Phong độ Ming Chuan University gần đây, KQ Ming Chuan University mới nhất

Phong độ Ming Chuan University gần đây

  • 24/05/2026
    Taichung Rock FC
    Ming Chuan University
    1 - 0
    L
  • 17/05/2026
    Taiwan Power Company
    Ming Chuan University 1
    3 - 0
    L
  • 10/05/2026
    Athletic Club Taipei
    Ming Chuan University
    1 - 0
    L
  • 03/05/2026
    Taichung Futuro
    Ming Chuan University
    1 - 0
    L
  • 26/04/2026
    Tainan City Steel
    Ming Chuan University
    2 - 0
    L
  • 19/04/2026
    Ming Chuan University
    Hang Yuen FC
    1 - 2
    L
  • 12/04/2026
    Ming Chuan University
    Taiwan Shihu
    1 - 3
    L
  • 08/03/2026
    Taichung Rock FC
    Ming Chuan University
    0 - 1
    D
  • 01/03/2026
    Taiwan Power Company
    Ming Chuan University
    1 - 1
    L
  • 21/12/2025
    Athletic Club Taipei
    Ming Chuan University
    2 - 0
    L

Thống kê phong độ Ming Chuan University gần đây, KQ Ming Chuan University mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 0 1 9

Thống kê phong độ Ming Chuan University gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Liên tỉnh Đài Bắc Trung Hoa 10 0 1 9

Phong độ Ming Chuan University gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Ming Chuan University mới nhất ở giải Liên tỉnh Đài Bắc Trung Hoa

  • 24/05/2026
    Taichung Rock FC
    Ming Chuan University
    1 - 0
    L
  • 17/05/2026
    Taiwan Power Company
    Ming Chuan University 1
    3 - 0
    L
  • 10/05/2026
    Athletic Club Taipei
    Ming Chuan University
    1 - 0
    L
  • 03/05/2026
    Taichung Futuro
    Ming Chuan University
    1 - 0
    L
  • 26/04/2026
    Tainan City Steel
    Ming Chuan University
    2 - 0
    L
  • 19/04/2026
    Ming Chuan University
    Hang Yuen FC
    1 - 2
    L
  • 12/04/2026
    Ming Chuan University
    Taiwan Shihu
    1 - 3
    L
  • 08/03/2026
    Taichung Rock FC
    Ming Chuan University
    0 - 1
    D
  • 01/03/2026
    Taiwan Power Company
    Ming Chuan University
    1 - 1
    L
  • 21/12/2025
    Athletic Club Taipei
    Ming Chuan University
    2 - 0
    L

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Ming Chuan University gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Ming Chuan University (sân nhà) 1 0 0 0
Ming Chuan University (sân khách) 9 0 0 9
Ghi chú:
Thắng: là số trận Ming Chuan University thắng
Bại: là số trận Ming Chuan University thua

BXH Liên tỉnh Đài Bắc Trung Hoa mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Kaohsiung Attackers FC 2 2 0 0 7 2 5 6 T T
2 Taiwan Power Company 2 2 0 0 4 1 3 6 T T
3 Taiwan Shihu 2 1 1 0 1 0 1 4 T H
4 Athletic Club Taipei 2 1 0 1 2 1 1 3 B T
5 Hang Yuen FC 2 0 2 0 1 1 0 2 H H
6 Tainan City Steel 2 0 1 1 1 3 -2 1 H B
7 Taichung Futuro 2 0 0 2 0 3 -3 0 B B
8 Taichung Rock FC 2 0 0 2 3 8 -5 0 B B

Cập nhật:
" "