Kết quả Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon), Kqbd Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) hôm nay: tổng hợp kqbđ Tây Ban Nha mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) tối và đêm qua: bdkq Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon): Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 20 Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và xem kqbd H4 TBN (Nhóm 17 Aragon) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) hôm nay 2022-2023 vòng đấu 20: trực tiếp kq bd H4 TBN (Nhóm 17 Aragon) tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Spanish Tercera Division 17 Aragon 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq H4 TBN (Nhóm 17 Aragon) mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 4 Tay Ban Nha Nhom 17 Aragon hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) có tên Tiếng Anh là Spanish Tercera Division 17 Aragon và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Các kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm qua và trực tiếp kqbd Tây Ban Nha ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Tây Ban Nha và BĐKQ Cúp Tây Ban Nha của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Tây Ban Nha với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon) mùa giải 2022-2023 - vòng 20

302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 23/04 23:00
    AD Almudevar
    CA Monzon
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    Barbastro
    SD Huesca 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    CD Binefar
    CD Robres
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    CF Calamocha
    CDJ Tamarite
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    Epila CF
    CF Illueca
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    CD La Almunia
    CD Carinena
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    Utrillas
    CD Caspe
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 17:00
    CD Cuarte Industria
    SD Ejea
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    CD Carinena
    Utrillas
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    CD Caspe
    CD Cuarte Industria
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    CF Illueca
    CD La Almunia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    SD Ejea
    Barbastro
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    SD Huesca 2
    CD Binefar
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    CD Robres
    CF Calamocha
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    CDJ Tamarite
    AD Almudevar
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 21:30
    CA Monzon
    Epila CF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 23:00
    AD Almudevar
    CF Calamocha
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Barbastro
    CD Caspe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    CD Binefar
    SD Ejea
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Epila CF
    CDJ Tamarite
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    CD La Almunia
    CA Monzon
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    CD Robres
    SD Huesca 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Utrillas
    CF Illueca
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 17:00
    CD Cuarte Industria
    CD Carinena
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/03 23:00
    AD Almudevar
    Epila CF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    CF Calamocha
    SD Huesca 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    CD Carinena
    Barbastro
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    CD Caspe
    CD Binefar
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    CF Illueca
    CD Cuarte Industria
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    SD Ejea
    CD Robres
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    CDJ Tamarite
    CD La Almunia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 21:30
    CA Monzon
    Utrillas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/03 00:00
    Barbastro
    CF Illueca
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    CD Binefar
    CD Carinena
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Epila CF
    CF Calamocha
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    SD Huesca 2
    SD Ejea
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    CD La Almunia
    AD Almudevar
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    CD Robres
    CD Caspe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Utrillas
    CDJ Tamarite
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 18:00
    CD Cuarte Industria
    CA Monzon
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/03 00:00
    AD Almudevar
    Utrillas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    CF Calamocha
    SD Ejea
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    CD Carinena
    CD Robres
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    CD Caspe
    SD Huesca 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    CF Illueca
    CD Binefar
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Epila CF
    CD La Almunia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    CDJ Tamarite
    CD Cuarte Industria
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 22:30
    CA Monzon
    Barbastro
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Barbastro
    CDJ Tamarite
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    CD Binefar
    CA Monzon
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    SD Ejea
    CD Caspe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    SD Huesca 2
    CD Carinena
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    CD La Almunia
    CF Calamocha
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    CD Robres
    CF Illueca
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Utrillas
    Epila CF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 18:00
    CD Cuarte Industria
    AD Almudevar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 00:00
    AD Almudevar
    Barbastro
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    CD Carinena
    SD Ejea
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    CF Illueca
    SD Huesca 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Epila CF
    CD Cuarte Industria
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    CD La Almunia
    Utrillas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    CDJ Tamarite
    CD Binefar
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/02 22:30
    CA Monzon
    CD Robres
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/02 22:00
    CF Calamocha
    CD Caspe
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 00:00
    Barbastro
    Epila CF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    CD Binefar
    AD Almudevar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    CD Caspe
    CD Carinena
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    SD Ejea
    CF Illueca
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    SD Huesca 2
    CA Monzon
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    CD Robres
    CDJ Tamarite
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Utrillas
    CF Calamocha
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/02 18:00
    CD Cuarte Industria
    CD La Almunia
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 00:00
    AD Almudevar
    CD Robres
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Epila CF
    CD Binefar
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    CD La Almunia
    Barbastro
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Utrillas
    CD Cuarte Industria
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 22:30
    CA Monzon
    SD Ejea
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 22:30
    CF Illueca
    CD Caspe
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 22:15
    CDJ Tamarite
    SD Huesca 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 22:00
    CF Calamocha
    CD Carinena
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/02 22:00
    CD Carinena
    CF Illueca
    2 - 2
    Vòng 20
  • 05/02 22:00
    CD Caspe
    CA Monzon
    2 - 1
    Vòng 20
  • 05/02 21:30
    SD Huesca 2
    AD Almudevar1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 05/02 18:15
    CD Binefar
    CD La Almunia
    0 - 2
    Vòng 20
  • 05/02 18:00
    2Barbastro2
    Utrillas
    0 - 1
    Vòng 20
  • 05/02 18:00
    CD Cuarte Industria
    CF Calamocha
    2 - 0
    Vòng 20
  • 05/02 18:00
    SD Ejea
    CDJ Tamarite
    1 - 0
    Vòng 20
  • 04/02 22:00
    CD Robres
    Epila CF
    2 - 0
    Vòng 20
  • 29/01 22:30
    CA Monzon
    CD Carinena
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 22:30
    Epila CF
    SD Huesca 2
    0 - 1
    Vòng 19
  • 29/01 22:30
    Utrillas
    CD Binefar
    0 - 1
    Vòng 19
  • 29/01 22:00
    AD Almudevar
    SD Ejea
    2 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 22:00
    CF Calamocha
    CF Illueca
    0 - 1
    Vòng 19
  • 29/01 22:00
    CDJ Tamarite
    CD Caspe
    2 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 18:00
    CD Cuarte Industria
    Barbastro
    0 - 1
    Vòng 19
  • 28/01 22:30
    CD La Almunia
    CD Robres
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22/01 23:00
    CD Caspe
    AD Almudevar
    0 - 1
    Vòng 18
  • 22/01 22:00
    CD Carinena
    CDJ Tamarite
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 22:00
    CD Robres
    Utrillas
    0 - 1
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    Barbastro
    CF Calamocha
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    CD Binefar
    CD Cuarte Industria
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    CF Illueca
    CA Monzon
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    SD Ejea
    Epila CF
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 17:00
    SD Huesca 2
    CD La Almunia
    1 - 0
    Vòng 18
  • 15/01 22:30
    Utrillas
    SD Huesca 2
    0 - 1
    Vòng 17
  • 15/01 22:00
    1AD Almudevar1
    CD Carinena2
    1 - 1
    Vòng 17
  • 15/01 22:00
    Epila CF
    CD Caspe
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 22:00
    CD La Almunia
    SD Ejea
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 22:00
    CDJ Tamarite
    CF Illueca
    1 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:00
    Barbastro
    CD Binefar
    1 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:00
    CF Calamocha
    CA Monzon
    1 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:00
    CD Cuarte Industria
    CD Robres
    0 - 0
    Vòng 17
  • 08/01 22:30
    CA Monzon
    CDJ Tamarite
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 22:00
    CD Carinena
    Epila CF
    1 - 1
    Vòng 16
  • 08/01 22:00
    1CD Caspe1
    CD La Almunia
    0 - 1
    Vòng 16
  • 08/01 22:00
    CF Illueca
    AD Almudevar
    0 - 2
    Vòng 16
  • 08/01 18:00
    CD Binefar
    CF Calamocha
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 18:00
    SD Ejea
    Utrillas
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 17:00
    SD Huesca 2
    CD Cuarte Industria
    1 - 0
    Vòng 16
  • 07/01 22:00
    CD Robres
    Barbastro
    0 - 0
    Vòng 16
  • 18/12 18:00
    SD Ejea
    CD Cuarte Industria
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/12 17:30
    CD Carinena
    CD La Almunia
    2 - 1
    Vòng 15
  • 18/12 17:30
    SD Huesca 2
    Barbastro
    0 - 2
    Vòng 15
  • 18/12 00:00
    CA Monzon
    AD Almudevar
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/12 22:30
    CD Caspe
    Utrillas
    0 - 1
    Vòng 15
  • 17/12 22:30
    CF Illueca
    Epila CF
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/12 22:15
    CDJ Tamarite
    CF Calamocha
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/12 22:00
    CD Robres
    CD Binefar
    1 - 0
    Vòng 15
  • 11/12 22:15
    Utrillas
    CD Carinena
    0 - 1
    Vòng 14
  • 11/12 22:00
    AD Almudevar
    CDJ Tamarite
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 22:00
    CF Calamocha
    CD Robres1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 22:00
    Epila CF
    CA Monzon
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 22:00
    CD La Almunia
    CF Illueca
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    Barbastro
    SD Ejea
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    CD Binefar
    SD Huesca 2
    1 - 1
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    CD Cuarte Industria
    CD Caspe
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 23:00
    CA Monzon
    CD La Almunia
    1 - 1
    Vòng 13
  • 04/12 22:00
    CF Calamocha
    AD Almudevar
    1 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 22:00
    CD Carinena
    CD Cuarte Industria
    1 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 22:00
    CD Caspe
    Barbastro
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 22:00
    CF Illueca
    Utrillas
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    SD Ejea
    CD Binefar
    2 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    CDJ Tamarite
    Epila CF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/12 17:30
    SD Huesca 2
    CD Robres
    0 - 1
    Vòng 13
  • 27/11 22:15
    Utrillas
    CA Monzon1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 22:00
    Barbastro
    CD Carinena
    2 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 22:00
    Epila CF
    AD Almudevar
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 22:00
    CD La Almunia
    CDJ Tamarite
    1 - 1
    Vòng 12
  • 27/11 18:15
    CD Binefar
    CD Caspe
    0 - 1
    Vòng 12
  • 27/11 18:00
    CD Cuarte Industria
    CF Illueca
    0 - 1
    Vòng 12
  • 27/11 17:45
    CD Robres
    SD Ejea
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 17:30
    SD Huesca 2
    CF Calamocha
    2 - 0
    Vòng 12
  • 20/11 23:00
    CA Monzon
    CD Cuarte Industria
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 22:00
    1CD Caspe1
    CD Robres
    1 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 22:00
    SD Ejea
    SD Huesca 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 22:00
    CDJ Tamarite
    Utrillas
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 22:00
    AD Almudevar
    CD La Almunia
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 21:45
    CF Illueca
    Barbastro
    1 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 21:30
    CF Calamocha
    Epila CF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 17:30
    CD Carinena
    CD Binefar
    2 - 1
    Vòng 11
  • 12/11 02:15
    CD La Almunia
    Epila CF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/11 02:00
    CD Cuarte Industria
    CDJ Tamarite
    0 - 1
    Vòng 10
  • 10/11 02:00
    Barbastro
    CA Monzon
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/11 02:00
    2CD Binefar2
    CF Illueca
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/11 01:30
    Utrillas
    AD Almudevar
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/11 00:30
    SD Ejea
    CF Calamocha
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/11 22:00
    CD Robres
    CD Carinena
    3 - 0
    Vòng 10
  • 09/11 21:45
    SD Huesca 2
    CD Caspe
    1 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 22:30
    CA Monzon
    CD Binefar
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 22:30
    CDJ Tamarite
    Barbastro
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 22:00
    AD Almudevar
    CD Cuarte Industria
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 22:00
    CD Carinena
    SD Huesca 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 22:00
    CD Caspe
    SD Ejea
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 21:45
    CF Illueca
    CD Robres
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/11 23:30
    1Epila CF1
    Utrillas
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/11 23:00
    1CF Calamocha1
    CD La Almunia1
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01/11 22:30
    CA Monzon
    CF Illueca
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/10 22:30
    Utrillas
    CD La Almunia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 22:00
    CD Caspe
    CF Calamocha
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 22:00
    CD Robres
    CA Monzon
    1 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 18:00
    1CD Cuarte Industria1
    Epila CF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 18:00
    Barbastro
    AD Almudevar
    2 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 18:00
    CD Binefar
    CDJ Tamarite
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/10 17:30
    SD Huesca 2
    CF Illueca
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/10 23:30
    SD Ejea
    CD Carinena
    5 - 1
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    CA Monzon
    SD Huesca 2
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/10 22:00
    AD Almudevar
    CD Binefar
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/10 22:00
    CD La Almunia
    CD Cuarte Industria
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/10 22:00
    CDJ Tamarite
    CD Robres
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23/10 21:30
    Epila CF
    Barbastro
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/10 21:00
    CF Calamocha
    Utrillas
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 22:30
    CD Carinena
    CD Caspe
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 21:00
    CF Illueca
    SD Ejea
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17/10 00:45
    CD Robres
    AD Almudevar
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/10 17:15
    CD Binefar
    Epila CF
    0 - 2
    Vòng 6
  • 16/10 17:00
    Barbastro
    CD La Almunia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/10 17:00
    SD Ejea
    CA Monzon
    1 - 1
    Vòng 6
  • 16/10 17:00
    SD Huesca 2
    CDJ Tamarite
    2 - 0
    Vòng 6
  • 16/10 16:30
    CD Carinena
    CF Calamocha
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 23:30
    CD Cuarte Industria
    Utrillas
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 21:45
    CD Caspe
    CF Illueca
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:30
    CA Monzon
    CD Caspe
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 22:00
    AD Almudevar
    SD Huesca 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 22:00
    CD La Almunia
    CD Binefar
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 22:00
    CDJ Tamarite
    SD Ejea
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 21:30
    Epila CF
    CD Robres
    1 - 1
    Vòng 5
  • 08/10 22:00
    CF Illueca
    CD Carinena
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/10 22:00
    Utrillas
    Barbastro
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/10 21:00
    CF Calamocha
    CD Cuarte Industria
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 23:30
    CD Robres
    CD La Almunia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 22:30
    CD Carinena
    CA Monzon
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 22:30
    CD Caspe
    CDJ Tamarite
    1 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 22:00
    Barbastro
    CD Cuarte Industria
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 22:00
    CD Binefar
    Utrillas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 22:00
    CF Illueca
    CF Calamocha
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 22:00
    SD Ejea
    AD Almudevar
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 17:00
    SD Huesca 2
    Epila CF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    Epila CF
    SD Ejea
    2 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 22:30
    CDJ Tamarite
    CD Carinena2
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 22:30
    Utrillas
    CD Robres1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/09 22:10
    CD La Almunia
    SD Huesca 2
    1 - 1
    Vòng 3
  • 25/09 22:00
    AD Almudevar
    CD Caspe
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 22:00
    CF Calamocha
    Barbastro
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/09 17:00
    CD Cuarte Industria
    CD Binefar
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 23:00
    CA Monzon
    CF Calamocha
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/09 23:00
    CD Caspe
    Epila CF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 22:30
    CF Illueca
    CDJ Tamarite
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 22:30
    CD Robres
    CD Cuarte Industria
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/09 22:00
    CD Binefar
    Barbastro
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/09 16:30
    CD Carinena
    AD Almudevar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 16:30
    SD Huesca 2
    Utrillas
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 00:00
    SD Ejea
    CD La Almunia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 23:30
    AD Almudevar
    CF Illueca
    2 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 23:15
    Epila CF
    CD Carinena
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 23:00
    CF Calamocha
    CD Binefar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 23:00
    CD La Almunia
    CD Caspe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 17:00
    CD Cuarte Industria
    SD Huesca 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 00:30
    CDJ Tamarite
    CA Monzon
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/09 23:30
    Barbastro
    CD Robres
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/09 22:00
    Utrillas
    SD Ejea
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon)

Tên giải đấu Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 17 Aragon)
Tên khác H4 TBN (Nhóm 17 Aragon)
Tên Tiếng Anh Spanish Tercera Division 17 Aragon
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 10 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 15 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại 20
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)