Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Romania vòng 5 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Romania hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng 5 Cúp QG Romania mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Romania vòng 5 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Romania tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Romania mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Romania thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Romania là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Romania. Lịch thi đấu bóng đá Romania trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Romania (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Romania (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Romania. Ngoài ra, LTĐ BĐ Romania và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Romania tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Romania 2022-2023 - vòng 5

2345Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 30/08 21:30
    Ocna Mures
    Metalurgistul Cugir
    1 - 2
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    Jiul Petrosani
    CS Gilortul Targu Carbunesti
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    ACS Flacara Horezu
    Viitorul Daesti
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    CSO Petrolul Potcoava
    ACSO Filiasi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    Unirea Bascov
    Alexandria
    0 - 2
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    Inainte Modelu
    Dunarea Calarasi
    1 - 0
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    CSM Flacara Moreni
    Pucioasa
    3 - 1
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    Cetate Deva
    Corvinul Hunedoara
    1 - 0
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    CSM Satu Mare
    Sportul Simleu
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    Crisul Chisineu Cris
    Soimii Lipova
    0 - 2
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    Gloria Bistrita
    Minerul Ocna De
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/08 21:30
    Vulturii Lugoj
    ACS Ghiroda
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Baile Felix
    Bihor Oradea
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Avantul Periam
    Progresul Pecica
    2 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    ACS Viitorul Cluj
    Unirea Ungheni
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [12-13]
  • 31/08 21:30
    Vointa Lupac
    CSM Resita
    0 - 2
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Recolta Gheorghe Doja
    Afumati
    0 - 2
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    CSA Axiopolis Sport Cernavoda
    Agricola Borcea
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1]
  • 31/08 21:30
    Viitorul Ianca
    Dacia Unirea Braila
    2 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Municipal Brasov
    Odorheiu Secuiesc
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Targu Secuiesc
    CSM Focsani
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Dinamo Bacau
    CS Aerostar Bacau
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [5-6]
  • 31/08 21:30
    Stiinta Miroslava
    CS Sporting Juniorul Vaslui
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Somuz Falticeni
    ACS Foresta Suceava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Sanatatea Darabani
    Dante Botosani
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Gloria Popesti-Leordeni
    Astra Giurgiu
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:45
    Blejoi Vispesti
    Metalul Buzau
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 13/09 20:30
    Avantul Periam
    ACS Dumbravita
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/09 20:30
    Alexandria
    Progresul Spartac
    1 - 1
    Vòng 3
  • 13/09 20:30
    ACS Ghiroda
    Ripensia Timisoara
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/09 20:30
    Jiul Petrosani
    Cetate Deva
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/09 20:30
    CSO Petrolul Potcoava
    CSM Slatina
    1 - 1
    Vòng 3
  • 13/09 20:30
    Gloria Popesti-Leordeni
    Concordia Chiajna
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/09 20:30
    Soimii Lipova
    Baile Felix
    1 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 19:00
    CSM Resita
    ASU Politehnica Timisoara
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 19:00
    CSM Flacara Moreni
    CSA Steaua Bucureti
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-5]
  • 14/09 20:30
    Afumati
    Metaloglobus
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-0]
  • 14/09 20:30
    Dunarea Calarasi
    Unirea 2004 Slobozia
    0 - 2
    Vòng 3
  • 14/09 20:30
    Blejoi Vispesti
    Gloria Buzau
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 20:30
    CSM Satu Mare
    Minaur Baia Mare
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 20:30
    ACS Foresta Suceava
    Dante Botosani
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 20:30
    Gloria Bistrita
    Unirea Dej
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-2]
  • 14/09 20:30
    ACS Flacara Horezu
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    0 - 2
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 14/09 20:30
    Ocna Mures
    Unirea Ungheni
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 14/09 20:30
    Municipal Brasov
    Viitorul Selimbar
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 20:30
    Stiinta Miroslava
    Politehnica Iasi
    0 - 2
    Vòng 3
  • 14/09 20:30
    Targu Secuiesc
    Brasov
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 20:30
    Tunari
    Dinamo Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 20:30
    Viitorul Ianca
    Otelul Galati
    1 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 23:00
    CSA Axiopolis Sport Cernavoda
    Unirea Constanta
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/09 20:30
    CS Aerostar Bacau
    Csikszereda Miercurea
    0 - 4
    Vòng 3
  • 27/09 18:30
    ACS Dumbravita
    Politehnica Iasi
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [7-6]
  • 27/09 20:00
    Ripensia Timisoara
    U Craiova 1948
    0 - 1
    Vòng 4
  • 27/09 20:30
    Soimii Lipova
    Gloria Buzau
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4]
  • 27/09 22:45
    CSA Steaua Bucureti
    Chindia Targoviste
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/09 23:00
    CSA Axiopolis Sport Cernavoda
    Minaur Baia Mare
    1 - 3
    Vòng 4
  • 90 phút [4-4], 120 phút [4-5]
  • 28/09 20:00
    Jiul Petrosani
    Otelul Galati
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [0-3]
  • 28/09 20:00
    ACS Foresta Suceava
    UTA Arad
    0 - 1
    Vòng 4
  • 28/09 20:30
    CSM Resita
    CS Mioveni
    0 - 2
    Vòng 4
  • 28/09 20:30
    Gloria Bistrita
    Unirea 2004 Slobozia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-3]
  • 28/09 20:30
    Ocna Mures
    CSM Slatina
    2 - 0
    Vòng 4
  • 28/09 22:45
    Viitorul Selimbar
    Petrolul Ploiesti
    0 - 0
    Vòng 4
  • 29/09 01:30
    Afumati
    Rapid Bucuresti
    0 - 3
    Vòng 4
  • 29/09 20:00
    Brasov
    Hermannstadt
    1 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 29/09 20:30
    Alexandria
    Csikszereda Miercurea
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 29/09 22:45
    Concordia Chiajna
    Universitaea Cluj
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/09 01:30
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Dinamo Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/10 19:30
    Alexandria
    Farul Constanta
    1 - 1
    Vòng 5 / Bảng C
  • 18/10 22:15
    ACS Dumbravita
    Rapid Bucuresti
    1 - 1
    Vòng 5 / Bảng C
  • 19/10 01:00
    Dinamo Bucuresti
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng A
  • 19/10 19:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng A
  • 19/10 19:00
    Ocna Mures
    Chindia Targoviste
    1 - 0
    Vòng 5 / Bảng D
  • 19/10 19:30
    Gloria Buzau
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng B
  • 19/10 22:15
    Hermannstadt
    CS Universitatea Craiova
    0 - 1
    Vòng 5 / Bảng D
  • 20/10 01:00
    UTA Arad
    Steaua Bucuresti
    1 - 1
    Vòng 5 / Bảng B
  • 20/10 19:00
    Otelul Galati
    CS Mioveni
    0 - 1
    Vòng 5 / Bảng B
  • 20/10 19:30
    Minaur Baia Mare
    Arges
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng D
  • 20/10 22:15
    Petrolul Ploiesti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng A
  • 21/10 01:00
    Universitaea Cluj
    CFR Cluj
    0 - 1
    Vòng 5 / Bảng C
  • 08/11 21:00
    CS Mioveni
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng B
  • 08/11 23:15
    Unirea 2004 Slobozia
    Petrolul Ploiesti
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng A
  • 09/11 02:00
    Dinamo Bucuresti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 1
    Vòng 5 / Bảng A
  • 09/11 19:00
    Gloria Buzau
    UTA Arad
    1 - 2
    Vòng 5 / Bảng B
  • 09/11 19:00
    Minaur Baia Mare
    Hermannstadt
    0 - 1
    Vòng 5 / Bảng D
  • 09/11 19:45
    Chindia Targoviste
    Arges
    1 - 1
    Vòng 5 / Bảng D
  • 09/11 22:00
    Ocna Mures
    CS Universitatea Craiova
    0 - 1
    Vòng 5 / Bảng D
  • 10/11 02:00
    Rapid Bucuresti
    Farul Constanta
    0 - 1
    Vòng 5 / Bảng C
  • 10/11 19:00
    Alexandria
    Universitaea Cluj
    0 - 1
    Vòng 5 / Bảng C
  • 10/11 21:00
    U Craiova 1948
    Voluntari
    1 - 0
    Vòng 5 / Bảng A
  • 10/11 23:15
    ACS Dumbravita
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng C
  • 11/11 02:00
    Otelul Galati
    Steaua Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng B
  • 07/12 00:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Voluntari
    2 - 0
    Vòng 5 / Bảng A
  • 07/12 00:00
    Petrolul Ploiesti
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 5 / Bảng A
  • 07/12 00:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Dinamo Bucuresti
    1 - 3
    Vòng 5 / Bảng A
Cập nhật:

Cúp Quốc Gia Romania

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Romania
Tên khác Cúp QG Romania
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 30 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 5
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)