Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản tối và đêm hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Nhật Bản thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Nhật Bản ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Nhật Bản (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Nhật Bản mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Nhật Bản theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Nhật Bản (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá NB bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Nhật Bản (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Nhật Bản. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Nhật Bản và đội tuyển trẻ Nhật Bản (ĐT Nhật Bản lứa U) như: U23 Nhật Bản, U21, U19 và U17.

  • 03/03 17:00
    U20 Nhật Bản
    U20 Trung Quốc
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 06/03 17:00
    U20 Kyrgyzstan
    U20 Nhật Bản
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 09/03 19:00
    U20 Ả Rập Xê-út
    U20 Nhật Bản
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 17/02 17:00
    Kawasaki Frontale
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Cerezo Osaka
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    FC Tokyo
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Kyoto Sanga
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Vissel Kobe
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Yokohama FC
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 13:00
    Kashiwa Reysol
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 13:00
    Sagan Tosu
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 1
  • 24/02 17:00
    Shonan Bellmare
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 12:00
    Yokohama F Marinos
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 13:00
    Avispa Fukuoka
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 13:00
    Gamba Osaka
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 13:00
    Consadole Sapporo
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 14:00
    Kashima Antlers
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 14:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 13:00
    Kashiwa Reysol
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 2
  • 03/03 17:00
    Yokohama F Marinos
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 11:00
    Kawasaki Frontale
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Albirex Niigata
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Kyoto Sanga
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Vissel Kobe
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Yokohama FC
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 13:00
    Avispa Fukuoka
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 13:00
    Sagan Tosu
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 3
  • 11/03 12:00
    Albirex Niigata
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 4
  • 11/03 12:00
    Vissel Kobe
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 4
  • 18/02 11:05
    Ventforet Kofu
    Montedio Yamagata
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Bandits Iwaki
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Jubilo Iwata
    Fagiano Okayama
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    ThespaKusatsu Gunma
    Blaublitz Akita
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Renofa Yamaguchi
    Omiya Ardija
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Mito Hollyhock
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/02 12:00
    V-Varen Nagasaki
    JEF United Chiba
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    Machida Zelvia
    Vegalta Sendai
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    Tokushima Vortis
    Oita Trinita
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    Tokyo Verdy
    Zweigen Kanazawa
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19/02 14:00
    Tochigi
    Roasso Kumamoto
    ? - ?
    Vòng 1
  • 25/02 11:00
    Ventforet Kofu
    Tokushima Vortis
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 12:00
    JEF United Chiba
    Montedio Yamagata
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 12:00
    Fujieda MYFC
    V-Varen Nagasaki
    ? - ?
    Vòng 2
  • 25/02 12:00
    Omiya Ardija
    Zweigen Kanazawa
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 11:00
    Roasso Kumamoto
    Blaublitz Akita
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 11:00
    Fagiano Okayama
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 11:05
    Vegalta Sendai
    Tochigi
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 11:10
    Oita Trinita
    Tokyo Verdy
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 11:15
    Renofa Yamaguchi
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 12:00
    Machida Zelvia
    ThespaKusatsu Gunma
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/02 13:00
    Mito Hollyhock
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04/03 12:00
    Fujieda MYFC
    Blaublitz Akita
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Jubilo Iwata
    Montedio Yamagata
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    Tokushima Vortis
    Vegalta Sendai
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/03 12:00
    V-Varen Nagasaki
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 3
  • 05/03 11:00
    Bandits Iwaki
    Renofa Yamaguchi
    ? - ?
    Vòng 3
  • 05/03 11:00
    Roasso Kumamoto
    Omiya Ardija
    ? - ?
    Vòng 3
  • 05/03 12:00
    JEF United Chiba
    ThespaKusatsu Gunma
    ? - ?
    Vòng 3
  • 05/03 12:00
    Zweigen Kanazawa
    Machida Zelvia
    ? - ?
    Vòng 3
  • 05/03 12:00
    Oita Trinita
    Tochigi
    ? - ?
    Vòng 3
  • 05/03 12:00
    Tokyo Verdy
    Ventforet Kofu
    ? - ?
    Vòng 3
  • 05/03 13:00
    Mito Hollyhock
    Fagiano Okayama
    ? - ?
    Vòng 3
  • 11/03 11:00
    Ventforet Kofu
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 4
  • 11/03 12:00
    Omiya Ardija
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 4
  • 11/03 12:00
    Renofa Yamaguchi
    Roasso Kumamoto
    ? - ?
    Vòng 4
  • 04/03 12:00
    Sagamihara
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 1
  • 04/03 13:00
    Kagoshima United
    Osaka
    ? - ?
    Vòng 1
  • 04/03 13:00
    Ryukyu
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 11:00
    Imabari
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 11:00
    Nara Club
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 11:00
    YSCC Yokohama
    Kataller Toyama
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Gifu
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 13:00
    Ehime
    Grulla Morioka
    ? - ?
    Vòng 1
  • 11/03 11:00
    YSCC Yokohama
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04/03 12:00
    Nữ Albirex Niigata
    Nữ Urawa Reds
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/03 12:00
    Nữ Vegalta Sendai
    Nữ INAC Kobe Leonessa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/03 12:00
    Nữ Nojima Stella
    Nữ JEF United Ichihara
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/03 12:00
    Nữ Nagano Parceiro
    Nữ Omiya Ardija
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/03 12:00
    Nữ AS Elfen Sayama
    Nữ NTV Beleza
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/03 12:00
    Nữ INAC Kobe Leonessa
    Nữ Nojima Stella
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/03 12:00
    Nữ JEF United Ichihara
    Nữ NTV Beleza
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/03 12:00
    Nữ Omiya Ardija
    Nữ Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 10
Cập nhật: