porto Velho Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 05/01 06:20
    Gremio Sampaio (Youth
    Itabaiana SE (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 05/01 05:30
    U20 Vasco da Gama
    Capital TO Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 05/01 05:30
    1Marilia (Youth1
    CS Paraibano (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng A
  • 05/01 05:00
    ABC RN (Youth
    Maringa Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 05/01 04:00
    U20 Atletico GO
    Botafogo SP (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng D
  • 05/01 03:15
    U20 Internacional RS
    Rosario Central SE Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 05/01 03:15
    Santo Andre (Youth
    Falcon SE (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 05/01 03:15
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Hercilio Luz SC Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng M
  • 05/01 02:45
    Lemense-SP Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 2 / Bảng D
  • 05/01 01:15
    U20 Fortaleza
    Remo PA (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 05/01 01:15
    America MG (Youth
    Retro/PE (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 05/01 01:15
    CRB (Youth
    Camboriu Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 05/01 01:15
    Ceara Youth
    Madureira (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 05/01 01:15
    EC Sao Bernardo (Youth
    CSA-AL (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 05/01 01:15
    Vila Nova GO (Youth
    Nova Iguacu (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 05/01 01:00
    Oeste (Youth
    Fluminense-PI (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng H
  • 05/01 01:00
    U20 Santos
    Sao Raimundo-RR (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng J
  • 04/01 23:15
    Santa Cruz PE (Youth)
    Canaa/BA (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 04/01 23:15
    Agua Santa SP (Youth
    Mixto MT (Youth1
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 04/01 23:00
    Juventus-SP (Youth
    Sao Caetano (Youth1
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng O
  • 04/01 23:00
    Vocem SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng B
  • 04/01 23:00
    1Desportivo Brasil (Youth1
    Ituano (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng E
  • 04/01 23:00
    Sharjah SP (Youth
    Rio Claro (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng F
  • 04/01 23:00
    U20 Bahia
    Operario Ferroviario PR (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng I
  • 04/01 23:00
    Mauaense SP (Youth
    Maua SP (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng L
  • 04/01 21:00
    2Ibrachina SP (Youth2
    Botafogo PB (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 2 / Bảng N
  • 04/01 21:00
    Atletico Mineiro Youth (MG
    Galvez (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng K
  • 04/01 07:55
    U20 Corinthians
    Zumbi Esporte Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 04/01 06:15
    U20 Chapecoense
    Inter de Minas Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 04/01 06:15
    Avai (Youth
    Ceilandia DF (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 04/01 05:45
    U20 Palmeiras
    Juazeirense (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 04/01 05:30
    Ferroviaria SP (Youth
    Nacional Fast Club (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng L
  • 04/01 03:45
    Mirassol (Youth
    Uniao ABC (Youth
    2 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng B
  • 04/01 03:45
    Catanduva SP (Youth
    America-RN (Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng F
  • 04/01 03:15
    Rio Preto Youth
    America SP Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng C
  • 04/01 03:15
    Barretos SP Youth
    Sao Bento SP (Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 04/01 03:15
    U20 Fluminense RJ
    Porto Vitoria Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 04/01 02:15
    Vitoria Salvador (Youth
    Aster Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 04/01 01:15
    1Nautico Youth (PE)1
    Real Ariquemes RO (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 04/01 01:15
    Cuiaba MT Youth
    Parauapebas/PA Youth1
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 04/01 01:15
    Comercial SP (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 04/01 01:15
    Goias (Youth
    Pague Menos Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 04/01 01:15
    1Figueirense SC Youth1
    Vitoria da Conquista BA Youth
    1 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 04/01 01:15
    1Coritiba Youth (PR1
    EC Sao Jose RS (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 04/01 01:00
    U20 Atletico Paranaense
    Picos PI Youth
    4 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng G
  • 04/01 01:00
    Taubate (Youth
    Imperatriz MA Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng N
  • 04/01 00:00
    1SKA Brasil (Youth1
    Parana Clube Youth1
    2 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng G
  • 03/01 23:00
    Tanabi SP (Youth)
    Portuguesa (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng A
  • 03/01 23:00
    Tupa SP Youth
    Velo Clube SP (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng I
  • 03/01 23:00
    U20 Sport Club Recife
    Volta Redonda (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng K
  • 03/01 23:00
    Guaratingueta Youth
    Gama DF Youth
    2 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng M
  • 03/01 23:00
    Uniao Suzano (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng O
  • 03/01 23:00
    Guarulhos SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng P
  • 03/01 21:00
    U20 Botafogo RJ
    Pinheirense Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 03/01 18:45
    Sao Carlos (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 2 / Bảng C
  • 03/01 07:45
    U20 CR Flamengo RJ
    Floresta CE (Youth
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 03/01 05:30
    XV de Jau (Youth
    Aparecidense GO (Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng E
  • 03/01 05:30
    U20 Gremio
    Cruzeiro AL Youth1
    0 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 03/01 03:15
    AA Francana (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 1
    Vòng Groups 1 / Bảng H
  • 03/01 01:00
    U20 Cruzeiro
    Comercial MS Youth
    1 - 0
    Vòng Groups 1 / Bảng J
  • 02/01 22:45
    Penapolense (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 2
    Vòng Groups 1 / Bảng J
Cập nhật:

Cúp Sao Paulo U20

Tên giải đấu Cúp Sao Paulo U20
Tên khác Brazil Copa Sao Paulo U20
Tên Tiếng Anh Brazil Copa Sao Paulo U20
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 2 Tháng một 2023
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 26 Tháng một 2023
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)