Phong độ Calcio Avola gần đây, KQ Calcio Avola mới nhất

Phong độ Calcio Avola gần đây

  • 27/09/2026
    Castrumfavara
    Calcio Avola
    0 - 0
    W
  • 20/09/2026
    Calcio Avola
    Nissa FC
    1 - 2
    W
  • 16/09/2026
    Reggina
    Calcio Avola
    2 - 0
    L
  • 13/09/2026
    Calcio Avola
    Trapani
    0 - 0
    W
  • 06/09/2026
    Igea Virtus
    Calcio Avola
    1 - 1
    L

Thống kê phong độ Calcio Avola gần đây, KQ Calcio Avola mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
5 3 0 2

Thống kê phong độ Calcio Avola gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Italia Serie D 5 3 0 2

Phong độ Calcio Avola gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Calcio Avola mới nhất ở giải Italia Serie D

  • 27/09/2026
    Castrumfavara
    Calcio Avola
    0 - 0
    W
  • 20/09/2026
    Calcio Avola
    Nissa FC
    1 - 2
    W
  • 16/09/2026
    Reggina
    Calcio Avola
    2 - 0
    L
  • 13/09/2026
    Calcio Avola
    Trapani
    0 - 0
    W
  • 06/09/2026
    Igea Virtus
    Calcio Avola
    1 - 1
    L

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Calcio Avola gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Calcio Avola (sân nhà) 3 3 0 0
Calcio Avola (sân khách) 2 0 0 2
Ghi chú:
Thắng: là số trận Calcio Avola thắng
Bại: là số trận Calcio Avola thua
Cập nhật:
" "