Lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm F vòng mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm F hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Serie D mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Italia Serie D - Nhóm F mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Italia Serie D - Nhóm F tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Italia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D - Nhóm F thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Italia Serie D - Nhóm F có tên Tiếng Anh là Italy Serie D (Group F) và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Lịch thi đấu bóng đá Italia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Italia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Italia Serie D - Nhóm F tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm F 2022-2023 - vòng

  • 18/09 20:00
    San Nicolo
    Vigor Senigallia
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Trastevere
    ASD Termoli
    2 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Tolentino
    Alma Juventus Fano
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Pineto
    Matese
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Avezzano
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Chieti
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    CynthiAlbalonga
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Team Nuova Florida
    Vastogirardi
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    SSD Porto D’Ascoli
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    CynthiAlbalonga
    Avezzano
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Matese
    Tolentino
    0 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Montegiorgio
    Chieti
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    ASD Termoli
    SSD Porto D’Ascoli
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Vastese
    Atletico Terme Fiuggi
    1 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Vastogirardi
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Vigor Senigallia
    Team Nuova Florida
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 22:00
    Alma Juventus Fano
    Trastevere
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 23:30
    Sambenedettese
    San Nicolo
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Pineto
    Vigor Senigallia
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Avezzano
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Chieti
    CynthiAlbalonga
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Team Nuova Florida
    Sambenedettese
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    SSD Porto D’Ascoli
    Alma Juventus Fano
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Atletico Terme Fiuggi
    ASD Termoli
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    San Nicolo
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Trastevere
    Matese
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Tolentino
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Pineto
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Avezzano
    ASD Termoli
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Team Nuova Florida
    CynthiAlbalonga
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    SSD Porto D’Ascoli
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    San Nicolo
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Trastevere
    Vigor Senigallia
    2 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Tolentino
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:30
    Vastese
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 21:00
    Atletico Terme Fiuggi
    Matese
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Chieti
    Team Nuova Florida
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    CynthiAlbalonga
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Alma Juventus Fano
    ASD Termoli
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Matese
    Vastese
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Montegiorgio
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Sambenedettese
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    San Nicolo
    Avezzano
    2 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Vastogirardi
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Vigor Senigallia
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Pineto
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Team Nuova Florida
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    Sambenedettese
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    ASD Termoli
    Matese
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Trastevere
    Montegiorgio
    2 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Tolentino
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Vastese
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 21:00
    Atletico Terme Fiuggi
    Vigor Senigallia
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 21:30
    Avezzano
    Alma Juventus Fano
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Chieti
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    CynthiAlbalonga
    Trastevere
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Matese
    Alma Juventus Fano
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Montegiorgio
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Team Nuova Florida
    Avezzano
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Sambenedettese
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    San Nicolo
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Vastogirardi
    ASD Termoli
    1 - 1
    Vòng
  • 06/11 21:00
    Vigor Senigallia
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Pineto
    Team Nuova Florida
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Avezzano
    Matese
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Alma Juventus Fano
    Vastogirardi
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Montegiorgio
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    ASD Termoli
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Trastevere
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Tolentino
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Vastese
    Sambenedettese
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Pineto
    Avezzano
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Chieti
    SSD Porto D’Ascoli
    1 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    CynthiAlbalonga
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Montegiorgio
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Team Nuova Florida
    Tolentino
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Sambenedettese
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    San Nicolo
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Vastogirardi
    Matese
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 21:00
    Vigor Senigallia
    Alma Juventus Fano
    2 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Avezzano
    Vastogirardi
    1 - 2
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Alma Juventus Fano
    Sambenedettese
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Matese
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    San Nicolo
    2 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    ASD Termoli
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Trastevere
    Team Nuova Florida
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Tolentino
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Vastese
    CynthiAlbalonga
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Pineto
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Chieti
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    CynthiAlbalonga
    ASD Termoli
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Montegiorgio
    Alma Juventus Fano
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Team Nuova Florida
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 2
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Sambenedettese
    Matese
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    San Nicolo
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 3
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Tolentino
    Avezzano
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 21:00
    Vigor Senigallia
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Avezzano
    Vigor Senigallia
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Alma Juventus Fano
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Matese
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    Pineto
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Team Nuova Florida
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    ASD Termoli
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Trastevere
    Tolentino
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Vastese
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Vastogirardi
    Sambenedettese
    1 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    CynthiAlbalonga
    Matese
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Montegiorgio
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Trastevere
    Avezzano
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Pineto
    Atletico Terme Fiuggi
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Chieti
    Alma Juventus Fano
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Team Nuova Florida
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Sambenedettese
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    San Nicolo
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Tolentino
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Avezzano
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Alma Juventus Fano
    San Nicolo
    1 - 2
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Matese
    Chieti
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    Trastevere
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Tolentino
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    ASD Termoli
    Team Nuova Florida
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Vastese
    Pineto
    1 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Vastogirardi
    CynthiAlbalonga
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Vigor Senigallia
    Montegiorgio
    1 - 1
    Vòng
  • 07/01 20:30
    Vastese
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Avezzano
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Alma Juventus Fano
    Team Nuova Florida
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Matese
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Sambenedettese
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    ASD Termoli
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Vastogirardi
    Chieti
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 21:00
    Vigor Senigallia
    CynthiAlbalonga
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Pineto
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Chieti
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    CynthiAlbalonga
    Sambenedettese
    3 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Montegiorgio
    Avezzano
    2 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Team Nuova Florida
    Matese
    0 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    San Nicolo
    Vastogirardi
    0 - 3
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Trastevere
    Vastese
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Tolentino
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Alma Juventus Fano
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Matese
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Avezzano
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Sambenedettese
    Chieti
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    ASD Termoli
    Trastevere
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Vastogirardi
    Team Nuova Florida
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 21:00
    Vigor Senigallia
    San Nicolo
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Montegiorgio
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Pineto
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Avezzano
    CynthiAlbalonga
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Chieti
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Team Nuova Florida
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    San Nicolo
    Sambenedettese
    1 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Trastevere
    Alma Juventus Fano
    1 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Tolentino
    Matese
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 20:30
    Alma Juventus Fano
    SSD Porto D’Ascoli
    1 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    CynthiAlbalonga
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    Matese
    Trastevere
    3 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    Montegiorgio
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    Sambenedettese
    Team Nuova Florida
    0 - 1
    Vòng
  • 05/02 20:30
    ASD Termoli
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 20:30
    Vastese
    Avezzano
    1 - 0
    Vòng
  • 05/02 21:00
    Vigor Senigallia
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 08/02 20:30
    Vastese
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Italia Serie D - Nhóm F

Tên giải đấu Italia Serie D - Nhóm F
Tên khác Serie D
Tên Tiếng Anh Italy Serie D (Group F)
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)