Lịch thi đấu Giải dự bị Uruguay vòng mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu Giải dự bị Uruguay hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng Uruguay Reserve League (Amateur) mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Giải dự bị Uruguay mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá Giải dự bị Uruguay tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Uruguay mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Giải dự bị Uruguay thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Giải dự bị Uruguay có tên Tiếng Anh là Uruguay Reserve League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Uruguay. Lịch thi đấu bóng đá Uruguay trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Uruguay (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Uruguay (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Uruguay. Ngoài ra, LTĐ BĐ Uruguay và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Uruguay tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Giải dự bị Uruguay 2022 - vòng

  • 16/02 02:30
    CS Cerrito (Reserve
    Danubio (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 22/02 02:30
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Albion Reserve URU
    0 - 3
    Vòng
  • 22/02 02:30
    Montevideo City Torque (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/02 02:30
    Boston River (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 23/02 02:30
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Danubio (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 23/02 02:30
    Montevideo Wanderers (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/03 02:30
    Danubio (Reserve
    CA Rentistas (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 01/03 02:30
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01/03 20:00
    Albion Reserve URU
    CA Penarol (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 01/03 20:30
    CA River Plate (Reserve
    Boston River (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 02/03 02:30
    CS Cerrito (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 02/03 02:30
    Defensor SC (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 08/03 02:30
    Boston River (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 08/03 02:30
    Montevideo Wanderers (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 14/03 21:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    Albion Reserve URU
    1 - 0
    Vòng
  • 15/03 02:30
    Boston River (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/03 02:30
    CA Penarol (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/03 20:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/03 20:30
    CA River Plate (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 16/03 02:30
    Montevideo Wanderers (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 16/03 02:30
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Danubio (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/03 02:30
    CA Rentistas (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 22/03 02:00
    Nacional De Football (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 22/03 02:00
    CS Cerrito (Reserve
    CA Rentistas (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 22/03 21:00
    Albion Reserve URU
    Montevideo Wanderers (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 01:00
    Defensor SC (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 23/03 02:00
    Danubio (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 02:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Boston River (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 23/03 02:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 29/03 02:00
    CA River Plate (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/03 21:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Albion Reserve URU
    1 - 0
    Vòng
  • 29/03 23:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    Danubio (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 30/03 02:00
    Montevideo Wanderers (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 30/03 02:00
    Boston River (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/03 02:00
    CA Penarol (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 05/04 20:00
    Nacional Montevideo (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/04 01:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 06/04 02:00
    Defensor SC (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 06/04 02:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/04 02:00
    CA Rentistas (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/04 02:00
    Danubio (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/04 02:00
    CS Cerrito (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/04 02:00
    Albion Reserve URU
    Boston River (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 29/04 20:00
    CA Penarol (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/04 20:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/05 00:30
    Albion Reserve URU
    Cerro Largo (Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 03/05 01:00
    Defensor SC (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/05 01:00
    Nacional De Football (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 03/05 01:00
    CA Rentistas (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/05 01:00
    Danubio (Reserve
    Boston River (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 03/05 20:00
    CA Penarol (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/05 00:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/05 01:00
    CA River Plate (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 10/05 01:00
    CA River Plate (Reserve
    Danubio (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 10/05 01:00
    Boston River (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/05 20:30
    Plaza Colonia (Reserve
    CA Rentistas (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 11/05 01:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Albion Reserve URU
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 01:00
    Defensor SC (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 01:00
    Montevideo Wanderers (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 11/05 03:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/05 01:00
    Danubio (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/05 01:00
    CS Cerrito (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 17/05 01:00
    CA Penarol (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/05 01:00
    Nacional De Football (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 20/05 01:00
    CA Rentistas (Reserve
    Boston River (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 24/05 00:00
    Albion Reserve URU
    CS Cerrito (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 24/05 01:00
    Boston River (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 01:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Danubio (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 24/05 20:00
    CA River Plate (Reserve
    CA Rentistas (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 25/05 00:00
    Defensor SC (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 25/05 01:00
    Montevideo Wanderers (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 25/05 01:00
    Plaza Colonia (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 27/05 00:00
    Albion Reserve URU
    Defensor SC (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 21:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 31/05 01:00
    CS Cerrito (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 31/05 01:00
    CA Penarol (Reserve
    Boston River (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/05 20:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 00:00
    Nacional De Football (Reserve
    Albion Reserve URU
    3 - 0
    Vòng
  • 01/06 01:00
    Danubio (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 01/06 01:00
    CA Rentistas (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    CA River Plate (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Danubio (Reserve
    Albion Reserve URU
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 01:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    CA Rentistas (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 01:00
    Defensor SC (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 00:00
    Nacional Montevideo (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 01:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 01:00
    Boston River (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 20:30
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/06 01:00
    Montevideo Wanderers (Reserve
    Boston River (Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 14/06 18:30
    Montevideo City Torque (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 14/06 21:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Albion Reserve URU
    2 - 1
    Vòng
  • 15/06 01:00
    Danubio (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 01:00
    CA Penarol (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 01:00
    CA Rentistas (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 15/06 01:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 00:00
    CS Cerrito (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 22/06 01:00
    CA Penarol (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 25/07 21:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Boston River (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 26/07 00:30
    CA Rentistas (Reserve
    Albion Reserve URU
    ? - ?
    Vòng
  • 26/07 01:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Danubio (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Montevideo Wanderers (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 02/08 20:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/08 01:00
    Danubio (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/08 01:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 03/08 01:00
    Montevideo Wanderers (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 09/08 01:00
    CA Rentistas (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/08 01:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    0 - 4
    Vòng
  • 09/08 01:00
    CS Cerrito (Reserve
    Boston River (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 09/08 21:00
    CA River Plate (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 09/08 21:00
    Albion Reserve URU
    Liverpool Montevideo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/08 01:00
    Danubio (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/08 21:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/08 21:00
    Boston River (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 24/08 01:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Nacional De Football (Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 24/08 01:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    CA Penarol (Reserve
    Albion Reserve URU
    0 - 1
    Vòng
  • 30/08 01:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 30/08 20:00
    CS Cerrito (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    CA Rentistas (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Albion Reserve URU
    Montevideo City Torque (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 31/08 01:00
    Defensor SC (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/09 21:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 07/09 01:00
    Boston River (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 07/09 01:00
    CA Penarol (Reserve
    Danubio (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/09 01:00
    CA Rentistas (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 13/09 01:00
    Defensor SC (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/09 00:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    Nacional Montevideo (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 27/09 01:00
    Danubio (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/09 01:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/09 19:00
    Nacional Montevideo (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 27/09 20:00
    Defensor SC (Reserve
    Boston River (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 27/09 23:00
    Albion Reserve URU
    Plaza Colonia (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 01:00
    CS Cerrito (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 04/10 20:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Nacional Montevideo (Reserve
    1 - 4
    Vòng
  • 11/10 20:00
    CA River Plate (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 00:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 01:00
    Danubio (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 18/10 01:00
    CA Rentistas (Reserve
    Danubio (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 25/10 01:00
    CS Cerrito (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 25/10 20:00
    Albion Reserve URU
    CA River Plate (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/10 21:00
    Danubio (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/10 23:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 26/10 01:00
    Nacional Montevideo (Reserve
    Boston River (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 26/10 01:00
    Defensor SC (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 26/10 01:00
    CA Rentistas (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 04/11 01:00
    Montevideo Wanderers (Reserve
    CA Rentistas (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 04/11 02:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/11 19:00
    Boston River (Reserve
    Danubio (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/11 19:00
    CA River Plate (Reserve
    Nacional Montevideo (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 04/11 19:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 04/11 20:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 05/11 01:00
    CS Cerrito (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 08/11 20:00
    Danubio (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/11 20:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Boston River (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 08/11 20:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 08/11 20:00
    Albion Reserve URU
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 08/11 20:20
    CA Rentistas (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 09/11 02:00
    Nacional Montevideo (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 09/11 02:00
    CA Penarol (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 11/11 02:00
    CA Rentistas (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 14/11 19:30
    Defensor SC (Reserve
    Albion Reserve URU
    2 - 0
    Vòng
  • 15/11 02:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/11 02:00
    Boston River (Reserve
    CA Rentistas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 15/11 02:00
    Montevideo Wanderers (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 15/11 02:00
    Plaza Colonia (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/11 02:00
    CA River Plate (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/11 02:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Nacional Montevideo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/11 02:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 18/11 02:20
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 21/11 19:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    Boston River (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 21/11 20:00
    Danubio (Reserve
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 21/11 21:00
    Deportivo Maldonado (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 22/11 00:00
    CS Cerrito (Reserve
    Albion Reserve URU
    0 - 1
    Vòng
  • 22/11 00:00
    Montevideo City Torque (Reserve
    Montevideo Wanderers (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 22/11 02:00
    CA Penarol (Reserve
    Plaza Colonia (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 22/11 02:00
    CA Rentistas (Reserve
    CA River Plate (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/11 02:00
    CS Cerrito (Reserve
    Defensor SC (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/11 02:00
    Centro Atletico Fenix (Reserve
    Deportivo Maldonado (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 25/11 02:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 25/11 20:00
    Albion Reserve URU
    Danubio (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 28/11 18:30
    CA River Plate (Reserve
    Cerro Largo (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 28/11 20:00
    Liverpool Montevideo (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 28/11 20:00
    Albion Reserve URU
    Deportivo Maldonado (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/12 19:00
    CA River Plate (Reserve
    Liverpool Montevideo (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/12 19:30
    Albion Reserve URU
    Nacional Montevideo (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/12 19:30
    Boston River (Reserve
    CA Penarol (Reserve
    0 - 4
    Vòng
  • 01/12 21:30
    Plaza Colonia (Reserve
    Montevideo City Torque (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 02/12 00:30
    Montevideo Wanderers (Reserve
    CS Cerrito (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 02/12 02:00
    Defensor SC (Reserve
    Danubio (Reserve
    0 - 2
    Vòng
Cập nhật:

Giải dự bị Uruguay

Tên giải đấu Giải dự bị Uruguay
Tên khác Uruguay Reserve League (Amateur)
Tên Tiếng Anh Uruguay Reserve League
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)