Lịch thi đấu bóng đá Angola tối và đêm hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Angola hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Angola thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Angola ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Angola (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Angola mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Angola theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Angola (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Angola bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Angola (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Angola. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Angola, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Angola và đội tuyển trẻ Angola (ĐT Angola lứa U) như: U23 Angola, U21, U19 và U17.

  • 25/03 21:00
    Bravos do Maquis
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 18
  • 25/03 21:00
    Benfica Lubango
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 21:00
    Santa Rita
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 21:00
    Interclube Luanda
    Dragao
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 21:00
    CD Lunda Sul
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 21:00
    Sporting Cabinda
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 21:00
    Recreativo Libolo
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 21:00
    Sporting de Benguela
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 21:00
    Petro Atletico de Luanda
    Isaac de Benguela
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/04 20:00
    Isaac de Benguela
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 20:00
    Petro Atletico de Luanda
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 20:00
    CD Lunda Sul
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 20:00
    Desportivo Huila
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 20:00
    Academica Lobito
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 20:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 20:00
    Dragao
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 20:00
    Dragao
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/04 20:00
    Isaac de Benguela
    Santa Rita
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/04 20:00
    Interclube Luanda
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/04 20:00
    Academica Lobito
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/04 20:00
    Bravos do Maquis
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/04 20:00
    Benfica Lubango
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/04 20:00
    Sagrada Esperanca
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/04 20:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 20:00
    Dragao
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:00
    Petro Atletico de Luanda
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:00
    Recreativo Libolo
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:00
    Desportivo Huila
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:00
    CD Lunda Sul
    Santa Rita
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:00
    Sporting de Benguela
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:00
    Isaac de Benguela
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:00
    Sporting Cabinda
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 20:00
    Cuando Cubango
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:00
    CD Lunda Sul
    Isaac de Benguela
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:00
    Sagrada Esperanca
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:00
    Interclube Luanda
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:00
    Santa Rita
    Dragao
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:00
    Bravos do Maquis
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:00
    Benfica Lubango
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:00
    Academica Lobito
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 20:00
    Sporting Cabinda
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/05 20:00
    Sporting de Benguela
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/05 20:00
    Academica Lobito
    Isaac de Benguela
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/05 20:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/05 20:00
    Petro Atletico de Luanda
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/05 20:00
    Desportivo Huila
    Santa Rita
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/05 20:00
    Recreativo Libolo
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/05 20:00
    Dragao
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 20:00
    Interclube Luanda
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Desportivo Huila
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Sagrada Esperanca
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Cuando Cubango
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Benfica Lubango
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Santa Rita
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Isaac de Benguela
    Dragao
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Bravos do Maquis
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 20:00
    Isaac de Benguela
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Sporting de Benguela
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Academica Lobito
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    CD Lunda Sul
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Petro Atletico de Luanda
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Interclube Luanda
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Sporting Cabinda
    Santa Rita
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Dragao
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật: