Phong độ Orleans US 45 gần đây, KQ Orleans US 45 mới nhất

Phong độ Orleans US 45 gần đây

  • 21/08/2026
    Fleury Merogis U.S.
    Orleans US 45
    0 - 1
    W
  • 15/08/2026
    Orleans US 45
    FC Rouen
    0 - 1
    L
  • 08/08/2026
    Concarneau
    Orleans US 45
    0 - 0
    W
  • 10/05/2026
    Orleans US 45
    Fleury Merogis U.S. 1
    2 - 0
    W
  • 31/07/2026
    Orleans US 45
    UNFP
    1 - 1
    W
  • 25/07/2026
    AJ Auxerre
    Orleans US 45
    1 - 0
    W
  • 21/07/2026
    Red Star FC 93
    Orleans US 45
    1 - 1
    L
  • 18/07/2026
    Orleans US 45
    Paris 13 Atletico
    0 - 0
    W
  • 15/07/2026
    Orleans US 45
    St Pryve St Hilaire
    0 - 0
    D
  • 11/07/2026
    Clermont
    Orleans US 45
    0 - 0
    L

Thống kê phong độ Orleans US 45 gần đây, KQ Orleans US 45 mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 6 1 3

Thống kê phong độ Orleans US 45 gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Giao hữu CLB 6 3 1 2
- Hạng 3 Pháp 4 3 0 1

Phong độ Orleans US 45 gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Orleans US 45 mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 31/07/2026
    Orleans US 45
    UNFP
    1 - 1
    W
  • 25/07/2026
    AJ Auxerre
    Orleans US 45
    1 - 0
    W
  • 21/07/2026
    Red Star FC 93
    Orleans US 45
    1 - 1
    L
  • 18/07/2026
    Orleans US 45
    Paris 13 Atletico
    0 - 0
    W
  • 15/07/2026
    Orleans US 45
    St Pryve St Hilaire
    0 - 0
    D
  • 11/07/2026
    Clermont
    Orleans US 45
    0 - 0
    L
  • - Kết quả Orleans US 45 mới nhất ở giải Hạng 3 Pháp

  • 21/08/2026
    Fleury Merogis U.S.
    Orleans US 45
    0 - 1
    W
  • 15/08/2026
    Orleans US 45
    FC Rouen
    0 - 1
    L
  • 08/08/2026
    Concarneau
    Orleans US 45
    0 - 0
    W
  • 10/05/2026
    Orleans US 45
    Fleury Merogis U.S. 1
    2 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Orleans US 45 gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Orleans US 45 (sân nhà) 7 6 0 0
Orleans US 45 (sân khách) 3 0 0 3
Ghi chú:
Thắng: là số trận Orleans US 45 thắng
Bại: là số trận Orleans US 45 thua

BXH Hạng 3 Pháp mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Thionville FC 3 3 0 0 9 3 6 9 T T T
2 FC Rouen 3 2 1 0 5 1 4 7 H T T
3 La Roche VF 3 2 1 0 5 3 2 7 T T H
4 Caen 4 2 0 2 8 5 3 6 T B T B
5 Orleans US 45 3 2 0 1 5 2 3 6 T B T
6 Le Puy Foot 43 Auvergne 3 2 0 1 3 1 2 6 T B T
7 Versailles 78 3 2 0 1 6 5 1 6 B T T
8 Paris 13 Atletico 3 2 0 1 3 3 0 6 T B T
9 Bastia 4 2 0 2 4 5 -1 6 B T B T
10 Concarneau 3 1 1 1 3 3 0 4 B H T
11 Cannes AS 3 0 3 0 2 2 0 3 H H H
12 Villefranche 3 1 0 2 4 5 -1 3 B T B
13 Valenciennes 3 1 0 2 3 6 -3 3 B T B
14 Bourg Peronnas 3 1 0 2 3 6 -3 3 T B B
15 Fleury Merogis U.S. 3 0 2 1 1 3 -2 2 H H B
16 Amiens 3 0 1 2 0 2 -2 1 H B B
17 Quevilly 3 0 1 2 1 5 -4 1 B H B
18 Aubagne 3 0 0 3 0 5 -5 0 B B B

Upgrade Team Promotion Play-Offs Relegation
Cập nhật:
" "