Lịch thi đấu Hạng 2 Peru hôm nay, Lịch bóng đá Peru

Lịch thi đấu Hạng 2 Peru hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng hai Peru mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Peru mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Peru thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Peru mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Peru thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Peru có tên Tiếng Anh là Peru Segunda Division và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Peru. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Peru hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Peru (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Peru (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Peru. Ngoài ra, LTĐ BĐ Peru và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Peru tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Peru mùa giải 2021

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Peru của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Peru của 1 cặp đấu:
    VS
  • 04/04 01:00
    Deportivo Union Comercio
    Cusco
    1 - 0
    Vòng
  • 04/04 03:30
    Union Huaral
    Deportivo Llacuaba
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 03:30
    Juan Aurich
    Molinos El Pirata
    0 - 2
    Vòng
  • 06/04 03:00
    Alianza Universidad
    Chavelines Juniors
    ? - ?
    Vòng
  • 10/04 01:00
    Molinos El Pirata
    Alianza Universidad
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 01:00
    Santos Ica (PER
    Deportivo Coopsol
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 03:00
    Deportivo Llacuaba
    Juan Aurich
    0 - 1
    Vòng
  • 11/04 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Deportivo Union Comercio
    0 - 1
    Vòng
  • 11/04 03:30
    Santa Rosa Pucallpa
    Union Huaral
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 03:30
    Chavelines Juniors
    Comerciantes Unidos
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 03:00
    Cusco
    Alfonso Ugarte Puno
    1 - 1
    Vòng
  • 18/04 01:00
    Deportivo Union Comercio
    Chavelines Juniors
    1 - 0
    Vòng
  • 18/04 03:00
    Alianza Universidad
    Deportivo Llacuaba
    1 - 0
    Vòng
  • 18/04 03:30
    Comerciantes Unidos
    Molinos El Pirata
    0 - 0
    Vòng
  • 18/04 03:30
    Juan Aurich
    Santa Rosa Pucallpa
    2 - 2
    Vòng
  • 18/04 03:30
    Union Huaral
    Santos Ica (PER
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 01:00
    Deportivo Coopsol
    Union Huaral
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 03:00
    Molinos El Pirata
    Deportivo Union Comercio
    0 - 0
    Vòng
  • 25/04 01:00
    Santos Ica (PER
    Juan Aurich
    4 - 0
    Vòng
  • 25/04 03:00
    Deportivo Llacuaba
    Comerciantes Unidos
    1 - 0
    Vòng
  • 25/04 03:30
    Santa Rosa Pucallpa
    Alianza Universidad
    2 - 1
    Vòng
  • 25/04 03:30
    Chavelines Juniors
    Cusco
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 23:30
    Comerciantes Unidos
    Santa Rosa Pucallpa
    1 - 0
    Vòng
  • 02/05 01:00
    Deportivo Union Comercio
    Deportivo Llacuaba
    1 - 0
    Vòng
  • 02/05 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Chavelines Juniors
    2 - 0
    Vòng
  • 02/05 03:00
    Alianza Universidad
    Santos Ica (PER
    2 - 0
    Vòng
  • 02/05 03:30
    Juan Aurich
    Deportivo Coopsol
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 03:00
    Deportivo Coopsol
    Alianza Universidad
    0 - 1
    Vòng
  • 08/05 03:00
    Deportivo Llacuaba
    Cusco
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 03:00
    Molinos El Pirata
    Alfonso Ugarte Puno
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 03:00
    Santos Ica (PER
    Comerciantes Unidos
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 03:30
    Santa Rosa Pucallpa
    Deportivo Union Comercio
    1 - 0
    Vòng
  • 09/05 03:30
    Union Huaral
    Juan Aurich
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 23:30
    Comerciantes Unidos
    Deportivo Coopsol
    2 - 1
    Vòng
  • 16/05 01:00
    Deportivo Union Comercio
    Santos Ica (PER
    2 - 0
    Vòng
  • 16/05 03:00
    Cusco
    Santa Rosa Pucallpa
    1 - 0
    Vòng
  • 16/05 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Deportivo Llacuaba
    0 - 0
    Vòng
  • 16/05 03:00
    Alianza Universidad
    Union Huaral
    1 - 1
    Vòng
  • 16/05 03:30
    Chavelines Juniors
    Molinos El Pirata
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 03:00
    Deportivo Coopsol
    Deportivo Union Comercio
    0 - 0
    Vòng
  • 23/05 01:00
    Santos Ica (PER
    Cusco
    0 - 1
    Vòng
  • 23/05 03:00
    Deportivo Llacuaba
    Chavelines Juniors
    4 - 0
    Vòng
  • 23/05 03:30
    Santa Rosa Pucallpa
    Alfonso Ugarte Puno
    1 - 0
    Vòng
  • 23/05 03:30
    Juan Aurich
    Alianza Universidad
    0 - 1
    Vòng
  • 23/05 03:30
    Union Huaral
    Comerciantes Unidos
    1 - 0
    Vòng
  • 28/05 23:30
    Comerciantes Unidos
    Juan Aurich
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 01:00
    Molinos El Pirata
    Deportivo Llacuaba
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 03:00
    Cusco
    Deportivo Coopsol
    2 - 0
    Vòng
  • 30/05 01:30
    Deportivo Union Comercio
    Union Huaral
    2 - 0
    Vòng
  • 30/05 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Santos Ica (PER
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 03:30
    Chavelines Juniors
    Santa Rosa Pucallpa
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 03:00
    Deportivo Coopsol
    Alfonso Ugarte Puno
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 03:00
    Alianza Universidad
    Comerciantes Unidos
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 01:00
    Santos Ica (PER
    Chavelines Juniors
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 03:30
    Juan Aurich
    Deportivo Union Comercio
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 03:30
    Union Huaral
    Cusco
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 03:45
    Santa Rosa Pucallpa
    Molinos El Pirata
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 08:00
    Alianza Universidad
    Chavelines Juniors
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 03:00
    Cusco
    Juan Aurich
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 03:00
    Molinos El Pirata
    Santos Ica (PER
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Deportivo Union Comercio
    Alianza Universidad
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Deportivo Llacuaba
    Santa Rosa Pucallpa
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Union Huaral
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 03:30
    Chavelines Juniors
    Deportivo Coopsol
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 23:30
    Comerciantes Unidos
    Deportivo Union Comercio
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Deportivo Coopsol
    Molinos El Pirata
    1 - 1
    Vòng
  • 20/06 01:00
    Santos Ica (PER
    Deportivo Llacuaba
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 03:00
    Alianza Universidad
    Cusco
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 03:30
    Union Huaral
    Chavelines Juniors
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 03:30
    Juan Aurich
    Alfonso Ugarte Puno
    3 - 0
    Vòng
  • 27/06 03:00
    Deportivo Llacuaba
    Deportivo Coopsol
    1 - 0
    Vòng
  • 27/06 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Alianza Universidad
    2 - 0
    Vòng
  • 27/06 03:00
    Cusco
    Comerciantes Unidos
    1 - 0
    Vòng
  • 27/06 03:00
    Chavelines Juniors
    Juan Aurich
    0 - 0
    Vòng
  • 27/06 03:00
    Molinos El Pirata
    Union Huaral
    0 - 0
    Vòng
  • 27/06 03:30
    Santa Rosa Pucallpa
    Santos Ica (PER
    2 - 0
    Vòng
  • 04/07 03:00
    Cusco
    Deportivo Union Comercio
    2 - 1
    Vòng
  • 04/07 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Comerciantes Unidos
    1 - 0
    Vòng
  • 04/07 03:00
    Deportivo Llacuaba
    Union Huaral
    0 - 1
    Vòng
  • 04/07 03:00
    Molinos El Pirata
    Juan Aurich
    1 - 0
    Vòng
  • 04/07 03:30
    Santa Rosa Pucallpa
    Deportivo Coopsol
    1 - 1
    Vòng
  • 04/07 03:30
    Chavelines Juniors
    Alianza Universidad
    0 - 1
    Vòng
  • 10/07 03:00
    Deportivo Coopsol
    Santos Ica (PER
    0 - 1
    Vòng
  • 11/07 01:00
    Juan Aurich
    Deportivo Llacuaba
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 01:00
    Deportivo Union Comercio
    Alfonso Ugarte Puno
    2 - 0
    Vòng
  • 11/07 03:00
    Alianza Universidad
    Molinos El Pirata
    1 - 0
    Vòng
  • 11/07 03:30
    Comerciantes Unidos
    Chavelines Juniors
    3 - 0
    Vòng
  • 11/07 03:30
    Union Huaral
    Santa Rosa Pucallpa
    1 - 0
    Vòng
  • 18/07 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Cusco
    0 - 0
    Vòng
  • 18/07 03:00
    Deportivo Llacuaba
    Alianza Universidad
    0 - 1
    Vòng
  • 18/07 03:00
    Molinos El Pirata
    Comerciantes Unidos
    0 - 1
    Vòng
  • 18/07 03:00
    Santos Ica (PER
    Union Huaral
    0 - 0
    Vòng
  • 18/07 03:30
    Santa Rosa Pucallpa
    Juan Aurich
    2 - 0
    Vòng
  • 18/07 03:30
    Chavelines Juniors
    Deportivo Union Comercio
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 01:00
    Juan Aurich
    Santos Ica (PER
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 03:15
    Cusco
    Chavelines Juniors
    0 - 0
    Vòng
  • 25/07 03:30
    Comerciantes Unidos
    Deportivo Llacuaba
    1 - 1
    Vòng
  • 25/07 03:30
    Union Huaral
    Deportivo Coopsol
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 03:00
    Deportivo Coopsol
    Juan Aurich
    0 - 0
    Vòng
  • 01/08 03:00
    Deportivo Llacuaba
    Deportivo Union Comercio
    0 - 2
    Vòng
  • 01/08 03:00
    Molinos El Pirata
    Cusco
    1 - 0
    Vòng
  • 01/08 03:00
    Santos Ica (PER
    Alianza Universidad
    2 - 1
    Vòng
  • 01/08 03:30
    Santa Rosa Pucallpa
    Comerciantes Unidos
    0 - 0
    Vòng
  • 01/08 03:30
    Chavelines Juniors
    Alfonso Ugarte Puno
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 08:00
    Alianza Universidad
    Deportivo Coopsol
    1 - 1
    Vòng
  • 07/08 03:00
    Cusco
    Deportivo Llacuaba
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 01:00
    Deportivo Union Comercio
    Santa Rosa Pucallpa
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Alfonso Ugarte Puno
    Molinos El Pirata
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Juan Aurich
    Union Huaral
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:30
    Comerciantes Unidos
    Santos Ica (PER
    1 - 1
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Peru

Tên giải đấu Hạng 2 Peru
Tên khác Hạng hai Peru
Tên Tiếng Anh Peru Segunda Division
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0