Lịch thi đấu VĐQG Australia (Tasmania) hôm nay, Lịch bóng đá Australia

Lịch thi đấu VĐQG Australia (Tasmania) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Australia Tasmania mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Tasmania) vòng 2 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Australia (Tasmania) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia (Tasmania) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Australia (Tasmania) có tên Tiếng Anh là Australia Tasmania Premier League và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Australia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Tasmania) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Tasmania) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Tasmania) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021
  • 18/03 16:00
    Hobart Olympia Warriors
    South Hobart
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/03 10:30
    Kingborough Lions
    Devonport City Striker
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/03 12:30
    Glenorchy Knights
    Riverside Olympic
    2 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 12:30
    Launceston City
    Clarence Zebras
    2 - 1
    Vòng 1
  • 26/03 10:30
    Devonport City Striker
    Glenorchy Knights
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 10:30
    Riverside Olympic
    Kingborough Lions
    0 - 3
    Vòng 2
  • 26/03 14:30
    Hobart Olympia Warriors
    Clarence Zebras
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/04 15:45
    Launceston City
    Riverside Olympic
    3 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 10:30
    Hobart Olympia Warriors
    Devonport City Striker
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 12:30
    Glenorchy Knights
    South Hobart
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/04 11:00
    South Hobart
    Kingborough Lions
    2 - 1
    Vòng 4
  • 09/04 11:30
    Riverside Olympic
    Hobart Olympia Warriors
    0 - 3
    Vòng 4
  • 09/04 12:00
    Devonport City Striker
    Launceston City
    3 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 13:30
    Clarence Zebras
    Glenorchy Knights
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 11:30
    Clarence Zebras
    Riverside Olympic
    0 - 0
    Vòng 5
  • 23/04 11:30
    Devonport City Striker
    South Hobart
    0 - 0
    Vòng 5
  • 23/04 13:30
    Glenorchy Knights
    Launceston City
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/04 15:50
    Kingborough Lions
    Hobart Olympia Warriors
    4 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 11:00
    South Hobart
    Clarence Zebras
    2 - 0
    Vòng 6
  • 30/04 11:30
    Kingborough Lions
    Launceston City
    3 - 1
    Vòng 6
  • 30/04 13:30
    Riverside Olympic
    Devonport City Striker
    0 - 1
    Vòng 6
  • 30/04 15:30
    Hobart Olympia Warriors
    Glenorchy Knights
    0 - 3
    Vòng 6
  • 04/05 16:30
    Kingborough Lions
    Clarence Zebras
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/05 11:30
    Devonport City Striker
    Clarence Zebras
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 11:30
    Riverside Olympic
    South Hobart
    0 - 2
    Vòng 7
  • 14/05 13:30
    Launceston City
    Hobart Olympia Warriors
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 15:30
    Kingborough Lions
    Glenorchy Knights
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/05 11:00
    South Hobart
    Hobart Olympia Warriors
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 11:30
    Clarence Zebras
    Launceston City
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 11:30
    Devonport City Striker
    Kingborough Lions
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 11:30
    Riverside Olympic
    Glenorchy Knights
    0 - 2
    Vòng 8
  • 03/06 17:00
    Hobart Olympia Warriors
    Clarence Zebras
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/06 11:00
    Glenorchy Knights
    Devonport City Striker
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/06 11:30
    Kingborough Lions
    Riverside Olympic
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/06 13:30
    Launceston City
    South Hobart
    0 - 1
    Vòng 9
  • 17/06 16:30
    Riverside Olympic
    Launceston City
    1 - 2
    Vòng 10
  • 18/06 11:00
    South Hobart
    Glenorchy Knights
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/06 11:30
    Devonport City Striker
    Hobart Olympia Warriors
    6 - 1
    Vòng 10
  • 18/06 13:30
    Clarence Zebras
    Kingborough Lions
    0 - 1
    Vòng 10
  • 24/06 17:00
    Kingborough Lions
    South Hobart
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/06 11:30
    Glenorchy Knights
    Clarence Zebras
    1 - 0
    Vòng 11
  • 25/06 13:00
    Hobart Olympia Warriors
    Riverside Olympic
    2 - 0
    Vòng 11
  • 25/06 13:30
    Launceston City
    Devonport City Striker
    1 - 0
    Vòng 11
  • 01/07 17:00
    Hobart Olympia Warriors
    Kingborough Lions
    0 - 2
    Vòng 12
  • 02/07 11:00
    South Hobart
    Devonport City Striker
    0 - 1
    Vòng 12
  • 02/07 11:30
    Riverside Olympic
    Clarence Zebras
    1 - 3
    Vòng 12
  • 02/07 13:30
    Launceston City
    Glenorchy Knights
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/07 11:15
    Devonport City Striker
    Riverside Olympic
    3 - 0
    Vòng 13
  • 09/07 11:30
    Glenorchy Knights
    Hobart Olympia Warriors
    2 - 1
    Vòng 13
  • 09/07 13:30
    Kingborough Lions
    Launceston City
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/07 13:30
    Clarence Zebras
    South Hobart
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16/07 11:00
    South Hobart
    Riverside Olympic
    1 - 1
    Vòng 14
  • 16/07 11:15
    Glenorchy Knights
    Kingborough Lions
    1 - 2
    Vòng 14
  • 16/07 11:30
    Clarence Zebras
    Devonport City Striker
    1 - 0
    Vòng 14
  • 16/07 13:30
    Launceston City
    Hobart Olympia Warriors
    1 - 1
    Vòng 14
  • 23/07 11:30
    Devonport City Striker
    Kingborough Lions
    1 - 0
    Vòng 15
  • 23/07 11:45
    Glenorchy Knights
    Riverside Olympic
    1 - 0
    Vòng 15
  • 23/07 13:30
    Clarence Zebras
    Launceston City
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23/07 15:30
    Hobart Olympia Warriors
    South Hobart
    1 - 1
    Vòng 15
  • 30/07 11:30
    Glenorchy Knights
    Devonport City Striker
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 11:30
    Riverside Olympic
    Kingborough Lions
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 13:30
    Clarence Zebras
    Hobart Olympia Warriors
    2 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 13:30
    Launceston City
    South Hobart
    1 - 2
    Vòng 16
  • 06/08 11:00
    South Hobart
    Launceston City
    7 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 16:30
    Riverside Olympic
    Launceston City
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/08 17:00
    Kingborough Lions
    Clarence Zebras
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 11:00
    South Hobart
    Glenorchy Knights
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 11:30
    Hobart Olympia Warriors
    Devonport City Striker
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/08 11:15
    Devonport City Striker
    Launceston City
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 11:30
    Riverside Olympic
    Hobart Olympia Warriors
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 13:30
    Clarence Zebras
    Glenorchy Knights
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 13:30
    Kingborough Lions
    South Hobart
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/08 17:00
    Kingborough Lions
    Hobart Olympia Warriors
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 11:00
    South Hobart
    Devonport City Striker
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 11:30
    Clarence Zebras
    Riverside Olympic
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 13:30
    Launceston City
    Glenorchy Knights
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/09 16:00
    Hobart Olympia Warriors
    Glenorchy Knights
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 11:30
    Devonport City Striker
    Riverside Olympic
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 13:30
    Launceston City
    Kingborough Lions
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 11:00
    South Hobart
    Clarence Zebras
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/09 11:00
    South Hobart
    Riverside Olympic
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 11:00
    Glenorchy Knights
    Kingborough Lions
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 11:30
    Clarence Zebras
    Devonport City Striker
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 11:30
    Hobart Olympia Warriors
    Launceston City
    ? - ?
    Vòng 21
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia (Tasmania)

Tên giải đấu VĐQG Australia (Tasmania)
Tên khác Australia Tasmania
Tên Tiếng Anh Australia Tasmania Premier League
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0