Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary 2022/2023, Lịch bóng đá Hungary

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 3 Cúp QG Hungary mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hungary vòng 3 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Quốc Gia Hungary thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Hungary mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Hungary thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Hungary có tên Tiếng Anh là Hungary Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Hungary. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Hungary hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Hungary (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Hungary (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Hungary. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hungary và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Hungary tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hungary mùa giải 2022-2023

1234Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 06/08 15:00
    Fovarosi Vizmuvek
    Fuzesgyarmati SK
    0 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [1-3]
  • 06/08 15:00
    Balatonszepezd
    Papai Péroutz
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 16:00
    Gazgyar
    Korosladany MSK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [4-1]
  • 06/08 18:00
    Felsozsolca
    Bank Dalnoki Akademia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 20:00
    Gerjeni
    Lenti TE Sport
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Issimo
    Nagybajomi AC
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Rakosmenti KSK
    Jaszberenyi
    1 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Szolnoki MAV
    Mako
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Mohacsi TE
    Szekszard UFC
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Cigand SE
    Tallya
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Ibrany SE
    Mateszalkai MTK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 06/08 21:30
    Encs VSC
    Egri
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Berkenye SE
    Tiszaujvaros
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Nagyecsed RSE
    Balassagyarmat SE
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Salgotarjan BTC
    Debreceni EAC
    1 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Bagi
    Tiszafuredi VSE
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Monostorpalyi
    Sajobabony Vegyesz
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Kisujszallasi
    Szegedi VSE
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Mezokovacshaz
    Dunakeszi VSE
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Tiszafoldvar VSE
    ESMTK Budapest
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Peceli Spartacus
    Dabas
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Mezomegyer
    REAC
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Lajosmizse
    Torokszentmiklos
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Sarvari
    Nyergesujfalu
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Hegyeshalom
    III.Keruleti TUE
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Andrashida
    Bicskei
    1 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Tatai AC
    Peti
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Hegyko
    Tatabanya
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Ercsi Kinizsi
    Kaposvari Rakoczi
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Kadarkut
    Komlo Banyasz SK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Balatonlelle SE
    Ivancsa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Nagyatadi
    Fonix
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
    BKV Elore
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Vajta
    Ocsard SE
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Semjenhaza
    Budaorsi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Bolcskei
    Erdi VSE
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 23:00
    Kiraly SZE
    Veszprem
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 23:00
    Pomaz
    Abda
    2 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [6-7]
  • 07/08 16:00
    Gardony Gyogyfurdo SE
    Nagykanizsai ULE
    0 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 21:00
    Monori SE
    Cegled
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 07/08 21:30
    Letavertes SC
    Hatvan
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Nagydobosi
    Ujfeherto se
    0 - 3
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Karancslapujto
    Balkanyi SE
    3 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Putnok Vse
    Senyo Carnifex
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Kalocsai
    Testveriseg SE Budapest
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 07/08 21:30
    Kiskunfelegyhazi Htk
    Hodmezovasarhely
    0 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Bugyi Obo
    Kecskemeti LC
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Dabas-Gyon
    Szekkutas
    0 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Kecel
    Deszk
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Rabapatyi KSK
    Komaromi VSE
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Ugod
    Mezoors
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Technoroll Teskand KSE
    BVSC
    0 - 3
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Menfocsanak
    Balatonfuredi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Kormendi
    Zsambeki SK
    0 - 3
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Urkut
    Sopron
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Sopte SE
    Devecser
    3 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Rabaszentandras
    Zalaszentgroti VFC
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Sarosd NKSC
    Dunaharaszti MTK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Pecsi VSK
    Szepetnek
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:30
    Bonyhad Volgyseg
    Epitok
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 07/08 21:30
    Pecsvarad Spartacus
    Hongrie Kelen sc
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 22:00
    Edeleny
    Hajduszoboszloi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 23:00
    Balmazujvarosi
    Hidasnemeti VSC
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 27/08 21:00
    Debreceni EAC
    Egri
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:00
    Matraderecske
    Putnok Vse
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Mezoors
    Sopte SE
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Epitok
    Nagykanizsai ULE
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Pecsvarad Spartacus
    Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Monostorpalyi
    Tiszaujvaros
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Karancslapujto
    Hatvan
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Mateszalkai MTK
    Hidasnemeti VSC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Szegedi VSE
    Bugyi Obo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Fuzesgyarmati SK
    Hodmezovasarhely
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 27/08 21:30
    Szekkutas
    Monori SE
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Tatabanya
    Balatonfuredi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Balatonszepezd
    Komaromi VSE
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Lajosmizse
    Dabas
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Nyergesujfalu
    Tatai AC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Zsambeki SK
    Bicskei
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Dunaharaszti MTK
    Bolcskei
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Szekszard UFC
    Budaorsi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Kadarkut
    Ivancsa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 21:30
    Ocsard SE
    Nagyatadi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Kiraly SZE
    BVSC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 00:00
    REAC
    ESMTK Budapest
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 16:00
    Felsozsolca
    Cigand SE
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 21:00
    Ujfeherto se
    Tiszafuredi VSE
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 21:30
    Lenti TE Sport
    Issimo
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-4]
  • 28/08 21:30
    Pecsi VSK
    Kaposvari Rakoczi
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 21:30
    Abda
    Zalaszentgroti VFC
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 21:30
    Urkut
    III.Keruleti TUE
    1 - 2
    Vòng 2
  • 28/08 21:30
    Kalocsai
    Jaszberenyi
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 21:30
    Deszk
    Gazgyar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 21:30
    Dunakeszi VSE
    Szolnoki MAV
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 21:30
    Edeleny
    Balassagyarmat SE
    0 - 2
    Vòng 2
  • 17/09 18:00
    Mateszalkai MTK
    Ujpest
    1 - 3
    Vòng 3
  • 17/09 18:00
    Szegedi VSE
    Bekescsaba
    0 - 3
    Vòng 3
  • 17/09 18:30
    Dorogi
    Budapest Honved
    0 - 2
    Vòng 3
  • 17/09 18:30
    Nagykanizsai ULE
    Hatvan
    3 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Balassagyarmat SE
    Vasas
    1 - 1
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Balatonfuredi
    Komaromi VSE
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Bolcskei
    Budafoki MTE
    0 - 2
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    BVSC
    Kisvarda
    0 - 2
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    ESMTK Budapest
    Soroksar
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Fuzesgyarmati SK
    MTE Mosonmagyarovar
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 17/09 20:00
    Ivancsa
    Gyirmot SE
    2 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Jaszberenyi
    Debreceni EAC
    1 - 1
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Kaposvari Rakoczi
    Zalaegerszegi TE
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Mezoors
    Felsozsolca
    0 - 1
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Nagyatadi
    Deszk
    4 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 22:00
    Kozarmisleny SE
    Kazincbarcika
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 22:00
    Ajka
    Szentlorinc SE
    2 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 18:00
    Pecsi MFC
    PAKSI
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    Putnok Vse
    Szombathelyi Haladas
    2 - 2
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    Nyergesujfalu
    Szolnoki MAV
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    Duna Aszfalt TVSE
    Kecskemeti TE
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    III.Keruleti TUE
    MOL Fehervar
    1 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    Monostorpalyi
    Nyiregyhaza Spartacus
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    Dabas
    Debreceni VSC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 21:00
    Bicskei
    Ferencvarosi TC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 23:00
    Issimo
    MTK Budapest
    0 - 4
    Vòng 3
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Hungary

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Hungary
Tên khác Cúp QG Hungary
Tên Tiếng Anh Hungary Cup
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)