x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
Thống kê bàn thắng/đội bóng Cúp FFA Úc 2024
Thống kê bàn thắng/đội bóng Cúp FFA Úc mùa 2024
BXH chung
BXH sân nhà
BXH sân khách
1
Bundoora United
1
0
0
0
0
0
1
2
Bayside Argonauts FC
1
0
0
0
0
1
0
3
Berwick City
1
0
1
0
0
0
0
4
North Sunshine Eagles
1
1
0
0
1
0
0
5
Acacia Ridge
1
0
0
0
0
1
0
6
Western Spirit
1
0
1
0
1
0
0
7
Gold Coast Knights
1
0
0
0
0
1
0
8
Sunshine Coast Wanderers FC
1
0
0
0
0
1
0
9
Kingston City
2
0
0
0
2
0
0
10
Mazenod Victory
1
0
0
0
0
0
1
11
Fulham United FC
2
1
0
0
1
1
0
12
International Soccer Club
1
0
0
0
0
0
1
13
Metrostars SC
1
1
0
0
0
1
0
14
Croydon Kings
1
0
0
0
1
0
0
15
Western Strikers SC
2
1
0
0
0
0
1
16
Pembroke Old Scholars SC
1
0
0
0
0
0
1
17
Westvale Olympic
1
0
0
0
0
1
0
18
Oakleigh Cannons
2
1
0
0
0
0
1
19
Camden Tigers SC
1
0
0
0
0
0
1
20
Fraser Park FC
2
0
0
0
1
0
1
21
The Gap BPL
1
0
0
0
0
1
0
22
Maroochydore Swans FC
2
0
0
2
0
0
0
23
Cumberland United FC
3
1
1
1
0
0
0
24
Modbury Vista
1
1
0
0
0
0
1
25
Kingborough Lions
1
0
0
0
1
0
0
26
Launceston City
1
0
0
0
1
1
0
27
Caboolture FC
1
0
0
0
1
0
0
28
Brisbane Strikers
1
0
0
0
1
0
0
29
Campbelltown City SC
1
0
0
1
1
0
0
30
South Hobart
1
0
0
0
0
1
0
31
South Cardiff
1
0
0
0
0
0
1
32
Broadmeadow Magic
1
1
0
0
0
0
0
33
Sydney Olympic
1
0
1
0
0
0
0
34
Wollongong Olympic FC
1
0
0
0
0
1
0
35
Cooma Tigers
1
0
0
0
1
0
0
36
Canberra FC
2
0
1
0
1
0
0
37
Rockdale City Suns
2
0
0
0
2
0
0
38
Hake Ya Dong in Sydney City
1
1
0
0
0
1
0
39
Sydenham Park
1
0
0
1
0
0
1
40
Pascoe Vale SC
1
0
0
0
0
1
0
41
Eastern Lions SC
1
0
0
1
1
0
0
42
Beaumaris
1
0
0
0
0
1
0
43
White City Woodville
2
0
1
1
0
0
0
44
Salisbury United
2
1
0
0
0
0
1
45
Rostrevor SC
1
0
0
0
0
0
1
46
OConnor Knights
2
1
0
0
1
0
0
47
Queanbeyan City
1
0
0
0
0
0
1
48
Perth SC
1
1
0
0
0
0
0
49
Cockburn City
1
0
0
0
0
1
0
50
Box Hill United SC
1
0
0
1
0
0
0
51
Caroline Springs George Cross
1
1
1
0
0
0
0
52
Gladesville Ryde Magic
1
0
0
0
1
0
0
53
Central Coast United FC
2
0
1
0
0
1
0
54
North Star
1
0
1
0
1
0
0
55
Taringa Rovers
1
0
0
0
1
0
0
56
Northern Demons
2
0
0
2
0
0
1
57
Para Hills Knlghts SC
1
0
0
1
0
0
0
58
Armadale SC
1
0
0
0
0
1
0
59
Balcatta FC
1
0
0
0
1
0
0
60
Brisbane Olympic United FC
1
1
1
0
0
0
0
61
Robina City Blue
1
0
0
0
0
1
0
62
Blacktown Spartans
1
0
0
1
1
0
0
63
Dunbar Rovers FC
2
0
0
0
1
1
0
64
Upfield SC
1
1
0
0
0
0
1
65
Mill Park
1
0
0
0
0
0
1
66
FC Clifton Hill
1
0
0
0
0
0
1
67
FC Bulleen Lions
2
0
0
1
1
0
0
68
Gold Coast United
1
1
0
0
0
0
0
69
Caron della
1
0
0
0
0
0
1
70
Preston Lions
2
0
0
0
1
0
1
71
Dandenong City SC
1
0
0
0
0
0
1
72
Gawler Eagles
1
0
0
1
0
1
0
73
Noarlunga United
1
0
0
0
0
0
1
74
Moreland City
1
0
0
0
0
1
0
75
Dandenong Thunder
1
0
0
0
0
1
0
76
Western Eagles
2
0
0
0
2
0
0
77
Knox City
1
0
0
0
0
1
0
78
Musgrave Yellow
1
0
0
0
1
0
0
79
Wynnum Wolves
1
0
0
0
1
0
0
80
Magic United TFA
1
0
0
1
0
0
0
81
Adelaide City FC
2
0
0
0
1
0
1
82
Adelaide Panthers
1
0
0
0
0
1
0
83
Hills Brumbies
1
0
0
0
0
0
1
84
Wollongong Wolves
1
0
0
1
0
0
0
85
Hume City
2
1
1
0
0
0
0
86
Albion Rovers FC
1
0
0
0
0
1
0
87
Altona East
1
0
0
0
0
0
1
88
Avondale FC
1
0
0
0
0
0
1
89
SD Raiders FC
1
0
0
0
1
0
0
90
Marconi Stallions
2
0
1
1
0
0
0
91
South Melbourne
1
0
1
0
1
0
0
92
Western Suburbs
1
0
0
0
0
1
0
93
Banyule City
2
1
0
0
0
0
1
94
Manningham Juventus FC
1
0
0
0
1
0
0
95
Hoppers Crossing SC
1
0
0
1
1
0
0
96
Elizabeth Downs SC
2
1
0
1
0
0
1
97
Bentleigh greens
1
1
1
0
0
0
0
98
Wollongong United
1
0
0
0
1
0
0
99
Newcastle Olympic
1
0
0
1
0
0
0
100
New Lambton FC
1
0
0
0
0
1
0
101
Adelaide Blue Eagles
2
0
0
0
1
1
0
102
Northbridge Bulls
1
0
0
0
1
0
0
103
Sutherland Sharks
1
0
0
0
0
1
0
104
Strathmore
2
0
0
1
0
1
0
105
Gippsland United
1
0
0
0
1
0
0
106
Para Hills East
2
0
0
1
0
1
0
107
West Torrens Birkalla
1
0
0
0
1
0
0
108
The Cove FC
1
0
0
1
0
2
0
109
Western Knights
1
0
1
0
0
0
0
110
Floreat Athena
1
0
0
0
1
0
0
111
Ghan Kilburn SC
1
0
0
0
0
1
0
112
Adelaide Victory
3
0
1
0
1
1
0
113
Seaford Rangers
1
0
0
0
1
0
1
114
Modbury Jets
1
0
1
0
1
0
0
115
Boroondara Eagles FC
1
0
0
0
1
0
0
116
Altona East Phoenix SC
1
0
0
0
1
0
0
117
Inglewood United
1
0
0
1
0
0
0
118
UWA-Nedlands FC
1
0
0
0
0
0
1
119
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1
1
0
0
0
0
0
120
Berkeley Vale
1
0
0
0
0
0
1
121
Macarthur Rams
1
0
0
0
0
1
0
122
Inter Lions
1
0
0
0
0
1
0
123
Unley United SC
1
0
0
0
0
1
0
124
MA Hawks FC
1
0
0
0
1
1
0
125
Eltham Redbacks
1
0
1
0
0
0
0
126
Brunswick Juventus
2
0
1
0
1
0
0
127
Hobart Zebras
1
0
0
0
1
0
0
128
Riverside Olympic
1
1
0
0
0
0
0
129
Blacktown City Demons
2
0
0
1
1
0
0
130
Ballarat City FC
1
0
1
0
0
0
1
131
Nunawading City
1
0
0
0
1
0
0
132
Elizabeth Grove
1
0
0
0
0
1
0
133
Croydon City
1
1
0
0
0
0
0
134
Pontian Eagles
1
0
0
0
1
0
1
135
Adelaide University SC
1
0
0
0
0
1
0
136
Adelaide Pumas
1
0
0
0
0
0
1
137
West Wallsend SC
1
0
0
0
0
1
0
138
Lambton Jarvis
1
0
0
0
1
0
0
139
Bonnyrigg White Eagles
1
0
0
1
0
0
0
140
South Springvale SC
1
0
0
0
1
0
0
141
Western Suburbs SC
1
0
0
0
1
0
0
142
Fremantle City
1
0
1
0
0
0
0
143
Quinns FC
1
0
0
0
0
1
0
144
Ingle Farm SC
1
0
0
0
0
0
1
145
Willip
1
0
0
0
0
0
1
146
Joondalup United
1
0
0
0
0
0
1
147
Casuarina FC
1
0
0
0
0
0
1
148
Mindil Aces
1
0
0
0
0
0
1
149
Belconnen United
1
0
0
0
1
0
0
150
Gungahlin United
1
1
0
0
0
0
0
151
Adelaide Raiders SC
1
0
0
0
1
0
0
152
Werribee City
1
0
0
0
0
1
0
153
Eastern Suburbs Brisbane
1
0
0
1
0
0
0
154
Broadbeach United
1
0
0
0
0
1
0
155
Dianella White Eagles
1
0
0
0
0
0
1
156
Olympic Kingsway SC
1
0
1
0
0
0
0
157
Lake Macquarie
1
0
0
0
1
0
0
158
Weston Workers FC
1
0
0
0
0
1
0
159
Mount Barker United
1
0
0
0
0
0
1
160
Canberra Olympic
1
0
0
0
0
0
1
161
Altona City
1
0
0
1
0
0
0
162
Manningham United Blues
1
0
0
0
0
1
0
163
Sturt Lions
1
0
0
0
1
0
0
164
Northcote City
1
0
0
1
1
0
0
165
Keilor Park SC
1
0
0
0
0
1
0
166
Moreton Bay United
1
1
0
0
0
0
0
167
Springfield United
1
0
0
0
0
1
0
168
Springvale White Eagles
1
0
0
0
0
1
0
169
St Kilda
2
0
1
0
0
1
0
170
Mandurah City
1
0
0
1
0
0
0
171
Subiaco AFC
1
0
0
0
0
0
1
172
Cringila Lions
1
1
0
0
0
0
0
173
Rydalmere Lions FC
1
0
0
0
0
1
0
174
Heidelberg United
2
1
1
0
0
0
0
175
Tuggeranong United
1
0
0
0
0
1
0
176
Anu FC
1
0
0
0
0
0
1
177
Langwarrin
1
0
0
2
0
0
0
178
Uni Hill Eagles FC
1
0
0
0
1
0
1
179
Casey Comets
1
0
0
0
0
0
1
180
North Lakes United
1
0
0
1
0
0
0
181
Bardon Latrobe
1
0
0
0
0
1
0
182
St Albans Saints
1
0
0
1
0
0
0
183
East Bentleigh SC
1
0
0
0
0
1
0
184
Sunbury United
1
0
0
0
0
0
1
185
Eschol Park
1
0
0
0
0
1
0
186
Sydney United
1
0
1
0
0
0
0
187
Maitland
1
1
0
0
0
0
0
188
Newcastle Suns
1
0
0
0
0
0
1
189
Monaro Panthers
1
1
0
1
0
0
0
190
Green Gully Cavaliers
2
0
1
1
0
0
0
191
North Geelong Warriors
1
0
0
0
0
0
1
192
Bayside United FC
1
0
0
0
0
0
1
193
Capalaba Bulldogs
1
0
0
1
0
0
0
194
Bentleigh Utd Cobras
1
0
0
0
0
0
1
195
Brunswick City
2
0
1
0
0
1
0
196
Brimbank
1
0
0
0
0
1
0
197
Adelaide Olympic
2
0
0
1
1
0
0
198
Adelaide Titans FC
1
0
0
0
0
0
1
199
Essendon Royals
1
0
0
1
0
0
0
200
Adelaide Cobras FC
1
0
1
0
0
1
0
201
Queens Park
1
0
0
0
0
0
1
202
Forrestfield United
2
1
0
0
0
0
1
203
Surfers Paradise
1
0
0
1
0
0
0
204
Samford Ranges
1
0
0
0
1
0
0
205
Melbourne Knights
1
0
0
0
0
0
1
206
Bankstown City Lions
1
0
0
0
0
1
0
207
St George City FA
1
0
0
0
0
1
0
208
BOSA SC
1
0
0
0
0
0
1
209
Tea Tree Gully City
1
0
0
1
0
1
0
210
Bayswater City
1
0
0
0
0
1
0
211
Kingsley Westside
1
0
0
0
0
0
1
212
Naracoorte United
1
0
0
0
0
0
1
213
Altona Magic
1
0
1
0
0
0
0
214
Redlands United FC
1
0
1
0
0
0
0
215
Brisbane City
1
1
0
0
0
0
0
216
South East United FC
1
1
0
0
0
0
0
217
Olympia Warriors
1
0
0
0
0
0
1
218
Darwin Hearts
1
0
0
0
1
0
0
219
Hellenic AC
1
0
0
0
0
0
1
220
Port Melbourne
1
0
0
0
0
0
1
221
St George Saints
1
0
0
0
0
1
0
222
Glenorchy Knights FC
1
1
0
0
0
0
0
223
Taroona
1
0
0
0
0
0
1
224
University NSW
1
0
0
0
1
0
0
225
Manly United
1
0
0
0
1
0
0
226
Adelaide Hills
1
0
0
0
0
0
1
227
West Adelaide SC
2
0
0
2
0
1
0
228
Adelaide Comets FC
2
0
1
1
0
0
0
229
Poet Adelarde Pirates
1
0
0
1
0
0
0
230
FC Melbourne Srbija
1
0
0
0
1
0
0
231
Murdoch Uni Melville
1
0
0
0
0
0
1
232
Rocking ham City
1
0
0
0
0
1
0
233
Eastern United
1
0
0
0
0
1
0
234
Brisbane Knights
1
0
0
0
1
0
0
235
Pitbulls FC
1
0
0
0
0
1
0
236
Stirling Macedonia
1
1
0
0
0
0
0
237
Queensland Lions SC
1
0
0
0
1
0
0
238
Peninsula Power
1
0
0
0
0
0
1
239
Doveton
1
0
0
0
0
1
0
240
West Canberra Wanderers
1
0
0
0
0
1
0
Thống kê bàn thắng/đội bóng giải Cúp FFA Úc mùa 2024 (sân nhà)
1
Bundoora United
1
0
0
0
0
0
1
2
Bayside Argonauts FC
0
0
0
0
0
0
0
3
Berwick City
1
0
1
0
0
0
0
4
North Sunshine Eagles
1
0
0
0
1
0
0
5
Acacia Ridge
1
0
0
0
0
1
0
6
Western Spirit
1
0
0
0
1
0
0
7
Gold Coast Knights
1
0
0
0
0
1
0
8
Sunshine Coast Wanderers FC
0
0
0
0
0
0
0
9
Kingston City
2
0
0
0
2
0
0
10
Mazenod Victory
0
0
0
0
0
0
0
11
Fulham United FC
2
1
0
0
0
1
0
12
International Soccer Club
0
0
0
0
0
0
0
13
Metrostars SC
1
0
0
0
0
1
0
14
Croydon Kings
0
0
0
0
0
0
0
15
Western Strikers SC
2
1
0
0
0
0
1
16
Pembroke Old Scholars SC
0
0
0
0
0
0
0
17
Westvale Olympic
1
0
0
0
0
1
0
18
Oakleigh Cannons
0
0
0
0
0
0
0
19
Camden Tigers SC
1
0
0
0
0
0
1
20
Fraser Park FC
0
0
0
0
0
0
0
21
The Gap BPL
1
0
0
0
0
1
0
22
Maroochydore Swans FC
0
0
0
0
0
0
0
23
Cumberland United FC
3
1
1
1
0
0
0
24
Modbury Vista
1
1
0
0
0
0
0
25
Kingborough Lions
1
0
0
0
1
0
0
26
Launceston City
1
0
0
0
1
0
0
27
Caboolture FC
1
0
0
0
1
0
0
28
Brisbane Strikers
0
0
0
0
0
0
0
29
Campbelltown City SC
1
0
0
1
0
0
0
30
South Hobart
0
0
0
0
0
0
0
31
South Cardiff
1
0
0
0
0
0
1
32
Broadmeadow Magic
0
0
0
0
0
0
0
33
Sydney Olympic
1
0
1
0
0
0
0
34
Wollongong Olympic FC
0
0
0
0
0
0
0
35
Cooma Tigers
1
0
0
0
1
0
0
36
Canberra FC
0
0
0
0
0
0
0
37
Rockdale City Suns
2
0
0
0
2
0
0
38
Hake Ya Dong in Sydney City
1
1
0
0
0
0
0
39
Sydenham Park
1
0
0
1
0
0
0
40
Pascoe Vale SC
0
0
0
0
0
0
0
41
Eastern Lions SC
1
0
0
0
1
0
0
42
Beaumaris
0
0
0
0
0
0
0
43
White City Woodville
0
0
0
0
0
0
0
44
Salisbury United
2
1
0
0
0
0
1
45
Rostrevor SC
0
0
0
0
0
0
0
46
OConnor Knights
2
1
0
0
1
0
0
47
Queanbeyan City
0
0
0
0
0
0
0
48
Perth SC
1
1
0
0
0
0
0
49
Cockburn City
0
0
0
0
0
0
0
50
Box Hill United SC
1
0
0
1
0
0
0
51
Caroline Springs George Cross
1
0
1
0
0
0
0
52
Gladesville Ryde Magic
1
0
0
0
1
0
0
53
Central Coast United FC
0
0
0
0
0
0
0
54
North Star
1
0
0
0
1
0
0
55
Taringa Rovers
0
0
0
0
0
0
0
56
Northern Demons
2
0
0
1
0
0
1
57
Para Hills Knlghts SC
0
0
0
0
0
0
0
58
Armadale SC
1
0
0
0
0
1
0
59
Balcatta FC
0
0
0
0
0
0
0
60
Brisbane Olympic United FC
1
0
1
0
0
0
0
61
Robina City Blue
0
0
0
0
0
0
0
62
Blacktown Spartans
1
0
0
1
0
0
0
63
Dunbar Rovers FC
0
0
0
0
0
0
0
64
Upfield SC
1
1
0
0
0
0
0
65
Mill Park
0
0
0
0
0
0
0
66
FC Clifton Hill
1
0
0
0
0
0
1
67
FC Bulleen Lions
0
0
0
0
0
0
0
68
Gold Coast United
1
1
0
0
0
0
0
69
Caron della
0
0
0
0
0
0
0
70
Preston Lions
2
0
0
0
1
0
1
71
Dandenong City SC
0
0
0
0
0
0
0
72
Gawler Eagles
1
0
0
1
0
0
0
73
Noarlunga United
0
0
0
0
0
0
0
74
Moreland City
1
0
0
0
0
1
0
75
Dandenong Thunder
0
0
0
0
0
0
0
76
Western Eagles
2
0
0
0
2
0
0
77
Knox City
0
0
0
0
0
0
0
78
Musgrave Yellow
1
0
0
0
1
0
0
79
Wynnum Wolves
1
0
0
0
1
0
0
80
Magic United TFA
0
0
0
0
0
0
0
81
Adelaide City FC
2
0
0
0
1
0
1
82
Adelaide Panthers
0
0
0
0
0
0
0
83
Hills Brumbies
1
0
0
0
0
0
1
84
Wollongong Wolves
0
0
0
0
0
0
0
85
Hume City
2
1
1
0
0
0
0
86
Albion Rovers FC
0
0
0
0
0
0
0
87
Altona East
1
0
0
0
0
0
1
88
Avondale FC
0
0
0
0
0
0
0
89
SD Raiders FC
1
0
0
0
1
0
0
90
Marconi Stallions
0
0
0
0
0
0
0
91
South Melbourne
1
0
1
0
0
0
0
92
Western Suburbs
0
0
0
0
0
0
0
93
Banyule City
0
0
0
0
0
0
0
94
Manningham Juventus FC
1
0
0
0
1
0
0
95
Hoppers Crossing SC
1
0
0
1
0
0
0
96
Elizabeth Downs SC
2
1
0
1
0
0
0
97
Bentleigh greens
1
0
1
0
0
0
0
98
Wollongong United
1
0
0
0
1
0
0
99
Newcastle Olympic
1
0
0
1
0
0
0
100
New Lambton FC
0
0
0
0
0
0
0
101
Adelaide Blue Eagles
0
0
0
0
0
0
0
102
Northbridge Bulls
1
0
0
0
1
0
0
103
Sutherland Sharks
0
0
0
0
0
0
0
104
Strathmore
2
0
0
1
0
1
0
105
Gippsland United
0
0
0
0
0
0
0
106
Para Hills East
2
0
0
1
0
1
0
107
West Torrens Birkalla
0
0
0
0
0
0
0
108
The Cove FC
1
0
0
0
0
1
0
109
Western Knights
1
0
1
0
0
0
0
110
Floreat Athena
0
0
0
0
0
0
0
111
Ghan Kilburn SC
1
0
0
0
0
1
0
112
Adelaide Victory
0
0
0
0
0
0
0
113
Seaford Rangers
1
0
0
0
0
0
1
114
Modbury Jets
1
0
0
0
1
0
0
115
Boroondara Eagles FC
1
0
0
0
1
0
0
116
Altona East Phoenix SC
0
0
0
0
0
0
0
117
Inglewood United
1
0
0
1
0
0
0
118
UWA-Nedlands FC
0
0
0
0
0
0
0
119
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1
1
0
0
0
0
0
120
Berkeley Vale
0
0
0
0
0
0
0
121
Macarthur Rams
1
0
0
0
0
1
0
122
Inter Lions
0
0
0
0
0
0
0
123
Unley United SC
1
0
0
0
0
1
0
124
MA Hawks FC
1
0
0
0
0
1
0
125
Eltham Redbacks
1
0
1
0
0
0
0
126
Brunswick Juventus
0
0
0
0
0
0
0
127
Hobart Zebras
1
0
0
0
1
0
0
128
Riverside Olympic
0
0
0
0
0
0
0
129
Blacktown City Demons
2
0
0
1
1
0
0
130
Ballarat City FC
1
0
1
0
0
0
0
131
Nunawading City
0
0
0
0
0
0
0
132
Elizabeth Grove
1
0
0
0
0
1
0
133
Croydon City
0
0
0
0
0
0
0
134
Pontian Eagles
1
0
0
0
1
0
0
135
Adelaide University SC
0
0
0
0
0
0
0
136
Adelaide Pumas
1
0
0
0
0
0
1
137
West Wallsend SC
1
0
0
0
0
1
0
138
Lambton Jarvis
0
0
0
0
0
0
0
139
Bonnyrigg White Eagles
0
0
0
0
0
0
0
140
South Springvale SC
1
0
0
0
1
0
0
141
Western Suburbs SC
0
0
0
0
0
0
0
142
Fremantle City
1
0
1
0
0
0
0
143
Quinns FC
0
0
0
0
0
0
0
144
Ingle Farm SC
0
0
0
0
0
0
0
145
Willip
1
0
0
0
0
0
1
146
Joondalup United
0
0
0
0
0
0
0
147
Casuarina FC
1
0
0
0
0
0
1
148
Mindil Aces
0
0
0
0
0
0
0
149
Belconnen United
1
0
0
0
1
0
0
150
Gungahlin United
0
0
0
0
0
0
0
151
Adelaide Raiders SC
1
0
0
0
1
0
0
152
Werribee City
1
0
0
0
0
1
0
153
Eastern Suburbs Brisbane
1
0
0
1
0
0
0
154
Broadbeach United
0
0
0
0
0
0
0
155
Dianella White Eagles
1
0
0
0
0
0
1
156
Olympic Kingsway SC
0
0
0
0
0
0
0
157
Lake Macquarie
1
0
0
0
1
0
0
158
Weston Workers FC
0
0
0
0
0
0
0
159
Mount Barker United
1
0
0
0
0
0
1
160
Canberra Olympic
0
0
0
0
0
0
0
161
Altona City
1
0
0
1
0
0
0
162
Manningham United Blues
0
0
0
0
0
0
0
163
Sturt Lions
1
0
0
0
1
0
0
164
Northcote City
1
0
0
0
1
0
0
165
Keilor Park SC
0
0
0
0
0
0
0
166
Moreton Bay United
1
1
0
0
0
0
0
167
Springfield United
0
0
0
0
0
0
0
168
Springvale White Eagles
1
0
0
0
0
1
0
169
St Kilda
0
0
0
0
0
0
0
170
Mandurah City
1
0
0
1
0
0
0
171
Subiaco AFC
0
0
0
0
0
0
0
172
Cringila Lions
1
1
0
0
0
0
0
173
Rydalmere Lions FC
0
0
0
0
0
0
0
174
Heidelberg United
2
1
1
0
0
0
0
175
Tuggeranong United
1
0
0
0
0
1
0
176
Anu FC
0
0
0
0
0
0
0
177
Langwarrin
1
0
0
1
0
0
0
178
Uni Hill Eagles FC
1
0
0
0
1
0
0
179
Casey Comets
0
0
0
0
0
0
0
180
North Lakes United
1
0
0
1
0
0
0
181
Bardon Latrobe
0
0
0
0
0
0
0
182
St Albans Saints
1
0
0
1
0
0
0
183
East Bentleigh SC
0
0
0
0
0
0
0
184
Sunbury United
0
0
0
0
0
0
0
185
Eschol Park
1
0
0
0
0
1
0
186
Sydney United
0
0
0
0
0
0
0
187
Maitland
1
1
0
0
0
0
0
188
Newcastle Suns
0
0
0
0
0
0
0
189
Monaro Panthers
1
0
0
1
0
0
0
190
Green Gully Cavaliers
2
0
1
1
0
0
0
191
North Geelong Warriors
0
0
0
0
0
0
0
192
Bayside United FC
1
0
0
0
0
0
1
193
Capalaba Bulldogs
0
0
0
0
0
0
0
194
Bentleigh Utd Cobras
1
0
0
0
0
0
1
195
Brunswick City
0
0
0
0
0
0
0
196
Brimbank
0
0
0
0
0
0
0
197
Adelaide Olympic
0
0
0
0
0
0
0
198
Adelaide Titans FC
1
0
0
0
0
0
1
199
Essendon Royals
1
0
0
1
0
0
0
200
Adelaide Cobras FC
1
0
0
0
0
1
0
201
Queens Park
1
0
0
0
0
0
1
202
Forrestfield United
0
0
0
0
0
0
0
203
Surfers Paradise
1
0
0
1
0
0
0
204
Samford Ranges
0
0
0
0
0
0
0
205
Melbourne Knights
1
0
0
0
0
0
1
206
Bankstown City Lions
1
0
0
0
0
1
0
207
St George City FA
0
0
0
0
0
0
0
208
BOSA SC
1
0
0
0
0
0
1
209
Tea Tree Gully City
1
0
0
0
0
1
0
210
Bayswater City
1
0
0
0
0
1
0
211
Kingsley Westside
0
0
0
0
0
0
0
212
Naracoorte United
0
0
0
0
0
0
0
213
Altona Magic
1
0
1
0
0
0
0
214
Redlands United FC
1
0
1
0
0
0
0
215
Brisbane City
0
0
0
0
0
0
0
216
South East United FC
1
1
0
0
0
0
0
217
Olympia Warriors
0
0
0
0
0
0
0
218
Darwin Hearts
1
0
0
0
1
0
0
219
Hellenic AC
0
0
0
0
0
0
0
220
Port Melbourne
1
0
0
0
0
0
1
221
St George Saints
1
0
0
0
0
1
0
222
Glenorchy Knights FC
1
1
0
0
0
0
0
223
Taroona
0
0
0
0
0
0
0
224
University NSW
1
0
0
0
1
0
0
225
Manly United
0
0
0
0
0
0
0
226
Adelaide Hills
1
0
0
0
0
0
1
227
West Adelaide SC
2
0
0
1
0
1
0
228
Adelaide Comets FC
0
0
0
0
0
0
0
229
Poet Adelarde Pirates
0
0
0
0
0
0
0
230
FC Melbourne Srbija
1
0
0
0
1
0
0
231
Murdoch Uni Melville
1
0
0
0
0
0
1
232
Rocking ham City
0
0
0
0
0
0
0
233
Eastern United
0
0
0
0
0
0
0
234
Brisbane Knights
1
0
0
0
1
0
0
235
Pitbulls FC
1
0
0
0
0
1
0
236
Stirling Macedonia
1
1
0
0
0
0
0
237
Queensland Lions SC
1
0
0
0
1
0
0
238
Peninsula Power
0
0
0
0
0
0
0
239
Doveton
0
0
0
0
0
0
0
240
West Canberra Wanderers
1
0
0
0
0
1
0
Thống kê bàn thắng/đội bóng giải Cúp FFA Úc mùa 2024 (sân khách)
1
Bundoora United
0
0
0
0
0
0
0
2
Bayside Argonauts FC
1
0
0
0
0
1
0
3
Berwick City
0
0
0
0
0
0
0
4
North Sunshine Eagles
1
1
0
0
0
0
0
5
Acacia Ridge
0
0
0
0
0
0
0
6
Western Spirit
1
0
1
0
0
0
0
7
Gold Coast Knights
0
0
0
0
0
0
0
8
Sunshine Coast Wanderers FC
1
0
0
0
0
1
0
9
Kingston City
0
0
0
0
0
0
0
10
Mazenod Victory
1
0
0
0
0
0
1
11
Fulham United FC
1
0
0
0
1
0
0
12
International Soccer Club
1
0
0
0
0
0
1
13
Metrostars SC
1
1
0
0
0
0
0
14
Croydon Kings
1
0
0
0
1
0
0
15
Western Strikers SC
0
0
0
0
0
0
0
16
Pembroke Old Scholars SC
1
0
0
0
0
0
1
17
Westvale Olympic
0
0
0
0
0
0
0
18
Oakleigh Cannons
2
1
0
0
0
0
1
19
Camden Tigers SC
0
0
0
0
0
0
0
20
Fraser Park FC
2
0
0
0
1
0
1
21
The Gap BPL
0
0
0
0
0
0
0
22
Maroochydore Swans FC
2
0
0
2
0
0
0
23
Cumberland United FC
0
0
0
0
0
0
0
24
Modbury Vista
1
0
0
0
0
0
1
25
Kingborough Lions
0
0
0
0
0
0
0
26
Launceston City
1
0
0
0
0
1
0
27
Caboolture FC
0
0
0
0
0
0
0
28
Brisbane Strikers
1
0
0
0
1
0
0
29
Campbelltown City SC
1
0
0
0
1
0
0
30
South Hobart
1
0
0
0
0
1
0
31
South Cardiff
0
0
0
0
0
0
0
32
Broadmeadow Magic
1
1
0
0
0
0
0
33
Sydney Olympic
0
0
0
0
0
0
0
34
Wollongong Olympic FC
1
0
0
0
0
1
0
35
Cooma Tigers
0
0
0
0
0
0
0
36
Canberra FC
2
0
1
0
1
0
0
37
Rockdale City Suns
0
0
0
0
0
0
0
38
Hake Ya Dong in Sydney City
1
0
0
0
0
1
0
39
Sydenham Park
1
0
0
0
0
0
1
40
Pascoe Vale SC
1
0
0
0
0
1
0
41
Eastern Lions SC
1
0
0
1
0
0
0
42
Beaumaris
1
0
0
0
0
1
0
43
White City Woodville
2
0
1
1
0
0
0
44
Salisbury United
0
0
0
0
0
0
0
45
Rostrevor SC
1
0
0
0
0
0
1
46
OConnor Knights
0
0
0
0
0
0
0
47
Queanbeyan City
1
0
0
0
0
0
1
48
Perth SC
0
0
0
0
0
0
0
49
Cockburn City
1
0
0
0
0
1
0
50
Box Hill United SC
0
0
0
0
0
0
0
51
Caroline Springs George Cross
1
1
0
0
0
0
0
52
Gladesville Ryde Magic
0
0
0
0
0
0
0
53
Central Coast United FC
2
0
1
0
0
1
0
54
North Star
1
0
1
0
0
0
0
55
Taringa Rovers
1
0
0
0
1
0
0
56
Northern Demons
1
0
0
1
0
0
0
57
Para Hills Knlghts SC
1
0
0
1
0
0
0
58
Armadale SC
0
0
0
0
0
0
0
59
Balcatta FC
1
0
0
0
1
0
0
60
Brisbane Olympic United FC
1
1
0
0
0
0
0
61
Robina City Blue
1
0
0
0
0
1
0
62
Blacktown Spartans
1
0
0
0
1
0
0
63
Dunbar Rovers FC
2
0
0
0
1
1
0
64
Upfield SC
1
0
0
0
0
0
1
65
Mill Park
1
0
0
0
0
0
1
66
FC Clifton Hill
0
0
0
0
0
0
0
67
FC Bulleen Lions
2
0
0
1
1
0
0
68
Gold Coast United
0
0
0
0
0
0
0
69
Caron della
1
0
0
0
0
0
1
70
Preston Lions
0
0
0
0
0
0
0
71
Dandenong City SC
1
0
0
0
0
0
1
72
Gawler Eagles
1
0
0
0
0
1
0
73
Noarlunga United
1
0
0
0
0
0
1
74
Moreland City
0
0
0
0
0
0
0
75
Dandenong Thunder
1
0
0
0
0
1
0
76
Western Eagles
0
0
0
0
0
0
0
77
Knox City
1
0
0
0
0
1
0
78
Musgrave Yellow
0
0
0
0
0
0
0
79
Wynnum Wolves
0
0
0
0
0
0
0
80
Magic United TFA
1
0
0
1
0
0
0
81
Adelaide City FC
0
0
0
0
0
0
0
82
Adelaide Panthers
1
0
0
0
0
1
0
83
Hills Brumbies
0
0
0
0
0
0
0
84
Wollongong Wolves
1
0
0
1
0
0
0
85
Hume City
0
0
0
0
0
0
0
86
Albion Rovers FC
1
0
0
0
0
1
0
87
Altona East
0
0
0
0
0
0
0
88
Avondale FC
1
0
0
0
0
0
1
89
SD Raiders FC
0
0
0
0
0
0
0
90
Marconi Stallions
2
0
1
1
0
0
0
91
South Melbourne
1
0
0
0
1
0
0
92
Western Suburbs
1
0
0
0
0
1
0
93
Banyule City
2
1
0
0
0
0
1
94
Manningham Juventus FC
0
0
0
0
0
0
0
95
Hoppers Crossing SC
1
0
0
0
1
0
0
96
Elizabeth Downs SC
1
0
0
0
0
0
1
97
Bentleigh greens
1
1
0
0
0
0
0
98
Wollongong United
0
0
0
0
0
0
0
99
Newcastle Olympic
0
0
0
0
0
0
0
100
New Lambton FC
1
0
0
0
0
1
0
101
Adelaide Blue Eagles
2
0
0
0
1
1
0
102
Northbridge Bulls
0
0
0
0
0
0
0
103
Sutherland Sharks
1
0
0
0
0
1
0
104
Strathmore
0
0
0
0
0
0
0
105
Gippsland United
1
0
0
0
1
0
0
106
Para Hills East
0
0
0
0
0
0
0
107
West Torrens Birkalla
1
0
0
0
1
0
0
108
The Cove FC
2
0
0
1
0
1
0
109
Western Knights
0
0
0
0
0
0
0
110
Floreat Athena
1
0
0
0
1
0
0
111
Ghan Kilburn SC
0
0
0
0
0
0
0
112
Adelaide Victory
3
0
1
0
1
1
0
113
Seaford Rangers
1
0
0
0
1
0
0
114
Modbury Jets
1
0
1
0
0
0
0
115
Boroondara Eagles FC
0
0
0
0
0
0
0
116
Altona East Phoenix SC
1
0
0
0
1
0
0
117
Inglewood United
0
0
0
0
0
0
0
118
UWA-Nedlands FC
1
0
0
0
0
0
1
119
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
0
0
0
0
0
0
0
120
Berkeley Vale
1
0
0
0
0
0
1
121
Macarthur Rams
0
0
0
0
0
0
0
122
Inter Lions
1
0
0
0
0
1
0
123
Unley United SC
0
0
0
0
0
0
0
124
MA Hawks FC
1
0
0
0
1
0
0
125
Eltham Redbacks
0
0
0
0
0
0
0
126
Brunswick Juventus
2
0
1
0
1
0
0
127
Hobart Zebras
0
0
0
0
0
0
0
128
Riverside Olympic
1
1
0
0
0
0
0
129
Blacktown City Demons
0
0
0
0
0
0
0
130
Ballarat City FC
1
0
0
0
0
0
1
131
Nunawading City
1
0
0
0
1
0
0
132
Elizabeth Grove
0
0
0
0
0
0
0
133
Croydon City
1
1
0
0
0
0
0
134
Pontian Eagles
1
0
0
0
0
0
1
135
Adelaide University SC
1
0
0
0
0
1
0
136
Adelaide Pumas
0
0
0
0
0
0
0
137
West Wallsend SC
0
0
0
0
0
0
0
138
Lambton Jarvis
1
0
0
0
1
0
0
139
Bonnyrigg White Eagles
1
0
0
1
0
0
0
140
South Springvale SC
0
0
0
0
0
0
0
141
Western Suburbs SC
1
0
0
0
1
0
0
142
Fremantle City
0
0
0
0
0
0
0
143
Quinns FC
1
0
0
0
0
1
0
144
Ingle Farm SC
1
0
0
0
0
0
1
145
Willip
0
0
0
0
0
0
0
146
Joondalup United
1
0
0
0
0
0
1
147
Casuarina FC
0
0
0
0
0
0
0
148
Mindil Aces
1
0
0
0
0
0
1
149
Belconnen United
0
0
0
0
0
0
0
150
Gungahlin United
1
1
0
0
0
0
0
151
Adelaide Raiders SC
0
0
0
0
0
0
0
152
Werribee City
0
0
0
0
0
0
0
153
Eastern Suburbs Brisbane
0
0
0
0
0
0
0
154
Broadbeach United
1
0
0
0
0
1
0
155
Dianella White Eagles
0
0
0
0
0
0
0
156
Olympic Kingsway SC
1
0
1
0
0
0
0
157
Lake Macquarie
0
0
0
0
0
0
0
158
Weston Workers FC
1
0
0
0
0
1
0
159
Mount Barker United
0
0
0
0
0
0
0
160
Canberra Olympic
1
0
0
0
0
0
1
161
Altona City
0
0
0
0
0
0
0
162
Manningham United Blues
1
0
0
0
0
1
0
163
Sturt Lions
0
0
0
0
0
0
0
164
Northcote City
1
0
0
1
0
0
0
165
Keilor Park SC
1
0
0
0
0
1
0
166
Moreton Bay United
0
0
0
0
0
0
0
167
Springfield United
1
0
0
0
0
1
0
168
Springvale White Eagles
0
0
0
0
0
0
0
169
St Kilda
2
0
1
0
0
1
0
170
Mandurah City
0
0
0
0
0
0
0
171
Subiaco AFC
1
0
0
0
0
0
1
172
Cringila Lions
0
0
0
0
0
0
0
173
Rydalmere Lions FC
1
0
0
0
0
1
0
174
Heidelberg United
0
0
0
0
0
0
0
175
Tuggeranong United
0
0
0
0
0
0
0
176
Anu FC
1
0
0
0
0
0
1
177
Langwarrin
1
0
0
1
0
0
0
178
Uni Hill Eagles FC
1
0
0
0
0
0
1
179
Casey Comets
1
0
0
0
0
0
1
180
North Lakes United
0
0
0
0
0
0
0
181
Bardon Latrobe
1
0
0
0
0
1
0
182
St Albans Saints
0
0
0
0
0
0
0
183
East Bentleigh SC
1
0
0
0
0
1
0
184
Sunbury United
1
0
0
0
0
0
1
185
Eschol Park
0
0
0
0
0
0
0
186
Sydney United
1
0
1
0
0
0
0
187
Maitland
0
0
0
0
0
0
0
188
Newcastle Suns
1
0
0
0
0
0
1
189
Monaro Panthers
1
1
0
0
0
0
0
190
Green Gully Cavaliers
0
0
0
0
0
0
0
191
North Geelong Warriors
1
0
0
0
0
0
1
192
Bayside United FC
0
0
0
0
0
0
0
193
Capalaba Bulldogs
1
0
0
1
0
0
0
194
Bentleigh Utd Cobras
0
0
0
0
0
0
0
195
Brunswick City
2
0
1
0
0
1
0
196
Brimbank
1
0
0
0
0
1
0
197
Adelaide Olympic
2
0
0
1
1
0
0
198
Adelaide Titans FC
0
0
0
0
0
0
0
199
Essendon Royals
0
0
0
0
0
0
0
200
Adelaide Cobras FC
1
0
1
0
0
0
0
201
Queens Park
0
0
0
0
0
0
0
202
Forrestfield United
2
1
0
0
0
0
1
203
Surfers Paradise
0
0
0
0
0
0
0
204
Samford Ranges
1
0
0
0
1
0
0
205
Melbourne Knights
0
0
0
0
0
0
0
206
Bankstown City Lions
0
0
0
0
0
0
0
207
St George City FA
1
0
0
0
0
1
0
208
BOSA SC
0
0
0
0
0
0
0
209
Tea Tree Gully City
1
0
0
1
0
0
0
210
Bayswater City
0
0
0
0
0
0
0
211
Kingsley Westside
1
0
0
0
0
0
1
212
Naracoorte United
1
0
0
0
0
0
1
213
Altona Magic
0
0
0
0
0
0
0
214
Redlands United FC
0
0
0
0
0
0
0
215
Brisbane City
1
1
0
0
0
0
0
216
South East United FC
0
0
0
0
0
0
0
217
Olympia Warriors
1
0
0
0
0
0
1
218
Darwin Hearts
0
0
0
0
0
0
0
219
Hellenic AC
1
0
0
0
0
0
1
220
Port Melbourne
0
0
0
0
0
0
0
221
St George Saints
0
0
0
0
0
0
0
222
Glenorchy Knights FC
0
0
0
0
0
0
0
223
Taroona
1
0
0
0
0
0
1
224
University NSW
0
0
0
0
0
0
0
225
Manly United
1
0
0
0
1
0
0
226
Adelaide Hills
0
0
0
0
0
0
0
227
West Adelaide SC
1
0
0
1
0
0
0
228
Adelaide Comets FC
2
0
1
1
0
0
0
229
Poet Adelarde Pirates
1
0
0
1
0
0
0
230
FC Melbourne Srbija
0
0
0
0
0
0
0
231
Murdoch Uni Melville
0
0
0
0
0
0
0
232
Rocking ham City
1
0
0
0
0
1
0
233
Eastern United
1
0
0
0
0
1
0
234
Brisbane Knights
0
0
0
0
0
0
0
235
Pitbulls FC
0
0
0
0
0
0
0
236
Stirling Macedonia
0
0
0
0
0
0
0
237
Queensland Lions SC
0
0
0
0
0
0
0
238
Peninsula Power
1
0
0
0
0
0
1
239
Doveton
1
0
0
0
0
1
0
240
West Canberra Wanderers
0
0
0
0
0
0
0
Cập nhật: 06/05/2024 09:28
Tên giải đấu
Cúp FFA Úc
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Australia FFA Cup
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại
2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
0
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)