FC Nomme United: tin tức, thông tin website facebook
CLB FC Nomme United: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | FC Nomme United |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Estonia |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng 2 Estonia |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả FC Nomme United mới nhất
-
26/04 22:59Parnu JK VaprusFC Nomme United 11 - 1Vòng 8
-
20/04 16:301 FC Nomme UnitedJK Tallinna Kalev 10 - 2Vòng 7
-
13/04 22:59Levadia TallinnFC Nomme United1 - 0Vòng 6
-
05/04 22:59FC Nomme UnitedTartu JK Maag Tammeka0 - 1Vòng 5
-
30/03 19:301 Trans NarvaFC Nomme United1 - 0Vòng 4
-
17/03 19:30FC Nomme UnitedNomme JK Kalju0 - 0Vòng 3
-
10/03 17:30Paide LinnameeskondFC Nomme United2 - 0Vòng 2
-
02/03 00:00FC Flora TallinnFC Nomme United2 - 0Vòng 1
-
24/02 22:20JDFS AlbertsFC Nomme United1 - 0C
-
16/02 22:59FC Nomme UnitedRiga FC II1 - 0C
Lịch thi đấu FC Nomme United sắp tới
-
10/09 00:00FC Nomme UnitedElva? - ?Vòng 28
-
16/09 00:00Flora Tallinn IIFC Nomme United? - ?Vòng 29
-
19/09 00:00FC Nomme UnitedJK Welco Elekter? - ?Vòng 30
-
24/09 00:00FC MaarduFC Nomme United? - ?Vòng 31
-
30/09 00:00FC Nomme UnitedJK Tallinna Kalev? - ?Vòng 32
-
04/05 18:30FC Nomme UnitedFC Kuressaare? - ?Vòng 9
-
12/05 22:59FC Nomme UnitedPaide Linnameeskond? - ?Vòng 10
-
19/05 18:30JK Tallinna KalevFC Nomme United? - ?Vòng 11
-
23/05 22:00FC Nomme UnitedTrans Narva? - ?Vòng 12
-
29/05 00:00Nomme JK KaljuFC Nomme United? - ?Vòng 13
BXH Hạng 2 Estonia mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Harju JK Laagri | 8 | 5 | 3 | 0 | 20 | 6 | 14 | 18 | T T T H T T |
2 | JK Welco Elekter | 8 | 5 | 1 | 2 | 17 | 5 | 12 | 16 | T T B H T T |
3 | Flora Tallinn II | 8 | 5 | 0 | 3 | 15 | 11 | 4 | 15 | B T T T B B |
4 | Viimsi MRJK | 8 | 3 | 4 | 1 | 16 | 10 | 6 | 13 | H H T H T T |
5 | Tallinna FC Levadia B | 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 12 | 5 | 13 | T B B T B T |
6 | Tallinna FC Ararat TTU | 8 | 3 | 2 | 3 | 16 | 15 | 1 | 11 | B H T B T B |
7 | Elva | 8 | 2 | 3 | 3 | 9 | 16 | -7 | 9 | B H H H T B |
8 | JK Tallinna Kalev II | 8 | 1 | 3 | 4 | 11 | 20 | -9 | 6 | H H B H B B |
9 | Tabasalu Charma | 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 18 | -10 | 5 | B B B H B T |
10 | Paide Linnameeskond B | 8 | 1 | 1 | 6 | 4 | 20 | -16 | 4 | T B H B B B |
Upgrade Play-offs
Championship Playoff