Phong độ Deportivo Moron gần đây, KQ Deportivo Moron mới nhất
Phong độ Deportivo Moron gần đây
27/08/2026
Central Norte Salta
Deportivo Moron
0
- 0
D
22/08/2026
2 San Telmo
Deportivo Moron 1
0
- 2
D
16/08/2026
Deportivo Moron
Almagro
2
- 0
W
10/08/2026
Deportivo Moron
Club Atletico Acassuso 1
3
- 1
W
03/08/2026
Chaco For Ever
Deportivo Moron
0
- 0
L
27/07/2026
Deportivo Moron
Ferrol Carril Oeste 2
2
- 0
W
12/07/2026
Deportivo Moron
Deportivo Madryn
0
- 0
D
05/07/2026
Defensores de Belgrano
Deportivo Moron
0
- 1
L
22/06/2026
Ferrol Carril Oeste
Deportivo Moron
0
- 0
L
14/06/2026
1 Club Ciudad de Bolivar
Deportivo Moron
1
- 1
W
Thống kê phong độ Deportivo Moron gần đây, KQ Deportivo Moron mới nhất
Thống kê phong độ Deportivo Moron gần đây: theo giải đấu
- Hạng nhất Argentina
10
4
3
3
Phong độ Deportivo Moron gần đây: theo giải đấu
- Kết quả Deportivo Moron mới nhất ở giải Hạng nhất Argentina
27/08/2026
Central Norte Salta
Deportivo Moron
0
- 0
D
22/08/2026
2 San Telmo
Deportivo Moron 1
0
- 2
D
16/08/2026
Deportivo Moron
Almagro
2
- 0
W
10/08/2026
Deportivo Moron
Club Atletico Acassuso 1
3
- 1
W
03/08/2026
Chaco For Ever
Deportivo Moron
0
- 0
L
27/07/2026
Deportivo Moron
Ferrol Carril Oeste 2
2
- 0
W
12/07/2026
Deportivo Moron
Deportivo Madryn
0
- 0
D
05/07/2026
Defensores de Belgrano
Deportivo Moron
0
- 1
L
22/06/2026
Ferrol Carril Oeste
Deportivo Moron
0
- 0
L
14/06/2026
1 Club Ciudad de Bolivar
Deportivo Moron
1
- 1
W
Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Deportivo Moron gần đây
Deportivo Moron (sân nhà)
7
4
0
0
Deportivo Moron (sân khách)
3
0
0
3
Ghi chú:
Thắng : là số trận
Deportivo Moron thắng
Bại : là số trận
Deportivo Moron thua
1
Ferrol Carril Oeste
26
16
4
6
32
23
9
52
T
B
B
T
T
T
2
Tristan Suarez
25
13
9
3
28
13
15
48
T
T
T
T
T
T
3
Deportivo Moron
25
13
6
6
41
24
17
45
H
T
B
T
T
H
4
Colon de Santa Fe
26
12
9
5
34
20
14
45
B
B
H
T
T
T
5
Gimnasia Jujuy
26
13
6
7
39
32
7
45
T
B
B
B
T
H
6
Deportivo Madryn
26
11
10
5
38
24
14
43
H
T
T
H
T
T
7
Temperley
26
11
10
5
29
22
7
43
T
T
B
B
T
T
8
Atletico Atlanta
26
13
3
10
31
27
4
42
B
B
T
B
T
B
9
Almirante Brown
26
11
8
7
22
16
6
41
H
H
T
T
B
T
10
Godoy Cruz Antonio Tomba
26
11
7
8
29
24
5
40
T
T
T
B
T
B
11
Ferrocarril Midland
25
10
8
7
27
19
8
38
T
T
H
T
H
B
12
Deportivo Maipu
26
11
5
10
34
27
7
38
H
B
T
B
T
T
13
Gimnasia yTiro
26
10
8
8
27
25
2
38
T
T
T
T
H
B
14
Atletico Rafaela
26
9
9
8
18
19
-1
36
B
T
H
T
H
H
15
San Martin San Juan
25
9
8
8
27
24
3
35
B
H
H
H
T
T
16
San Martin Tucuman
26
8
11
7
26
23
3
35
H
B
B
H
H
T
17
Estudiantes de Caseros
26
9
8
9
23
22
1
35
H
B
H
B
T
B
18
Club Ciudad de Bolivar
26
8
11
7
22
23
-1
35
H
T
B
B
B
H
19
Los Andes
25
8
9
8
20
15
5
33
T
H
B
B
B
B
20
Quilmes
26
8
8
10
27
22
5
32
B
H
T
H
T
B
21
Racing de Cordoba
26
8
8
10
24
29
-5
32
B
T
B
T
H
H
22
Colegiales
25
8
7
10
23
25
-2
31
B
T
T
H
B
H
23
Almagro
26
8
7
11
21
29
-8
31
T
H
B
H
B
H
24
Nueva Chicago
26
7
8
11
20
25
-5
29
B
T
B
B
B
B
25
Atletico Mitre de Santiago del Estero
26
6
11
9
25
33
-8
29
T
H
T
T
H
B
26
Agropecuario de Carlos Casares
26
7
8
11
22
30
-8
29
H
T
B
T
T
B
27
CA San Miguel
26
6
11
9
20
28
-8
29
H
B
B
T
B
B
28
Chaco For Ever
26
7
7
12
25
29
-4
28
T
T
B
B
T
T
29
Patronato Parana
26
5
13
8
23
29
-6
28
B
H
H
B
H
T
30
San Telmo
26
6
9
11
22
30
-8
27
B
T
B
B
H
T
31
Central Norte Salta
25
6
9
10
17
25
-8
27
B
B
T
H
H
T
32
Chacarita juniors
26
7
6
13
19
28
-9
27
B
T
B
B
H
B
33
All Boys
26
5
12
9
15
24
-9
27
H
H
B
H
T
B
34
Defensores de Belgrano
25
5
11
9
16
23
-7
26
B
H
H
B
H
B
35
Club Atletico Acassuso
26
5
7
14
19
32
-13
22
H
H
B
H
B
B
36
Club Atletico Guemes
26
5
7
14
21
43
-22
22
B
B
B
H
H
H
Cập nhật: 27/08/2026 10:08:00