Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan hôm nay, Lịch bóng đá Uzbekistan

Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 14 Uzbekistan 1 mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan vòng 14 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng nhất Uzbekistan thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Uzbekistan thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng nhất Uzbekistan có tên Tiếng Anh là Uzbekistan Division 1 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Uzbekistan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Uzbekistan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Uzbekistan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Uzbekistan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Uzbekistan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Uzbekistan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718
  • 05/03 16:00
    Yangiyer
    FK Gijduvon
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/03 16:30
    Shortan Guzar
    Turon Nukus
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 17:00
    Zaamin
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 18:00
    Buxoro
    Mashal Muborak
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 18:00
    Xorazm Urganch
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/03 17:00
    Shortan Guzar
    Buxoro
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/03 19:50
    Turon Nukus
    Aral Nukus
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/03 18:00
    FK Gijduvon
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/03 18:00
    Andijan
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/03 18:00
    Mashal Muborak
    Zaamin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 17:00
    Zaamin
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/03 17:50
    Buxoro
    Turon Nukus
    2 - 1
    Vòng 3
  • 19/03 18:00
    Aral Nukus
    FK Gijduvon
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20/03 18:00
    Yangiyer
    Mashal Muborak
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/03 18:00
    Xorazm Urganch
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/03 18:00
    Mashal Muborak
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/03 20:15
    Turon Nukus
    FK Gijduvon
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/03 17:00
    Andijan
    Aral Nukus
    2 - 0
    Vòng 4
  • 27/03 18:00
    Shortan Guzar
    Yangiyer
    3 - 0
    Vòng 4
  • 27/03 18:00
    Buxoro
    Zaamin
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/04 17:00
    Xorazm Urganch
    Shortan Guzar
    2 - 1
    Vòng 5
  • 01/04 18:00
    Zaamin
    Turon Nukus
    1 - 2
    Vòng 5
  • 02/04 16:00
    FK Gijduvon
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 17:00
    Yangiyer
    Buxoro
    0 - 1
    Vòng 5
  • 02/04 18:00
    Aral Nukus
    Mashal Muborak
    0 - 0
    Vòng 5
  • 28/04 19:15
    Mashal Muborak
    FK Gijduvon
    1 - 0
    Vòng 6
  • 28/04 19:15
    Zaamin
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/04 19:15
    Turon Nukus
    Andijan
    0 - 1
    Vòng 6
  • 29/04 19:15
    Shortan Guzar
    Aral Nukus
    3 - 0
    Vòng 6
  • 29/04 21:30
    Buxoro
    Xorazm Urganch
    2 - 1
    Vòng 6
  • 06/05 19:00
    Yangiyer
    Turon Nukus
    0 - 1
    Vòng 7
  • 06/05 19:30
    Xorazm Urganch
    Zaamin
    2 - 1
    Vòng 7
  • 07/05 19:00
    Andijan
    Mashal Muborak
    0 - 1
    Vòng 7
  • 07/05 19:15
    FK Gijduvon
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07/05 19:30
    Aral Nukus
    Buxoro
    2 - 3
    Vòng 7
  • 13/05 19:00
    Yangiyer
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 8
  • 13/05 19:30
    Shortan Guzar
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 8
  • 14/05 19:00
    Zaamin
    Aral Nukus
    0 - 1
    Vòng 8
  • 14/05 21:00
    Turon Nukus
    Mashal Muborak
    0 - 0
    Vòng 8
  • 14/05 21:00
    Buxoro
    FK Gijduvon
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/05 19:00
    Andijan
    Buxoro
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20/05 19:30
    FK Gijduvon
    Zaamin
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20/05 20:00
    Xorazm Urganch
    Turon Nukus
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 19:00
    Mashal Muborak
    Shortan Guzar
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 20:00
    Aral Nukus
    Yangiyer
    0 - 1
    Vòng 9
  • 25/05 20:15
    Aral Nukus
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 20:15
    Mashal Muborak
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 20:00
    FK Gijduvon
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 21:00
    Turon Nukus
    Shortan Guzar
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/05 19:00
    Andijan
    Zaamin
    1 - 1
    Vòng 10
  • 05/06 20:00
    Aral Nukus
    Turon Nukus
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Yangiyer
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Zaamin
    Mashal Muborak
    0 - 2
    Vòng 11
  • 05/06 20:30
    Xorazm Urganch
    FK Gijduvon
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Buxoro
    Shortan Guzar
    1 - 1
    Vòng 11
  • 12/06 19:30
    Andijan
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    FK Gijduvon
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    Shortan Guzar
    Zaamin
    3 - 1
    Vòng 12
  • 13/06 20:00
    Mashal Muborak
    Yangiyer
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 21:00
    Turon Nukus
    Buxoro
    2 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 20:00
    Yangiyer
    Shortan Guzar
    1 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 20:30
    Xorazm Urganch
    Mashal Muborak
    0 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 19:45
    Zaamin
    Buxoro
    0 - 2
    Vòng 13
  • 24/06 20:30
    Aral Nukus
    Andijan
    0 - 2
    Vòng 13
  • 24/06 21:50
    FK Gijduvon
    Turon Nukus
    1 - 2
    Vòng 13
  • 05/08 19:00
    Andijan
    FK Gijduvon
    1 - 1
    Vòng 14
  • 05/08 21:00
    Shortan Guzar
    Xorazm Urganch
    1 - 1
    Vòng 14
  • 06/08 20:00
    Mashal Muborak
    Aral Nukus
    2 - 0
    Vòng 14
  • 06/08 21:00
    Turon Nukus
    Zaamin
    3 - 0
    Vòng 14
  • 06/08 21:30
    Buxoro
    Yangiyer
    2 - 1
    Vòng 14
  • 12/08 19:00
    Yangiyer
    Zaamin
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/08 19:30
    FK Gijduvon
    Mashal Muborak
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/08 19:00
    Andijan
    Turon Nukus
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/08 20:00
    Aral Nukus
    Shortan Guzar
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/08 19:00
    Zaamin
    Xorazm Urganch
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/08 19:00
    Buxoro
    Aral Nukus
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/08 19:00
    Andijan
    Shortan Guzar
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 19:00
    FK Gijduvon
    Buxoro
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 19:00
    Xorazm Urganch
    Yangiyer
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 19:00
    Aral Nukus
    Zaamin
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 19:00
    Mashal Muborak
    Turon Nukus
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/09 20:00
    Xorazm Urganch
    Buxoro
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/09 19:00
    Shortan Guzar
    FK Gijduvon
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/09 19:00
    Mashal Muborak
    Andijan
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/09 19:00
    Turon Nukus
    Yangiyer
    ? - ?
    Vòng 16
  • 10/09 19:00
    Buxoro
    Andijan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 19:00
    Zaamin
    FK Gijduvon
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 19:00
    Yangiyer
    Aral Nukus
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 19:00
    Shortan Guzar
    Mashal Muborak
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 19:00
    Turon Nukus
    Xorazm Urganch
    ? - ?
    Vòng 18
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng nhất Uzbekistan

Tên giải đấu Hạng nhất Uzbekistan
Tên khác Uzbekistan 1
Tên Tiếng Anh Uzbekistan Division 1
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0