Phong độ Hitchin Town gần đây, KQ Hitchin Town mới nhất

Phong độ Hitchin Town gần đây

  • 22/08/2026
    Racing Club Warwick
    Hitchin Town
    0 - 1
    D
  • 15/08/2026
    Hitchin Town
    Redditch United
    0 - 1
    D
  • 12/08/2026
    Hitchin Town
    Needham Market
    1 - 2
    L
  • 08/08/2026
    Rushall Olympic
    Hitchin Town
    2 - 0
    L
  • 15/07/2026
    Hitchin Town
    Dagenham Redbridge
    0 - 1
    L
  • 11/07/2026
    Hitchin Town
    Luton Town
    0 - 2
    L
  • 08/07/2026
    Hitchin Town
    Barnet
    0 - 1
    L
  • 04/05/2026
    Hitchin Town
    Biggleswade FC
    1 - 0
    W
  • 30/04/2026
    Hitchin Town
    Thame United
    0 - 0
    D
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 23/04/2026
    London Lions
    Hitchin Town
    0 - 1
    W

Thống kê phong độ Hitchin Town gần đây, KQ Hitchin Town mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 2 3 5

Thống kê phong độ Hitchin Town gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Giao hữu CLB 3 0 0 3
- ENG SD1 3 2 1 0
- VĐQG Anh (Phía Nam) 4 0 2 2

Phong độ Hitchin Town gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Hitchin Town mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 15/07/2026
    Hitchin Town
    Dagenham Redbridge
    0 - 1
    L
  • 11/07/2026
    Hitchin Town
    Luton Town
    0 - 2
    L
  • 08/07/2026
    Hitchin Town
    Barnet
    0 - 1
    L
  • - Kết quả Hitchin Town mới nhất ở giải ENG SD1

  • 04/05/2026
    Hitchin Town
    Biggleswade FC
    1 - 0
    W
  • 30/04/2026
    Hitchin Town
    Thame United
    0 - 0
    D
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 23/04/2026
    London Lions
    Hitchin Town
    0 - 1
    W
  • - Kết quả Hitchin Town mới nhất ở giải VĐQG Anh (Phía Nam)

  • 22/08/2026
    Racing Club Warwick
    Hitchin Town
    0 - 1
    D
  • 15/08/2026
    Hitchin Town
    Redditch United
    0 - 1
    D
  • 12/08/2026
    Hitchin Town
    Needham Market
    1 - 2
    L
  • 08/08/2026
    Rushall Olympic
    Hitchin Town
    2 - 0
    L

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Hitchin Town gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Hitchin Town (sân nhà) 5 2 0 0
Hitchin Town (sân khách) 5 0 0 5
Ghi chú:
Thắng: là số trận Hitchin Town thắng
Bại: là số trận Hitchin Town thua

BXH VĐQG Anh (Phía Nam) mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Real Bedford 4 4 0 0 15 4 11 12 T T T T
2 Bury Town 4 4 0 0 8 1 7 12 T T T T
3 Alvechurch 4 3 0 1 8 2 6 9 B T T T
4 Bromsgrove Sporting FC 4 3 0 1 8 5 3 9 T T B T
5 Rushall Olympic 4 3 0 1 8 6 2 9 T B T T
6 Anstey Nomads 4 2 2 0 6 3 3 8 H H T T
7 Kettering Town 4 2 2 0 3 1 2 8 T H T H
8 Stourbridge 3 2 1 0 6 3 3 7 T T H
9 Halesowen Town 3 2 0 1 2 1 1 6 B T T
10 Leiston FC 4 1 2 1 7 6 1 5 H T B H
11 Racing Club Warwick 4 1 2 1 5 5 0 5 H B T H
12 Leighton Town 4 1 2 1 4 5 -1 5 H H T B
13 Banbury United 4 1 1 2 5 7 -2 4 H T B B
14 Worcester City 4 1 1 2 4 6 -2 4 H B B T
15 Redditch United 4 0 3 1 3 4 -1 3 H H H B
16 Needham Market 4 1 0 3 4 7 -3 3 B T B B
17 Hitchin Town 4 0 2 2 4 7 -3 2 B B H H
18 Peterborough Sports 4 0 2 2 2 5 -3 2 H B B H
19 Stratford Town 4 0 2 2 3 10 -7 2 H H B B
20 Leamington 4 0 1 3 3 9 -6 1 B H B B
21 Bishop's Stortford 4 0 1 3 1 7 -6 1 H B B B
22 Stamford 4 0 0 4 1 6 -5 0 B B B B

Cập nhật:
" "