Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1), Kqbd Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) hôm nay: tổng hợp kqbđ Tây Ban Nha mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) tối và đêm qua: bdkq Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1): Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 19 Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và xem kqbd Hạng 3 TBN (nhóm 1) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) hôm nay 2022-2023 vòng đấu 19: trực tiếp kq bd Hạng 3 TBN (nhóm 1) tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Spanish Segunda B Grupo 1 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Hạng 3 TBN (nhóm 1) mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 3 Tay Ban Nha Nhom 1 hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) có tên Tiếng Anh là Spanish Segunda B Grupo 1 và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Các kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm qua và trực tiếp kqbd Tây Ban Nha ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Tây Ban Nha và BĐKQ Cúp Tây Ban Nha của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Tây Ban Nha với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) mùa giải 2022-2023 - vòng 19

  • Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1) của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 14/05 23:00
    Burgos Promesas
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Compostela
    Marino Luanco
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Coruxo
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    CD Guijuelo
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Union Langreo
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Ourense
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Polvorin
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Real Oviedo 2
    Bergantinos CF
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Zamora CF
    CD Cristo Atletico
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/05 23:00
    Arenteiro
    CD Guijuelo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Bergantinos CF
    Coruxo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    SD Laredo
    Burgos Promesas
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Marino Luanco
    Real Oviedo 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    CD Cristo Atletico
    Union Langreo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Racing Santander 2
    Compostela
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Real Aviles
    Zamora CF
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Polvorin
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Valladolid 2
    Ourense
    ? - ?
    Vòng 33
  • 30/04 23:00
    Burgos Promesas
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Compostela
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Coruxo
    Real Oviedo 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    CD Guijuelo
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Union Langreo
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Marino Luanco
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Ourense
    CD Cristo Atletico
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Polvorin
    Bergantinos CF
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Zamora CF
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 32
  • 23/04 23:00
    Arenteiro
    Union Langreo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Bergantinos CF
    CD Guijuelo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Coruxo
    Polvorin
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    SD Laredo
    Marino Luanco
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    CD Cristo Atletico
    Burgos Promesas
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Real Aviles
    Ourense
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Real Oviedo 2
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Zamora CF
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Valladolid 2
    Compostela
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/04 23:00
    Racing Santander 2
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Zamora CF
    Bergantinos CF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Burgos Promesas
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Compostela
    CD Cristo Atletico
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    CD Guijuelo
    Coruxo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Union Langreo
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Marino Luanco
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Ourense
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Polvorin
    Real Oviedo 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 23:00
    Arenteiro
    Burgos Promesas
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Bergantinos CF
    Union Langreo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Coruxo
    Zamora CF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    CD Cristo Atletico
    Marino Luanco
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Polvorin
    CD Guijuelo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Real Aviles
    Compostela
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Real Oviedo 2
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Ourense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Valladolid 2
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 23:00
    Burgos Promesas
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Compostela
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    CD Guijuelo
    Real Oviedo 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Union Langreo
    Coruxo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    SD Laredo
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Marino Luanco
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Ourense
    Bergantinos CF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Racing Santander 2
    CD Cristo Atletico
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Zamora CF
    Polvorin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/03 23:00
    Arenteiro
    Marino Luanco
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Bergantinos CF
    Burgos Promesas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Coruxo
    Ourense
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    CD Guijuelo
    Zamora CF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    CD Cristo Atletico
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Polvorin
    Union Langreo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Real Aviles
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Real Oviedo 2
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Compostela
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/03 00:00
    Burgos Promesas
    Coruxo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Compostela
    Bergantinos CF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Union Langreo
    CD Guijuelo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    SD Laredo
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Marino Luanco
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Ourense
    Polvorin
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Racing Santander 2
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Valladolid 2
    CD Cristo Atletico
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Zamora CF
    Real Oviedo 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/03 00:00
    Arenteiro
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Bergantinos CF
    Marino Luanco
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Coruxo
    Compostela
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    CD Guijuelo
    Ourense
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Polvorin
    Burgos Promesas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Real Aviles
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Real Oviedo 2
    CD Cristo Atletico
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Gimnastica Torrelavega
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Zamora CF
    Union Langreo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Burgos Promesas
    CD Guijuelo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Compostela
    Polvorin
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Union Langreo
    Real Oviedo 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    SD Laredo
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Marino Luanco
    Coruxo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Ourense
    Zamora CF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    CD Cristo Atletico
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Racing Santander 2
    Bergantinos CF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Valladolid 2
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 00:00
    Arenteiro
    CD Cristo Atletico
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Bergantinos CF
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Coruxo
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    CD Guijuelo
    Compostela
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Union Langreo
    Ourense
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Polvorin
    Marino Luanco
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Real Oviedo 2
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Gimnastica Torrelavega
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Zamora CF
    Burgos Promesas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 00:00
    Burgos Promesas
    Union Langreo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Compostela
    Zamora CF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    SD Laredo
    Coruxo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Marino Luanco
    CD Guijuelo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Ourense
    Real Oviedo 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    CD Cristo Atletico
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Racing Santander 2
    Polvorin
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Real Aviles
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Valladolid 2
    Bergantinos CF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 00:00
    Bergantinos CF
    CD Cristo Atletico
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Coruxo
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    CD Guijuelo
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Union Langreo
    Compostela
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Ourense
    Burgos Promesas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Polvorin
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Real Oviedo 2
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Gimnastica Torrelavega
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Zamora CF
    Marino Luanco
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 01:00
    Compostela
    Ourense
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/02 00:00
    SD Laredo
    CD Guijuelo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 23:00
    Marino Luanco
    Union Langreo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 23:00
    CD Cristo Atletico
    Coruxo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 22:15
    Racing Santander 2
    Zamora CF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 18:00
    Arenteiro
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 18:00
    Real Aviles
    Bergantinos CF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:00
    Valladolid 2
    Polvorin
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 22:30
    Burgos Promesas
    Real Oviedo 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 01:00
    Bergantinos CF
    Arenteiro
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 23:30
    Zamora CF
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 23:00
    CD Guijuelo
    Valladolid 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 23:00
    Union Langreo
    Racing Santander 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 18:15
    Coruxo
    Real Aviles
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 18:00
    Real Oviedo 2
    Gimnastica Torrelavega
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/01 23:30
    Ourense
    Marino Luanco
    0 - 0
    Vòng 19
  • 28/01 22:45
    1Polvorin1
    CD Cristo Atletico
    0 - 0
    Vòng 19
  • 28/01 22:30
    1Burgos Promesas1
    Compostela
    1 - 0
    Vòng 19
  • 25/01 23:00
    CD Guijuelo
    Arenteiro
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/01 23:00
    Compostela
    Real Oviedo 2
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 23:00
    Marino Luanco
    Burgos Promesas
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 23:00
    CD Cristo Atletico
    CD Guijuelo
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Bergantinos CF
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 18:30
    Racing Santander 2
    Ourense
    1 - 1
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    Arenteiro
    Coruxo
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    Real Aviles
    Polvorin
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    1Valladolid 21
    Zamora CF
    1 - 2
    Vòng 18
  • 22/01 00:00
    SD Laredo
    Union Langreo
    0 - 1
    Vòng 18
  • 15/01 23:00
    Bergantinos CF
    Real Oviedo 2
    0 - 1
    Vòng 17
  • 15/01 23:00
    Marino Luanco
    Compostela
    1 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 23:00
    CD Cristo Atletico
    Zamora CF
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Coruxo
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:30
    SD Laredo
    Ourense
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:30
    Racing Santander 2
    Burgos Promesas
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:00
    Arenteiro
    Polvorin
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:00
    Real Aviles
    CD Guijuelo1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 14/01 23:15
    Valladolid 2
    Union Langreo
    1 - 0
    Vòng 17
  • 08/01 23:30
    1Zamora CF1
    Real Aviles1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 23:00
    Union Langreo
    CD Cristo Atletico1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 22:45
    Coruxo
    Bergantinos CF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 22:30
    Burgos Promesas
    SD Laredo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 21:45
    Real Oviedo 2
    Marino Luanco
    1 - 1
    Vòng 16
  • 08/01 19:00
    Polvorin
    Gimnastica Torrelavega1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 18:00
    Ourense
    Valladolid 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 07/01 23:00
    Compostela
    Racing Santander 2
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/12 01:00
    Bergantinos CF
    Polvorin
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/12 18:00
    SD Laredo
    Compostela1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/12 18:00
    Real Aviles
    Union Langreo2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18/12 18:00
    Real Oviedo 2
    Coruxo
    0 - 1
    Vòng 15
  • 17/12 23:00
    CD Cristo Atletico
    Ourense
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/12 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    CD Guijuelo
    1 - 1
    Vòng 15
  • 17/12 22:45
    1Arenteiro1
    Zamora CF
    0 - 1
    Vòng 15
  • 17/12 22:30
    Valladolid 2
    Burgos Promesas
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/12 18:30
    Racing Santander 2
    Marino Luanco
    0 - 2
    Vòng 15
  • 12/12 00:15
    Marino Luanco
    SD Laredo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 23:30
    1Zamora CF1
    Gimnastica Torrelavega
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 23:00
    Ourense
    Real Aviles
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 22:45
    Compostela
    Valladolid 2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    Union Langreo
    Arenteiro
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    Polvorin
    Coruxo
    0 - 1
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    Racing Santander 2
    Real Oviedo 2
    0 - 1
    Vòng 14
  • 10/12 23:00
    CD Guijuelo
    Bergantinos CF1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/12 22:30
    Burgos Promesas
    CD Cristo Atletico
    0 - 2
    Vòng 14
  • 04/12 23:00
    1Coruxo1
    CD Guijuelo
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/12 23:00
    CD Cristo Atletico
    Compostela
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/12 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Union Langreo
    2 - 1
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    Arenteiro
    Ourense
    1 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    Bergantinos CF
    Zamora CF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    Real Aviles
    Burgos Promesas
    1 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 00:00
    1SD Laredo1
    Racing Santander 2
    0 - 2
    Vòng 13
  • 03/12 22:30
    Valladolid 2
    Marino Luanco1
    2 - 1
    Vòng 13
  • 03/12 22:00
    Real Oviedo 2
    Polvorin
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/11 23:00
    Compostela
    Real Aviles
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 23:00
    Union Langreo
    Bergantinos CF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 23:00
    Marino Luanco
    CD Cristo Atletico
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 23:00
    Zamora CF
    Coruxo1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 18:00
    1Racing Santander 21
    Valladolid 21
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 01:00
    Ourense
    Gimnastica Torrelavega
    1 - 2
    Vòng 12
  • 27/11 00:00
    SD Laredo
    Real Oviedo 2
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/11 23:00
    CD Guijuelo
    Polvorin
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/11 22:30
    Burgos Promesas
    Arenteiro
    0 - 1
    Vòng 12
  • 20/11 23:30
    Real Aviles
    Marino Luanco
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    Coruxo
    Union Langreo1
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    CD Cristo Atletico
    Racing Santander 2
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Burgos Promesas
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 22:45
    1Arenteiro1
    Compostela
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 18:00
    Real Oviedo 2
    CD Guijuelo
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/11 23:00
    Polvorin
    Zamora CF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/11 23:00
    2Valladolid 22
    SD Laredo
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/11 22:45
    Bergantinos CF
    Ourense
    1 - 0
    Vòng 11
  • 07/11 01:00
    Ourense
    Coruxo
    0 - 2
    Vòng 10
  • 06/11 23:30
    Zamora CF
    CD Guijuelo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 23:00
    Marino Luanco
    Arenteiro
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 22:30
    Burgos Promesas
    Bergantinos CF
    0 - 3
    Vòng 10
  • 06/11 18:00
    Racing Santander 2
    Real Aviles
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 18:00
    Valladolid 2
    Real Oviedo 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 00:00
    1Union Langreo1
    Polvorin
    0 - 0
    Vòng 10
  • 05/11 23:30
    SD Laredo
    CD Cristo Atletico
    0 - 0
    Vòng 10
  • 05/11 23:00
    Compostela
    Gimnastica Torrelavega
    0 - 0
    Vòng 10
  • 31/10 01:00
    Bergantinos CF
    Compostela
    1 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    Arenteiro
    Racing Santander 2
    2 - 1
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    CD Guijuelo
    Union Langreo
    2 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Marino Luanco
    0 - 1
    Vòng 9
  • 30/10 22:00
    Real Oviedo 2
    Zamora CF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 18:00
    Coruxo
    Burgos Promesas
    1 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 18:00
    Real Aviles
    SD Laredo1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 29/10 22:00
    CD Cristo Atletico
    Valladolid 2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/10 21:45
    Polvorin
    Ourense
    1 - 1
    Vòng 9
  • 23/10 22:00
    Union Langreo
    Zamora CF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    Marino Luanco
    Bergantinos CF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    Ourense
    CD Guijuelo1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    CD Cristo Atletico
    Real Oviedo 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 17:00
    1Compostela1
    Coruxo
    1 - 1
    Vòng 8
  • 23/10 17:00
    Valladolid 2
    Real Aviles
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23/10 16:00
    Racing Santander 2
    Gimnastica Torrelavega
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/10 22:30
    SD Laredo
    Arenteiro
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/10 21:00
    Burgos Promesas
    Polvorin
    1 - 1
    Vòng 8
  • 17/10 00:00
    1Zamora CF1
    Ourense
    1 - 3
    Vòng 7
  • 16/10 22:00
    Real Aviles
    CD Cristo Atletico
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 21:45
    Arenteiro
    Valladolid 2
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 21:15
    1Real Oviedo 21
    Union Langreo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 17:00
    Polvorin
    Compostela
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 17:00
    Gimnastica Torrelavega
    SD Laredo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/10 22:00
    Bergantinos CF
    Racing Santander 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/10 22:00
    Coruxo
    Marino Luanco
    1 - 1
    Vòng 7
  • 15/10 22:00
    CD Guijuelo
    Burgos Promesas
    2 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 22:30
    Burgos Promesas
    Zamora CF
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    Compostela
    CD Guijuelo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    SD Laredo
    Bergantinos CF1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    Marino Luanco
    Polvorin
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    CD Cristo Atletico
    Arenteiro
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 17:30
    Racing Santander 2
    Coruxo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 17:00
    Real Aviles
    Real Oviedo 2
    2 - 1
    Vòng 6
  • 08/10 22:00
    Ourense
    Union Langreo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/10 22:00
    Valladolid 2
    Gimnastica Torrelavega1
    2 - 1
    Vòng 6
  • 02/10 22:30
    1Zamora CF1
    Compostela
    0 - 2
    Vòng 5
  • 02/10 22:00
    Bergantinos CF
    Valladolid 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 22:00
    Coruxo
    SD Laredo
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 22:00
    1CD Guijuelo1
    Marino Luanco1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 22:00
    Union Langreo
    Burgos Promesas1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 22:00
    Gimnastica Torrelavega
    CD Cristo Atletico
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 17:00
    Arenteiro
    Real Aviles
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 17:00
    1Polvorin1
    Racing Santander 21
    0 - 2
    Vòng 5
  • 01/10 21:30
    1Real Oviedo 21
    Ourense
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 23:30
    Burgos Promesas
    Ourense1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    Compostela
    Union Langreo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 22:00
    Marino Luanco
    Zamora CF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 22:00
    CD Cristo Atletico
    Bergantinos CF
    1 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 17:30
    SD Laredo
    Polvorin1
    1 - 1
    Vòng 4
  • 24/09 23:00
    Arenteiro
    Real Oviedo 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/09 22:30
    Real Aviles
    Gimnastica Torrelavega1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 24/09 22:00
    Racing Santander 2
    CD Guijuelo1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/09 21:30
    Valladolid 2
    Coruxo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22/09 01:00
    Zamora CF
    Valladolid 2
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/09 23:00
    CD Guijuelo
    SD Laredo1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Arenteiro
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 22:30
    Zamora CF
    Racing Santander 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 22:00
    Bergantinos CF
    Real Aviles
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 22:00
    Coruxo
    CD Cristo Atletico
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 22:00
    Union Langreo
    Marino Luanco
    1 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 22:00
    1Ourense1
    Compostela
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 22:00
    Polvorin
    Valladolid 2
    1 - 2
    Vòng 3
  • 18/09 17:00
    Real Oviedo 2
    Burgos Promesas
    2 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 23:00
    Marino Luanco
    Ourense2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 23:00
    Real Aviles
    Coruxo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Real Oviedo 22
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/09 23:00
    Compostela
    Burgos Promesas
    1 - 1
    Vòng 2
  • 11/09 22:30
    SD Laredo
    Zamora CF1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 22:00
    Arenteiro
    Bergantinos CF1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 17:00
    Racing Santander 2
    Union Langreo
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 00:00
    CD Cristo Atletico
    Polvorin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/09 23:30
    Valladolid 2
    CD Guijuelo
    0 - 1
    Vòng 2
  • 04/09 23:00
    Bergantinos CF
    Gimnastica Torrelavega1
    0 - 2
    Vòng 1
  • 04/09 23:00
    CD Guijuelo
    CD Cristo Atletico
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 22:30
    Union Langreo
    SD Laredo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 22:00
    Ourense
    Racing Santander 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 00:00
    Polvorin
    Real Aviles
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/09 23:30
    Burgos Promesas
    Marino Luanco
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/09 22:00
    Coruxo
    Arenteiro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/09 21:30
    Real Oviedo 2
    Compostela1
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1)

Tên giải đấu Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 1)
Tên khác Hạng 3 TBN (nhóm 1)
Tên Tiếng Anh Spanish Segunda B Grupo 1
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 3 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại 19
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)