Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản tối và đêm hôm nay

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược Thể Thao Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

- Nạp Uy Tín Tặng x100%
- Khuyến Mãi Hoàn Trả 3,2%

- Cược Thể Thao Hoàn Trả 3,2%
- Nạp Đầu X2 Tài Khoản

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả 1,25% Mỗi Đơn

- Cược Thể Thao Thưởng 15TR
- Hoàn Trả Cược 3%

- Khuyến Mãi 150% Nạp Đầu
- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,58%

- Tặng 110% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,25%

- Hoàn Trả Thể Thao 3,2%
- Đua Top Cược Thưởng 888TR

- Đăng Ký Tặng Ngay 100K
- Báo Danh Nhận CODE 

- Đăng Ký Tặng 100K
- Sân Chơi Thượng Lưu 2024

- Sòng Bạc Thượng Lưu Top 1
- Tặng Ngay 100K Đăng Ký

- Top Game Tặng Ngay 100K
- Tặng CODE Mỗi Ngày

- Cổng Game Tặng 100K 
- Báo Danh Nhận CODE 

- Nạp Đầu Tặng Ngay 200%
- Cược EURO hoàn trả 3,2%

- Hoàn Trả Vô Tận 3,2%
- Bảo Hiểm Cược Thua EURO

  • 15/06 14:00
    Yokohama Marinos
    Machida Zelvia
    -
    Vòng 18
  • 15/06 16:30
    Hiroshima Sanfrecce
    Tokyo Verdy
    -
    Vòng 18
  • 15/06 17:00
    Cerezo Osaka
    Urawa Red Diamonds
    -
    Vòng 18
  • 15/06 17:00
    Kyoto Sanga
    Consadole Sapporo
    -
    Vòng 18
  • 16/06 12:00
    Vissel Kobe
    Kawasaki Frontale
    -
    Vòng 18
  • 16/06 13:30
    Avispa Fukuoka
    Sagan Tosu
    -
    Vòng 18
  • 16/06 16:00
    Nagoya Grampus
    Shonan Bellmare
    -
    Vòng 18
  • 16/06 16:00
    FC Tokyo
    Jubilo Iwata
    -
    Vòng 18
  • 16/06 16:00
    Gamba Osaka
    Kashiwa Reysol
    -
    Vòng 18
  • 16/06 16:00
    Kashima Antlers
    Albirex Niigata
    -
    Vòng 18
  • 19/06 17:00
    Yokohama Marinos
    Hiroshima Sanfrecce
    -
    Vòng 13
  • 22/06 13:00
    Machida Zelvia
    Avispa Fukuoka
    -
    Vòng 19
  • 22/06 16:00
    Albirex Niigata
    Kawasaki Frontale
    -
    Vòng 19
  • 22/06 16:00
    Tokyo Verdy
    Nagoya Grampus
    -
    Vòng 19
  • 22/06 16:30
    Gamba Osaka
    Vissel Kobe
    -
    Vòng 19
  • 22/06 16:30
    Jubilo Iwata
    Cerezo Osaka
    -
    Vòng 19
  • 22/06 17:00
    Kashiwa Reysol
    Hiroshima Sanfrecce
    -
    Vòng 19
  • 22/06 17:00
    Sagan Tosu
    Kyoto Sanga
    -
    Vòng 19
  • 22/06 17:00
    Shonan Bellmare
    FC Tokyo
    -
    Vòng 19
  • 22/06 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Kashima Antlers
    -
    Vòng 19
  • 23/06 12:00
    Consadole Sapporo
    Yokohama Marinos
    -
    Vòng 19
  • 26/06 17:00
    Vissel Kobe
    Machida Zelvia
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    Avispa Fukuoka
    Yokohama Marinos
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    Cerezo Osaka
    Sagan Tosu
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    FC Tokyo
    Consadole Sapporo
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    Jubilo Iwata
    Tokyo Verdy
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    Kashima Antlers
    Gamba Osaka
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    Kawasaki Frontale
    Shonan Bellmare
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    Kyoto Sanga
    Kashiwa Reysol
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    Nagoya Grampus
    Urawa Red Diamonds
    -
    Vòng 20
  • 26/06 17:00
    Hiroshima Sanfrecce
    Albirex Niigata
    -
    Vòng 20
  • 29/06 12:00
    Consadole Sapporo
    Albirex Niigata
    -
    Vòng 21
  • 29/06 17:00
    Kawasaki Frontale
    Hiroshima Sanfrecce
    -
    Vòng 21
  • 29/06 17:00
    Yokohama Marinos
    Tokyo Verdy
    -
    Vòng 21
  • 30/06 16:00
    Cerezo Osaka
    Nagoya Grampus
    -
    Vòng 21
  • 30/06 16:00
    Gamba Osaka
    Machida Zelvia
    -
    Vòng 21
  • 30/06 16:30
    FC Tokyo
    Avispa Fukuoka
    -
    Vòng 21
  • 30/06 16:30
    Urawa Red Diamonds
    Jubilo Iwata
    -
    Vòng 21
  • 30/06 17:00
    Vissel Kobe
    Kashima Antlers
    -
    Vòng 21
  • 30/06 17:00
    Sagan Tosu
    Kashiwa Reysol
    -
    Vòng 21
  • 30/06 17:00
    Shonan Bellmare
    Kyoto Sanga
    -
    Vòng 21
  • 03/07 14:00
    Yokohama Marinos
    Sagan Tosu
    -
    Vòng 16
  • 05/07 17:00
    Hiroshima Sanfrecce
    Vissel Kobe
    -
    Vòng 22
  • 06/07 16:00
    Kashima Antlers
    Consadole Sapporo
    -
    Vòng 22
  • 06/07 16:00
    Machida Zelvia
    Nagoya Grampus
    -
    Vòng 22
  • 06/07 16:00
    Tokyo Verdy
    Cerezo Osaka
    -
    Vòng 22
  • 06/07 16:30
    Albirex Niigata
    Sagan Tosu
    -
    Vòng 22
  • 06/07 16:30
    Jubilo Iwata
    Kawasaki Frontale
    -
    Vòng 22
  • 06/07 16:30
    Urawa Red Diamonds
    Shonan Bellmare
    -
    Vòng 22
  • 06/07 17:00
    Gamba Osaka
    Yokohama Marinos
    -
    Vòng 22
  • 06/07 17:00
    Kashiwa Reysol
    FC Tokyo
    -
    Vòng 22
  • 15/06 16:00
    Fujieda MYFC
    Yokohama FC
    -
    Vòng 20
  • 15/06 17:00
    Kagoshima United
    Montedio Yamagata
    -
    Vòng 20
  • 16/06 14:00
    Ban Di Tesi Iwaki
    Ventforet Kofu
    -
    Vòng 20
  • 16/06 15:00
    Mito Hollyhock
    Blaublitz Akita
    -
    Vòng 20
  • 16/06 16:00
    Roasso Kumamoto
    Fagiano Okayama
    -
    Vòng 20
  • 16/06 16:00
    Oita Trinita
    Tochigi SC
    -
    Vòng 20
  • 16/06 16:00
    Vegalta Sendai
    V-Varen Nagasaki
    -
    Vòng 20
  • 16/06 16:00
    Ehime FC
    Shimizu S-Pulse
    -
    Vòng 20
  • 16/06 16:30
    Thespa Kusatsu
    Renofa Yamaguchi
    -
    Vòng 20
  • 16/06 17:00
    JEF United Ichihara Chiba
    Tokushima Vortis
    -
    Vòng 20
  • 22/06 15:00
    Montedio Yamagata
    Vegalta Sendai
    -
    Vòng 21
  • 22/06 16:00
    Ventforet Kofu
    Ehime FC
    -
    Vòng 21
  • 22/06 16:00
    Yokohama FC
    Roasso Kumamoto
    -
    Vòng 21
  • 22/06 17:00
    Renofa Yamaguchi
    Ban Di Tesi Iwaki
    -
    Vòng 21
  • 22/06 17:00
    Tochigi SC
    JEF United Ichihara Chiba
    -
    Vòng 21
  • 22/06 17:00
    V-Varen Nagasaki
    Fujieda MYFC
    -
    Vòng 21
  • 22/06 17:00
    Kagoshima United
    Oita Trinita
    -
    Vòng 21
  • 22/06 17:00
    Fagiano Okayama
    Thespa Kusatsu
    -
    Vòng 21
  • 23/06 12:00
    Blaublitz Akita
    Shimizu S-Pulse
    -
    Vòng 21
  • 23/06 17:00
    Tokushima Vortis
    Mito Hollyhock
    -
    Vòng 21
  • 26/06 17:00
    V-Varen Nagasaki
    Ban Di Tesi Iwaki
    -
    Vòng 19
  • 29/06 16:00
    Ban Di Tesi Iwaki
    Yokohama FC
    -
    Vòng 22
  • 29/06 16:00
    Roasso Kumamoto
    Ehime FC
    -
    Vòng 22
  • 29/06 16:00
    Mito Hollyhock
    Renofa Yamaguchi
    -
    Vòng 22
  • 29/06 17:00
    Tokushima Vortis
    V-Varen Nagasaki
    -
    Vòng 22
  • 29/06 17:00
    Vegalta Sendai
    Tochigi SC
    -
    Vòng 22
  • 29/06 17:00
    Thespa Kusatsu
    Fujieda MYFC
    -
    Vòng 22
  • 29/06 17:00
    Oita Trinita
    Ventforet Kofu
    -
    Vòng 22
  • 30/06 11:00
    Blaublitz Akita
    Montedio Yamagata
    -
    Vòng 22
  • 30/06 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Fagiano Okayama
    -
    Vòng 22
  • 30/06 17:00
    JEF United Ichihara Chiba
    Kagoshima United
    -
    Vòng 22
  • 06/07 16:00
    Fujieda MYFC
    Mito Hollyhock
    -
    Vòng 23
  • 06/07 16:00
    Ban Di Tesi Iwaki
    Oita Trinita
    -
    Vòng 23
  • 06/07 16:00
    Ventforet Kofu
    Tokushima Vortis
    -
    Vòng 23
  • 06/07 16:00
    Yokohama FC
    Blaublitz Akita
    -
    Vòng 23
  • 06/07 16:30
    Shimizu S-Pulse
    JEF United Ichihara Chiba
    -
    Vòng 23
  • 06/07 17:00
    Montedio Yamagata
    Tochigi SC
    -
    Vòng 23
  • 06/07 17:00
    Fagiano Okayama
    Vegalta Sendai
    -
    Vòng 23
  • 06/07 17:00
    Renofa Yamaguchi
    Kagoshima United
    -
    Vòng 23
  • 06/07 17:00
    V-Varen Nagasaki
    Roasso Kumamoto
    -
    Vòng 23
  • 15/06 13:00
    Shizuoka Sangyo University Nữ
    Speranza TakatsukiNữ
    -
    Vòng 13
  • 16/06 10:00
    Viamaterras Miyazaki Nữ
    NGU Nagoya Nữ
    -
    Vòng 13
  • 16/06 11:00
    Gunma FC White Star Nữ
    Orca Kamogawa FC Nữ
    -
    Vòng 13
  • 16/06 11:00
    AS Harima ALBION Nữ
    Yokohama FC Seagulls Nữ
    -
    Vòng 13
  • 16/06 11:00
    Nittaidai University Nữ
    Setagaya Sfida Nữ
    -
    Vòng 13
  • 16/06 12:00
    Ehime FC Nữ
    IGA Kunoichi Nữ
    -
    Vòng 13
  • 22/06 10:00
    NGU Nagoya Nữ
    AS Harima ALBION Nữ
    -
    Vòng 14
  • 22/06 11:00
    Setagaya Sfida Nữ
    IGA Kunoichi Nữ
    -
    Vòng 14
  • 22/06 12:00
    Shizuoka Sangyo University Nữ
    Ehime FC Nữ
    -
    Vòng 14
  • 22/06 16:00
    Orca Kamogawa FC Nữ
    Nittaidai University Nữ
    -
    Vòng 14
  • 23/06 11:00
    Speranza TakatsukiNữ
    Viamaterras Miyazaki Nữ
    -
    Vòng 14
  • 23/06 13:00
    Yokohama FC Seagulls Nữ
    Gunma FC White Star Nữ
    -
    Vòng 14
  • 29/06 11:00
    Gunma FC White Star Nữ
    NGU Nagoya Nữ
    -
    Vòng 15
  • 29/06 14:00
    IGA Kunoichi Nữ
    Orca Kamogawa FC Nữ
    -
    Vòng 15
  • 30/06 11:00
    AS Harima ALBION Nữ
    Speranza TakatsukiNữ
    -
    Vòng 15
  • 30/06 11:00
    Viamaterras Miyazaki Nữ
    Shizuoka Sangyo University Nữ
    -
    Vòng 15
  • 30/06 12:00
    Ehime FC Nữ
    Setagaya Sfida Nữ
    -
    Vòng 15
  • 30/06 14:00
    Nittaidai University Nữ
    Yokohama FC Seagulls Nữ
    -
    Vòng 15
  • 15/06 11:00
    FC Tiamo Hirakata
    Briobecca Urayasu
    -
    Vòng 12
  • 15/06 11:00
    Atletico Suzuka
    Tochigi City
    -
    Vòng 12
  • 16/06 11:00
    Honda FC
    Run Mel Aomori
    -
    Vòng 12
  • 16/06 11:00
    Rayluck Shiga
    Okinawa SV
    -
    Vòng 12
  • 16/06 11:00
    Sony Sendai
    Yokogawa Musashino
    -
    Vòng 12
  • 16/06 11:00
    Verspah Oita
    Veertien Kuwana
    -
    Vòng 12
  • 16/06 11:00
    Kochi United
    Maruyasu Industries
    -
    Vòng 12
  • 16/06 11:00
    Minebea Mitsumi FC
    Criacao Shinjuku
    -
    Vòng 12
  • 22/06 11:00
    Run Mel Aomori
    Verspah Oita
    -
    Vòng 13
  • 22/06 11:00
    Criacao Shinjuku
    Kochi United
    -
    Vòng 13
  • 22/06 11:00
    Yokogawa Musashino
    Honda FC
    -
    Vòng 13
  • 22/06 15:00
    Tochigi City
    Sony Sendai
    -
    Vòng 13
  • 23/06 11:00
    Briobecca Urayasu
    Minebea Mitsumi FC
    -
    Vòng 13
  • 23/06 11:00
    Maruyasu Industries
    Atletico Suzuka
    -
    Vòng 13
  • 23/06 11:00
    Veertien Kuwana
    Rayluck Shiga
    -
    Vòng 13
  • 23/06 13:00
    Okinawa SV
    FC Tiamo Hirakata
    -
    Vòng 13
  • 29/06 11:00
    Criacao Shinjuku
    Maruyasu Industries
    -
    Vòng 14
  • 29/06 11:00
    Minebea Mitsumi FC
    Okinawa SV
    -
    Vòng 14
  • 29/06 16:00
    Honda FC
    Tochigi City
    -
    Vòng 14
  • 30/06 11:00
    Rayluck Shiga
    Run Mel Aomori
    -
    Vòng 14
  • 30/06 11:00
    FC Tiamo Hirakata
    Veertien Kuwana
    -
    Vòng 14
  • 30/06 12:00
    Verspah Oita
    Yokogawa Musashino
    -
    Vòng 14
  • 30/06 12:00
    Kochi United
    Briobecca Urayasu
    -
    Vòng 14
  • 30/06 13:00
    Sony Sendai
    Atletico Suzuka
    -
    Vòng 14
  • 06/07 13:00
    Yokogawa Musashino
    Rayluck Shiga
    -
    Vòng 15
  • 06/07 13:00
    Okinawa SV
    Kochi United
    -
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Briobecca Urayasu
    Criacao Shinjuku
    -
    Vòng 15
  • 06/07 16:00
    Veertien Kuwana
    Minebea Mitsumi FC
    -
    Vòng 15
  • 06/07 16:00
    Tochigi City
    Verspah Oita
    -
    Vòng 15
  • 07/07 13:00
    Atletico Suzuka
    Honda FC
    -
    Vòng 15
  • 07/07 13:00
    Run Mel Aomori
    FC Tiamo Hirakata
    -
    Vòng 15
  • 07/07 13:00
    Maruyasu Industries
    Sony Sendai
    -
    Vòng 15
  • 15/06 11:00
    Kibi International University Nữ
    Veertien Mie Nữ
    -
    Vòng 15
  • 15/06 11:00
    Diosa Izumo Nữ
    FC Imabari Nữ
    -
    Vòng 15
  • 15/06 11:00
    Okayama Yunogo Belle Nữ
    Yamato Sylphid Nữ
    -
    Vòng 15
  • 15/06 11:00
    Fujizakura Yamanashi Nữ
    SEISA OSA Rheia Nữ
    -
    Vòng 15
  • 15/06 11:00
    Diavorosso Hiroshima Nữ
    Fukuoka AN Nữ
    -
    Vòng 15
  • 15/06 11:00
    Tsukuba FC Nữ
    JFA Academy Fukushima Nữ
    -
    Vòng 15
  • 22/06 11:00
    JFA Academy Fukushima Nữ
    Kibi International University Nữ
    -
    Vòng 16
  • 22/06 11:00
    Yamato Sylphid Nữ
    Fukuoka AN Nữ
    -
    Vòng 16
  • 22/06 11:00
    Diosa Izumo Nữ
    Diavorosso Hiroshima Nữ
    -
    Vòng 16
  • 22/06 11:00
    Veertien Mie Nữ
    Okayama Yunogo Belle Nữ
    -
    Vòng 16
  • 22/06 11:00
    SEISA OSA Rheia Nữ
    Tsukuba FC Nữ
    -
    Vòng 16
  • 22/06 11:00
    FC Imabari Nữ
    Fujizakura Yamanashi Nữ
    -
    Vòng 16
  • 29/06 11:00
    Diavorosso Hiroshima Nữ
    Yamato Sylphid Nữ
    -
    Vòng 17
  • 29/06 11:00
    Okayama Yunogo Belle Nữ
    JFA Academy Fukushima Nữ
    -
    Vòng 17
  • 29/06 11:00
    Fukuoka AN Nữ
    Veertien Mie Nữ
    -
    Vòng 17
  • 29/06 11:00
    Fujizakura Yamanashi Nữ
    Diosa Izumo Nữ
    -
    Vòng 17
  • 29/06 11:00
    Tsukuba FC Nữ
    FC Imabari Nữ
    -
    Vòng 17
  • 29/06 11:00
    Kibi International University Nữ
    SEISA OSA Rheia Nữ
    -
    Vòng 17
  • 15/06 13:00
    Osaka FC
    Gainare Tottori
    -
    Vòng 17
  • 15/06 16:00
    Yokohama SCC
    FC Gifu
    -
    Vòng 17
  • 16/06 11:00
    Vanraure Hachinohe FC
    Miyazaki
    -
    Vòng 17
  • 16/06 11:00
    Matsumoto Yamaga FC
    Azul Claro Numazu
    -
    Vòng 17
  • 16/06 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Nara Club
    -
    Vòng 17
  • 16/06 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Zweigen Kanazawa FC
    -
    Vòng 17
  • 16/06 12:05
    Kataller Toyama
    Omiya Ardija
    -
    Vòng 17
  • 16/06 16:00
    Grulla Morioka
    AC Nagano Parceiro
    -
    Vòng 17
  • 16/06 16:00
    Imabari FC
    SC Sagamihara
    -
    Vòng 17
  • 16/06 17:00
    FC Ryukyu
    Fukushima United FC
    -
    Vòng 17
  • 22/06 16:00
    AC Nagano Parceiro
    Kataller Toyama
    -
    Vòng 18
  • 22/06 16:00
    SC Sagamihara
    Matsumoto Yamaga FC
    -
    Vòng 18
  • 22/06 16:00
    Grulla Morioka
    Imabari FC
    -
    Vòng 18
  • 22/06 17:00
    Gainare Tottori
    FC Gifu
    -
    Vòng 18
  • 22/06 17:00
    Omiya Ardija
    FC Ryukyu
    -
    Vòng 18
  • 22/06 17:00
    Miyazaki
    Kamatamare Sanuki
    -
    Vòng 18
  • 23/06 12:00
    Fukushima United FC
    Osaka FC
    -
    Vòng 18
  • 23/06 12:00
    Zweigen Kanazawa FC
    Giravanz Kitakyushu
    -
    Vòng 18
  • 23/06 12:00
    Vanraure Hachinohe FC
    Yokohama SCC
    -
    Vòng 18
  • 23/06 16:00
    Azul Claro Numazu
    Nara Club
    -
    Vòng 18
  • 26/06 17:30
    Kataller Toyama
    Grulla Morioka
    -
    Vòng 16
  • 29/06 14:00
    Matsumoto Yamaga FC
    AC Nagano Parceiro
    -
    Vòng 19
  • 29/06 15:00
    Osaka FC
    Miyazaki
    -
    Vòng 19
  • 29/06 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Fukushima United FC
    -
    Vòng 19
  • 29/06 16:00
    Nara Club
    Gainare Tottori
    -
    Vòng 19
  • 29/06 16:00
    Kataller Toyama
    SC Sagamihara
    -
    Vòng 19
  • 29/06 16:00
    Yokohama SCC
    Azul Claro Numazu
    -
    Vòng 19
  • 29/06 17:00
    FC Gifu
    Vanraure Hachinohe FC
    -
    Vòng 19
  • 29/06 17:00
    Omiya Ardija
    Grulla Morioka
    -
    Vòng 19
  • 30/06 16:00
    Imabari FC
    Kamatamare Sanuki
    -
    Vòng 19
  • 30/06 16:00
    FC Ryukyu
    Zweigen Kanazawa FC
    -
    Vòng 19
  • 06/07 16:00
    Grulla Morioka
    SC Sagamihara
    -
    Vòng 20
  • 06/07 16:00
    Zweigen Kanazawa FC
    AC Nagano Parceiro
    -
    Vòng 20
  • 06/07 16:00
    Osaka FC
    Kataller Toyama
    -
    Vòng 20
  • 06/07 16:00
    Vanraure Hachinohe FC
    Matsumoto Yamaga FC
    -
    Vòng 20
  • 06/07 16:00
    Azul Claro Numazu
    Omiya Ardija
    -
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Gainare Tottori
    Giravanz Kitakyushu
    -
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Miyazaki
    FC Gifu
    -
    Vòng 20
  • 07/07 13:00
    Fukushima United FC
    Imabari FC
    -
    Vòng 20
  • 07/07 16:00
    Kamatamare Sanuki
    FC Ryukyu
    -
    Vòng 20
  • 07/07 16:00
    Nara Club
    Yokohama SCC
    -
    Vòng 20
Cập nhật: