Kết quả Italia Serie D - Nhóm I, Kqbd Italia hôm nay

Kết quả bóng đá Italia Serie D - Nhóm I hôm nay: tổng hợp kqbđ Italia mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Italia Serie D - Nhóm I 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Italia Serie D - Nhóm I tối và đêm qua: bdkq Italia Serie D - Nhóm I hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Italia Serie D - Nhóm I: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Italia Serie D - Nhóm I mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Italia hôm nay và xem kqbd Serie D trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D - Nhóm I sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Italia Serie D - Nhóm I hôm nay 2022-2023 vòng đấu : trực tiếp kq bd Serie D tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Italy Serie D 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Serie D mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Italia Serie D Nhom I hom nay: trực tiếp kqbd Italia Serie D - Nhóm I sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Italia Serie D - Nhóm I có tên Tiếng Anh là Italy Serie D và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Các kết quả bóng đá Italia hôm qua và trực tiếp kqbd Italia ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Italia và BĐKQ Cúp Italia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Italia Serie D - Nhóm I, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Italia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Italia Serie D - Nhóm I mùa giải 2022-2023 - vòng

  • Kết quả Italia Serie D - Nhóm I của 1 đội bóng:
  • Kết quả Italia Serie D - Nhóm I của 1 cặp đấu:
    VS
  • 25/01 20:30
    Castrovillari
    ASD Canicatti
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 22/01 21:00
    ASD Canicatti
    Sancataldese1
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Lamezia Terme
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Gardony
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Catania
    ASD Licata1
    2 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    AC Locri 1909
    ASD Ragusa
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Cittanova Interpiana
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Mariglianese
    San Luca
    0 - 3
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Castrovillari
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 18/01 20:30
    San Luca
    Castrovillari
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 21:00
    Lamezia Terme
    Castrovillari1
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 21:00
    Sancataldese
    Cittanova Interpiana
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Acireale
    ASD Canicatti
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    San Luca
    Catania
    1 - 2
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Aversa Normanna
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    1Trapani1
    AC Locri 1909
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Santa Maria Cilento
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    ASD Ragusa
    Mariglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    ASD Licata
    Vibonese
    1 - 0
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Trapani
    San Luca
    1 - 0
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Santa Maria Cilento
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Cittanova Interpiana
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Mariglianese
    Trapani
    1 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    ASD Canicatti
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    2Castrovillari2
    ASD Licata
    0 - 2
    Vòng
  • 08/01 20:30
    AC Locri 1909
    Santa Maria Cilento
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Catania
    ASD Ragusa
    3 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Gardony
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    1Vibonese1
    San Luca1
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Catania
    Trapani
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Citta Di Sant’Agata
    Acireale
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Cittanova Interpiana
    Lamezia Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    ASD Licata
    San Luca
    3 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    AC Locri 1909
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Gardony
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Mariglianese
    Santa Maria Cilento
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Vibonese
    ASD Ragusa
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    ASD Canicatti
    Cittanova Interpiana
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Acireale
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Lamezia Terme
    Citta Di Sant’Agata
    1 - 1
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Santa Maria Cilento
    Catania
    1 - 1
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Sancataldese
    AC Locri 1909
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:00
    Trapani
    Vibonese
    1 - 0
    Vòng
  • 17/12 21:00
    ASD Ragusa
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Aversa Normanna
    Mariglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    ASD Canicatti
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Catania
    Aversa Normanna1
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Cittanova Interpiana
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    ASD Licata
    Trapani
    1 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    AC Locri 1909
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Gardony
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    San Luca
    ASD Ragusa
    1 - 2
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Mariglianese
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Vibonese
    Santa Maria Cilento
    2 - 0
    Vòng
  • 07/12 20:30
    Mariglianese
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 07/12 20:30
    ASD Canicatti
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 07/12 20:30
    1Aversa Normanna1
    Trapani
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Castrovillari
    ASD Ragusa
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Acireale
    Mariglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Cittanova Interpiana
    Citta Di Sant’Agata
    2 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Lamezia Terme
    AC Locri 1909
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Aversa Normanna
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Sancataldese
    Catania
    1 - 1
    Vòng
  • 30/11 20:30
    ASD Canicatti
    Mariglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Castrovillari
    3 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Catania
    Acireale
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    ASD Licata
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    AC Locri 1909
    ASD Canicatti
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Gardony
    Cittanova Interpiana
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    ASD Ragusa
    Trapani
    0 - 2
    Vòng
  • 27/11 20:30
    San Luca
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Vibonese
    Sancataldese
    0 - 1
    Vòng
  • 23/11 20:30
    Santa Maria Cilento
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Castrovillari
    Trapani
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Acireale
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Cittanova Interpiana
    AC Locri 1909
    1 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Lamezia Terme
    Catania
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Santa Maria Cilento
    ASD Ragusa
    2 - 3
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Aversa Normanna
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Sancataldese
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 21:00
    AC Locri 1909
    Citta Di Sant’Agata
    2 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Catania
    ASD Canicatti
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Trapani
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    ASD Licata
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Gardony
    Castrovillari
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    ASD Ragusa
    Aversa Normanna
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    San Luca
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Mariglianese
    Cittanova Interpiana
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Vibonese
    Lamezia Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Mariglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    ASD Canicatti
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Castrovillari
    Santa Maria Cilento
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Acireale
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Cittanova Interpiana
    Catania
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Lamezia Terme
    ASD Licata
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Gardony
    AC Locri 1909
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Sancataldese
    ASD Ragusa
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 21:00
    Catania
    Citta Di Sant’Agata
    2 - 0
    Vòng
  • 30/10 21:00
    ASD Licata
    ASD Canicatti1
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Trapani
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    AC Locri 1909
    Castrovillari
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    ASD Ragusa
    Acireale
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    San Luca
    Lamezia Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Mariglianese
    Gardony
    0 - 2
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Vibonese
    Cittanova Interpiana1
    1 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Trapani
    Gardony
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    ASD Canicatti
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Castrovillari
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Acireale
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Vibonese
    2 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Cittanova Interpiana
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Lamezia Terme
    ASD Ragusa
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    AC Locri 1909
    Mariglianese
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Gardony
    Catania
    0 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Sancataldese
    Santa Maria Cilento
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 00:00
    ASD Ragusa
    ASD Canicatti
    0 - 0
    Vòng
  • 19/10 23:30
    Catania
    AC Locri 19091
    0 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:30
    1ASD Licata1
    Citta Di Sant’Agata
    3 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Trapani
    Lamezia Terme1
    1 - 2
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Santa Maria Cilento
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Aversa Normanna
    Sancataldese
    2 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    San Luca
    Cittanova Interpiana
    1 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Mariglianese
    Castrovillari
    0 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Vibonese
    Gardony1
    0 - 3
    Vòng
  • 16/10 20:00
    ASD Canicatti
    Trapani
    1 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Castrovillari
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Acireale
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    San Luca1
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Cittanova Interpiana
    ASD Ragusa
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Lamezia Terme
    Santa Maria Cilento
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    AC Locri 1909
    Vibonese
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Gardony
    ASD Licata
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Mariglianese
    Catania
    1 - 1
    Vòng
  • 12/10 20:00
    1AC Locri 19091
    Trapani1
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 00:00
    AC Locri 1909
    San Luca
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    ASD Canicatti
    Aversa Normanna
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    1Castrovillari1
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Catania
    Vibonese1
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Cittanova Interpiana
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Lamezia Terme
    Sancataldese
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Gardony
    ASD Ragusa
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Mariglianese
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Acireale
    Lamezia Terme
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    ASD Licata
    Catania
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Santa Maria Cilento
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    ASD Ragusa
    AC Locri 1909
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Aversa Normanna
    Cittanova Interpiana
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    San Luca
    Mariglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Sancataldese
    ASD Canicatti
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Vibonese
    Castrovillari
    0 - 1
    Vòng
  • 29/09 01:30
    1Catania1
    San Luca1
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 21:00
    Castrovillari
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    ASD Canicatti
    Acireale
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Aversa Normanna1
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Cittanova Interpiana
    Sancataldese
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Gardony
    Santa Maria Cilento
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Mariglianese
    ASD Ragusa
    0 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Vibonese
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Italia Serie D - Nhóm I

Tên giải đấu Italia Serie D - Nhóm I
Tên khác Serie D
Tên Tiếng Anh Italy Serie D
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)