Phong độ Sporting Braga gần đây, KQ Sporting Braga mới nhất

Phong độ Sporting Braga gần đây

  • 20/10/2026
    Sporting Braga
    Gil Vicente
    1 - 0
    L
  • 10/10/2026
    Sporting Braga
    Sporting CP
    1 - 0
    L
  • 21/09/2026
    Santa Clara
    Sporting Braga
    0 - 0
    D
  • 15/09/2026
    Sporting Braga
    Estoril 1
    0 - 0
    W
  • 11/09/2026
    Estrela da Amadora
    Sporting Braga
    1 - 1
    L
  • 06/09/2026
    Alverca
    Sporting Braga
    1 - 0
    W
  • 01/09/2026
    Sporting Braga
    Vitoria Guimaraes
    0 - 0
    W
  • 16/10/2026
    FC Copenhagen
    Sporting Braga
    0 - 0
    L
  • 28/08/2026
    Austria Wien
    Sporting Braga
    0 - 0
    D
  • 21/08/2026
    Sporting Braga
    Austria Wien
    1 - 0
    W

Thống kê phong độ Sporting Braga gần đây, KQ Sporting Braga mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 4 2 4

Thống kê phong độ Sporting Braga gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp C3 Châu Âu 3 1 1 1
- VĐQG Bồ Đào Nha 7 3 1 3

Phong độ Sporting Braga gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Sporting Braga mới nhất ở giải Cúp C3 Châu Âu

  • 16/10/2026
    FC Copenhagen
    Sporting Braga
    0 - 0
    L
  • 28/08/2026
    Austria Wien
    Sporting Braga
    0 - 0
    D
  • 21/08/2026
    Sporting Braga
    Austria Wien
    1 - 0
    W
  • - Kết quả Sporting Braga mới nhất ở giải VĐQG Bồ Đào Nha

  • 20/10/2026
    Sporting Braga
    Gil Vicente
    1 - 0
    L
  • 10/10/2026
    Sporting Braga
    Sporting CP
    1 - 0
    L
  • 21/09/2026
    Santa Clara
    Sporting Braga
    0 - 0
    D
  • 15/09/2026
    Sporting Braga
    Estoril 1
    0 - 0
    W
  • 11/09/2026
    Estrela da Amadora
    Sporting Braga
    1 - 1
    L
  • 06/09/2026
    Alverca
    Sporting Braga
    1 - 0
    W
  • 01/09/2026
    Sporting Braga
    Vitoria Guimaraes
    0 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Sporting Braga gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Sporting Braga (sân nhà) 6 4 0 0
Sporting Braga (sân khách) 4 0 0 4
Ghi chú:
Thắng: là số trận Sporting Braga thắng
Bại: là số trận Sporting Braga thua

BXH VĐQG Bồ Đào Nha mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 FC Porto 8 8 0 0 20 4 16 24 T T T T T T
2 Benfica 8 6 1 1 24 7 17 19 T T T T B T
3 Sporting CP 8 5 3 0 20 9 11 18 T T T H H T
4 Santa Clara 8 5 3 0 12 4 8 18 T H T T H T
5 Viseu 8 4 2 2 11 10 1 14 H B T T T T
6 FC Arouca 8 4 2 2 11 7 4 14 B T H B H T
7 Gil Vicente 8 4 2 2 8 6 2 14 H B B H T T
8 Sporting Braga 8 3 2 3 9 10 -1 11 T B T H B B
9 Alverca 8 3 2 3 13 12 1 11 B H B T T T
10 Estrela da Amadora 8 2 4 2 14 15 -1 10 T H T H B B
11 Moreirense 8 2 2 4 8 15 -7 8 T B B T H B
12 Maritimo 8 2 2 4 9 14 -5 8 H B B B H B
13 FC Famalicao 8 1 4 3 10 11 -1 7 B H H H T B
14 Rio Ave 8 2 1 5 8 17 -9 7 T B B H B T
15 Vitoria Guimaraes 8 1 2 5 5 10 -5 5 T B H B H B
16 Nacional da Madeira 8 1 1 6 9 18 -9 4 B B B B B B
17 Casa Pia AC 8 1 1 6 3 17 -14 4 B B H B T B
18 Estoril 8 0 2 6 4 12 -8 2 B B H B B B

UEFA CL qualifying UEFA qualifying UEFA EL play-offs UEFA ECL play-offs Relegation Play-offs Relegation
Cập nhật:
" "