TJ Start Brno: tin tức, thông tin website facebook
CLB TJ Start Brno: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | TJ Start Brno |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Séc |
Giải bóng đá VĐQG | hạng nhất Séc |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả TJ Start Brno mới nhất
-
27/04 15:50TrinecTJ Start Brno2 - 0Vòng 25
-
19/04 22:00TJ Start BrnoBanik Ostrava B0 - 0Vòng 24
-
13/04 20:30Uhersky BrodTJ Start Brno 10 - 0Vòng 23
-
06/04 20:30TJ Start BrnoSC Znojmo1 - 1Vòng 22
-
29/03 21:00BlanskoTJ Start Brno0 - 1Vòng 21
-
23/03 21:00TJ Start BrnoHranice KUNZ0 - 2Vòng 20
-
16/03 16:15TJ Tatran BohuniceTJ Start Brno 12 - 0Vòng 19
-
10/03 17:00ZlinskoTJ Start Brno0 - 1Vòng 18
-
02/03 17:30Sokol LanzhoTJ Start Brno0 - 0
-
24/02 17:20TJ Start BrnoVelke Mezirici1 - 0
Lịch thi đấu TJ Start Brno sắp tới
-
01/05 21:30Zlin BTJ Start Brno? - ?Vòng 33
-
05/05 21:30TJ Start BrnoFrydlant? - ?Vòng 26
-
12/05 21:30Frydek-MistekTJ Start Brno? - ?Vòng 27
-
19/05 22:00TJ Start BrnoHodonin Sardice? - ?Vòng 28
-
22/05 22:30TJ Start BrnoHlucin? - ?Vòng 34
-
26/05 22:00MFK Karvina BTJ Start Brno? - ?Vòng 29
-
02/06 22:00TJ Start BrnoUnicov? - ?Vòng 30
-
09/06 22:00Slovacko IITJ Start Brno? - ?Vòng 31
-
16/06 22:30TJ Start BrnoSlovan Rosice? - ?Vòng 32
BXH hạng nhất Séc mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Slovan Velvary | 24 | 16 | 7 | 1 | 49 | 17 | 32 | 55 | H T H T H T |
2 | Usti nad Labem | 24 | 14 | 4 | 6 | 43 | 29 | 14 | 46 | T T T T T B |
3 | SK Zapy | 23 | 13 | 6 | 4 | 44 | 24 | 20 | 45 | B B T H T H |
4 | Banik Most-Sous | 24 | 11 | 9 | 4 | 36 | 23 | 13 | 42 | T H T H H H |
5 | Sokol Brozany | 24 | 11 | 7 | 6 | 34 | 27 | 7 | 40 | T T B T T H |
6 | Jablonec B | 24 | 9 | 6 | 9 | 32 | 33 | -1 | 33 | B B T B B T |
7 | FK Kolin | 24 | 8 | 9 | 7 | 35 | 37 | -2 | 33 | B T H T B T |
8 | Chlumec nad Cidlinou | 24 | 8 | 6 | 10 | 39 | 44 | -5 | 30 | T B B B H B |
9 | Slovan Liberec II | 23 | 7 | 8 | 8 | 34 | 32 | 2 | 29 | B B B T H T |
10 | Pardubice B | 24 | 7 | 8 | 9 | 37 | 45 | -8 | 29 | T T T B B T |
11 | Zivanice | 24 | 7 | 5 | 12 | 32 | 38 | -6 | 26 | B T B T B B |
12 | Arsenal Ceska Lipa | 24 | 6 | 8 | 10 | 27 | 40 | -13 | 26 | H H H B T T |
13 | Hradec Kralove B | 24 | 7 | 4 | 13 | 32 | 50 | -18 | 25 | B B B T T B |
14 | Mlada Boleslav B | 23 | 6 | 4 | 13 | 33 | 33 | 0 | 22 | T H B B B B |
15 | FK Prepere | 23 | 5 | 5 | 13 | 27 | 43 | -16 | 20 | T B H B B T |
16 | Teplice B | 24 | 5 | 4 | 15 | 26 | 45 | -19 | 19 | T B T B B B |
Upgrade Team
Relegation