Kết quả Hạng nhất Thụy Điển, Kqbd Thụy Điển hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng nhất Thụy Điển hôm nay: kqbd Hạng nhất Thụy Điển mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng nhất Thụy Điển hôm nay: xem kq bd Hạng nhất Thụy Điển trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 19 Hạng nhất Thụy Điển mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thụy Điển gần đây và kqbd H1 TĐ trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Thụy Điển sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng nhất Thụy Điển thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H1 TĐ trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng nhất Thụy Điển mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng nhất Thụy Điển và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang nhat thuy dien hom nay: trực tiếp kqbd Hạng nhất Thụy Điển sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng nhất Thụy Điển là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Các kết quả bóng đá Thụy Điển hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thụy Điển và BĐKQ Cúp Thụy Điển của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng nhất Thụy Điển, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thụy Điển với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng nhất Thụy Điển mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng nhất Thụy Điển của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng nhất Thụy Điển của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 06/11 01:00
    Brommapojkarna
    Orgryte
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 01:00
    Halmstads
    IK Brage
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 01:00
    Jonkopings Sodra IF
    Orebro
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 01:00
    Landskrona BoIS
    Utsiktens BK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 01:00
    Osters IF
    Trelleborgs FF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 01:00
    Ostersunds
    Norrby IF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 01:00
    Skovde AIK
    Dalkurd FF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 01:00
    Vasteras SK
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 30
  • 31/10 01:00
    AFC Eskilstuna
    Halmstads
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 01:00
    IK Brage
    Vasteras SK
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 01:00
    Dalkurd FF
    Jonkopings Sodra IF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 01:00
    Norrby IF
    Osters IF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 01:00
    Orebro
    Landskrona BoIS
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 01:00
    Orgryte
    Skovde AIK
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 01:00
    Trelleborgs FF
    Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 01:00
    Utsiktens BK
    Ostersunds
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/10 00:00
    Brommapojkarna
    IK Brage
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 00:00
    Halmstads
    Orebro
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 00:00
    Jonkopings Sodra IF
    Norrby IF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 00:00
    Landskrona BoIS
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 00:00
    Osters IF
    Orgryte
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 00:00
    Ostersunds
    Trelleborgs FF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 00:00
    Skovde AIK
    Utsiktens BK
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 00:00
    Vasteras SK
    Dalkurd FF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 17/10 00:00
    AFC Eskilstuna
    Osters IF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/10 00:00
    IK Brage
    Skovde AIK
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/10 00:00
    Dalkurd FF
    Ostersunds
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/10 00:00
    Landskrona BoIS
    Vasteras SK
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/10 00:00
    Norrby IF
    Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/10 00:00
    Orgryte
    Jonkopings Sodra IF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/10 00:00
    Trelleborgs FF
    Orebro
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/10 00:00
    Utsiktens BK
    Halmstads
    ? - ?
    Vòng 27
  • 10/10 00:00
    Brommapojkarna
    Utsiktens BK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/10 00:00
    Halmstads
    Orgryte
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/10 00:00
    Jonkopings Sodra IF
    IK Brage
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/10 00:00
    Orebro
    Dalkurd FF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/10 00:00
    Osters IF
    Landskrona BoIS
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/10 00:00
    Ostersunds
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/10 00:00
    Skovde AIK
    Trelleborgs FF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/10 00:00
    Vasteras SK
    Norrby IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/10 00:00
    AFC Eskilstuna
    Orebro
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/10 00:00
    Landskrona BoIS
    Dalkurd FF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/10 00:00
    Norrby IF
    Skovde AIK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/10 00:00
    Orgryte
    IK Brage
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/10 00:00
    Osters IF
    Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/10 00:00
    Ostersunds
    Halmstads
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/10 00:00
    Trelleborgs FF
    Jonkopings Sodra IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/10 00:00
    Utsiktens BK
    Vasteras SK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/09 20:00
    IK Brage
    Trelleborgs FF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/09 20:00
    Landskrona BoIS
    Norrby IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/09 18:00
    Skovde AIK
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 17/09 22:00
    Halmstads
    Osters IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 17/09 20:00
    Jonkopings Sodra IF
    Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 17/09 20:00
    Orebro
    Vasteras SK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 17/09 20:00
    Orgryte
    Ostersunds
    ? - ?
    Vòng 24
  • 17/09 18:00
    Dalkurd FF
    Utsiktens BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 14/09 00:00
    AFC Eskilstuna
    IK Brage
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/09 00:00
    Norrby IF
    Halmstads
    ? - ?
    Vòng 23
  • 13/09 00:00
    Trelleborgs FF
    Orgryte
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/09 20:00
    Osters IF
    Dalkurd FF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/09 18:00
    Utsiktens BK
    Jonkopings Sodra IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 10/09 20:00
    Ostersunds
    Orebro
    ? - ?
    Vòng 23
  • 10/09 20:00
    Vasteras SK
    Skovde AIK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 10/09 18:00
    Brommapojkarna
    Landskrona BoIS
    ? - ?
    Vòng 23
  • 07/09 00:00
    Jonkopings Sodra IF
    Osters IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/09 00:00
    Trelleborgs FF
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/09 00:00
    IK Brage
    Utsiktens BK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/09 00:00
    Dalkurd FF
    Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/09 20:00
    Orebro
    Norrby IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/09 18:00
    Halmstads
    Skovde AIK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/09 22:00
    Orgryte
    Landskrona BoIS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/09 20:00
    Ostersunds
    Vasteras SK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/08 20:00
    Norrby IF
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 21
  • 28/08 20:00
    Skovde AIK
    Jonkopings Sodra IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 28/08 18:00
    Utsiktens BK
    Orebro
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/08 20:00
    Osters IF
    Ostersunds
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/08 20:00
    Vasteras SK
    Orgryte
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/08 18:00
    Brommapojkarna
    Halmstads
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/08 18:00
    Landskrona BoIS
    Trelleborgs FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/08 00:00
    Dalkurd FF
    IK Brage
    ? - ?
    Vòng 21
  • 24/08 00:00
    Orebro
    Skovde AIK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/08 00:00
    Orgryte
    Norrby IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 21/08 20:00
    IK Brage
    Osters IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 21/08 20:00
    Halmstads
    Vasteras SK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 21/08 18:00
    AFC Eskilstuna
    Utsiktens BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 21/08 18:00
    Trelleborgs FF
    Dalkurd FF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/08 20:00
    Landskrona BoIS
    Jonkopings Sodra IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/08 20:00
    Ostersunds
    Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/08 00:00
    Osters IF
    Orebro
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/08 00:00
    Vasteras SK
    Trelleborgs FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 16/08 00:00
    IK Brage
    Landskrona BoIS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 16/08 00:00
    Brommapojkarna
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 19
  • 14/08 20:00
    Skovde AIK
    Ostersunds
    0 - 2
    Vòng 19
  • 14/08 18:00
    Utsiktens BK
    Norrby IF
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/08 20:00
    Dalkurd FF
    Orgryte
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/08 20:00
    1Jonkopings Sodra IF1
    Halmstads
    0 - 3
    Vòng 19
  • 10/08 00:00
    Norrby IF
    IK Brage
    1 - 1
    Vòng 18
  • 10/08 00:00
    Skovde AIK
    Osters IF1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 10/08 00:00
    Utsiktens BK
    Trelleborgs FF
    0 - 0
    Vòng 18
  • 09/08 00:00
    1AFC Eskilstuna1
    Jonkopings Sodra IF
    0 - 0
    Vòng 18
  • 09/08 00:00
    Orebro
    Orgryte
    0 - 1
    Vòng 18
  • 09/08 00:00
    Vasteras SK
    Brommapojkarna
    0 - 1
    Vòng 18
  • 07/08 20:00
    Halmstads
    Dalkurd FF
    0 - 1
    Vòng 18
  • 07/08 18:00
    Ostersunds
    Landskrona BoIS
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/08 16:00
    Orgryte
    AFC Eskilstuna
    1 - 1
    Vòng 17
  • 05/08 00:00
    Jonkopings Sodra IF
    Vasteras SK
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/08 00:00
    Osters IF
    Utsiktens BK1
    2 - 1
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    IK Brage
    Ostersunds
    0 - 0
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Brommapojkarna
    Orebro
    1 - 1
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Dalkurd FF
    Norrby IF
    0 - 0
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Landskrona BoIS
    Skovde AIK
    0 - 1
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Trelleborgs FF
    Halmstads
    0 - 1
    Vòng 17
  • 31/07 20:00
    Utsiktens BK
    Orgryte
    0 - 1
    Vòng 16
  • 31/07 20:00
    Vasteras SK
    Osters IF
    1 - 0
    Vòng 16
  • 31/07 01:00
    Halmstads
    Landskrona BoIS
    1 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 22:00
    AFC Eskilstuna
    Dalkurd FF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 20:00
    Orebro
    IK Brage
    0 - 2
    Vòng 16
  • 30/07 20:00
    Skovde AIK
    Brommapojkarna
    1 - 1
    Vòng 16
  • 30/07 18:00
    Norrby IF
    Trelleborgs FF
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/07 18:00
    1Ostersunds1
    Jonkopings Sodra IF1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 27/07 00:00
    Orgryte
    Vasteras SK
    0 - 0
    Vòng 15
  • 27/07 00:00
    Osters IF
    AFC Eskilstuna1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 26/07 00:00
    Trelleborgs FF
    Skovde AIK
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/07 20:00
    Orebro
    Utsiktens BK
    1 - 0
    Vòng 15
  • 24/07 18:00
    Brommapojkarna
    Norrby IF
    4 - 0
    Vòng 15
  • 23/07 22:00
    Jonkopings Sodra IF
    Dalkurd FF
    0 - 0
    Vòng 15
  • 23/07 20:00
    IK Brage
    Halmstads
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23/07 20:00
    1Landskrona BoIS1
    Ostersunds
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20/07 00:00
    Norrby IF
    Jonkopings Sodra IF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20/07 00:00
    Orgryte
    Brommapojkarna
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19/07 00:00
    AFC Eskilstuna
    Trelleborgs FF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/07 20:00
    Halmstads
    Utsiktens BK
    1 - 0
    Vòng 14
  • 17/07 18:00
    Vasteras SK
    Landskrona BoIS1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 16/07 22:00
    Ostersunds
    Osters IF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 16/07 20:00
    Dalkurd FF
    Orebro
    0 - 2
    Vòng 14
  • 16/07 20:00
    Skovde AIK
    IK Brage
    0 - 1
    Vòng 14
  • 13/07 00:00
    Landskrona BoIS
    Halmstads
    0 - 1
    Vòng 13
  • 13/07 00:00
    Orebro
    Trelleborgs FF
    1 - 1
    Vòng 13
  • 12/07 00:00
    IK Brage
    AFC Eskilstuna
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/07 22:00
    Skovde AIK
    Orgryte
    1 - 0
    Vòng 13
  • 10/07 20:00
    Utsiktens BK
    Osters IF
    1 - 1
    Vòng 13
  • 10/07 18:00
    Jonkopings Sodra IF
    Ostersunds
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/07 20:00
    Norrby IF
    Vasteras SK
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/07 18:00
    Brommapojkarna
    Dalkurd FF
    4 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 00:00
    Halmstads
    Jonkopings Sodra IF
    2 - 0
    Vòng 12
  • 06/07 00:00
    Orgryte
    Orebro
    1 - 0
    Vòng 12
  • 05/07 00:00
    Trelleborgs FF
    Norrby IF
    2 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 20:00
    AFC Eskilstuna
    Brommapojkarna
    2 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 18:00
    Vasteras SK
    IK Brage
    0 - 1
    Vòng 12
  • 02/07 22:00
    1Osters IF1
    Skovde AIK1
    1 - 2
    Vòng 12
  • 02/07 20:00
    Dalkurd FF
    Landskrona BoIS
    0 - 1
    Vòng 12
  • 02/07 20:00
    1Ostersunds1
    Utsiktens BK
    0 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 00:00
    Halmstads
    Trelleborgs FF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/06 00:00
    Jonkopings Sodra IF
    Orgryte
    0 - 1
    Vòng 11
  • 29/06 00:00
    Norrby IF
    Ostersunds
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/06 00:00
    Brommapojkarna
    Osters IF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 28/06 00:00
    Landskrona BoIS
    Orebro
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/06 20:00
    Dalkurd FF
    AFC Eskilstuna
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/06 18:00
    Skovde AIK
    Vasteras SK
    0 - 1
    Vòng 11
  • 26/06 18:00
    Utsiktens BK
    IK Brage
    0 - 0
    Vòng 11
  • 31/05 00:40
    Utsiktens BK
    Skovde AIK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 20:00
    1Orebro1
    Brommapojkarna
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 18:00
    Orgryte
    Dalkurd FF
    2 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 22:00
    AFC Eskilstuna
    Ostersunds
    1 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 20:00
    Osters IF
    Jonkopings Sodra IF
    1 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 20:00
    1Vasteras SK1
    Halmstads
    2 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 18:00
    IK Brage
    Norrby IF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 18:00
    Trelleborgs FF
    Landskrona BoIS
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 00:00
    Jonkopings Sodra IF
    Skovde AIK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 25/05 00:00
    Ostersunds
    Orgryte
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/05 00:00
    Halmstads
    Brommapojkarna
    1 - 0
    Vòng 9
  • 24/05 00:00
    Norrby IF
    Utsiktens BK
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/05 00:00
    Orebro
    AFC Eskilstuna
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/05 20:00
    Trelleborgs FF
    Osters IF
    1 - 2
    Vòng 9
  • 22/05 18:00
    Dalkurd FF
    Vasteras SK
    0 - 2
    Vòng 9
  • 22/05 18:00
    1Landskrona BoIS1
    IK Brage1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20/05 00:00
    1AFC Eskilstuna1
    Norrby IF
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20/05 00:00
    IK Brage
    Dalkurd FF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/05 00:00
    Brommapojkarna
    Ostersunds
    1 - 1
    Vòng 8
  • 20/05 00:00
    Osters IF
    Halmstads
    1 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 00:00
    Orgryte
    Trelleborgs FF
    1 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 00:00
    Skovde AIK
    Orebro
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/05 00:00
    Utsiktens BK
    Landskrona BoIS
    2 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 00:00
    Vasteras SK
    Jonkopings Sodra IF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 15/05 20:00
    Ostersunds
    IK Brage
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 18:00
    Landskrona BoIS
    Brommapojkarna
    2 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 20:00
    Halmstads
    AFC Eskilstuna
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 20:00
    Jonkopings Sodra IF
    Utsiktens BK1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 20:00
    Norrby IF
    Orgryte
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Orebro
    Osters IF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Trelleborgs FF
    Vasteras SK
    3 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 00:00
    Dalkurd FF
    Skovde AIK1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 11/05 00:00
    Jonkopings Sodra IF
    Landskrona BoIS
    2 - 2
    Vòng 6
  • 10/05 00:00
    Orebro
    Ostersunds
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/05 00:00
    Skovde AIK
    Halmstads
    1 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 20:00
    Utsiktens BK
    Dalkurd FF2
    2 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 18:00
    IK Brage
    Orgryte
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 20:00
    AFC Eskilstuna
    Vasteras SK
    0 - 2
    Vòng 6
  • 07/05 20:00
    Osters IF
    Norrby IF1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 18:00
    Brommapojkarna
    Trelleborgs FF
    2 - 0
    Vòng 6
  • 04/05 00:00
    Halmstads
    Ostersunds
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/05 00:00
    1Dalkurd FF1
    Osters IF
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03/05 00:00
    Norrby IF
    Landskrona BoIS
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 20:00
    Orgryte
    Utsiktens BK1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 18:00
    Vasteras SK
    Orebro1
    2 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    AFC Eskilstuna
    Skovde AIK
    1 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    Trelleborgs FF
    IK Brage
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Brommapojkarna
    Jonkopings Sodra IF
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/04 00:00
    Orebro
    Halmstads
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/04 00:00
    Landskrona BoIS
    Orgryte
    3 - 0
    Vòng 4
  • 26/04 00:00
    Osters IF
    Vasteras SK
    0 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 20:00
    IK Brage
    Brommapojkarna
    1 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 18:00
    Skovde AIK
    Norrby IF
    2 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 20:00
    Jonkopings Sodra IF
    Trelleborgs FF
    0 - 2
    Vòng 4
  • 23/04 20:00
    1Utsiktens BK1
    AFC Eskilstuna
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 18:00
    Ostersunds
    Dalkurd FF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/04 00:00
    Trelleborgs FF
    Ostersunds
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 22:00
    Dalkurd FF
    Halmstads
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 22:00
    Orgryte
    Osters IF
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/04 20:00
    IK Brage
    Jonkopings Sodra IF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 18/04 20:00
    Norrby IF
    Orebro
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/04 18:00
    Brommapojkarna
    Skovde AIK
    0 - 1
    Vòng 3
  • 17/04 20:00
    AFC Eskilstuna
    Landskrona BoIS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/04 18:00
    Vasteras SK
    Utsiktens BK
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/04 00:00
    Orebro
    Jonkopings Sodra IF1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/04 00:00
    Halmstads
    Norrby IF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/04 00:00
    Vasteras SK
    Ostersunds
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 20:00
    Utsiktens BK
    Brommapojkarna
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 18:00
    Osters IF
    IK Brage
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 20:00
    Dalkurd FF
    Trelleborgs FF
    2 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 20:00
    Skovde AIK
    Landskrona BoIS
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 18:00
    AFC Eskilstuna
    Orgryte
    2 - 1
    Vòng 2
  • 06/04 00:00
    Orgryte
    Halmstads
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/04 01:00
    IK Brage
    Orebro
    3 - 0
    Vòng 1
  • 05/04 00:00
    Landskrona BoIS
    Osters IF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 20:00
    Ostersunds
    Skovde AIK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 18:00
    Norrby IF
    Dalkurd FF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 18:00
    Trelleborgs FF
    Utsiktens BK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 20:00
    Brommapojkarna
    Vasteras SK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 20:00
    Jonkopings Sodra IF
    AFC Eskilstuna
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng nhất Thụy Điển

Tên giải đấu Hạng nhất Thụy Điển
Tên khác H1 TĐ
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 19
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 28 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0