Kết quả Italia Serie D - Nhóm A, Kqbd Italia hôm nay

Kết quả bóng đá Italia Serie D - Nhóm A hôm nay: tổng hợp kqbđ Italia mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Italia Serie D - Nhóm A 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Italia Serie D - Nhóm A tối và đêm qua: bdkq Italia Serie D - Nhóm A hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Italia Serie D - Nhóm A: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Italia Serie D - Nhóm A mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Italia hôm nay và xem kqbd Serie D trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D - Nhóm A sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Italia Serie D - Nhóm A hôm nay 2022-2023 vòng đấu : trực tiếp kq bd Serie D tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Italy Serie D (Group A) 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Serie D mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Italia Serie D Nhom A hom nay: trực tiếp kqbd Italia Serie D - Nhóm A sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Italia Serie D - Nhóm A có tên Tiếng Anh là Italy Serie D (Group A) và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Các kết quả bóng đá Italia hôm qua và trực tiếp kqbd Italia ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Italia và BĐKQ Cúp Italia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Italia Serie D - Nhóm A, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Italia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Italia Serie D - Nhóm A mùa giải 2022-2023 - vòng

  • Kết quả Italia Serie D - Nhóm A của 1 đội bóng:
  • Kết quả Italia Serie D - Nhóm A của 1 cặp đấu:
    VS
  • 25/01 21:00
    A.S.D. Bra
    Sanremese1
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 21:00
    Ligorna
    FBC Derthona1
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 21:00
    Sestri Levante
    Castanese
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    AS Casale
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Chieri
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Fezzanese
    Pinerolo
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Gozzano
    AC Asti
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    AC Legnano
    Borgosesia1
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Stresa Vergante
    Chisola
    1 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Vado
    Castellanzese
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 21:00
    AC Asti
    Fezzanese
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Castanese
    A.S.D. Bra
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Fossano
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    FBC Derthona
    Stresa Vergante
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Sanremese
    AC Legnano
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 21:00
    2Pinerolo2
    Sestri Levante
    0 - 1
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Borgosesia
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Castellanzese
    Ligorna
    1 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Chisola
    Gozzano
    1 - 1
    Vòng
  • 21/01 20:30
    USD PDHAE
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 18/01 20:30
    Sanremese
    Stresa Vergante
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    A.S.D. Bra
    Borgosesia1
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    AS Casale
    FBC Derthona
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Chieri
    Castellanzese
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Fezzanese
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Fossano
    USD PDHAE
    0 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Gozzano
    Castanese
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Ligorna
    AC Asti1
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Sestri Levante
    AC Legnano
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Stresa Vergante
    Pinerolo
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Vado
    Chisola
    0 - 0
    Vòng
  • 11/01 20:30
    AS Casale
    Chisola
    0 - 3
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Chieri
    FBC Derthona
    0 - 2
    Vòng
  • 11/01 20:30
    1Fossano1
    Castellanzese
    1 - 1
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Gozzano
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
  • 11/01 20:30
    USD PDHAE
    Borgosesia
    2 - 1
    Vòng
  • 11/01 20:30
    1Stresa Vergante1
    Castanese
    2 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    AC Asti
    Stresa Vergante
    1 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Castanese
    Fezzanese
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Castellanzese
    AS Casale
    2 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Chisola
    Ligorna
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    FBC Derthona
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    AC Legnano
    A.S.D. Bra
    1 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Pinerolo
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Sanremese
    Sestri Levante
    1 - 0
    Vòng
  • 07/01 20:30
    Borgosesia
    Fossano
    2 - 0
    Vòng
  • 07/01 20:30
    USD PDHAE
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 21:00
    A.S.D. Bra
    Fezzanese
    1 - 1
    Vòng
  • 21/12 21:00
    1Castanese1
    Ligorna
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 21:00
    Pinerolo
    Vado
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    AC Asti
    AS Casale
    2 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Borgosesia
    Sestri Levante
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Castellanzese
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Chisola
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    FBC Derthona
    Fossano
    0 - 3
    Vòng
  • 21/12 20:30
    AC Legnano
    Gozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 18/12 21:00
    Sestri Levante
    A.S.D. Bra
    2 - 0
    Vòng
  • 17/12 21:00
    1Ligorna1
    Pinerolo
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Fezzanese
    AC Legnano
    0 - 1
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Vado
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 21:00
    Castanese
    Vado
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 21:00
    Sanremese
    Ligorna
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    AC Asti
    Chieri
    1 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    A.S.D. Bra
    Gozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Castellanzese
    Borgosesia
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Chisola
    Fossano
    2 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    FBC Derthona
    USD PDHAE1
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    AC Legnano
    Stresa Vergante
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Pinerolo
    AS Casale
    2 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Sestri Levante
    Fezzanese
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 21:00
    AS Casale
    Sanremese
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Borgosesia
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Castellanzese
    Chisola
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Chieri
    Castanese
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Fossano
    Pinerolo
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Gozzano
    Fezzanese
    2 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    USD PDHAE
    AC Asti
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Stresa Vergante
    Sestri Levante
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Vado
    AC Legnano
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 21:00
    AC Legnano
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    AC Asti
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    A.S.D. Bra
    Stresa Vergante
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Castanese
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Chisola
    USD PDHAE
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Fezzanese
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    FBC Derthona
    Castellanzese1
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Pinerolo
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Sanremese
    Vado
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Sestri Levante
    Gozzano
    1 - 1
    Vòng
  • 20/11 21:00
    Fossano
    Sanremese
    0 - 2
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Borgosesia
    Chisola
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    AS Casale
    A.S.D. Bra
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Castellanzese
    Pinerolo
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Chieri
    AC Legnano
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    FBC Derthona
    AC Asti
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Ligorna
    Fezzanese
    1 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    USD PDHAE
    Castanese
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Stresa Vergante
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Vado
    Sestri Levante
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 21:00
    Sanremese
    Chieri
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    AC Asti
    Castellanzese
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    A.S.D. Bra
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Castanese
    Fossano
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Chisola
    FBC Derthona
    0 - 2
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Fezzanese
    Stresa Vergante
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Gozzano
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    AC Legnano
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Pinerolo
    USD PDHAE
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Sestri Levante
    Ligorna1
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 21:00
    Ligorna
    Stresa Vergante
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    1Borgosesia1
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    AS Casale
    Fezzanese
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Castellanzese
    Sanremese
    1 - 2
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Chieri
    Sestri Levante
    1 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    1Chisola1
    Pinerolo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Fossano
    A.S.D. Bra
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    FBC Derthona
    Castanese
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    USD PDHAE
    AC Legnano
    1 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Vado
    Gozzano1
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 21:00
    Gozzano
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    AC Asti
    Chisola
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    A.S.D. Bra
    Chieri
    2 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Castanese
    Castellanzese
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    1Fezzanese1
    Vado1
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    AC Legnano
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Pinerolo
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Sanremese
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Sestri Levante
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 29/10 20:00
    Stresa Vergante
    Borgosesia
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    AC Asti
    Castanese
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Borgosesia
    Pinerolo
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    AS Casale
    Stresa Vergante
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Castellanzese
    A.S.D. Bra
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Chieri
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Chisola
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Fossano
    Fezzanese
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    FBC Derthona
    AC Legnano
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    USD PDHAE
    Sestri Levante
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Vado
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 21:00
    Stresa Vergante
    Vado
    2 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:30
    Fezzanese
    Chieri
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    A.S.D. Bra
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Castanese
    Chisola
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Gozzano
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    AC Legnano
    Castellanzese
    2 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Ligorna
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Pinerolo
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Sanremese
    FBC Derthona
    3 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Sestri Levante
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 21:00
    Sanremese
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    A.S.D. Bra
    FBC Derthona
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Castanese
    Pinerolo
    0 - 2
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Fezzanese
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Gozzano
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    AC Legnano
    Chisola
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    1Ligorna1
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Sestri Levante
    Castellanzese
    0 - 2
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Stresa Vergante
    Chieri
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Vado
    Borgosesia
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    AC Asti
    Sestri Levante
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Borgosesia
    Sanremese
    2 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Castanese
    AC Legnano
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Castellanzese
    Stresa Vergante
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    1Chieri1
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Chisola
    Fezzanese
    2 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Fossano
    Vado
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    FBC Derthona
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    USD PDHAE
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Pinerolo
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    A.S.D. Bra
    AC Asti1
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    AS Casale
    Borgosesia
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Fezzanese
    FBC Derthona
    2 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    1Gozzano1
    Castellanzese
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    AC Legnano
    Pinerolo
    2 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Ligorna
    Fossano
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Sestri Levante
    Chisola
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Stresa Vergante
    USD PDHAE
    0 - 1
    Vòng
  • 27/09 20:00
    Sanremese
    Castanese2
    1 - 0
    Vòng
  • 27/09 20:00
    Vado
    Chieri
    1 - 0
    Vòng
  • 23/09 20:00
    Pinerolo
    Fezzanese
    1 - 2
    Vòng
  • 22/09 23:00
    Borgosesia
    AC Legnano
    0 - 3
    Vòng
  • 22/09 22:30
    1FBC Derthona1
    Ligorna
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 21:00
    Castellanzese
    Vado
    3 - 0
    Vòng
  • 21/09 23:00
    1Chisola1
    Stresa Vergante
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    AC Asti
    Gozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Castanese
    Sestri Levante
    1 - 2
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Fossano
    Chieri
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    USD PDHAE
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Sanremese
    A.S.D. Bra1
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Fezzanese
    AC Asti
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Gozzano
    Chisola
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    AC Legnano
    Sanremese1
    0 - 2
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Ligorna
    Castellanzese
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Sestri Levante
    Pinerolo
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Italia Serie D - Nhóm A

Tên giải đấu Italia Serie D - Nhóm A
Tên khác Serie D
Tên Tiếng Anh Italy Serie D (Group A)
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)