Kết quả Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria), Kqbd Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) hôm nay: tổng hợp kqbđ Tây Ban Nha mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) tối và đêm qua: bdkq Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria): Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 19 Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và xem kqbd H4 TBN (Nhóm 3 Cantabria) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) hôm nay 2022-2023 vòng đấu 19: trực tiếp kq bd H4 TBN (Nhóm 3 Cantabria) tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Spanish Tercera Division 3 Cantabria 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq H4 TBN (Nhóm 3 Cantabria) mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 4 Tay Ban Nha Nhom 3 Cantabria hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) có tên Tiếng Anh là Spanish Tercera Division 3 Cantabria và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Các kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm qua và trực tiếp kqbd Tây Ban Nha ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Tây Ban Nha và BĐKQ Cúp Tây Ban Nha của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Tây Ban Nha với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria) mùa giải 2022-2023 - vòng 19

302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 23/04 23:00
    Atletico Albericia
    CD Naval
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    Castro
    CD Tropezon
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    CD Cayon
    SD Textil Escudo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    CD Guarnizo
    AD Siete Villas
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    SD Revilla
    SD Torina
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    Solares Medio Cudeyo
    UD Samano
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    UC Cartes
    U.M. Escobedo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    CF Vimenor
    SD Gama
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    U.M. Escobedo
    CD Cayon
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    SD Gama
    SD Revilla
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    CD Naval
    Castro
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    AD Siete Villas
    Atletico Albericia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    SD Textil Escudo
    CF Vimenor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    SD Torina
    Solares Medio Cudeyo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    CD Tropezon
    UC Cartes
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    UD Samano
    CD Guarnizo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Castro
    Atletico Albericia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 23:00
    CD Cayon
    CD Tropezon
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 23:00
    CD Guarnizo
    SD Torina
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 23:00
    SD Revilla
    SD Textil Escudo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 23:00
    AD Siete Villas
    UD Samano
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 23:00
    Solares Medio Cudeyo
    SD Gama
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 23:00
    UC Cartes
    CD Naval
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 23:00
    CF Vimenor
    U.M. Escobedo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Atletico Albericia
    UD Samano
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 23:00
    Castro
    UC Cartes
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 23:00
    U.M. Escobedo
    SD Revilla
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 23:00
    SD Gama
    CD Guarnizo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 23:00
    CD Naval
    CD Cayon
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 23:00
    SD Textil Escudo
    Solares Medio Cudeyo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 23:00
    SD Torina
    AD Siete Villas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 23:00
    CD Tropezon
    CF Vimenor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    CD Cayon
    Castro
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 23:00
    CD Guarnizo
    SD Textil Escudo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 23:00
    SD Revilla
    CD Tropezon
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 23:00
    Solares Medio Cudeyo
    U.M. Escobedo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 23:00
    UC Cartes
    Atletico Albericia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 23:00
    UD Samano
    SD Torina
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 23:00
    CF Vimenor
    CD Naval
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 16:45
    AD Siete Villas
    SD Gama
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Atletico Albericia
    SD Torina
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/03 00:00
    Castro
    CF Vimenor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/03 00:00
    U.M. Escobedo
    CD Guarnizo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/03 00:00
    SD Gama
    UD Samano
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/03 00:00
    CD Naval
    SD Revilla
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/03 00:00
    SD Textil Escudo
    AD Siete Villas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/03 00:00
    CD Tropezon
    Solares Medio Cudeyo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/03 00:00
    UC Cartes
    CD Cayon
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    CD Cayon
    Atletico Albericia
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/03 00:00
    CD Guarnizo
    CD Tropezon
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/03 00:00
    SD Revilla
    Castro
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/03 00:00
    Solares Medio Cudeyo
    CD Naval
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/03 00:00
    SD Torina
    SD Gama
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/03 00:00
    UD Samano
    SD Textil Escudo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/03 00:00
    CF Vimenor
    UC Cartes
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 17:45
    AD Siete Villas
    U.M. Escobedo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Atletico Albericia
    SD Gama
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 00:00
    Castro
    Solares Medio Cudeyo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 00:00
    CD Cayon
    CF Vimenor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 00:00
    U.M. Escobedo
    UD Samano
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 00:00
    CD Naval
    CD Guarnizo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 00:00
    SD Textil Escudo
    SD Torina
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 00:00
    CD Tropezon
    AD Siete Villas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 00:00
    UC Cartes
    SD Revilla
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    UD Samano
    CD Tropezon
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 00:00
    CF Vimenor
    Atletico Albericia
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 00:00
    SD Gama
    SD Textil Escudo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 00:00
    CD Guarnizo
    Castro
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 00:00
    SD Revilla
    CD Cayon
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 00:00
    Solares Medio Cudeyo
    UC Cartes
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 00:00
    SD Torina
    U.M. Escobedo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 17:45
    AD Siete Villas
    CD Naval
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Atletico Albericia
    SD Textil Escudo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 00:00
    Castro
    AD Siete Villas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 00:00
    CD Cayon
    Solares Medio Cudeyo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 00:00
    U.M. Escobedo
    SD Gama
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 00:00
    CD Naval
    UD Samano
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 00:00
    CD Tropezon
    SD Torina
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 00:00
    UC Cartes
    CD Guarnizo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 00:00
    CF Vimenor
    SD Revilla
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    SD Gama
    CD Tropezon
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/02 00:00
    CD Guarnizo
    CD Cayon
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/02 00:00
    SD Revilla
    Atletico Albericia
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/02 00:00
    Solares Medio Cudeyo
    CF Vimenor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/02 00:00
    SD Textil Escudo
    U.M. Escobedo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/02 00:00
    SD Torina
    CD Naval
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/02 00:00
    UD Samano
    Castro
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 17:45
    AD Siete Villas
    UC Cartes
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 23:00
    Castro
    SD Torina
    0 - 0
    Vòng 19
  • 05/02 23:00
    CD Naval
    SD Gama
    0 - 0
    Vòng 19
  • 05/02 23:00
    CD Tropezon
    SD Textil Escudo
    1 - 0
    Vòng 19
  • 05/02 23:00
    CF Vimenor
    CD Guarnizo
    1 - 0
    Vòng 19
  • 05/02 18:00
    CD Cayon
    AD Siete Villas
    0 - 0
    Vòng 19
  • 04/02 23:00
    Atletico Albericia
    U.M. Escobedo
    1 - 1
    Vòng 19
  • 04/02 22:15
    UC Cartes
    UD Samano1
    1 - 1
    Vòng 19
  • 04/02 22:00
    SD Revilla
    Solares Medio Cudeyo
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 23:00
    Solares Medio Cudeyo
    Atletico Albericia
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/01 23:00
    SD Textil Escudo
    CD Naval
    0 - 1
    Vòng 18
  • 29/01 22:30
    SD Gama
    Castro
    1 - 0
    Vòng 18
  • 29/01 17:45
    AD Siete Villas
    CF Vimenor
    0 - 1
    Vòng 18
  • 28/01 22:30
    U.M. Escobedo
    CD Tropezon
    0 - 0
    Vòng 18
  • 28/01 22:30
    UD Samano
    CD Cayon
    0 - 2
    Vòng 18
  • 28/01 22:15
    SD Torina
    UC Cartes
    2 - 0
    Vòng 18
  • 28/01 22:00
    CD Guarnizo
    SD Revilla
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 23:00
    Castro
    SD Textil Escudo
    1 - 0
    Vòng 17
  • 22/01 22:30
    CD Naval
    U.M. Escobedo
    1 - 0
    Vòng 17
  • 22/01 18:00
    CD Cayon
    SD Torina
    0 - 0
    Vòng 17
  • 21/01 23:00
    Atletico Albericia
    CD Tropezon
    1 - 1
    Vòng 17
  • 21/01 23:00
    SD Revilla
    AD Siete Villas1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 21/01 23:00
    CF Vimenor
    UD Samano
    1 - 1
    Vòng 17
  • 21/01 22:30
    Solares Medio Cudeyo
    CD Guarnizo
    0 - 0
    Vòng 17
  • 21/01 21:30
    UC Cartes
    SD Gama
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 23:00
    SD Textil Escudo
    UC Cartes
    1 - 0
    Vòng 16
  • 15/01 23:00
    CD Tropezon
    CD Naval
    0 - 0
    Vòng 16
  • 15/01 22:30
    SD Gama
    CD Cayon
    1 - 0
    Vòng 16
  • 15/01 22:00
    SD Torina
    CF Vimenor
    0 - 0
    Vòng 16
  • 15/01 17:45
    AD Siete Villas
    Solares Medio Cudeyo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 14/01 23:00
    UD Samano
    SD Revilla
    1 - 0
    Vòng 16
  • 14/01 22:30
    U.M. Escobedo
    Castro
    2 - 1
    Vòng 16
  • 14/01 21:45
    CD Guarnizo
    Atletico Albericia
    1 - 1
    Vòng 16
  • 08/01 23:00
    SD Textil Escudo
    CD Cayon
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/01 23:00
    CD Tropezon
    Castro
    1 - 1
    Vòng 15
  • 08/01 22:30
    SD Gama
    CF Vimenor
    1 - 1
    Vòng 15
  • 08/01 22:30
    CD Naval
    Atletico Albericia
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/01 17:45
    AD Siete Villas
    CD Guarnizo
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/01 22:30
    U.M. Escobedo
    UC Cartes
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/01 22:30
    UD Samano
    Solares Medio Cudeyo
    0 - 1
    Vòng 15
  • 07/01 22:00
    SD Torina
    SD Revilla1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/12 01:00
    Solares Medio Cudeyo
    SD Torina
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/12 18:00
    CD Cayon
    U.M. Escobedo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/12 00:00
    CF Vimenor
    SD Textil Escudo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/12 23:00
    Atletico Albericia
    AD Siete Villas
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/12 23:00
    Castro
    CD Naval
    1 - 0
    Vòng 14
  • 17/12 22:00
    SD Revilla
    SD Gama
    1 - 0
    Vòng 14
  • 17/12 21:30
    CD Guarnizo
    UD Samano
    1 - 1
    Vòng 14
  • 17/12 21:30
    UC Cartes
    CD Tropezon
    0 - 1
    Vòng 14
  • 11/12 23:00
    SD Textil Escudo
    SD Revilla
    0 - 0
    Vòng 13
  • 11/12 22:30
    SD Gama
    Solares Medio Cudeyo
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 22:00
    CD Naval
    UC Cartes
    0 - 0
    Vòng 13
  • 11/12 17:00
    UD Samano
    AD Siete Villas
    1 - 0
    Vòng 13
  • 11/12 01:00
    CD Tropezon
    CD Cayon
    1 - 0
    Vòng 13
  • 10/12 23:00
    Atletico Albericia
    Castro
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/12 22:00
    U.M. Escobedo
    CF Vimenor
    1 - 1
    Vòng 13
  • 10/12 21:45
    SD Torina
    CD Guarnizo
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 23:00
    CF Vimenor
    CD Tropezon
    2 - 1
    Vòng 12
  • 04/12 22:00
    SD Revilla
    U.M. Escobedo
    0 - 1
    Vòng 12
  • 04/12 18:00
    CD Cayon
    CD Naval
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/12 17:45
    AD Siete Villas
    SD Torina
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/12 22:45
    Solares Medio Cudeyo
    SD Textil Escudo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/12 22:30
    UD Samano
    Atletico Albericia
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/12 21:30
    CD Guarnizo
    SD Gama
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/12 21:30
    UC Cartes
    Castro
    1 - 1
    Vòng 12
  • 27/11 23:00
    2SD Textil Escudo2
    CD Guarnizo
    1 - 0
    Vòng 11
  • 27/11 23:00
    CD Tropezon
    SD Revilla1
    0 - 1
    Vòng 11
  • 27/11 22:30
    SD Gama
    AD Siete Villas
    1 - 0
    Vòng 11
  • 27/11 22:30
    CD Naval
    CF Vimenor
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 23:00
    Atletico Albericia
    UC Cartes
    3 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 23:00
    Castro
    CD Cayon
    0 - 1
    Vòng 11
  • 26/11 22:00
    U.M. Escobedo
    Solares Medio Cudeyo
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 21:45
    SD Torina
    UD Samano
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    CF Vimenor
    Castro
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20/11 21:45
    SD Torina
    Atletico Albericia
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20/11 21:30
    CD Cayon
    UC Cartes
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20/11 17:45
    CD Guarnizo
    U.M. Escobedo1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 20/11 17:45
    AD Siete Villas
    SD Textil Escudo
    2 - 1
    Vòng 10
  • 19/11 23:00
    UD Samano
    SD Gama
    0 - 2
    Vòng 10
  • 19/11 22:30
    1Solares Medio Cudeyo1
    CD Tropezon
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19/11 22:00
    SD Revilla
    CD Naval
    0 - 1
    Vòng 10
  • 06/11 23:00
    SD Textil Escudo
    UD Samano
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 23:00
    CD Tropezon
    CD Guarnizo
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/11 23:00
    Castro
    SD Revilla
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/11 22:30
    U.M. Escobedo
    AD Siete Villas
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/11 22:30
    SD Gama
    SD Torina
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/11 22:30
    CD Naval
    Solares Medio Cudeyo
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/11 22:00
    Atletico Albericia
    CD Cayon
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/11 21:45
    UC Cartes
    CF Vimenor
    2 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    CF Vimenor
    CD Cayon
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 22:30
    SD Gama
    Atletico Albericia
    2 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 22:30
    SD Revilla
    UC Cartes
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 17:45
    AD Siete Villas
    CD Tropezon
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/10 22:00
    UD Samano
    U.M. Escobedo
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/10 21:45
    1CD Guarnizo1
    CD Naval
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/10 21:45
    SD Torina
    SD Textil Escudo
    2 - 1
    Vòng 8
  • 29/10 21:30
    Solares Medio Cudeyo
    Castro
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    Castro
    CD Guarnizo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/10 22:00
    CD Naval
    AD Siete Villas
    0 - 1
    Vòng 7
  • 23/10 22:00
    SD Textil Escudo
    SD Gama
    0 - 1
    Vòng 7
  • 23/10 22:00
    CD Tropezon
    UD Samano
    2 - 0
    Vòng 7
  • 23/10 21:45
    CD Cayon
    SD Revilla
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 22:00
    1Atletico Albericia1
    CF Vimenor
    2 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 21:30
    UC Cartes
    Solares Medio Cudeyo
    2 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 21:00
    U.M. Escobedo
    SD Torina
    0 - 1
    Vòng 7
  • 16/10 17:30
    SD Textil Escudo
    Atletico Albericia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 16/10 16:45
    AD Siete Villas
    Castro
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/10 16:30
    CD Guarnizo
    UC Cartes
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 23:15
    1SD Revilla1
    CF Vimenor
    0 - 2
    Vòng 6
  • 15/10 22:30
    SD Torina
    CD Tropezon
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 22:00
    SD Gama
    U.M. Escobedo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 22:00
    UD Samano
    CD Naval
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 21:30
    Solares Medio Cudeyo
    CD Cayon
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 23:00
    CF Vimenor
    Solares Medio Cudeyo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 22:00
    Castro
    UD Samano
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 22:00
    CD Naval
    SD Torina
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 22:00
    1CD Tropezon1
    SD Gama
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/10 22:00
    Atletico Albericia
    SD Revilla
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/10 22:00
    CD Cayon
    CD Guarnizo
    2 - 0
    Vòng 5
  • 08/10 22:00
    U.M. Escobedo
    SD Textil Escudo
    1 - 1
    Vòng 5
  • 08/10 22:00
    1UC Cartes1
    AD Siete Villas
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 22:00
    SD Gama
    CD Naval
    1 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 22:00
    SD Textil Escudo
    CD Tropezon
    0 - 2
    Vòng 4
  • 02/10 16:45
    CD Guarnizo
    CF Vimenor1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 16:45
    AD Siete Villas
    CD Cayon
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/10 22:00
    U.M. Escobedo
    Atletico Albericia
    2 - 0
    Vòng 4
  • 01/10 22:00
    Solares Medio Cudeyo
    SD Revilla
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/10 22:00
    UD Samano
    UC Cartes
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/10 21:15
    SD Torina
    Castro
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    CD Tropezon
    U.M. Escobedo1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 23:00
    CF Vimenor
    AD Siete Villas
    1 - 2
    Vòng 3
  • 25/09 22:00
    CD Cayon
    UD Samano
    1 - 1
    Vòng 3
  • 24/09 23:30
    Castro
    SD Gama
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/09 22:30
    SD Revilla
    CD Guarnizo
    0 - 1
    Vòng 3
  • 24/09 22:00
    Atletico Albericia
    Solares Medio Cudeyo
    1 - 1
    Vòng 3
  • 24/09 22:00
    CD Naval
    SD Textil Escudo
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/09 22:00
    UC Cartes
    SD Torina
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 23:00
    SD Textil Escudo
    Castro
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 22:00
    SD Gama
    UC Cartes
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 22:00
    SD Torina
    CD Cayon
    1 - 1
    Vòng 2
  • 18/09 22:00
    CD Tropezon
    Atletico Albericia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 16:45
    AD Siete Villas
    SD Revilla
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/09 22:30
    CD Guarnizo
    Solares Medio Cudeyo1
    1 - 2
    Vòng 2
  • 17/09 22:00
    U.M. Escobedo
    CD Naval
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/09 22:00
    UD Samano
    CF Vimenor
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/09 23:00
    CD Cayon
    SD Gama
    1 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 23:00
    CF Vimenor
    SD Torina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 22:30
    CD Naval
    CD Tropezon
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 22:00
    Atletico Albericia
    CD Guarnizo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/09 23:15
    SD Revilla
    UD Samano
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/09 22:00
    Castro
    U.M. Escobedo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/09 22:00
    UC Cartes
    SD Textil Escudo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/09 21:30
    Solares Medio Cudeyo
    AD Siete Villas
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria)

Tên giải đấu Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 3 Cantabria)
Tên khác H4 TBN (Nhóm 3 Cantabria)
Tên Tiếng Anh Spanish Tercera Division 3 Cantabria
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 10 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 15 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại 19
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)