USV RB Weindorf St.Anna: tin tức, thông tin website facebook
CLB USV RB Weindorf St.Anna: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | USV RB Weindorf St.Anna |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Áo |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng 3 Áo |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả USV RB Weindorf St.Anna mới nhất
-
16/09 00:00LASK (Youth)USV RB Weindorf St.Anna3 - 0Vòng 8
-
10/09 00:00USV RB Weindorf St.AnnaSC Weiz1 - 0Vòng 7
-
02/09 00:00WSC Hertha WelsUSV RB Weindorf St.Anna2 - 0Vòng 6
-
27/08 00:001 USV RB Weindorf St.AnnaUnion Gurten0 - 1Vòng 5
-
19/08 22:00SV Ried BUSV RB Weindorf St.Anna3 - 1Vòng 4
-
29/07 00:00VocklamarktUSV RB Weindorf St.Anna2 - 1Vòng 1
-
22/10 00:00SK TreibachUSV RB Weindorf St.Anna3 - 1Vòng 14
-
16/10 00:00USV RB Weindorf St.AnnaAllerheiligen0 - 0Vòng 13
-
08/10 21:00Union GurtenUSV RB Weindorf St.Anna1 - 0Vòng 12
-
01/02 00:00KapfenbergUSV RB Weindorf St.Anna1 - 0
Lịch thi đấu USV RB Weindorf St.Anna sắp tới
-
14/04 22:00SC WeizUSV RB Weindorf St.Anna? - ?Vòng 22
-
21/04 00:00USV RB Weindorf St.AnnaLASK (Youth)? - ?Vòng 23
-
28/04 22:00WallernUSV RB Weindorf St.Anna? - ?Vòng 24
-
05/05 00:00USV RB Weindorf St.AnnaSC Gleisdorf? - ?Vòng 25
-
12/05 22:00TUS Bad GleichenbergUSV RB Weindorf St.Anna? - ?Vòng 26
-
19/05 00:00USV RB Weindorf St.AnnaSK Vorwarts Steyr? - ?Vòng 27
-
25/05 00:00ASK VoitsbergUSV RB Weindorf St.Anna? - ?Vòng 28
-
01/06 00:00USV RB Weindorf St.AnnaWolfsberger AC Amateure? - ?Vòng 29
-
08/06 00:00ASK KlagenfurtUSV RB Weindorf St.Anna? - ?Vòng 30
BXH Hạng 3 Áo mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Rapid Vienna (Youth) | 19 | 12 | 4 | 3 | 43 | 20 | 23 | 40 | H T T H T H |
2 | SR Donaufeld Wien | 20 | 11 | 5 | 4 | 43 | 25 | 18 | 38 | B H H T B T |
3 | Kremser | 20 | 11 | 5 | 4 | 31 | 20 | 11 | 38 | T B T H H B |
4 | SC Mannsdorf | 20 | 10 | 5 | 5 | 33 | 26 | 7 | 35 | T T H T T T |
5 | SV Leobendorf | 20 | 10 | 4 | 6 | 39 | 24 | 15 | 34 | B H T T H T |
6 | Wiener Viktoria | 20 | 8 | 7 | 5 | 34 | 32 | 2 | 31 | T B H H H B |
7 | Traiskirchen | 20 | 9 | 3 | 8 | 42 | 29 | 13 | 30 | B T T H B B |
8 | Austria Wien (Youth) | 20 | 8 | 6 | 6 | 33 | 26 | 7 | 30 | T T H B H B |
9 | Wiener SC | 20 | 7 | 6 | 7 | 32 | 27 | 5 | 27 | B B B B T T |
10 | Team Wiener Linien | 20 | 6 | 7 | 7 | 23 | 27 | -4 | 25 | T T B H H H |
11 | Neusiedl | 20 | 7 | 4 | 9 | 26 | 36 | -10 | 25 | T B T T H B |
12 | SV Oberwart | 20 | 6 | 2 | 12 | 19 | 34 | -15 | 20 | B T T B B H |
13 | Ardagger | 19 | 4 | 7 | 8 | 16 | 24 | -8 | 19 | B T B H B H |
14 | Favoritner AC | 20 | 4 | 7 | 9 | 23 | 35 | -12 | 19 | B H B H T T |
15 | Mauerwerk | 20 | 2 | 7 | 11 | 16 | 44 | -28 | 13 | B H B H T B |
16 | Andelsbuch | 20 | 3 | 3 | 14 | 22 | 46 | -24 | 12 | B B B B B T |
Upgrade Team