Lịch thi đấu Chojniczanka Chojnice hôm nay, LTĐ Chojniczanka Chojnice mới nhất
Lịch thi đấu Chojniczanka Chojnice mới nhất hôm nay
-
11/02 23:30Chojniczanka ChojniceZaglebie Lubin? - ?
-
04/05 22:59GKS JastrzebieChojniczanka Chojnice? - ?Vòng 31
-
11/05 22:59Chojniczanka ChojnicePolonia Bytom? - ?Vòng 32
-
18/05 22:59Pogon SiedlceChojniczanka Chojnice? - ?Vòng 33
-
25/05 22:59Chojniczanka ChojniceOlimpia Elblag? - ?Vòng 34
Lịch thi đấu Chojniczanka Chojnice mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU
-
11/02 23:30Chojniczanka ChojniceZaglebie Lubin? - ?
-
04/05 22:59GKS JastrzebieChojniczanka Chojnice? - ?Vòng 31
-
11/05 22:59Chojniczanka ChojnicePolonia Bytom? - ?Vòng 32
-
18/05 22:59Pogon SiedlceChojniczanka Chojnice? - ?Vòng 33
-
25/05 22:59Chojniczanka ChojniceOlimpia Elblag? - ?Vòng 34
- Lịch thi đấu Chojniczanka Chojnice mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Ba Lan
- Lịch thi đấu Chojniczanka Chojnice mới nhất ở giải Hạng 2 Ba Lan
BXH Hạng 2 Ba Lan mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Pogon Siedlce | 30 | 14 | 10 | 6 | 47 | 38 | 9 | 52 | T T H H T B |
2 | KP Calisia Kalisz | 30 | 13 | 9 | 8 | 42 | 28 | 14 | 48 | H T B B H B |
3 | Kotwica Kolobrzeg | 30 | 13 | 8 | 9 | 54 | 42 | 12 | 47 | B H B T B H |
4 | Radunia Stezyca | 30 | 12 | 10 | 8 | 42 | 36 | 6 | 46 | H T B B T T |
5 | Hutnik Krakow | 30 | 12 | 9 | 9 | 43 | 39 | 4 | 45 | H B T H T T |
6 | Chojniczanka Chojnice | 30 | 12 | 9 | 9 | 38 | 35 | 3 | 45 | H B T H B T |
7 | LKS Lodz II | 30 | 12 | 8 | 10 | 44 | 39 | 5 | 44 | T B T H T H |
8 | Zaglebie Lubin B | 30 | 12 | 6 | 12 | 44 | 41 | 3 | 42 | B B T T T B |
9 | Stal Stalowa Wola | 30 | 11 | 9 | 10 | 34 | 35 | -1 | 42 | H T B H H H |
10 | Polonia Bytom | 30 | 10 | 11 | 9 | 42 | 44 | -2 | 41 | H T T T H B |
11 | Olimpia Elblag | 30 | 10 | 8 | 12 | 33 | 40 | -7 | 38 | B B B H H T |
12 | Lech II Poznan | 30 | 10 | 8 | 12 | 33 | 42 | -9 | 38 | B B T H H B |
13 | Wisla Pulawy | 30 | 8 | 12 | 10 | 43 | 44 | -1 | 36 | H T T B B T |
14 | Skra Czestochowa | 30 | 9 | 9 | 12 | 33 | 34 | -1 | 36 | H B T B B B |
15 | GKS Jastrzebie | 30 | 9 | 9 | 12 | 34 | 41 | -7 | 36 | T B B T B T |
16 | Olimpia Grudziadz | 30 | 8 | 10 | 12 | 31 | 37 | -6 | 34 | H T T H T H |
17 | OKS Stomil Olsztyn | 30 | 9 | 6 | 15 | 26 | 34 | -8 | 33 | H T H B H T |
18 | Sandecja Nowy Sacz | 30 | 7 | 7 | 16 | 29 | 43 | -14 | 28 | B B H T B B |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs
Relegation