Kết quả Italia Serie D - Nhóm F, Kqbd Italia hôm nay

Kết quả bóng đá Italia Serie D - Nhóm F hôm nay: tổng hợp kqbđ Italia mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Italia Serie D - Nhóm F 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Italia Serie D - Nhóm F tối và đêm qua: bdkq Italia Serie D - Nhóm F hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Italia Serie D - Nhóm F: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Italia Serie D - Nhóm F mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Italia hôm nay và xem kqbd Serie D trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D - Nhóm F sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Italia Serie D - Nhóm F hôm nay 2022-2023 vòng đấu : trực tiếp kq bd Serie D tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Italy Serie D (Group F) 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Serie D mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Italia Serie D Nhom F hom nay: trực tiếp kqbd Italia Serie D - Nhóm F sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Italia Serie D - Nhóm F có tên Tiếng Anh là Italy Serie D (Group F) và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Các kết quả bóng đá Italia hôm qua và trực tiếp kqbd Italia ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Italia và BĐKQ Cúp Italia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Italia Serie D - Nhóm F, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Italia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Italia Serie D - Nhóm F mùa giải 2022-2023 - vòng

  • Kết quả Italia Serie D - Nhóm F của 1 đội bóng:
  • Kết quả Italia Serie D - Nhóm F của 1 cặp đấu:
    VS
  • 25/01 20:30
    Montegiorgio
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 21:00
    Vigor Senigallia
    San Nicolo
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Alma Juventus Fano
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Matese
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Avezzano
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Sambenedettese
    Chieti
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    ASD Termoli
    Trastevere
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Vastogirardi
    Team Nuova Florida
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Pineto
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Chieti
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    CynthiAlbalonga
    Sambenedettese
    3 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Montegiorgio
    Avezzano
    2 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Team Nuova Florida
    Matese
    0 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    San Nicolo
    Vastogirardi
    0 - 3
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Trastevere
    Vastese
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Tolentino
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 21:00
    Vigor Senigallia
    CynthiAlbalonga
    1 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    1Avezzano1
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Alma Juventus Fano
    Team Nuova Florida
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Matese
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    1Sambenedettese1
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    ASD Termoli
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Vastogirardi
    Chieti1
    0 - 1
    Vòng
  • 07/01 20:30
    Vastese
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Avezzano
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Alma Juventus Fano
    San Nicolo
    1 - 2
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Matese
    Chieti
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    Trastevere
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Tolentino
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    ASD Termoli
    Team Nuova Florida
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Vastese
    Pineto
    1 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Vastogirardi
    CynthiAlbalonga
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Vigor Senigallia
    Montegiorgio
    1 - 1
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Pineto
    Atletico Terme Fiuggi
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Chieti
    Alma Juventus Fano
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Team Nuova Florida
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    1Sambenedettese1
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    San Nicolo
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Tolentino
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    CynthiAlbalonga
    Matese
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Montegiorgio
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Trastevere
    Avezzano
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Avezzano
    Vigor Senigallia
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Alma Juventus Fano
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Matese
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    Pineto
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Team Nuova Florida
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    ASD Termoli
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Trastevere
    Tolentino1
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Vastese
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Vastogirardi
    Sambenedettese
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 21:00
    Vigor Senigallia
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Pineto
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Chieti
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    CynthiAlbalonga
    ASD Termoli
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Montegiorgio
    Alma Juventus Fano
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Team Nuova Florida
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 2
    Vòng
  • 04/12 20:30
    1Sambenedettese1
    Matese
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    San Nicolo
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 3
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Tolentino
    Avezzano
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Avezzano
    Vastogirardi
    1 - 2
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Alma Juventus Fano
    Sambenedettese
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Matese
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    San Nicolo
    2 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    1ASD Termoli1
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Trastevere
    Team Nuova Florida
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Tolentino
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Vastese
    CynthiAlbalonga
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 21:00
    Vigor Senigallia
    Alma Juventus Fano
    2 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Pineto
    Avezzano
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Chieti
    SSD Porto D’Ascoli
    1 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    CynthiAlbalonga
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Montegiorgio
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Team Nuova Florida
    Tolentino
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Sambenedettese
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    San Nicolo
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Vastogirardi
    Matese
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Pineto
    Team Nuova Florida
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Avezzano
    Matese1
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Alma Juventus Fano
    Vastogirardi
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Montegiorgio
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    ASD Termoli
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    1Trastevere1
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Tolentino
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Vastese
    Sambenedettese
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 21:00
    Vigor Senigallia
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Chieti
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    CynthiAlbalonga
    Trastevere
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Matese
    Alma Juventus Fano
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Montegiorgio
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Team Nuova Florida
    Avezzano
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Sambenedettese
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    1San Nicolo1
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Vastogirardi
    ASD Termoli
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 21:30
    Avezzano
    Alma Juventus Fano1
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 21:00
    Atletico Terme Fiuggi
    Vigor Senigallia
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Pineto
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Team Nuova Florida
    San Nicolo
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    Sambenedettese
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    ASD Termoli
    Matese
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Trastevere
    Montegiorgio
    2 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Tolentino
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Vastese
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Chieti
    Team Nuova Florida
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    CynthiAlbalonga
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Alma Juventus Fano
    ASD Termoli
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Matese
    Vastese
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Montegiorgio
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Sambenedettese
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    San Nicolo
    Avezzano
    2 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Vastogirardi
    Atletico Terme Fiuggi1
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Vigor Senigallia
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 21:00
    Atletico Terme Fiuggi
    Matese
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:30
    Vastese
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Pineto
    Montegiorgio1
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Avezzano
    ASD Termoli
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Team Nuova Florida
    CynthiAlbalonga
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    SSD Porto D’Ascoli
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    San Nicolo
    Chieti
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Trastevere
    Vigor Senigallia
    2 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Tolentino
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Pineto
    Vigor Senigallia
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Avezzano
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Chieti
    CynthiAlbalonga1
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Team Nuova Florida
    Sambenedettese
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    SSD Porto D’Ascoli
    Alma Juventus Fano
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Atletico Terme Fiuggi
    ASD Termoli
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    San Nicolo
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Trastevere
    Matese1
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Tolentino
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 23:30
    Sambenedettese
    San Nicolo
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 22:00
    Alma Juventus Fano
    Trastevere
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    CynthiAlbalonga
    Avezzano
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Matese
    Tolentino
    0 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Montegiorgio
    Chieti
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    ASD Termoli
    SSD Porto D’Ascoli
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Vastese
    Atletico Terme Fiuggi
    1 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Vastogirardi
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Vigor Senigallia
    Team Nuova Florida
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    San Nicolo
    Vigor Senigallia
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Trastevere
    ASD Termoli
    2 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Tolentino
    Alma Juventus Fano
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Pineto
    Matese
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Avezzano
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Chieti
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    CynthiAlbalonga
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Team Nuova Florida
    Vastogirardi
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    SSD Porto D’Ascoli
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Italia Serie D - Nhóm F

Tên giải đấu Italia Serie D - Nhóm F
Tên khác Serie D
Tên Tiếng Anh Italy Serie D (Group F)
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)