Kết quả bóng đá Uzbekistan hôm nay, Kqbd Uzbekistan đêm qua

Kết quả bóng đá Uzbekistan hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Uzbekistan tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Uzbekistan hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Uzbekistan mới nhất mùa giải 2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Uzbekistan NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Uzbekistan hôm nay: trực tiếp bdkq Uzbekistan tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Uzbekistan tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Uzbekistan) gồm: KQ VĐQG Uzbekistan, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Uzbekistan (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Uzbekistan (SC).

Xem kết quả bóng đá Uzbekistan trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Uzbekistan hom nay: xem kqbd Uzbekistan toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Uzbekistan gần đây và xem kqbd Cúp Uzbekistan tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Uzbekistan mới nhất: tỷ số kq bd VĐQG Uzbekistan tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Uzbekistan hn và kết quả ĐTQG Uzbekistan thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Uzbekistan và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Uzbekistan. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Uzbekistan, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Uzbekistan và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Uzbekistan lứa U như: kết quả U23 Uzbekistan, U21, U19 và KQ U17 Uzbekistan.

  • 04/10 19:00
    U23 Hàn Quốc
    U23 Uzbekistan
    ? - ?
    Vòng Bán kết
  • 03/10 17:00
    Nữ Uzbekistan
    Nữ Bắc Triều Tiên
    0 - 3
    Vòng Bán kết
  • 01/10 14:00
    U23 Uzbekistan
    U23 Ả Rập Xê-út1
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 30/09 14:00
    Nữ Đài Loan
    Nữ Uzbekistan
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 28/09 18:30
    Nữ Uzbekistan
    Nữ Trung Quốc
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/09 15:30
    U23 Uzbekistan
    U23 Indonesia1
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-0]
  • 30/09 20:30
    Qizilqum Zarafshon
    Sogdiana Jizzakh
    2 - 1
    Vòng 20
  • 29/09 21:00
    Bunyodkor
    Termez Surkhon
    0 - 0
    Vòng 20
  • 28/09 21:00
    Navbahor Namangan
    Turon Nukus
    2 - 0
    Vòng 20
  • 28/09 21:00
    Pakhtakor Tashkent
    AGMK
    1 - 2
    Vòng 20
  • 28/09 19:00
    Olympic Tashkent
    Nasaf Qarshi
    0 - 2
    Vòng 20
  • 27/09 21:00
    Neftchi Fargona
    Buxoro
    2 - 0
    Vòng 20
  • 27/09 20:00
    Metallurg Bekobod
    Andijan
    1 - 0
    Vòng 20
  • 24/09 20:00
    Nasaf Qarshi
    Bunyodkor
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/09 20:00
    Sogdiana Jizzakh
    Pakhtakor Tashkent
    1 - 0
    Vòng 19
  • 23/09 20:00
    Andijan
    Navbahor Namangan
    0 - 1
    Vòng 19
  • 23/09 20:00
    AGMK
    Metallurg Bekobod2
    1 - 2
    Vòng 19
  • 22/09 20:30
    Termez Surkhon
    Qizilqum Zarafshon
    0 - 1
    Vòng 19
  • 31/08 21:00
    Neftchi Fargona
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 18
  • 30/08 20:45
    Metallurg Bekobod
    Sogdiana Jizzakh
    1 - 0
    Vòng 18
  • 30/08 20:45
    Navbahor Namangan
    AGMK
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/08 21:30
    Qizilqum Zarafshon
    Pakhtakor Tashkent1
    1 - 2
    Vòng 18
  • 29/08 20:30
    Termez Surkhon
    Nasaf Qarshi
    0 - 1
    Vòng 18
  • 27/08 20:00
    Bunyodkor
    Buxoro
    1 - 1
    Vòng 18
  • 26/08 21:30
    1Sogdiana Jizzakh
    Navbahor Namangan
    1 - 0
    Vòng 17
  • 26/08 20:30
    AGMK
    Neftchi Fargona
    1 - 0
    Vòng 17
  • 25/08 21:00
    Olympic Tashkent
    Turon Nukus
    1 - 0
    Vòng 18
  • 21/08 21:00
    Andijan
    Olympic Tashkent
    1 - 1
    Vòng 17
  • 20/08 22:00
    Buxoro
    Termez Surkhon
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20/08 21:00
    Turon Nukus
    Bunyodkor
    1 - 1
    Vòng 17
  • 02/10 18:30
    Aral Nukus
    FK Gijduvon
    1 - 0
    Vòng 19
  • 01/10 19:00
    Andijan 2
    Mashal Muborak1
    0 - 2
    Vòng 19
  • 01/10 18:00
    Xorazm Urganch
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/09 20:00
    Lokomotiv Tashkent
    Shortan Guzar
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/09 19:00
    Navbahor Namangan 2
    Unired
    3 - 2
    Vòng 19
  • 25/09 20:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 18
  • 24/09 20:00
    Dinamo Samarqand
    Xorazm Urganch1
    3 - 0
    Vòng 18
  • 23/09 20:00
    FK Gijduvon
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/09 18:30
    Shortan Guzar
    Andijan 21
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/09 18:30
    Mashal Muborak
    Navbahor Namangan 2
    0 - 0
    Vòng 18
  • 15/09 20:00
    Xorazm Urganch
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 16
  • 14/09 20:30
    Lokomotiv Tashkent
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/09 18:30
    Navbahor Namangan 2
    Shortan Guzar1
    1 - 1
    Vòng 17
  • 12/09 18:00
    Andijan 2
    FK Gijduvon
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/09 19:30
    Unired
    Mashal Muborak
    1 - 0
    Vòng 17
  • 10/09 19:00
    Aral Nukus
    Dinamo Samarqand
    0 - 1
    Vòng 17
  • 09/09 18:30
    Navbahor Namangan 2
    Xorazm Urganch
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/09 21:00
    Dinamo Samarqand
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 16
  • 03/09 20:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Andijan 2
    1 - 2
    Vòng 16
  • 02/09 20:00
    FK Gijduvon
    Navbahor Namangan 21
    2 - 1
    Vòng 16
  • 02/09 19:30
    Shortan Guzar
    Unired
    2 - 0
    Vòng 16
  • 26/08 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Xorazm Urganch
    2 - 0
    Vòng 15
  • 26/08 20:30
    Andijan 2
    Dinamo Samarqand
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/08 19:30
    Mashal Muborak
    Shortan Guzar
    1 - 1
    Vòng 15
  • 25/08 21:00
    Unired
    FK Gijduvon1
    3 - 0
    Vòng 15
  • 25/08 20:45
    Navbahor Namangan 2
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 15
  • 24/09 18:00
    FK Dostlik Tashkent
    FK Olympic Tashkent 2
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 18:00
    Yangiyer
    Bunyodkor 2
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 18:00
    Jayxun
    FK Chigatoy
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 18:00
    Jizzakh Bars
    Lokomotiv BFK
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 18:00
    Olimpiya FA
    Sementchi Quvasoy
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 18:00
    PFK Shahrixonchi
    Qumqo‘rg‘on
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 18:30
    Bunyodkor 2
    Yangiyo‘l FA
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 18:30
    Qumqo‘rg‘on
    Olimpiya FA
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 18:00
    FK Olympic Tashkent 2
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 18:00
    Pakhtakor-79
    Jayxun
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 18:00
    Sementchi Quvasoy
    Zaamin
    0 - 0
    Vòng
  • 16/09 19:00
    Nasaf Qarshi 2
    FK Dostlik Tashkent
    0 - 2
    Vòng
  • 16/09 18:00
    FK Chigatoy
    PFK Shahrixonchi
    3 - 0
    Vòng
  • 11/09 18:00
    Olimpiya FA
    FK Chigatoy1
    1 - 0
    Vòng
  • 10/09 18:45
    Zaamin
    Qumqo‘rg‘on
    4 - 1
    Vòng
  • 10/09 18:30
    PFK Shahrixonchi
    Pakhtakor-79
    1 - 0
    Vòng
  • 09/09 19:00
    Jayxun
    Bunyodkor 2
    0 - 0
    Vòng
  • 09/09 19:00
    FK Dostlik Tashkent
    Lokomotiv BFK
    0 - 1
    Vòng
  • 27/08 23:00
    Nasaf Qarshi 2
    Yangiyo‘l FA
    0 - 0
    Vòng
  • 27/08 19:15
    Qumqo‘rg‘on
    Sementchi Quvasoy
    1 - 2
    Vòng
  • 27/08 19:00
    FK Chigatoy
    Zaamin
    0 - 0
    Vòng
  • 27/08 19:00
    Jizzakh Bars
    FK Dostlik Tashkent
    1 - 0
    Vòng
  • 27/08 19:00
    FK Olympic Tashkent 2
    Jayxun
    2 - 1
    Vòng
  • 27/08 18:45
    1Pakhtakor-79
    Olimpiya FA
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 19:30
    Jayxun
    Nasaf Qarshi 2
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 19:15
    Zaamin
    Pakhtakor-79
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 19:00
    Yangiyer
    Jizzakh Bars
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 19:00
    Olimpiya FA
    Bunyodkor 2
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 19:00
    PFK Shahrixonchi
    FK Olympic Tashkent 2
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: