Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland nữ mùa giải 2024

Kết quả Cúp Liên Đoàn Iceland nữ mùa giải 2024

  • 29/02 02:00
    Alftanes Nữ
    KH Hlidarendi Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 29/02 02:00
    Fjolnir Nữ
    Smari Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 02/03 02:00
    Hafnarfjordur Nữ
    Stjarnan Gardabaer Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 02/03 02:00
    Augnablik Nữ
    IH Hafnarfjordur Nữ
    -
    Groups C / Bảng B
  • 02/03 19:00
    IA Akranes Nữ
    Grindavik Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 02/03 21:00
    Fylkir Nữ
    Breidablik Nữ
    -
    Groups A / Bảng A
  • 02/03 21:00
    Vikingur Reykjavik Nữ
    IBV Vestmannaeyjar Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 02/03 22:00
    Tindastoll Neisti Nữ
    Valur Nữ
    -
    Groups A / Bảng A
  • 02/03 22:59
    UMF Selfoss Nữ
    Keflavik Nữ
    -
    Groups A / Bảng A
  • 03/03 00:00
    Thor KA Akureyri Nữ
    Trottur Reykjavik Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 03/03 22:00
    Einherji Nữ
    KR Reykjavik Nữ
    -
    Groups C / Bảng B
  • 05/03 02:00
    IR Reykjavik Nữ
    HK Kopavogur Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 07/03 02:00
    Haukar Nữ
    Fjolnir Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 07/03 02:00
    Fram Reykjavik Nữ
    Grindavik Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 07/03 02:00
    Smari Nữ
    Alftanes Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 09/03 02:00
    Keflavik Nữ
    Breidablik Nữ
    -
    Groups A / Bảng A
  • 09/03 02:00
    Vikingur Reykjavik Nữ
    Trottur Reykjavik Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 09/03 02:30
    Grotta Nữ
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 09/03 21:00
    Stjarnan Gardabaer Nữ
    IBV Vestmannaeyjar Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 09/03 22:00
    Hafnarfjordur Nữ
    Thor KA Akureyri Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 09/03 22:59
    Augnablik Nữ
    Volsungur Husavik Nữ
    -
    Groups C / Bảng B
  • 09/03 22:59
    UMF Selfoss Nữ
    Tindastoll Neisti Nữ
    -
    Groups A / Bảng A
  • 10/03 20:00
    Grindavik Nữ
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 11/03 01:00
    IH Hafnarfjordur Nữ
    KR Reykjavik Nữ
    -
    Groups C / Bảng B
  • 12/03 02:00
    IA Akranes Nữ
    Fram Reykjavik Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 12/03 02:00
    IR Reykjavik Nữ
    Grotta Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 14/03 02:00
    Alftanes Nữ
    Haukar Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 14/03 02:00
    KH Hlidarendi Nữ
    Smari Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 16/03 02:00
    Breidablik Nữ
    Valur Nữ
    -
    Groups A / Bảng A
  • 16/03 02:00
    Vikingur Reykjavik Nữ
    Hafnarfjordur Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 16/03 02:00
    Fylkir Nữ
    UMF Selfoss Nữ
    -
    Groups A / Bảng A
  • 16/03 20:30
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    Afturelding Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 16/03 21:00
    Trottur Reykjavik Nữ
    IBV Vestmannaeyjar Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 16/03 22:00
    Thor KA Akureyri Nữ
    Stjarnan Gardabaer Nữ
    -
    Groups A / Bảng B
  • 16/03 22:59
    Volsungur Husavik Nữ
    IH Hafnarfjordur Nữ
    -
    Groups C / Bảng B
  • 17/03 00:00
    Einherji Nữ
    Augnablik Nữ
    -
    Groups C / Bảng B
  • 19/03 02:00
    HK Kopavogur Nữ
    Grotta Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 20/03 02:00
    Fjolnir Nữ
    Alftanes Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 20/03 02:00
    Haukar Nữ
    KH Hlidarendi Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 23/03 21:00
    IH Hafnarfjordur Nữ
    Einherji Nữ
    -
    Groups C / Bảng B
  • 23/03 22:59
    KR Reykjavik Nữ
    Volsungur Husavik Nữ
    -
    Groups C / Bảng B
  • 26/03 02:00
    Grotta Nữ
    Afturelding Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 26/03 02:00
    KH Hlidarendi Nữ
    Fjolnir Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 26/03 02:00
    Fram Reykjavik Nữ
    IR Reykjavik Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 26/03 02:00
    Smari Nữ
    Haukar Nữ
    -
    Groups C / Bảng A
  • 27/03 02:00
    IA Akranes Nữ
    Afturelding Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 28/03 19:00
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    HK Kopavogur Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 06/04 21:00
    Fram Reykjavik Nữ
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 07/04 22:59
    IR Reykjavik Nữ
    Afturelding Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 12/04 02:00
    HK Kopavogur Nữ
    IA Akranes Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 12/04 02:00
    Grotta Nữ
    Grindavik Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 13/04 20:30
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    IR Reykjavik Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 18/04 02:00
    Afturelding Nữ
    Grindavik Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 18/04 02:00
    HK Kopavogur Nữ
    Fram Reykjavik Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
  • 18/04 02:00
    Grotta Nữ
    IA Akranes Nữ
    -
    Groups B / Bảng A
Tên giải đấu Cúp Liên Đoàn Iceland nữ
Tên khác
Tên Tiếng Anh Iceland Women's League Cup
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 0
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: