Ural Sverdlovsk Oblast: tin tức, thông tin website facebook
CLB Ural Sverdlovsk Oblast: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Ural Sverdlovsk Oblast |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | 1936 |
Bóng đá quốc gia nào? | Nga |
Giải bóng đá VĐQG | VĐQG Nga |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | Festivalnaya 8, 620088 Ekaterinburg |
Sân vận động | SKB-Bank Arena |
Sức chứa sân vận động | 11,000 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV Viktor Goncharenko |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | http://www.fc-ural.ru/ |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Ural Sverdlovsk Oblast mới nhất
-
06/05 19:45Ural Sverdlovsk OblastBaltika Kaliningrad1 - 1Vòng 27
-
29/04 19:15Rubin KazanUral Sverdlovsk Oblast1 - 0Vòng 26
-
25/04 20:00Ural Sverdlovsk OblastRostov FK0 - 0Vòng 21
-
21/04 22:15FK SochiUral Sverdlovsk Oblast0 - 0Vòng 25
-
14/04 18:151 Ural Sverdlovsk OblastDynamo Moscow1 - 1Vòng 24
-
06/04 18:001 Ural Sverdlovsk OblastKrylya Sovetov1 - 1Vòng 23
-
30/03 22:59Spartak MoscowUral Sverdlovsk Oblast0 - 0Vòng 22
-
17/04 21:00Ural Sverdlovsk OblastRostov FK1 - 0
-
03/04 20:00Ural Sverdlovsk OblastLokomotiv Moscow1 - 0
-
13/03 22:00Rodina MoskvaUral Sverdlovsk Oblast1 - 0
-
Pen [1-4]
Lịch thi đấu Ural Sverdlovsk Oblast sắp tới
-
12/05 20:30FakelUral Sverdlovsk Oblast? - ?Vòng 28
-
19/05 16:00Ural Sverdlovsk OblastGazovik Orenburg? - ?Vòng 29
-
25/05 19:00CSKA MoscowUral Sverdlovsk Oblast? - ?Vòng 30
BXH VĐQG Nga mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Zenit St. Petersburg | 27 | 15 | 6 | 6 | 45 | 24 | 21 | 51 | T T T B B H |
2 | FC Krasnodar | 27 | 14 | 8 | 5 | 41 | 26 | 15 | 50 | T B T T H B |
3 | Dynamo Moscow | 27 | 14 | 8 | 5 | 46 | 35 | 11 | 50 | B B T T T T |
4 | Lokomotiv Moscow | 27 | 11 | 11 | 5 | 45 | 37 | 8 | 44 | T H H T B T |
5 | Spartak Moscow | 27 | 12 | 7 | 8 | 37 | 31 | 6 | 43 | T B T H T H |
6 | Krylya Sovetov | 27 | 11 | 7 | 9 | 44 | 37 | 7 | 40 | T T B T H B |
7 | Rostov FK | 27 | 11 | 7 | 9 | 39 | 40 | -1 | 40 | H T B T T B |
8 | CSKA Moscow | 27 | 9 | 12 | 6 | 47 | 38 | 9 | 39 | T H B H B H |
9 | Rubin Kazan | 27 | 10 | 8 | 9 | 26 | 33 | -7 | 38 | B B H T H H |
10 | Terek Grozny | 27 | 9 | 5 | 13 | 30 | 38 | -8 | 32 | B B T T T T |
11 | Gazovik Orenburg | 27 | 7 | 8 | 12 | 31 | 36 | -5 | 29 | T T B B B T |
12 | FK Nizhny Novgorod | 27 | 8 | 5 | 14 | 25 | 38 | -13 | 29 | B B B B B H |
13 | Fakel | 27 | 6 | 10 | 11 | 20 | 29 | -9 | 28 | B B B B H H |
14 | Ural Sverdlovsk Oblast | 27 | 7 | 7 | 13 | 27 | 41 | -14 | 28 | B T H B H T |
15 | Baltika Kaliningrad | 27 | 7 | 5 | 15 | 29 | 34 | -5 | 26 | B T T B T B |
16 | FK Sochi | 27 | 4 | 8 | 15 | 28 | 43 | -15 | 20 | H T H B H B |
Relegation Play-offs
Relegation