Phong độ Al-Jabalain gần đây, KQ Al-Jabalain mới nhất

Phong độ Al-Jabalain gần đây

  • 27/08/2026
    Al-Jabalain
    AL-jeel
    0 - 0
    W
  • 24/08/2026
    Al Ula FC
    Al-Jabalain
    2 - 0
    L
  • 18/05/2026
    Al-Draih
    Al-Jabalain 1
    1 - 0
    L
  • 14/05/2026
    Al-Wehda
    Al-Jabalain
    0 - 0
    W
  • 10/05/2026
    Al-Jabalain
    Al-Arabi(KSA)
    2 - 0
    W
  • 02/05/2026
    Al-Faisaly Harmah
    Al-Jabalain
    1 - 0
    L
  • 27/04/2026
    Al-Jabalain
    Al-Adalh
    1 - 0
    L
  • 21/04/2026
    Al Ula FC
    Al-Jabalain
    0 - 0
    D
  • 13/04/2026
    Al-Jabalain
    Jubail
    3 - 0
    W
  • 18/08/2026
    Al-Jabalain
    Al-Ettifaq
    1 - 0
    W

Thống kê phong độ Al-Jabalain gần đây, KQ Al-Jabalain mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 5 1 4

Thống kê phong độ Al-Jabalain gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp Nhà vua Ả Rập Xê-út 1 1 0 0
- Hạng nhất Ả Rập Xê-út 9 4 1 4

Phong độ Al-Jabalain gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Al-Jabalain mới nhất ở giải Cúp Nhà vua Ả Rập Xê-út

  • 18/08/2026
    Al-Jabalain
    Al-Ettifaq
    1 - 0
    W
  • - Kết quả Al-Jabalain mới nhất ở giải Hạng nhất Ả Rập Xê-út

  • 27/08/2026
    Al-Jabalain
    AL-jeel
    0 - 0
    W
  • 24/08/2026
    Al Ula FC
    Al-Jabalain
    2 - 0
    L
  • 18/05/2026
    Al-Draih
    Al-Jabalain 1
    1 - 0
    L
  • 14/05/2026
    Al-Wehda
    Al-Jabalain
    0 - 0
    W
  • 10/05/2026
    Al-Jabalain
    Al-Arabi(KSA)
    2 - 0
    W
  • 02/05/2026
    Al-Faisaly Harmah
    Al-Jabalain
    1 - 0
    L
  • 27/04/2026
    Al-Jabalain
    Al-Adalh
    1 - 0
    L
  • 21/04/2026
    Al Ula FC
    Al-Jabalain
    0 - 0
    D
  • 13/04/2026
    Al-Jabalain
    Jubail
    3 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Al-Jabalain gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Al-Jabalain (sân nhà) 6 5 0 0
Al-Jabalain (sân khách) 4 0 0 4
Ghi chú:
Thắng: là số trận Al-Jabalain thắng
Bại: là số trận Al-Jabalain thua

BXH Hạng nhất Ả Rập Xê-út mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 AL-Rbeea Jeddah 2 2 0 0 4 0 4 6 T T
2 Al Ula FC 2 2 0 0 4 1 3 6 T T
3 Al-Okhdood 2 1 1 0 3 1 2 4 T H
4 Al-Zlfe 2 1 1 0 2 0 2 4 T H
5 Al Raed 2 1 0 1 3 3 0 3 T B
6 Al Najma(KSA) 2 1 0 1 2 2 0 3 T B
7 Al-Tai 2 1 0 1 4 5 -1 3 B T
8 Al-Jabalain 2 1 0 1 2 3 -1 3 B T
9 Hajer 2 1 0 1 3 5 -2 3 B T
10 Al-Wehda 2 0 2 0 1 1 0 2 H H
11 Al Bukayriyah 2 0 2 0 1 1 0 2 H H
12 Al-Saqer 2 0 2 0 1 1 0 2 H H
13 Damac FC 2 0 2 0 0 0 0 2 H H
14 Al-Adalh 2 0 1 1 4 5 -1 1 H B
15 Al-Jndal 2 0 1 1 2 3 -1 1 B H
16 Al-Orubah 2 0 1 1 0 1 -1 1 B H
17 Al Anwar SA 2 0 1 1 0 1 -1 1 H B
18 AL-jeel 2 0 0 2 0 3 -3 0 B B

Upgrade Team Upgrade Play-offs Relegation
Cập nhật:
" "