Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc vòng 34 mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 34 H1 TQ mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc vòng 34 mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá Hạng nhất Trung Quốc tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Trung Quốc thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng nhất Trung Quốc có tên Tiếng Anh là China League One và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Trung Quốc. Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Trung Quốc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Trung Quốc (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Trung Quốc. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hạng nhất Trung Quốc tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc 2022 - vòng 34

  • Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334
  • 08/06 14:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Beijing BSU
    1 - 0
    Vòng 1
  • 08/06 14:30
    Sichuan Jiuniu
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 0
    Vòng 1
  • 08/06 15:00
    Nantong Zhiyun
    Suzhou Dongwu
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/06 15:00
    Hebei Kungfu
    Guangxi Baoyun
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/06 14:30
    Qingdao Jonoon
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/06 15:00
    Zibo Cuju
    Zhongchuang Hengtai
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/06 18:30
    Jiading Boji
    Shenyang Urban
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/06 14:30
    Nanjing Fengfan
    Jiangxi Liansheng
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/06 14:30
    Kun Shan
    BeiJing Tech
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/06 14:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Heilongjiang Lava Spring
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/06 15:00
    Suzhou Dongwu
    Hebei Kungfu
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/06 18:30
    Shenyang Urban
    Sichuan Jiuniu
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/06 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Kun Shan
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/06 15:00
    Guangxi Baoyun
    Zibo Cuju
    2 - 1
    Vòng 2
  • 13/06 15:00
    Zhongchuang Hengtai
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/06 18:30
    Beijing BSU
    Jiading Boji
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/06 14:30
    Qingdao Jonoon
    Nanjing Fengfan
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/06 14:30
    BeiJing Tech
    Jiangxi Liansheng
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/06 14:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Shenyang Urban
    1 - 1
    Vòng 3
  • 16/06 15:00
    Zibo Cuju
    Hebei Kungfu
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/06 18:30
    Sichuan Jiuniu
    Jiading Boji
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/06 14:30
    Jiangxi Liansheng
    Shaanxi Changan Athletic
    1 - 1
    Vòng 3
  • 17/06 15:00
    Nantong Zhiyun
    Guangxi Baoyun
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/06 15:00
    Suzhou Dongwu
    Zhongchuang Hengtai
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/06 18:30
    Beijing BSU
    Xinjiang Tianshan Leopard
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/06 14:30
    Kun Shan
    Qingdao Jonoon
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/06 14:30
    BeiJing Tech
    Nanjing Fengfan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/06 14:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Jiading Boji
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20/06 18:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Sichuan Jiuniu
    0 - 1
    Vòng 4
  • 21/06 14:30
    Jiangxi Liansheng
    Qingdao Jonoon
    1 - 2
    Vòng 4
  • 21/06 15:00
    Nantong Zhiyun
    Zibo Cuju
    0 - 1
    Vòng 4
  • 21/06 18:30
    Beijing BSU
    Shenyang Urban
    0 - 2
    Vòng 4
  • 22/06 14:30
    Nanjing Fengfan
    Kun Shan
    0 - 1
    Vòng 4
  • 22/06 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    BeiJing Tech
    1 - 1
    Vòng 4
  • 22/06 15:00
    Suzhou Dongwu
    Guangxi Baoyun
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22/06 15:00
    Zhongchuang Hengtai
    Hebei Kungfu
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/06 15:00
    Zhongchuang Hengtai
    Zibo Cuju
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/06 14:30
    Nanjing Fengfan
    Qingdao Jonoon
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/06 15:00
    Suzhou Dongwu
    Nantong Zhiyun
    0 - 2
    Vòng 5
  • 26/06 15:00
    Guangxi Baoyun
    Hebei Kungfu
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/06 18:30
    Shenyang Urban
    Jiading Boji
    2 - 0
    Vòng 5
  • 27/06 14:30
    Beijing BSU
    Heilongjiang Lava Spring
    1 - 0
    Vòng 5
  • 27/06 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Jiangxi Liansheng
    1 - 1
    Vòng 5
  • 27/06 14:30
    BeiJing Tech
    Kun Shan
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/06 18:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Sichuan Jiuniu
    0 - 1
    Vòng 5
  • 29/06 15:00
    Nantong Zhiyun
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/06 15:00
    Zibo Cuju
    Guangxi Baoyun
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/06 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Qingdao Jonoon
    0 - 2
    Vòng 6
  • 30/06 15:00
    Hebei Kungfu
    Suzhou Dongwu
    1 - 0
    Vòng 6
  • 30/06 18:30
    Jiading Boji
    Beijing BSU
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/07 14:30
    Sichuan Jiuniu
    Shenyang Urban
    3 - 0
    Vòng 6
  • 01/07 14:30
    Kun Shan
    Nanjing Fengfan
    2 - 1
    Vòng 6
  • 01/07 14:30
    Jiangxi Liansheng
    BeiJing Tech
    2 - 0
    Vòng 6
  • 01/07 18:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 1
    Vòng 6
  • 03/07 15:00
    Guangxi Baoyun
    Nantong Zhiyun
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/07 15:00
    Zhongchuang Hengtai
    Suzhou Dongwu
    1 - 0
    Vòng 7
  • 04/07 14:30
    Qingdao Jonoon
    Jiangxi Liansheng
    1 - 0
    Vòng 7
  • 04/07 15:00
    Hebei Kungfu
    Zibo Cuju
    0 - 0
    Vòng 7
  • 04/07 18:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Beijing BSU
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/07 14:30
    Jiading Boji
    Sichuan Jiuniu
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/07 14:30
    Nanjing Fengfan
    BeiJing Tech
    1 - 0
    Vòng 7
  • 05/07 14:30
    Kun Shan
    Shaanxi Changan Athletic
    1 - 0
    Vòng 7
  • 05/07 18:30
    Shenyang Urban
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 2
    Vòng 7
  • 07/07 15:00
    Hebei Kungfu
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/07 15:00
    Guangxi Baoyun
    Suzhou Dongwu
    0 - 0
    Vòng 8
  • 08/07 14:30
    Jiangxi Liansheng
    Nanjing Fengfan
    0 - 0
    Vòng 8
  • 08/07 15:00
    Zibo Cuju
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng 8
  • 08/07 18:30
    Sichuan Jiuniu
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/07 14:30
    Shenyang Urban
    Beijing BSU
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/07 14:30
    Qingdao Jonoon
    Kun Shan
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/07 14:30
    BeiJing Tech
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 3
    Vòng 8
  • 09/07 18:30
    Jiading Boji
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18/07 15:00
    Nantong Zhiyun
    Jiangxi Liansheng
    2 - 0
    Vòng 9
  • 18/07 15:00
    Kun Shan
    Xinjiang Tianshan Leopard
    0 - 1
    Vòng 9
  • 19/07 14:30
    Zibo Cuju
    BeiJing Tech
    1 - 0
    Vòng 9
  • 19/07 15:00
    Shaanxi Changan Athletic
    Beijing BSU
    1 - 0
    Vòng 9
  • 19/07 15:00
    Hebei Kungfu
    Shenyang Urban
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19/07 18:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Suzhou Dongwu
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20/07 15:00
    Sichuan Jiuniu
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 2
    Vòng 9
  • 20/07 15:00
    Nanjing Fengfan
    Guangxi Baoyun
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/07 18:30
    Jiading Boji
    Qingdao Jonoon
    0 - 2
    Vòng 9
  • 22/07 15:00
    Shenyang Urban
    Kun Shan
    0 - 2
    Vòng 10
  • 22/07 15:00
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Nantong Zhiyun
    0 - 2
    Vòng 10
  • 23/07 15:00
    Jiangxi Liansheng
    Hebei Kungfu
    0 - 2
    Vòng 10
  • 23/07 15:00
    Zhongchuang Hengtai
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23/07 18:30
    BeiJing Tech
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 1
    Vòng 10
  • 24/07 14:30
    Suzhou Dongwu
    Jiading Boji
    1 - 0
    Vòng 10
  • 24/07 15:00
    Beijing BSU
    Nanjing Fengfan
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/07 15:00
    Guangxi Baoyun
    Sichuan Jiuniu
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/07 18:30
    Qingdao Jonoon
    Zibo Cuju
    2 - 2
    Vòng 10
  • 26/07 15:00
    Nantong Zhiyun
    Shenyang Urban
    2 - 0
    Vòng 11
  • 26/07 15:00
    Kun Shan
    Hebei Kungfu
    1 - 0
    Vòng 11
  • 27/07 15:00
    Jiangxi Liansheng
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 0
    Vòng 11
  • 27/07 15:00
    Beijing BSU
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 1
    Vòng 11
  • 27/07 18:30
    Suzhou Dongwu
    BeiJing Tech
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/07 14:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Qingdao Jonoon
    0 - 2
    Vòng 11
  • 28/07 15:00
    Shaanxi Changan Athletic
    Guangxi Baoyun
    0 - 0
    Vòng 11
  • 28/07 15:00
    Sichuan Jiuniu
    Nanjing Fengfan
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/07 18:30
    Zibo Cuju
    Jiading Boji
    1 - 0
    Vòng 11
  • 30/07 15:00
    Nantong Zhiyun
    Kun Shan
    0 - 0
    Vòng 12
  • 30/07 15:00
    Jiangxi Liansheng
    Shenyang Urban
    2 - 1
    Vòng 12
  • 31/07 15:00
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Hebei Kungfu
    1 - 1
    Vòng 12
  • 31/07 15:00
    Zhongchuang Hengtai
    Nanjing Fengfan
    1 - 0
    Vòng 12
  • 31/07 18:30
    BeiJing Tech
    Jiading Boji
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/08 14:30
    Suzhou Dongwu
    Qingdao Jonoon
    0 - 2
    Vòng 12
  • 01/08 15:00
    Shaanxi Changan Athletic
    Sichuan Jiuniu
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/08 15:00
    Beijing BSU
    Guangxi Baoyun
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/08 18:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Zibo Cuju
    0 - 0
    Vòng 12
  • Due to Zibo Cuju FC ’s dropping out of the game, the result is judged to be 3-0.
  • 04/08 15:00
    Guangxi Baoyun
    Nanjing Fengfan
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/08 15:00
    Zhongchuang Hengtai
    Sichuan Jiuniu
    1 - 0
    Vòng 13
  • 04/08 18:30
    Qingdao Jonoon
    Jiading Boji
    1 - 0
    Vòng 13
  • 05/08 14:30
    BeiJing Tech
    Zibo Cuju
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/08 15:00
    Shenyang Urban
    Hebei Kungfu
    0 - 1
    Vòng 13
  • 05/08 15:00
    Beijing BSU
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/08 18:30
    Suzhou Dongwu
    Heilongjiang Lava Spring
    2 - 0
    Vòng 13
  • 06/08 15:00
    Jiangxi Liansheng
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng 13
  • 06/08 15:00
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Kun Shan
    0 - 2
    Vòng 13
  • 08/08 14:30
    Jiading Boji
    Suzhou Dongwu
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/08 18:30
    Zibo Cuju
    Qingdao Jonoon
    1 - 1
    Vòng 14
  • 09/08 15:00
    Hebei Kungfu
    Jiangxi Liansheng
    0 - 1
    Vòng 14
  • 09/08 15:00
    Nanjing Fengfan
    Beijing BSU
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/08 15:00
    Sichuan Jiuniu
    Guangxi Baoyun
    0 - 0
    Vòng 14
  • 09/08 18:30
    Heilongjiang Lava Spring
    BeiJing Tech
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/08 15:00
    Nantong Zhiyun
    Xinjiang Tianshan Leopard
    2 - 0
    Vòng 14
  • 10/08 15:00
    Kun Shan
    Shenyang Urban
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/08 15:00
    Shaanxi Changan Athletic
    Zhongchuang Hengtai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/08 14:30
    Qingdao Jonoon
    Heilongjiang Lava Spring
    2 - 0
    Vòng 15
  • 12/08 18:30
    Jiading Boji
    Zibo Cuju
    1 - 0
    Vòng 15
  • 13/08 15:00
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Jiangxi Liansheng
    1 - 1
    Vòng 15
  • 13/08 15:00
    Nanjing Fengfan
    Sichuan Jiuniu
    0 - 1
    Vòng 15
  • 13/08 15:00
    Guangxi Baoyun
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 0
    Vòng 15
  • 13/08 18:30
    BeiJing Tech
    Suzhou Dongwu
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/08 15:00
    Hebei Kungfu
    Kun Shan
    1 - 1
    Vòng 15
  • 14/08 15:00
    Shenyang Urban
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/08 15:00
    Zhongchuang Hengtai
    Beijing BSU
    2 - 0
    Vòng 15
  • 16/08 14:30
    Jiading Boji
    BeiJing Tech
    2 - 0
    Vòng 16
  • 16/08 18:30
    Zibo Cuju
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 1
    Vòng 16
  • 17/08 15:00
    Kun Shan
    Nantong Zhiyun
    0 - 0
    Vòng 16
  • 17/08 15:00
    Sichuan Jiuniu
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 1
    Vòng 16
  • 17/08 18:30
    Qingdao Jonoon
    Suzhou Dongwu
    2 - 0
    Vòng 16
  • 18/08 15:00
    Shenyang Urban
    Jiangxi Liansheng
    2 - 0
    Vòng 16
  • 18/08 15:00
    Nanjing Fengfan
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 0
    Vòng 16
  • 18/08 15:00
    Guangxi Baoyun
    Beijing BSU
    1 - 0
    Vòng 16
  • 19/08 09:00
    Hebei Kungfu
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 0
    Vòng 16
  • 29/08 14:00
    Kun Shan
    Zhongchuang Hengtai
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/08 15:00
    Shaanxi Changan Athletic
    Suzhou Dongwu
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/08 15:00
    Zibo Cuju
    Xinjiang Tianshan Leopard
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/08 14:00
    Heilongjiang Lava Spring
    Jiangxi Liansheng
    1 - 2
    Vòng 17
  • 30/08 14:30
    Nantong Zhiyun
    Beijing BSU
    2 - 0
    Vòng 17
  • 30/08 15:00
    Nanjing Fengfan
    Shenyang Urban
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/08 18:30
    Jiading Boji
    Guangxi Baoyun
    0 - 0
    Vòng 17
  • 31/08 14:30
    Hebei Kungfu
    Qingdao Jonoon
    0 - 0
    Vòng 17
  • 31/08 14:30
    Sichuan Jiuniu
    BeiJing Tech
    1 - 0
    Vòng 17
  • 02/09 14:30
    Shenyang Urban
    Zibo Cuju
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/09 14:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 1
    Vòng 18
  • 03/09 14:00
    Zhongchuang Hengtai
    Heilongjiang Lava Spring
    1 - 0
    Vòng 18
  • 03/09 14:30
    BeiJing Tech
    Nantong Zhiyun
    0 - 2
    Vòng 18
  • 03/09 14:30
    Suzhou Dongwu
    Nanjing Fengfan
    0 - 0
    Vòng 18
  • 03/09 18:30
    Guangxi Baoyun
    Kun Shan
    0 - 2
    Vòng 18
  • 04/09 14:00
    Jiangxi Liansheng
    Jiading Boji
    0 - 1
    Vòng 18
  • 04/09 14:30
    Beijing BSU
    Hebei Kungfu
    0 - 1
    Vòng 18
  • 04/09 14:30
    Qingdao Jonoon
    Sichuan Jiuniu
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/09 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Shenyang Urban
    0 - 1
    Vòng 19
  • 06/09 14:30
    Zibo Cuju
    Nanjing Fengfan
    0 - 0
    Vòng 19
  • 07/09 14:00
    Heilongjiang Lava Spring
    Guangxi Baoyun
    0 - 1
    Vòng 19
  • 07/09 14:30
    Sichuan Jiuniu
    Hebei Kungfu
    1 - 0
    Vòng 19
  • 07/09 14:30
    Suzhou Dongwu
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 0
    Vòng 19
  • 08/09 14:00
    Kun Shan
    Jiading Boji
    1 - 0
    Vòng 19
  • 08/09 14:30
    Nantong Zhiyun
    Qingdao Jonoon
    0 - 0
    Vòng 19
  • 08/09 14:30
    Beijing BSU
    BeiJing Tech
    3 - 0
    Vòng 19
  • 08/09 18:30
    Jiangxi Liansheng
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 1
    Vòng 19
  • 10/09 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Zibo Cuju
    1 - 0
    Vòng 20
  • 10/09 14:30
    Suzhou Dongwu
    Shenyang Urban
    2 - 0
    Vòng 20
  • 11/09 14:00
    Jiangxi Liansheng
    Guangxi Baoyun
    1 - 0
    Vòng 20
  • 11/09 14:30
    Nantong Zhiyun
    Sichuan Jiuniu
    1 - 0
    Vòng 20
  • 11/09 14:30
    BeiJing Tech
    Hebei Kungfu
    0 - 0
    Vòng 20
  • 11/09 14:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Nanjing Fengfan
    0 - 2
    Vòng 20
  • 12/09 14:00
    Zhongchuang Hengtai
    Jiading Boji
    0 - 1
    Vòng 20
  • 12/09 14:30
    Beijing BSU
    Qingdao Jonoon
    0 - 2
    Vòng 20
  • 12/09 18:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Kun Shan
    1 - 1
    Vòng 20
  • 15/09 14:00
    Jiangxi Liansheng
    Heilongjiang Lava Spring
    1 - 1
    Vòng 21
  • 15/09 14:30
    Qingdao Jonoon
    Hebei Kungfu
    0 - 1
    Vòng 21
  • 15/09 14:30
    BeiJing Tech
    Sichuan Jiuniu
    0 - 0
    Vòng 21
  • 15/09 18:30
    Guangxi Baoyun
    Jiading Boji
    1 - 0
    Vòng 21
  • 16/09 14:30
    Beijing BSU
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng 21
  • 16/09 14:30
    Shenyang Urban
    Nanjing Fengfan
    0 - 1
    Vòng 21
  • 17/09 14:00
    Zhongchuang Hengtai
    Kun Shan
    0 - 1
    Vòng 21
  • 17/09 14:30
    Suzhou Dongwu
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 0
    Vòng 21
  • 17/09 14:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Zibo Cuju
    0 - 1
    Vòng 21
  • 19/09 14:00
    Jiading Boji
    Jiangxi Liansheng
    1 - 0
    Vòng 22
  • 19/09 14:30
    Hebei Kungfu
    Beijing BSU
    1 - 0
    Vòng 22
  • 19/09 14:30
    Sichuan Jiuniu
    Qingdao Jonoon
    0 - 1
    Vòng 22
  • 20/09 14:00
    Kun Shan
    Guangxi Baoyun
    2 - 0
    Vòng 22
  • 20/09 14:30
    Nantong Zhiyun
    BeiJing Tech
    1 - 0
    Vòng 22
  • 20/09 14:30
    Nanjing Fengfan
    Suzhou Dongwu
    0 - 1
    Vòng 22
  • 20/09 18:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 0
    Vòng 22
  • 21/09 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Xinjiang Tianshan Leopard
    2 - 0
    Vòng 22
  • 21/09 14:30
    Zibo Cuju
    Shenyang Urban
    0 - 0
    Vòng 22
  • 23/09 14:00
    Zhongchuang Hengtai
    Jiangxi Liansheng
    0 - 1
    Vòng 23
  • 23/09 18:30
    Jiading Boji
    Kun Shan
    1 - 3
    Vòng 23
  • 24/09 14:00
    Guangxi Baoyun
    Heilongjiang Lava Spring
    2 - 0
    Vòng 23
  • 24/09 14:30
    Qingdao Jonoon
    Nantong Zhiyun
    1 - 1
    Vòng 23
  • 24/09 14:30
    BeiJing Tech
    Beijing BSU
    1 - 0
    Vòng 23
  • 24/09 14:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Suzhou Dongwu
    0 - 0
    Vòng 23
  • 25/09 14:30
    Hebei Kungfu
    Sichuan Jiuniu
    0 - 0
    Vòng 23
  • 25/09 14:30
    Nanjing Fengfan
    Zibo Cuju
    0 - 1
    Vòng 23
  • 25/09 14:30
    Shenyang Urban
    Shaanxi Changan Athletic
    1 - 0
    Vòng 23
  • 27/09 14:00
    Jiading Boji
    Zhongchuang Hengtai
    1 - 1
    Vòng 24
  • 27/09 18:30
    Guangxi Baoyun
    Jiangxi Liansheng
    0 - 0
    Vòng 24
  • 28/09 14:00
    Kun Shan
    Heilongjiang Lava Spring
    2 - 1
    Vòng 24
  • 28/09 14:30
    Qingdao Jonoon
    Beijing BSU
    0 - 0
    Vòng 24
  • 28/09 14:30
    Zibo Cuju
    Shaanxi Changan Athletic
    1 - 2
    Vòng 24
  • 29/09 14:30
    Hebei Kungfu
    BeiJing Tech
    4 - 0
    Vòng 24
  • 29/09 14:30
    Sichuan Jiuniu
    Nantong Zhiyun
    0 - 0
    Vòng 24
  • 29/09 14:30
    Nanjing Fengfan
    Xinjiang Tianshan Leopard
    0 - 0
    Vòng 24
  • 29/09 14:30
    Shenyang Urban
    Suzhou Dongwu
    2 - 1
    Vòng 24
  • 26/10 14:00
    Zibo Cuju
    Suzhou Dongwu
    0 - 1
    Vòng 25
  • 26/10 14:00
    Hebei Kungfu
    Nantong Zhiyun
    0 - 0
    Vòng 25
  • 26/10 14:00
    Sichuan Jiuniu
    Beijing BSU
    1 - 0
    Vòng 25
  • 27/10 14:00
    Kun Shan
    Jiangxi Liansheng
    2 - 0
    Vòng 25
  • 27/10 14:00
    Qingdao Jonoon
    BeiJing Tech
    1 - 0
    Vòng 25
  • 27/10 14:00
    Nanjing Fengfan
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 2
    Vòng 25
  • 27/10 14:00
    Jiading Boji
    Heilongjiang Lava Spring
    1 - 2
    Vòng 25
  • 28/10 14:00
    Guangxi Baoyun
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 0
    Vòng 25
  • 28/10 14:00
    Shenyang Urban
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 0
    Vòng 25
  • 30/10 14:00
    Suzhou Dongwu
    Kun Shan
    0 - 2
    Vòng 26
  • 30/10 14:00
    Beijing BSU
    Zibo Cuju
    0 - 1
    Vòng 26
  • 31/10 14:00
    Jiangxi Liansheng
    Sichuan Jiuniu
    1 - 0
    Vòng 26
  • 31/10 14:00
    BeiJing Tech
    Shenyang Urban
    0 - 1
    Vòng 26
  • 31/10 14:00
    Heilongjiang Lava Spring
    Hebei Kungfu
    0 - 0
    Vòng 26
  • 31/10 14:00
    Nantong Zhiyun
    Nanjing Fengfan
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01/11 14:00
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Guangxi Baoyun
    1 - 0
    Vòng 26
  • 01/11 14:00
    Zhongchuang Hengtai
    Qingdao Jonoon
    0 - 2
    Vòng 26
  • 01/11 14:00
    Shaanxi Changan Athletic
    Jiading Boji
    0 - 0
    Vòng 26
  • 03/11 14:00
    Kun Shan
    Beijing BSU
    2 - 0
    Vòng 27
  • 03/11 14:00
    Suzhou Dongwu
    Jiangxi Liansheng
    1 - 0
    Vòng 27
  • 04/11 13:30
    Guangxi Baoyun
    Shenyang Urban
    0 - 0
    Vòng 27
  • 04/11 13:30
    Zhongchuang Hengtai
    BeiJing Tech
    1 - 1
    Vòng 27
  • 04/11 13:30
    Nanjing Fengfan
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 1
    Vòng 27
  • 04/11 14:00
    Zibo Cuju
    Sichuan Jiuniu
    1 - 2
    Vòng 27
  • 05/11 13:30
    Qingdao Jonoon
    Xinjiang Tianshan Leopard
    4 - 1
    Vòng 27
  • 05/11 13:30
    Hebei Kungfu
    Jiading Boji
    2 - 0
    Vòng 27
  • 05/11 13:30
    Nantong Zhiyun
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 0
    Vòng 27
  • 07/11 14:00
    Sichuan Jiuniu
    Kun Shan
    0 - 1
    Vòng 28
  • 07/11 14:00
    Jiangxi Liansheng
    Zibo Cuju
    1 - 0
    Vòng 28
  • 08/11 13:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Zhongchuang Hengtai
    3 - 1
    Vòng 28
  • 08/11 13:30
    Jiading Boji
    Nanjing Fengfan
    0 - 3
    Vòng 28
  • 08/11 14:00
    Beijing BSU
    Suzhou Dongwu
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/11 13:30
    BeiJing Tech
    Guangxi Baoyun
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/11 13:30
    Shenyang Urban
    Qingdao Jonoon
    0 - 3
    Vòng 28
  • 09/11 13:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Nantong Zhiyun
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/11 13:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Hebei Kungfu
    0 - 1
    Vòng 28
  • 11/11 14:00
    Kun Shan
    Zibo Cuju
    2 - 1
    Vòng 29
  • 11/11 14:00
    Suzhou Dongwu
    Sichuan Jiuniu
    0 - 1
    Vòng 29
  • 12/11 13:30
    BeiJing Tech
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 1
    Vòng 29
  • 12/11 13:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 0
    Vòng 29
  • 12/11 13:30
    Nanjing Fengfan
    Hebei Kungfu
    0 - 0
    Vòng 29
  • 12/11 14:00
    Jiangxi Liansheng
    Beijing BSU
    0 - 1
    Vòng 29
  • 13/11 13:30
    Qingdao Jonoon
    Guangxi Baoyun
    2 - 0
    Vòng 29
  • 13/11 13:30
    Zhongchuang Hengtai
    Shenyang Urban
    0 - 1
    Vòng 29
  • 13/11 13:30
    Nantong Zhiyun
    Jiading Boji
    2 - 0
    Vòng 29
  • 20/11 13:30
    Heilongjiang Lava Spring
    Jiading Boji
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/11 13:30
    Zhongchuang Hengtai
    Guangxi Baoyun
    0 - 1
    Vòng 30
  • 20/11 13:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Shenyang Urban
    0 - 2
    Vòng 30
  • 21/11 13:30
    Nantong Zhiyun
    Hebei Kungfu
    1 - 1
    Vòng 30
  • 21/11 13:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Nanjing Fengfan
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21/11 13:30
    BeiJing Tech
    Qingdao Jonoon
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21/11 13:30
    Jiangxi Liansheng
    Kun Shan
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22/11 13:30
    Beijing BSU
    Sichuan Jiuniu
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22/11 13:30
    Suzhou Dongwu
    Zibo Cuju
    2 - 0
    Vòng 30
  • 24/11 13:30
    Jiading Boji
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 2
    Vòng 31
  • 24/11 13:30
    Guangxi Baoyun
    Xinjiang Tianshan Leopard
    3 - 0
    Vòng 31
  • 24/11 13:30
    Qingdao Jonoon
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 0
    Vòng 31
  • 25/11 13:30
    Nanjing Fengfan
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng 31
  • 25/11 13:30
    Hebei Kungfu
    Heilongjiang Lava Spring
    1 - 0
    Vòng 31
  • 25/11 13:30
    Shenyang Urban
    BeiJing Tech
    1 - 0
    Vòng 31
  • 25/11 13:30
    Sichuan Jiuniu
    Jiangxi Liansheng
    0 - 0
    Vòng 31
  • 26/11 13:30
    Kun Shan
    Suzhou Dongwu
    0 - 0
    Vòng 31
  • 26/11 13:30
    Zibo Cuju
    Beijing BSU
    1 - 1
    Vòng 31
  • 28/11 13:00
    Shaanxi Changan Athletic
    Nantong Zhiyun
    2 - 1
    Vòng 32
  • 28/11 13:00
    Jiading Boji
    Hebei Kungfu
    2 - 0
    Vòng 32
  • 28/11 13:00
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Qingdao Jonoon
    0 - 6
    Vòng 32
  • 29/11 13:00
    Heilongjiang Lava Spring
    Nanjing Fengfan
    0 - 0
    Vòng 32
  • 29/11 13:00
    BeiJing Tech
    Zhongchuang Hengtai
    0 - 2
    Vòng 32
  • 29/11 13:00
    Shenyang Urban
    Guangxi Baoyun
    0 - 1
    Vòng 32
  • 29/11 13:00
    Sichuan Jiuniu
    Zibo Cuju
    1 - 0
    Vòng 32
  • 30/11 13:00
    Beijing BSU
    Kun Shan
    0 - 1
    Vòng 32
  • 30/11 13:00
    Jiangxi Liansheng
    Suzhou Dongwu
    1 - 1
    Vòng 32
  • 03/12 13:00
    Nantong Zhiyun
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 1
    Vòng 33
  • 03/12 13:00
    Hebei Kungfu
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 3
    Vòng 33
  • 03/12 13:00
    Guangxi Baoyun
    BeiJing Tech
    0 - 0
    Vòng 33
  • 03/12 13:00
    Qingdao Jonoon
    Shenyang Urban
    0 - 0
    Vòng 33
  • 03/12 13:00
    Kun Shan
    Sichuan Jiuniu
    0 - 0
    Vòng 33
  • 04/12 13:00
    Nanjing Fengfan
    Jiading Boji
    0 - 3
    Vòng 33
  • 04/12 13:00
    Zhongchuang Hengtai
    Xinjiang Tianshan Leopard
    1 - 1
    Vòng 33
  • 04/12 13:00
    Suzhou Dongwu
    Beijing BSU
    0 - 0
    Vòng 33
  • 04/12 13:00
    Zibo Cuju
    Jiangxi Liansheng
    0 - 1
    Vòng 33
  • 07/12 13:00
    Beijing BSU
    Jiangxi Liansheng
    0 - 0
    Vòng 34
  • 07/12 13:00
    Heilongjiang Lava Spring
    Shaanxi Changan Athletic
    1 - 1
    Vòng 34
  • 07/12 13:00
    Hebei Kungfu
    Nanjing Fengfan
    0 - 2
    Vòng 34
  • 07/12 13:00
    Guangxi Baoyun
    Qingdao Jonoon
    2 - 1
    Vòng 34
  • 07/12 13:00
    Xinjiang Tianshan Leopard
    BeiJing Tech
    0 - 2
    Vòng 34
  • 08/12 13:00
    Sichuan Jiuniu
    Suzhou Dongwu
    0 - 0
    Vòng 34
  • 08/12 13:00
    Zibo Cuju
    Kun Shan
    0 - 0
    Vòng 34
  • 08/12 13:00
    Jiading Boji
    Nantong Zhiyun
    1 - 1
    Vòng 34
  • 08/12 13:00
    Shenyang Urban
    Zhongchuang Hengtai
    1 - 1
    Vòng 34
Cập nhật:

Hạng nhất Trung Quốc

Tên giải đấu Hạng nhất Trung Quốc
Tên khác H1 TQ
Tên Tiếng Anh China League One
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 8 Tháng sáu 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Vòng đấu hiện tại 34
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)